-->

ผู้เขียน หัวข้อ: และแล้ว....ก็.....ไปถึง....  (อ่าน 1464 ครั้ง)

Coco_Seed

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
และแล้ว....ก็.....ไปถึง....
« เมื่อ: 10 ธันวาคม 2014, 08:19:47 »

เขินนนนนน เรื่องมีอยู่ว่าการเดินทางของผมเส้นหลัก คือ เส้นแม่ริม
ผมก็เป็นคนหนึ่งที่ชอบ นผบ ครับ
ดังนั้น ผ่านแม่ริมถ้าไม่ถึง "แม่ริม" ก็เสียชื่อครับ

แต่โอกาสที่จะไปได้นั้นก็ต้องเสาะแสวงหาครับ
ไอ่หาโอกาสไป ยังไม่ยากเท่าไหร่ครับ แต่ผมหาร้านไม่เจอ  eta08 eta08 eta08
จริงๆ ทราบข้อมูลจากหลายๆท่านแล้ว แต่อ่านบางกระทู้ ก็งงเส้นทาง
เนื่องจากป้ายร้านที่สังเกตได้ ไม่มีชื่อร้าน ชื่อร้านเป็นตัวหนังสือสติ๊กเกอร์ อยู่หน้าประตูกระจก
หลายครั้งที่ขับผ่าน ก็จะพบว่ามีมอเตอร์ไซค์ จอดอยู่ในร้าน หรือประตูเหล็กม้วนๆ ถูกลดลงมาครึ่งหนึ่ง
ทำให้ไม่แน่ใจว่าร้านเปิดหรือเปล่า หรือหมอนวดจะว่างรึเปล่า

แต่เมื่อโอกาส และร้านเปิด พร้อมกัน
ผมเลียบๆเคียงๆ ชะลอรถที่หน้าร้าน พอเห็นคนนั่งอยู่ในร้าน พิจารณาทรงผม และการแต่งตัวแล้ว
ผมนี่จอดรถ ดึงเบรคมือเลยครับ
ประตูร้านล็อคครับ พอเขามาเปิดให้ ประโยคแรกที่ทักทาย คือ "นวดครับ ว่างรึเปล่า"

และแล้ว..ผม..ก็..เป็นนักนวดที่..ไปถึง....แม่ริม  fdgdfdf fdgdfdf

I3adI3oy

• คณะสำรวจ
  • *
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-1
Re: และแล้ว....ก็.....ไปถึง....
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 10 ธันวาคม 2014, 11:23:33 »

มีต่อมั้ยครับ รออ่านอยู่นะครับ  eta03
" ทำวันนี้ให้ดีที่สุด  แล้วอนาคตมันจะดูแลตัวของมันเอง "

จรัส

• แอบหื่น
Re: และแล้ว....ก็.....ไปถึง....
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 10 ธันวาคม 2014, 12:14:40 »

ไปถึงแม่ริม แล้วถึงอะไรอีกป่าวครับ ttu

anya101

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 10 ธันวาคม 2014, 14:15:53 »

ตกลงถึงแม่ริม??

Coco_Seed

• **
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 12 ธันวาคม 2014, 20:50:13 »

เขินนนนนน ก็ไปถึงร้านแม่ริมนวดแผนไทย และประทับใจเหมือนทุกๆท่านครับ fdgdfdf

IIntel

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • Country: th
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 20 ธันวาคม 2014, 20:20:00 »

เป็นยังไงบ้างครับ แหมม  jljhl

Coco_Seed

• **
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 22 ธันวาคม 2014, 00:38:51 »

fdgdfdf ออกตัวก่อนนะครับว่าผมไม่ชำนาญเรื่องระดับ แต่ผมชอบที่บริการประทับใจครับ

เค้าเอาใจลูกค้าเก่งครับ ชอบๆ เขินนนนนน เขินนนนนน

lovelovechk

• อาชาคะนองศึก
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +3/-1
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 22 ธันวาคม 2014, 09:09:45 »

วันก่อนผ่านไปจอดไม่ได้ ปาเจโร่สีน้ำเงินใครก็ไม่รู้จอดขวางหน้าร้านเลย