-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ถ้าคุณเป็นผมจะทำยังไง  (อ่าน 5899 ครั้ง)

zippo54

• แอบจิต
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
ถ้าคุณเป็นผมจะทำยังไง
« เมื่อ: 22 เมษายน 2011, 01:22:22 »

เรื่องของเรื่องมีอยู่ว่าหลังสงกรานต์ที่ผ่านมาผมกลับไปเที่ยวบ้านที่ลำปาง และวันที่จะกลับมาเชียงใหม่แฟนผมโทรมาบอกว่าให้แวะไปรับเพื่อนของแฟนผมมาเชียงใหม่ด้วย (เธอชื่อแพทผมก็รู้จักเธอมาหลายปีตั้งแต่คบกับแฟนผมใหม่ ๆ ล่ะ) เพราะเขาทะเลาะกับพ่อก็เลยอยากมาพักให้หายเครียดที่เชียงใหม่ซัก 2-3 วัน  ผมก็แวะไปรับ  พอมาถึงเชียงใหม่ผมก็พาแพทไปที่อพาร์ตเม้นที่ผมพักอยู่กับแฟนมา  2 ปีแล้ว  แต่กลับมาดันไปเจอแฟนผม  ผมก็เลยโทรหาแฟนผม  กลับได้คำตอบว่าตอนนี้อยู่ที่บ้านที่ อ.จอมทอง  จะกลับมาตอนเย็น ๆ ผมก็ทำตัวปกติหาอะไรมาให้แพททาน  และก็พยายามชวนเธอคุยเพื่อรอแฟนผมกลับมา  และแล้วเวลาประมาณ 17.00 น. แฟนผมโทรมาบอกว่าวันนี้สงสัยกลับไม่ทัน  ไม่มีคนมาส่ง  คงต้องกลับพรุ่งนี้ตอนสาย ๆ  เอาละสิครับ  งานเข้าแล้วผม  แล้วแฟนผมก็กำชับว่าฝากดูแลแพทด้วย  ผมก็ไม่รู้จะทำยังไงก็รับคำ  แต่ก็ไม่ค่อยสะบายใจซักเท่าไหร่  และกลางคืนแพทก็บอกว่าอยากออกไปเที่ยว  เพราะเธอเครียด  ผมก็พาเธอไปเที่ยวตะวันแดง  ตั้งแต่ 3 ทุ่ม  ยันร้านปิดตี 2 เธอดื่มหนักมาก  แต่ผมไม่ค่อยดื่มหนักเท่าไหร่เพราะต้องคอยดูแลแพทด้วย  (แต่แฟนผมก็โทรมาหาเป็นระยะตลอดนะ) ตอนนั่งดื่มอยู่ในร้านผมก็พยายามปลอบใจเธอให้หายเครียด  และมันก็ทำให้สองเราใกล้ชิดกันมากขึ้น  พอร้านปิดผมก็พาแพทกลับไปพักที่อพาร์ตเม้น  ผมให้เธอนอนบนเตียงแล้วผมก็มาปูที่นอนนอนข้างล่าง  ในขณะที่ผมกำลังจะไปปิดไปนั่นเองแพทเขาก็ลุกขึ้นมาโอบกอดผม  ผมเข้าใจว่าเธอคงจะเมา  และรู้สึกเสียใจที่ทะเลาะกับที่บ้าน  ก็ไม่ได้คิดอะไร  พยายามพาเธอขึ้นไปนอน  และเมื่อถึงขอบเตียงสิ่งที่ไม่คาดคิดก็เกิดขึ้นเมื่อเธอเล้าโลมผมหนักมากจนผมไม่สามารถที่จะทนได้  ก็เลยเผลอตัวไปกินตับเธอเข้า  ผมจำได้คืนนั้นกินตับไป  3 ไม้  พอตื่นเช้าขึ้นมาความรู้สึกผมมันแย่มาก  ผมไม่อยากที่จะสบตาเธอเลยด้วยซ้ำ  เพราะความรู้สึกผิดต่อแฟนผม  และตอนสาย ๆ แฟนผมก็กลับมาที่อพาร์ตเม้น  ผมกับแพทก็ทำเหมืนไม่มีอะไรเกิดขึ้น  แฟนผมก็ไม่ได้เอะใจอะไร  แต่ในใจผมนะสิครับมันยิ่งกว่าถูกไฟเผาซะอีก  แพทมานอนพักที่เชียงใหม่  2  คืนก็กลับไปที่ลำปาง  ผมก็ไม่รู้ว่าเรื่องนี้จะจบลงยังไงหรือว่าจะมีอะไรเกิดขึ้นในวันพรุ่งนี้หรือไม่  นับตั้งแต่วันที่แพทกลับไปลำปางมาถึงวันนี้ก็ 3 วันพอดี  ซึ่งทุกอย่างก็ยังคงเงียบสงบ...  ouiy

Hellboy

• -->>รักแท้น่ะมีจริง แต่ที่จริงกว่านั้นคือกิเลส<<--
  • เด็กทะลึ่ง
  • Country: 00
Re: ถ้าคุณเป็นผมจะทำยังไง
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 22 เมษายน 2011, 02:20:28 »

เป็นผมเจอสถานะการณ์แบบนี้คงเสร็จเรียบร้อยไปเหมือนกัน เข้าใจความรู้สึกที่รู้สึกผิดอยู่ในใจเพราะผมก็เคยทำผิดเหมือนกันแต่คนละเคส ouiy เวลาเท่านั้นที่จะช่วยเยียวยาจิตใจ แต่ที่สำคัญก็อย่าไปสานต่อความสัมพันธ์กับน้องเค้าเรื่องคงจะผ่านไปด้วยดีครับ ss

where

• กรรมการเวป
  • เด็กหัดเสียว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-1
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 22 เมษายน 2011, 08:32:04 »

ตามท่านไม้บอกเลยครับ เดี๋ยวดีเอง เพราะอารมณ์มันพาไป สาวเจ้าอาจจะไม่คิดอะไรเลยก็ได้
เขาแค่เหงา และต้องการคนอยู่ด้วยในเวลานั้น ท่านก็ทำตัวปกติ กับแฟนไปครับ อย่าไปทำอะไร
ที่เกินพอดี

NUDT

• **
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 24 เมษายน 2011, 21:45:32 »

ท่านโชคดีมากที่แฟนไม่กลับมาตอนกำลังกินตับ

ขอให้เก็บไว้ในใจก็พอ ไม่จำเป็นต้องสารภาพ  dsgjsd

rossojp

• คนรักอิสระ และ สายลม
  • V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 24 เมษายน 2011, 23:52:55 »

เข้ามาเก็บเกี่ยวความรู้  ljhgf

tinman

• **
  • Country: th
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 25 เมษายน 2011, 00:28:10 »

เคยเจอเหตุการณ์คล้ายๆกันครับ  แปลกนะครับผู้หญิงที่สนิทกันจะเม้าท์กันทุกเรื่องครับ ยกเว้นเรื่องแบบนี้ครับ นี้เผลอๆได้กินต่อครับตับไม้นี้  dgd

Jaaag

• แอบหื่น
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 25 เมษายน 2011, 00:41:27 »

กลัวว่าความลัพธ์มันจะมาแตกตอนเมาอ่ะดิพี่... ghjk

zippo54

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 27 เมษายน 2011, 10:50:15 »

อัพเดทความเคลื่นไหวล่าสุด  หลังจากเกิดเหตุการณ์วันนั้น  ดูเหมือนว่าจะไม่มีอะไร  มันเงียบจนเราคิดว่าคงเป็นแค่ "อุบัติเหตุทางกาย" แล้วทุกอย่างก็กลับสู่สภาวะปกติ  ...แต่... เมื่อสองวันก่อนแพทเขาโทรมาหาผมสายแรกผมไม่กล้ารับเลยปล่อยให้โทรศัพท์ดังแล้วแพทเขาก็วางสายไป  ตอนแรก ๆ ผมคิดว่าแพทมีธุระอื่นหรือปล่าว  ถ้าเป็นเช่นนั้นแพทต้องโทรหาแฟนผมด้วย  ผมเลยโทรไปเช็คที่แฟนผมกลับได้คำตอบว่าแพทไม่ได้โทรไปหาแฟนผมเลย  แล้วโทรมาหาผมมันหมายความว่าไง  พอตอนเย็น ๆ แพทก็โทรมาอีกครั้งผมตัดสินใจรับสาย  เพราะกลัวว่าถ้าไม่รับแพทอาจจะเอาเรื่องนี้ไปคุยกับแฟนผมก็ได้   ...พอผมรับสาย
...ประโยคแรกที่ผมได้ยินจากปากแพทคือคิดถึงทำอะไรอยู่  จะกลับมาบ้านที่ลำปางใหมเดือนนี้  ถ้าไม่กลับมาเดี๋ยวแพทจะไปเที่ยวที่เชียงใหม่  เคลียเวลาด้วย ...  ผมช็อกกับสิ่งที่ผมได้ยิน  เพราะผมไม่อยากให้เรื่องของเราสานต่อ แต่ก็ไม่รู้จะปฏิเสธยังไง   เลยตอบไปว่าใกล้สิ้นเดือนอาจจะได้กลับไปไปทำธุระที่ลำปาง  เพื่อไม่ให้เธอมาที่เชียงใหม่  ..แล้วเอาไงต่อละเครียดครับ...

marathoner9

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 27 เมษายน 2011, 12:51:09 »

เธอ น่าจะติดใจตับคุณ น่ะครับ ...
แต่อย่าไปกิน ตับเธออีกเลย เด่วจะยุ่ง

เพราะเธอก้อคงรุ อยู่าแล้ว ว่าเรื่องเราเปนไปไม่ได้ แต่ คงตื่นเต้นดีเนาะ แอบกิน แฟนเพื่อน เนี่ย  เขิน

Avanza

• อาชาคะนองศึก
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-2
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 27 เมษายน 2011, 13:20:02 »

.,mn กรรมเป็นผลของการกระทำครับ ใครไม่รู้เรารู้ครับ แต่ยังไงกรณีนี้อาจจะไม่เลยเถิดจนบานปลายก็ได้ครับ

Anakin

• แอบหื่น
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 27 เมษายน 2011, 14:27:31 »

สู้ๆ ครับ มาส่งข่าวเพิ่มเรื่อยๆนะครับ
วิ๊ดวิ้ววว  ไปต่ำช้าเลวทรามกับพี่มั้ยจ๊ะ น้องสาว

design17

• บ่หล่อ รุงรัง เสียงดัง ง่าว
  • X5 Club
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 27 เมษายน 2011, 15:55:12 »

เคยเป็นเหมือนกัน  แต่คุยกันตรงๆกับผู้หญิงเขาก็ไม่ว่าอะไรครับ  อย่าคิดให้หนักสมองเลยครับ สู้ๆ

maxma1

• แอบหื่น
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 27 เมษายน 2011, 18:27:29 »

ผมก็เคยเจอทำนองนี้นะครับ    ผมว่า.ถอยดีกว่านะครับ ความลับไม่มีในโลกนะครับ
ถ้าเกิดเรื่องมันบานปลายแล้วจะยุ่ง..... piuyty

ปล.สถานะการณ์แบบนั้น ใครๆก็ทนไม่ได้หรอกครับ เพราะ อารมณ์มันพาไป......

Bangsaen Coyote

• โอมมะลึกตึ๊กตักเงินนักๆสาวหุม
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-2
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 27 เมษายน 2011, 19:56:09 »

ผู้หญิงกับ ผู้ชายก็เหมือนน้ำมันกับไฟ แต่น่าจะน้ำเดียวก็พอนะ นี้ล่อไป 3 แสดงว่าไม่รู้สึกผิดแล้วอารมณ์ติดใจมันพาไปอะจิ kjhg kjhg kjhg
ร้านบางแสน
301 ถ.เจริญราษฎร์ ต.วัดเกตุ อ.เมือง จ.เชียงใหม่ 50000
โทร 053-306172

omega

• **
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 01 พฤษภาคม 2011, 21:06:37 »

ก็กินไปเรื่อยๆ ครับ

เขาก็คงหาหนุ่มอื่น ไม่ได้มั่ง

ชอบผัวเพื่อน

alpha

• **
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 03 พฤษภาคม 2011, 16:52:38 »

ถ้ารักแฟนก็หยุดเถอะครับ

ผิดครั้งแรก อุบัติเหตุ
ผิดครั้งสอง บังเอิญ
ผิดครั้งสาม เจตนา

อย่าผิดจนเคยตัวนะครับ

sanookman

• **
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 04 พฤษภาคม 2011, 20:57:14 »

ss มันเป็นความทรงจำที่ยากจะลืม

Anakin

• แอบหื่น
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 19 พฤษภาคม 2011, 23:34:01 »

ถึงตอนนี้ ละเป็นไงบ้างครับ
วิ๊ดวิ้ววว  ไปต่ำช้าเลวทรามกับพี่มั้ยจ๊ะ น้องสาว

kobmoi

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: 20 พฤษภาคม 2011, 09:51:01 »

..   พยายามบ่ายเบี่ยงไปนะครับ  ถ้าทั่นไม่คิดจะสานต่อกะเธอ  ... dsgjsd ouiy

Seedman

• **
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: 20 พฤษภาคม 2011, 23:36:02 »

หยุดดีกว่าท่านเด๋วงานงอกนะ ouiy

zIGaDoW

• *
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: 21 พฤษภาคม 2011, 13:41:01 »

แบบนี้ เค้าไม่เรียกว่าพลาดมั้งคับ

กินตับ ตั้ง 3 ไม้ .......  ,mnnb

แต่ถ้าให้แนะนำ .... อย่าสานต่อคับ ... จะเปนรักสามเส้า

kadook

• **
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: 21 พฤษภาคม 2011, 14:40:36 »

แหม...อ่านแรกก้ไม่คิกดไร แต่พอน้องเค้าโทรมาหาอีกเนี่ยะ ติดใจแน่ๆครับ
มี 2 ทางเลือก
1.เผชิญหน้าแล้วบอกเธอไปว่า...อย่าคิดมากก้แค่อารมณ์มันพาไป
2.หาตัวช่วยเบี่ยงเบนความสนใจครับ...เช่นนัดเพื่อนไป drink กะเค้าด้วยแล้วให้เพื่อนเราไปส่ง

3.ถ้าท่านยอมไปเรื่อยๆ วันนึงเรื่องจะถูกเปิดเผย ยิ่งสาวอารมณ์เปลี่ยว ยิ่ง......   ghjk

tommysiam

• *
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: 22 พฤษภาคม 2011, 11:00:32 »

คุยกันดีๆครับ

เปนกิ๊กได้  แต่เปนแฟนไม่ได้ เพราะผมมีแฟนแล้ว  เป็นเพื่อนสนิทคุณด้วย 

cozy.spa.cnx

• **
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: 22 พฤษภาคม 2011, 13:25:56 »

ไม่เป็นไรนิคร้า

รักทุกคน คริ คริ ;khhg

sanookman

• **
« ตอบกลับ #24 เมื่อ: 23 พฤษภาคม 2011, 01:19:03 »

ไม่ต้องทำอะไรครับ ทำทุกอย่างให้เป็นปกตินั้นแหละ

แบบที่คุณเล่าก็เป็น "one night stan" อย่างหนึ่งครับ

บางครั้งผู้หญิงก็เป็นแบบนี้แหละ จริง ๆ เขาไม่ได้คิดอะไรแล้วด้วยซ้ำไป

แต่มันจะอันตรายขึ้น ถ้าคุณติดใจในรสชาติของตับใหม่ที่ได้กิน และสานความรู้สึกต่อแพท

อันนั้นต่างหากที่จะทำให้ความสัมพันธ์ของคุณกับแฟนคุณพังทลายลงไป
hgjhg ยอมรับนับถือเลยครับ เทพ จริง ๆ

karn_np

• **
« ตอบกลับ #25 เมื่อ: 25 พฤษภาคม 2011, 23:48:22 »

จะว่าเป็นอุบัติเหตุ ก็ชื่นใจเกินนะครับแบบนี้............  ghjk

saypastian

• ขายกาแฟสำหรับผู้ชาย
  • **
« ตอบกลับ #26 เมื่อ: 14 กรกฎาคม 2011, 03:10:44 »

จัดอีกชุดอย่าให้เสีย แล้วบอกลากันตอนตับสุดท้าย แบบตรงไปตรงมา อิ่มละ ไม่กินละเนาะ dgd
ขายกาแฟสำหรับผู้ชาย
MAGIC M Coffee, กาแฟสำหรับผู้ชาย, ชลอการหลั่งไว, อยู่นาน, อยู่ทน, ชายชาตรีนกเขาไม่ขัน
ขนาดบรรจุ : 4 ซอง/กล่อง = 700 บาท
* * แบ่งขายด้วยครับ 1 ซอง = 175 บาท * *

birth555

• *
« ตอบกลับ #27 เมื่อ: 14 กรกฎาคม 2011, 13:12:35 »

รีบเบี่ยงเบนเลยค้าบ
กินตับตั้ง3ไม้ ไม้เดียวยังพอทน อิอิอิ lkkjjh

kab_moo

• **
« ตอบกลับ #28 เมื่อ: 14 กรกฎาคม 2011, 14:37:24 »

จบเรื่องให้ไว เป็นดีครับผมว่า ของแบบนี้ไม่เข้าใครออกใครด้วย แต่ 3ไม้รวดนี้  hgjhg ครับ
ไม่ใช่นักล่า...เป็นได้แค่...นักลอง

tiaaui

• แอบหื่น
« ตอบกลับ #29 เมื่อ: 18 กรกฎาคม 2011, 14:30:37 »

คุณเงียบ...เธอเงียบ...น่าจะจบ

XXX_MAAJAIDUM_XXX

• เด็กทะลึ่ง
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: 18 กรกฎาคม 2011, 16:27:52 »

ผมก้อเคยจร้า บ่อยๆด้วย แต่เป็นเพื่อนกิ๊ก ไม่ใช่เพื่อนแฟน uiuo uiuo uiuo

hirasi17

• *
« ตอบกลับ #31 เมื่อ: 18 กรกฎาคม 2011, 16:38:24 »

อยากเจอแบบนี้จังคริบ อิอิ

tsunomi

• *
« ตอบกลับ #32 เมื่อ: 18 กรกฎาคม 2011, 23:48:48 »

อย่าคิดมากไปเลย...ถ้าเค้าไม่พูดเราไม่พูดก็ให้เรื่องมันเงียบๆไป....ถ้าคุณไม่ได้คิดอะไรกับเค้าต่อก็นิ่งๆไปครับ...(ปล.อยากมีบ้างจัง...555ด้วยความหื่นส่วนตัว...เจ้าอาจจะชนะได้ทุกอย่างแต่เจ้าไม่สามารถชนะความหื่นได้หรอก..)

ParTyBoYz

• This My Halem
  • **
« ตอบกลับ #33 เมื่อ: 19 กรกฎาคม 2011, 06:55:11 »

แบ่งตับให้เพื่อนกินครับ เป็นทางออกที่ดีที่สุด ถึงจะชั่วไปหน่อยแต่รอดตัวในระยะยาวครับ  jljhl

hunterkiller

• V.I.P.
  • แตกหนุ่ม
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-8
« ตอบกลับ #34 เมื่อ: 19 กรกฎาคม 2011, 09:11:23 »

อะไรที่ผ่านไปแล้วก็ผ่านไปครับ ........
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 19 กรกฎาคม 2011, 09:13:23 โดย hunterkiller »

LeeHyoHee

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #35 เมื่อ: 23 กรกฎาคม 2011, 14:55:29 »

น่าอิจฉาออก ไม่เห็นต้องเครียด ก็คนมันมีวาสนาต่อกัน ให้ทำไงได้ ผมยังอยากมีแบบนี้เลย เอาเป็นว่า แฟนเผลอแล้วเจอกัน เป็นไง "จงเก็บแฟนไว้ให้ใกล้ตัว และ เก็บเพื่อนแฟนที่เป็นกิ๊กไว้ให้ใกล้กว่า" แล้วจะปลอดภัย เธอก็รู้อยู่แล้วว่าเรามีแฟนแล้ว แถมเป็นเพื่อนแฟนด้วย ตอนนี้เธอคงเหงา ขาดที่พึ่งทางใจทางกาย วันไหนเธอเบื่อ หรือได้ที่พึ่งใหม่ เธอก็ไปเอง จัดหนักไปหลายๆดอกเลยครับ หนับหนุน

ถ้าเธออยากแย่งเราจากแฟนอ่ะ ทำไง มันก็อยู่ที่ตัวคุณว่า คุณจะเลือกใคร ทางที่ดี ตกลงกันไว้ก่อนก็ได้ ว่า วันไหนแฟนจับได้เป็นเลิก หรือ อะไรก็ว่าไป

ParTyBoYz

• This My Halem
  • **
« ตอบกลับ #36 เมื่อ: 31 กรกฎาคม 2011, 05:17:57 »

น่าอิจฉาออก ไม่เห็นต้องเครียด ก็คนมันมีวาสนาต่อกัน ให้ทำไงได้ ผมยังอยากมีแบบนี้เลย เอาเป็นว่า แฟนเผลอแล้วเจอกัน เป็นไง "จงเก็บแฟนไว้ให้ใกล้ตัว และ เก็บเพื่อนแฟนที่เป็นกิ๊กไว้ให้ใกล้กว่า" แล้วจะปลอดภัย เธอก็รู้อยู่แล้วว่าเรามีแฟนแล้ว แถมเป็นเพื่อนแฟนด้วย ตอนนี้เธอคงเหงา ขาดที่พึ่งทางใจทางกาย วันไหนเธอเบื่อ หรือได้ที่พึ่งใหม่ เธอก็ไปเอง จัดหนักไปหลายๆดอกเลยครับ หนับหนุน

ถ้าเธออยากแย่งเราจากแฟนอ่ะ ทำไง มันก็อยู่ที่ตัวคุณว่า คุณจะเลือกใคร ทางที่ดี ตกลงกันไว้ก่อนก็ได้ ว่า วันไหนแฟนจับได้เป็นเลิก หรือ อะไรก็ว่าไป

ถั่วต้มทุกประการ ผมก็อยากทำ แต่พอดีแฟนเพื่อนมีแต่เกย์ยังไม่อยากเป็นยอดชาย  kjhg