-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ลอยกระทงที่ไหนดีที่ปลอดภัย ไม่มีแซ้ปครับ  (อ่าน 906 ครั้ง)

lukegolf

• แอบจิต
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

พอดีมีสาวชวนไปลอยกระทง mbvc แต่เราไม่ชอบเสียงประทัด เคยไปแถวๆสะพานนวรัฐแล้ววัยรุ่นจุดสามเหลี่ยมเยอะมาก  eta20เลยไม่ค่อยประทับใจ รบกวนพี่ๆน้องๆแนะนำสถานที่ให้หน่อย ขอบคุณครับ ;khhg

pulohid

• V.I.P.
  • เด็กหัดเสียว
  • *
Re: ลอยกระทงที่ไหนดีที่ปลอดภัย ไม่มีแซ้ปครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 10 พฤศจิกายน 2011, 00:16:07 »

ปีที่แล้วไปตรงป่าไม้ ฝั่งตรงข้ามค่ายกาวิละนะครับ สลัวๆมีท่าน้ำเล็กๆให้ลอยแต่ที่จอดรถกว้างขวาง

ParTyBoYz

• This My Halem
  • เด็กหัดเสียว
  • **
  • Country: th
Re: ลอยกระทงที่ไหนดีที่ปลอดภัย ไม่มีแซ้ปครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 10 พฤศจิกายน 2011, 03:58:56 »

เหมือนจะไม่มีนะครับ แซ๊บได้ยึดพื้นที่ประเทศไทยไว้ทุกหย่อมหญ้าแล้วครับ หาแซ๊บง่ายกว่าหากระเทยอีก  ouiy

arnut

• I Am The BOSS
  • เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • Country: england
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 10 พฤศจิกายน 2011, 15:14:15 »

ต้องถามว่าหลังจากลอยแล้วจะไปไหนต่อครับ eta03 eta03 ไม่มีแซปคงต้องไปร้านอาหารละครับ