-->

ผู้เขียน หัวข้อ: โปรแกรมแข่งขันฟุตบอล ลีค 6 ทีม พร้อมผลการแข่งขัน  (อ่าน 13832 ครั้ง)

kataynoi

• บุคคลทั่วไป

gsdgdgsว๊าววว !! วันนี้มีแข่งบอล  ttu ttu

สู้ๆน่ะค่ะ ss ss

roonaldo

ระหว่างที่เตะกันผมคงนอน ให้น้องที่โรงแแรม เวลที่ นครปฐม รูดพิษอยู่อะครับ

เสียดายจังเลยที่ไม่ได้ไปเตะด้วย

น่าสงสารตัวเองจริงๆๆ เลย 55555555555555555

asus16x

..คงได้แค่เตะคู่แรก..เพราะ20.30 ต้องไปรับ ผบ...... ouiy

Keijikung

พาเพื่อนไปเตะด้วยได้ไหมคับ  fdgdfdf fdgdfdf

chocokizz

เดี๋ยวจะหอบหัวใจช้ำๆไปเชียร์  uilo

รัก CMXSEEDFC ที่สุด mbvc

dvd6699

ตอนนี้นักเตะล้นทีม คงต้องแบ่งไปช่วยทีมบอลเมนูบ้าง

คงต้องขอโทษเพื่อนๆ ที่ไปแล้วไม่ได้ลงแข่งเพราะว่า คงต้องให้สิทธิคนที่ร่วมเตะในแมชแรกก่อนครับ

a_matthayomchan

ตอนนี้นักเตะล้นทีม คงต้องแบ่งไปช่วยทีมบอลเมนูบ้าง

คงต้องขอโทษเพื่อนๆ ที่ไปแล้วไม่ได้ลงแข่งเพราะว่า คงต้องให้สิทธิคนที่ร่วมเตะในแมชแรกก่อนครับ

รับทราบตามนั้นครับ ว่าแต่ เริ่มเตะกี่โมงกันแน่ครับพี่

chocokizz

วันนี้ไปป่าวเนี้ยคนข้างบนเนี่ย

a_matthayomchan

ไปจิ ว่าแต่เตะกันกี่โมงอ่ะน้อง

Yasito

สู้ๆค่ะ   09876

Aoddy

เอาเป็นว่าผมต้องยิง3ลูกให้ได้ครับ ไม่งั้นเสียเชิงหมด  เล่นอย่างเทพแต่ยิงไม่ได้ห่วยแตกมากครับ อย่างผมนี้นะ ouiy

ถ้ามีเซอร์ไพร์ผมขอนะครับ5555 jljhl 09876

ไม่ต้องยิงหรอก อิทิศแกไม่มีดวงทางนี้

ไปซื้อหวยดีก่า สึกมาถูก สองงวดติดละ

วันนี้เลี้ยงเลย fsdg
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 20 สิงหาคม 2010, 18:01:47 โดย Aoddy »

faifai

เอาเป็นว่าผมต้องยิง3ลูกให้ได้ครับ ไม่งั้นเสียเชิงหมด  เล่นอย่างเทพแต่ยิงไม่ได้ห่วยแตกมากครับ อย่างผมนี้นะ ouiy

ถ้ามีเซอร์ไพร์ผมขอนะครับ5555 jljhl 09876

ไม่ต้องยิงหรอก อิทิศแกไม่มีดวงทางนี้

ไปซื้อหวยดีก่า สึกมาถู สองงวดติดละ

ไหวหรอเห๊นบอกว่าท้องเสีย
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 20 สิงหาคม 2010, 18:01:01 โดย Aoddy »

Aoddy

วันนี้เริ่ม ทุ่ม นึงนะครับ

มาช่วยกันเชียร์พวกเรากัน ทั้งCMX และ Ballmenu

เรามานเป็นพี่เป็นน้องกัน ผมจะแจกแต้มให้เอง อิอิ ttu

ปล. DVD ขอเบียร์3ขวด แล้วจะปล่อยให้ยิง 3ครั้ง
      Hippo ห้ามยิงแรง ถ้าจะยิง สะกิดก่อน จะเดินไปบอกโกล ให้หลบเอง
     ทิดx ถ้าแกอยากยิงเอาตังที่ถูกหวยมาเลี้ยงช้านซะแล้วจะปล่อยให้
     Arsenal FC ไม่ต้องกลัวไม่ดัง เดี๋ยวจัดให้ผมเลี้ยงไปหน้าโกล แล้วแกล้งเสียบผมผมจะพุ่งล้มเอง ดังแน่

ข้อตกลงทั้งหมดนี้ต้องทำตามอย่างเคร่งครัด เพราะถ้าผมไม่อ่อยให้CMX สู้ผมไม่ได้หรอก kjhg

arsenal_fc

แย่ แว๊ววว............ เจ็บเข่าขวาซะงั้น lkkjjh

นัดสุดท้ายจะได้ ชิงกะบอลเมนูไหมเนี้ย   piuyty

สงสัยต้องหาหมอดี มาช่วยรักษาซะแล้ว   uilo

CastlevaniaX

ไปซื้อหวยดีก่า สึกมาถูก สองงวดติดละ

เดี่ยวตูเลี้ยงแน่งานมิตติ้ง10  ทำอาหารยุโรปให้กิน ใครช้าอด  jljhl

เข่าหายแล้วแต่มันยังเจ็บอยู๋นิดหน่อย ouiy    คงต้องพักยาวแต่จะมาเชียร์พี่ๆแข่งบอลครับ dsgjsd

Aoddy

แจกแต้ม ตามเคย5555 piuyty ljhgf /jhtdc lhgfr lkkjjh ghjk

Keijikung

แจกแต้ม ตามเคย5555 piuyty ljhgf /jhtdc lhgfr lkkjjh ghjk

ซื้อตัวไหม เด๋วจาเอาจริงละ  kjhg kjhg

motx

งง อะไรซะงั้น ;kljj

chocokizz

นี่ขนาด cmxเค้าลงแทน ballmenuในนัดแรกไปตั้งหลายคนนนะนี่

ยังชนะใสๆ

Keijikung

นี่ขนาด cmxเค้าลงแทน ballmenuในนัดแรกไปตั้งหลายคนนนะนี่

ยังชนะใสๆ

555 หลุดลุ่ย

เซงเป็ดยิงไม่ได้เจ็บเข่าจิหาย    แต่ ไปนวดตั้ง3ชั่วโมงหมอบอกกระดูกมันเคลื่อน  กว่าจะหายเล่นซะน้ำตาไหลเข่านี้เขียวหมด ouiy

hippo1421

เซงเป็ดยิงไม่ได้เจ็บเข่าจิหาย    แต่ ไปนวดตั้ง3ชั่วโมงหมอบอกกระดูกมันเคลื่อน  กว่าจะหายเล่นซะน้ำตาไหลเข่านี้เขียวหมด ouiy

เราจะเข้าชิงเอาถ้วยใบใหญ่ที่สุดไม่ใช่เหรอ  uiuo

dvd6699

ต้องถามก่อนว่าจะเอาถ้วยที่ชัวร์ หรือว่าถ้วยที่ต้องลุ้น  kick

racegal

เราจะเข้าชิงเอาถ้วยใบใหญ่ที่สุดไม่ใช่เหรอ  uiuo

พี่หนุ่ย เมื่อยไหม เหนื่อยไหม ค่ะ ,,,

เด่ว นวด ให้ น๊ะ  .... จ๊วบ ๆ  dgd

แน่นอนพี่หนุ่ยเราต้องได้แชมป์ pongz

hippo1421

ยังไงก็จะเตะสุดใจขาดดิ้นเลย .,mn

chocokizz

อยากเตะด้วยอ่ะ เค้าขอลงสนามด้วยได้ม้าาา

อยากเตะด้วยอ่ะ เค้าขอลงสนามด้วยได้ม้าาา

ลงไปจะไม่ได้เตะนะดิแต่ทำอย่างอื่น5555555 kjhg

chocokizz

อยากเตะบอลๆๆๆๆๆๆ kick

Keijikung

อยากเตะบอลๆๆๆๆๆๆ kick

ฟ้าเป็น โกล์ไหม เค้าจะได้ไม่กล้ายิงทีมเรา

kataynoi

ttuเด่วพรุ่งนี้ว่างง จะไปเชียร์บอลดีฟ่าา 5555 jljhl jljhl jljhl

dvd6699

ttuเด่วพรุ่งนี้ว่างง จะไปเชียร์บอลดีฟ่าา 5555 jljhl jljhl jljhl

กระต่ายน้อยมาเชียร์รับรองหนุ่มๆ วิ่งสุดใจแน่นอน  เขิน

kataynoi

กระต่ายน้อยมาเชียร์รับรองหนุ่มๆ วิ่งสุดใจแน่นอน  เขิน

เขินหมายถึง วิ่งหนี ใช่ไหมค่ะ  kjhg kjhg