-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ต่อลำปางภาคสอง ตกม้าตายกับสก๊อย ใครใจถึงไปวัดกันได้เลย  (อ่าน 5325 ครั้ง)

shotgunman

• V.I.P.
  • เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-0

ต่อจากคราวก่อน  หลังจากทิ้งเพื่อนไว้รอเด็กกระเทยควายสามคน  เจอกันที่ทำงานถามเป็นไงบ้างเด็กแจ่มปะ  ก็ได้ความว่าก็ใช้ได้  มากันหกคน  ถึงหน้าตาจาสู้ของผมไม่ได้  แต่ก็เรียกได้ว่าแหล่ม เห็นบอกเรียน ม.ปีสองกับปีสาม  แต่ก็อย่างว่าบริการไม่ค่อยดีทำเองเกือบหมด  แถมน้องเร่งอีก เฮ้อ ljhgf ljhgf ljhgf  มันก็เป็นธรรมดา  แล้วทำไม่ออฟทั้งคืนเลยวะ  คำตอบที่ได้คือเงินไม่พอ   ljhgf ljhgf ljhgf  ตามใจพวกมึงเถอะ   แล้ววันนี้(5/9/56)ไปไหนกัน  มองหน้ากันพักหนึ่งออกจะมึน ๆ พอดีคนขับรถสิบล้อส่งของเดินเข้ามาเป็นคนลำปาง เลยถามเจ้าถิ่นดีกว่า   พี่เที่ยวที่ไหนดีราคาไม่แพงมีเด็กแหล่ม ๆ เหล้าเบียร์ถูก ๆ คำตอบที่ได้คือ  ปั๊มน้ำมันสัญลักษณ์รูปหอย ร้านเกะในเขตปั้ม ถนนเส้นรอบนอกทางไปลำพูน  ออกนอกเมืองไปสิบกว่าโล  (ใจจริงอยากบอกชัดเจนกว่านี้แต่เนื่องจากพิกัดนี้อันตรายมาก ๆ จึงมาอยู่ห้องนี้ดีกว่า) เด็กในร้านพันเดียว  แพงสุดไม่เกินพันสอง  โอ้พระเจ้าจอร์ช  รีบเคลียร์งานสองทุ่มเจอกันหน้าสำนักงานโลด lkkjjh lkkjjh lkkjjh
               พอเข้ามาถึงในร้านเนื่องจากมาเร็วเกินไปมั้ง  มีอยู่สามโต๊ะรวมพวกเรา  ร้านเป็นห้องกระจกติดแอร์ห้ามดูดบุหรี่  แต่นอกร้านเป็นไม้ไผ่สีทองทาเเล็คมันวาว  มีโต๊ะไม้อยู่สองสามโต๊ะไว้ให้แขกนั่งสูบบุหรี่กับให้เด็กในร้านมานั่งโชว์ตัวเรียกลูกค้า  เนื่องจากมาเร็วไปเด็กกำลังทะยอยเข้าร้าน  เลยนั่งกินกันไปเรื่อย ๆ สักสี่ทุ่มคนเริ่มแน่นตาเด็กที่นั่งด้วยก็เปลี่ยนชุดใหม่มา  ส่วนใหญ่ดูแล้วจามีอายุกันหน่อยคือ 22+  หน้าตาพอใช้ได้  ราคาเท่าที่ถามก็พันหนึ่งรวมค่าห้อง  น้องเขาแนะนำให้ไปบังกาโลใกล้ ๆ นี่เอง ก็เลยเปลี่ยนกันไปทีละสองคนที่เหลือนั่งกินไปล้วงกันไปแบบสนุก ๆ อ้อรอบนี้ไปกันหกคน มีวัยรุ่นคนหนึ่งอายุ 26 เป็นหลานเจ้านายมาฝึกงานกับพวกผมเลยพาไปด้วย ตอนนั้นห้าทุ่มชักเบื่อๆ   ออกไปสูบบุหรี่นอกร้านไอ้เอกมาดูดเป็นเพื่อน  (วัยรุ่นที่พูดถึง)  นั่งไปสักพักสังเกตุเห็นเด็กแว้นขับมอเตอร์ไซด์เอาสาวซ้อนท้ายมาสองคน  ขับมาในปั้มแต่ไม่เติมไปจอดหน้าห้องน้ำปั้มซึ่งค่อนข้างเป็นจุดลับตาเนื่องจากมีรถเมล์จอดอยู่หลายคัน  (ปั๊มนี้ค่อนข้างใหญ่  กว้างขวางมีรถเมล์และรถทัวร์จอดทิ้งอยู่หลายคันน่าจาเป็นจุดสุดท้ายที่วิ่งรถหรือเป็นที่พักรถ) แล้วมันก็ขับออกไปเเต่เด็กสองคนซ้อนท้ายหายไปไหนไม่ทราบ  จุดบุหรี่อีกมวนนั่งดูต่อมากันอีกสองคันแต่มีสาวซ้อนคันละคนขับมาจอด  หน้าห้องน้ำขับออกมาเด็กหายไปแล้ว  เอชักจายังไง ๆ สังเกตุเด็กที่ซ้อนน่าจา ม.ต้น ทั้งน้าน   eta04 eta04 eta04 สัญชาติญาณเริ่มทำงาน  สังเกตุบรรยากาศรอบ ๆ แล้ว A เป็นใครอยู่ไหนวะ แล้วเด็กหายไปไหน  เลยแกล้งเดินไปซื้อบุหรี่ที่ปั้มแล้วเดินตรงไปเข้าห้องน้ำ  ไม่เห็นมีใครซักคนแล้วน้อง ๆ หายไปไหน น่าจามี A อยู่แถวนี้นี่หว่า  เลยเข้าไปนั่งในห้องน้ำรอฟังเสียง เกือบยี่สิบนาทีได้ยินเสียงรถยนต์มาจอดแล้วก็มีเสียงมอเตอร์ไซค์ตามมา  เลยแกล้งออกมาล้างมือส่องกระจก  เห็นเด็กสาวสองคนอายุไม่ถึงสิบห้าสักคนซ้อนท้ายมอไซค์มาเดินขึ้นรถยนต์ไปเฉยเลย  ว่าจะกวักมือเรียกไอ้มอไซค์สองคันนั่นแต่ไม่ทันมันออกไปซะไวเชียว  แล้ววันนี้ตรูจะได้มั้ยวะเนี่ย  พวกมึงเป็นไผ  ขี้เกียจรออีกยุงเยอะ  กลับไปตั้งหลักที่โต๊ะเล่าให้เพื่อนฟังชักสนใจ eta32 eta32 eta32  เลยถามน้องที่นั่งข้างว่าพวกนั้นเป็นใครน้า  ได้คำตอบว่าเป็นพวกสก๊อยใจแตกหาเงินเที่ยวไปวัน ๆ พี่อย่าไปสนใจเลยสกปรก  โหน้องอย่าพูดตัดโอกาสพี่แบบนี้ดินี่แนวพี่เลยนะ เขินนนนนน เขินนนนนน เขินนนนนน  เลยถามต่อว่าติดต่อยังไง  ถึงได้ทราบว่ามีโต๊ะสนุ๊กเกอร์อยู่ห่างจากที่นี่ประมาณกิโลนิด ๆ มีพวกเด็กแว๊นสุมหัวกันอยู่ถ้าอยากได้เด็กก็ต้องใจถึงไปติดต่อเอาเองอันตรายนะอย่าไปเลย  เอาพวกหนู(แก่)ดีกว่า   lowwww lowwww lowwww  โหน้องระดับพี่แล้วมีรึจะกลัว  พาเพื่อนซี้คู่ใจออกไปขับรถกินลมเล่นดีกว่า  ได้เอกเสือกขอติดมาด้วยปากก็บอกว่า เป็นห่วงพวกพี่ว่างั้น  นึกว่ากูไม่รู้หรือว่ามึงต้องการอาไร dsgjsd dsgjsd dsgjsd  ไหน ๆ ก็ไหน ๆ สองคนเพื่อนตาย  สามคนสบายใจกว่า   ขับรถตะเวนหาตามที่น้องในร้านบอกมา  เจอพอดีกิโลเดียวจริง ๆ ด้วย เป็นโต๊ะสนุกใหญ่ประมาณสามสี่สิบโต๊ะ  คนค่อนข้างมาก  ขับจอดอยู่ไม่ลงรถสอดสายตาดูลาดเลา  มีรถเก๋งมาจอดข้าง ๆ รถผมเดินเข้าไปติดต่อที่เค้าเตอร์แต่ไม่เล่นสนุก  เห็นคุยกับเจ๊คนหนึ่งอายุน่าจาสี่สิบกว่าไม่เกินห้าสิบ  คุยกันหลายคำท่าทางถูกคอสักพักเจ๊แกเรียกเด็กเสริฟไปตามเด็กเเว้นมาคนหนึ่ง  เด็กแว้นยกมือไหว้พี่คนนั้นคุยกันสองสามคำพี่คนนั้นก็ขับรถออกไป  เด็กแว้นนั่นก็ขับรถเข้าไปในซอยข้างโต๊ะสนุกแว๊ปเดียวเห็นขับออกจากซอยเอาเด็กสาวติดท้ายรถมาคนหนึ่ง  ป๊ะได้เรื่อง roister roister roister  ใครจาเป็นทัพหน้าไปคุยกับเจ๊คนน้ั้นวะ  เป็นใครไปไม่ได้นอกจากผมเองอยู่แล้ว มติเป็นเอกฉันท์  เดินลุยเดี่ยวไปหาเจ๊  แกถามว่ามาเล่นสนุ๊กหรือมาหาเพื่อน  ก็บอกมาเที่ยวหาอารายแจ่ม ๆ  เพื่อนแนะนำมาว่าที่นี่เด็กเยอะ  เจ๊แกมองหน้า  เลยรีบบอกไปว่าเพิ่งมาทำงานลำปางพอดีไปร้านเกะร้าน....ที่ปั๊ม  มีแต่แก่ ๆ ทั้งน้าน  เห็นพวกแว้นเขาไปส่งเด็กกันที่ปั้มเลยอยากได้มั่ง  บังเอิญเพื่อนที่กินเหล้าด้วยกันแนะนำให้มาหาเจ๊ที่นี่  มันมาด้วยไม่ได้เพราะเมียมันมาด้วย  ผมกะเพื่อนเลยมาหาเจ๊ตามที่เพื่อนบอกนี่แหละ ไม่ต้องห่วงอารายผมทำงานกะ.......บอกชื่อลูกค้าที่มารับเหมางานเขา  อ้างไว้ก่อนกันเหนียวเพราะลูกค้าผมคนนี้ค่อนข้างมีคนรู้จักในลำปางพอสมควร  เจ๊แกก็ถามเรื่องทำงานที่ไหนอารายก็ตอบไปตามจริงจนแกชักเริ่มใจอ่อน  จึงถามว่าจาเอาเด็กกี่คน  เลยบอกสาม มีเพื่อนรออยู่ในรถ  แกก็บอกหัวละเจ็ดร้อย จ่ายที่แกตรงนี้เลย  ถ้าจาให้ทิปเด็กก็ให้ต่างหากเดี๋ยวเด็กจะบอกทางเองว่าไปโรงแรมไหนค่าห้องร้อยเดียว  ไปที่อื่นไม่ได้ต้องไปเอากันที่นี่ที่เดียว (สงสัยจา ปลอดภัย) พอจ่ายเงินให้เจ๊แกเสร็จ  เจ๊แกก็เรียกแว้นมาคนหนึ่ง  แล้วบอกผมให้ไปรอที่หน้าห้องน้ำปั้มเดิม  เดี๋ยวจามีเด็กไปส่งให้ ชอบแบบไหนล่ะ  เลยบอกว่าขอขาว ๆ ไม่เอาอวบ  ขอหุ่นผอมบาง  สะอาด ๆ หน่อย  เจ๊แกก็กำชับเด็กแว้นว่าเข้าใจไหมเด็กพยักหน้ายิ้ม  ผมเลยบอกว่าถ้าถูกใจเดี๋ยวพี่มีน้ำใจให้น้องเน้อ  แล้วผมกับแว้นก็ออกมา  ไปกันคนละทางแต่จุดหมายเดียวกัน  พอขึ้นรถเสร็จเพื่อนถามเป็นจาได   jljhl jljhl jljhl ระดับไหนแล้วเลยเล่าให้ฟังระหว่างทาง  พอไปจอดหน้าห้องน้ำรอสักสิบนาที  แว้นสองคันเด็กสามคน  ได้ตามสเปกเด็กอายุประมาณสิบสามสิบสี่   pongz pongz pongz หน้าตาน่ารักตามประสาเด็กน้อย  ติดหน่อยว่ามีค่อนข้างอวบ มาคนหนึ่งแต่ก็ไม่เป็นไรยกให้ไอ้เอกไป  ให้ทิปเด็กแว้นไปคนละร้อยสองคน  พอน้องสามคนขึ้นรถเนื่องจากเป็นรถกะบะสี่ประตู  เลยเต็มคันค่อนข้างแน่นทีเดียว  ถ้าไม่มีไอ้เอกติดมาก็จานั่งสบาย ๆ เลยทีเดียว  พอดีถามทางน้องว่าไปโรงแรมไหนน้องบอกทางให้เพื่อนเป็นคนขับก็ขับไปตามที่บอก  เป็นซอยค่อนข้างเปลี่ยว  เป็นม่านรูดห้องเก่าและเหม็นกลิ่นตุ ๆ แต่ผ้าปูกับห้องน้ำก็พอใช้ได้  น้องบอกพี่จาอาบน้ำไหม  ผมก็เลยให้น้องอาบก่อน ผมก็เลยสั่งเบียร์มากินแล้วถามน้องว่าจาเอาอารายน้องบอกขอเบียร์เหมือนพี่ก็ได้  พอน้องนุ่งกระโจมออกออกมา ก็รีบเข้าไปอาบ
        พออาบเสร็จ  ก็นั่งกินเบียร์ชวนน้องคุย  เห็นน้องมีอาการเขิน ๆ ก็เลยไม่อยากรวบรัดเร็วเกินไป  ถามว่าเรียนอารายอยู่  น้องก็บอกว่าเรียนอยู่ ม.2 เอง แล้วกลับบ้านดึกแม่ไม่ว่าเหรอ  เห็นน้องบอกมาเช่าหออยู่กับเพื่อน บ้านอยู่ไกลไม่สะดวก  แล้วถ้าพี่ถูกใจน้องจาออฟทั้งคืนเจ๊แกจาว่าอะเปล่า  น้องก็บอกว่าได้แต่ต้องวันหลังนะคืนนี้ดึกแล้วเดี๋ยวพรุ่งนี้ไปเรียนไม่ทัน  เลยขอเบอร์น้องไว้ตามระเบียบ ซึ่งน้องแกกินเบียร์เก่งน่าดูนั่งคุยกันสิบนาทีล่อไปสามแก้ว เทแก้วที่สี่เสร็จยกซดทันทีไปครึ่งแก้ว  ชักไม่ได้การเลยย้ายมานั่งบนเตียงน้องแกเหมือนรู้ว่าถึงเวลาเปิดศึกเดินตามมาแล้วถอดผ้าขนหนูออก  อู้ฮู หน้าอกนิดเดียวเกือบจาเป็นไข่ดาว  ดีที่นูนมาเท่าลูกมะนาวหน่อย ๆ ผิวน้องสีขาวกินเบียร์เข้าไปเลยออกสีชมพู ถามน้องสเปเป็นปะ  น้องยิ้มบอกว่าได้แต่พี่ต้องให้พิเศษสามร้อยนะ  บ่อมีปัญหาจัดได้เลยน้อง  ลืมบอกไปว่าน้องตัวเล็กสูงแค่หน้าอกผม ผมสูง 178 น้องเขาน่าจา 150 ไม่เกิน 155  เวลาใช้ปากเนื่องจากน้องตัวเล็ก  จึงเต็มปากน้องเลยทีเดียว  เสียวแบบโดนฟันหน้าน้องขูดนิด ๆ ตอนเข้า ๆ ออก ๆ  แต่ลีลาการใช้ลิ้นไม่ได้เรื่องเท่าไหร่  พอน้องเขาใช้ลิ้นสักพักผมก็รีบเปลี่ยนถุงใหม่  เนื่องจากกลัวถูกเก่าขาดเพราะโดนฟันน้อง  จัดการจับหน้าอกน้องเล่นซึ่งก็ไม่ค่อยมีให้จับเยอะนัก  มืออีกข้างก็ล้วงช่วงล่างพอมีน้ำออกมาหล่อลื่นก็จัดการจับยัดทันที  ซึ่งก็ค่อนข้างฟิตทีเดียว  โยกได้สักพักเปลี่ยนท่าจับน้องอุ้มขึ้นมาโยกต่อบนหัวเตียง น้องก็รู้งานเอามือจับบ่าข้างหนึ่งอีกข้างจับเอวไว้  เสียงครางน้องดังสุดยอด  สักห้านาทีไม่ไหวแตกจนได้อุ้มน้องมานอนกอดต่อ  ดูนาฬิการวมเวลาผ่านไปประมาณ สี่สิบนาที  น้องขอตัวอาบน้ำ  พอน้องออกมาก็เลยให้ทิปน้องไปเลยพันหนึ่ง  กะว่าวันพรุ่งนี้จาออฟน้องเขาที่หน้าหอไปต่อกันทั้งคืน  พอเข้าห้องน้ำจาอาบน้ำ  ไอ้หย๋ากลิ่นซ็อคโกแลตนี้มันกลิ่น...... น้องแม่งมาเล่น...... ให้ห้องน้ำนี้เลย  พออาบเสร็จออกมาเห็นน้องกินเบียร์หมดอีกขวดละ  ท่าทางไม่เบา  ชักใจคอไม่ดี  แค่อายุน้องก็เสียวจาตายอยู่แล้ว  น้องแม่งเล่น..... อีก  แต่ในใจก็คิดในแง่ดีที่เจ็แกกำชับให้มาที่นี่แสดงว่าคงจามีไม้กันหมาไว้แล้ว  พอใกล้จาครบชั่วโมงโทรหาเพื่อนก็บอกว่าเรียบร้อย  พากันขึ้นรถ ส่วนน้อง ๆ บอกจากลับกันเองเดี๋ยวมีคนมารับพี่ไปกันเลย  ไม่ต้องห่วง  ผมก็เลยรีบกลับไปร้านเกะกินกันต่อ  ถามเพื่อนว่าเด็กมึงเป็นไง มันก็บอกแจ่มดี  เดี๋ยวว่าง ๆ เรามากันอีกนะ  ผมเลยเล่าเรื่องน้องของผมให้มันฟัง  มันก็บอกของมันไม่เห็นมีอะไรผิดปกติ  เป็นบางคนมั้ง  ยังไงก่อนกลับเชียงรายก็จาแวะมาที่นี่อีกสักรอบ  ส่วนผมก็สองจิตสองใจ  เดี๋ยวถ้าเจอที่ใหม่  อาจไม่มาที่นี่อีก มีหลายอย่างที่ผิดปกติและแปลก  แต่ก็ตื่นเต้นดี  ไม่รู้ว่าอาการแบบนี้จาเรียกว่าหล่นหรือแถมดี  piuyty piuyty piuyty                             
รักเด็กไม่ผิด  ผิดที่เกิดก่อนเด็กต่างหาก

wang

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

ไม่หล่นหรอกตื่นเต้นดีออก     ขอบคุณครับ   การบ้านลอกยากอ่ะ

drjj

• V.I.P.
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +9/-0

ท่านนี่สุดยอด จิงๆ ขอคาราวะ จากใจครับ eta08 eta08 ซิกเซ็นต์และการอ่านเกมไม่ได้มาเพราะโชคช่วยแน่ๆครับ ...

yodsaran

• **
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-2

น่าสนุกดีนะคับ

pjew

• V.I.P.
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0

อายุก็ ไอ กุ็ก กุ๊กแล้ว เจอช๊อค บบบบ อีก สองกระทงเลยนะพี่  ghjk

ragcrown

• *

ไม่มีอะไรน่ากลัวนอกจากไอแล้วหล่ะคับตอนนี้ - -"
"ของดี ไม่จำเป็นต้องเพอร์เฟค"

eastdevils

• V.I.P.
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-0

ป๊าดดด อยู่บนเขียงเลยนะครับท่าน eta20

sandroz

• *

รับยาแก้ไอหน่อยไหม  eta03

x1400ad

• แอบหื่น

น่าลุ้น น่าติตตามดีครับ

somkun

• แตกหนุ่ม

รอบสองอย่าไปเลยครับยังมีที่ปลอดภัยอีกมากที่มีสาวสวยๆเยอะแยะให้จัดการครับ

manop

• แตกหนุ่ม

ออกแนวตื่นเต้นครับ  eta32

winnerwin

• *

ไม่ได้แวะมาที่นี่ตั้งนาน เจอการบ้านของพี่เข้าไป ตื่นเต้นโคตรรร  ghjk

winnerwin

• *

ไม่ได้เข้ามาที่นี่ตั้งนาน เจอการบ้านของพี่เข้าไป โคตรตื่นเต้นนน ghjk

Slimmer

• *

ระวังหน่อยนะครับท่าน โดนไปแต่ละกระทงนี่... scary  ผมว่าไปที่เซฟๆดีกว่านา  ;khhg

บุรุษไร้นาม

• *

ขอบคุณสำหรับการบ้านคับ ออกเเนวลุ้น ตื่นเต้นดีคับ เพียงแต่ scary ไปหน่อย

Pro-Big

• ไม่ได้เจ้าชู้ แต่เนื้อคู่มันเยอะ
  • **

ทั้งช็อกโกแลต และ ยาแก้ไอ ... เสียวแทน

HaMe

• *

การบ้านท่านยังกะรายการล่าท้าผีเลย ลุ้นระทึกปนตื่นเต้น pongz
โลกแห่งการเรียนรู้

CIP

• *

สุดยอดเลยครับ   pongz

I3adI3oy

• คณะสำรวจ
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-1

อันนี้ไม่หล่นครับ แต่หวาดเสียวไปนิด ไอคุกๆเลย
" ทำวันนี้ให้ดีที่สุด  แล้วอนาคตมันจะดูแลตัวของมันเอง "

mido

• **

การบ้านตื่นเต้นดีครับ

somchay19

• เด็กทะลึ่ง

eta06ไอคุก แบบนี้ หุหุ

sushin

• V.I.P.
  • แตกหนุ่ม
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-0

ท่านเทพ shotgunman เนี่ย ถือว่าเป็นผู้กล้าจริง ๆ ครับ

sbomax

• *
  • Country: ar
  • คะแนนจิตพิสัย +4/-2

ไปเจอมาโต๊ะนึงที่ห้างฉัตร แต่ว่าเห็นมีโต๊ะ แค่สามสี่โต๊ะ คงไม่ใช่มั้ง
ทำงาน หาเงิน พาน้อง ไปร้องไห้

หมูอยู่ตึก

• **

อืม ดีใจด้วยนะ

golf@cm

• กอล์ฟ-Cmu
  • *

สัญชาตญาณท่านสุดยอดจริงๆ eta03
แค่อกหัก เราคงไม่เลิกที่จะรัก…ใครสักคน

Buygonnoii

• *

ไม่น่าหล่นนะแบบนี้ ;khhg

ืn66n

• แอบจิต
  • **