-->

ผู้เขียน หัวข้อ: หล่นมาเมื่อคืนเกิดมาพี่ไม่เคยจับนมผู้หญิงเหรอคะ  (อ่าน 6042 ครั้ง)

chocokizz

• บุคคลทั่วไป

เมื่อคืนมีนัดค่ะ กับคุณอาท่านนึง
เนื่องจากผลัดวันประกันพรุ่งนี้คุณอาท่านนี้มาหลายครั้ง ก็เกรงว่าจะเสียเครดิตตัวเองนะคะ
เลยยอมไปเจอคุณอาซะหน่อย ไม่พูดพร่ำทำเพลงค่ะเจอกันก้อนั่งรถเข้าม่านรูดเลย
เพราะไม่รู้จะคุยอะไรอารมณ์ตอนนั้นคือไม่ค่อยอยากจะทำอะไรอย่างว่าเท่าไหร่
เข้าไปอาบน้ำเสร็จออกมาพี่เค้าก้อเข้าไปอาบน้ำ(ไม่อาบให้เพราะไม่มีอารมสุนทรีย์)

ออกมาก้อเริ่ม เซ็ง เพราะ ไม่จูบ(อันนี้ไม่ว่าไรหรอกเพราะเคสนี้ไม่ค่อยอยากจูบเท่าไหร่) ไม่ไซร้ ไม่อะไรเลยนอกจากจับนม
จับแบบว่า จับอยู่นั่นแหละไม่ทำไรซะที แล้วจับไม่จับเปล่า จับแล้วบีบซะแรงเลยอะ บีบจนแบบโหพี่จะบีบให้มันแตกคามือเลยไงวะ
แม่มเอ๊ย(อุ๊บส์ขอโทดค่ะ) คือแบบจะอะไรกกันขนาดนั้นของเค้าเสียหมดดิบีบขนาดนี้เดี๋ยวก้อเละเป็นน้ำกันพอดี
เราก้อเจ็บเจ็บมากด้วยเลยบอกคุณอาไปว่าพี่อย่าบีบแรง เจ็บค่ะ อ่ะก้อเบามือลง แต่ก้อจับอยูา่นั่นไม่ทำอะไรอย่างอื่นเลยจริงๆ

เริ่มเซ็งแบบสุดๆละ เลยเอามือลูบๆของตัวเองเผื่อจะพอบิวด์ได้บ้างอ้ะ ยังมีการมาจับมือเราออกแล้วกดไว้ไม่ให้ตรูทำไรอีก
คิดในใจว่า จะพูดอะไรดีมั้ย แบบว่าพี่ช่วยทำอย่างอื่นบ้างสิพี่ หรือไม่พูดดี
แต่ใจนึงก้ออยากรู้ว่าถ้าไม่พูดเสต็ปแกจะเป็นไงต่อไป ว่าแล้วก้อเลยนิ่ง ปล่อยแกไป
อยู่ดีๆแกก้อลุกไปใส่ถุง แล้วจะเอาใส่ก้อเลยบอกแกไปว่าไม่มีอารมหรอกทำไปก้อเจ็บเปล่าๆ
แกก้อเลยอนุญาติให้เราช่วยตัวเองไปก่อน กรูคงมีอารมณ์หรอกนะ ก้อเลยแกล้งๆช่วยตัวเองไป
แล้วก้อคิดในใจ ให้มันจบๆไปละกันครั้งเดียวแค่นั้นแหละมึง ปรากฏว่า แกเสร็จเร็วมากรู้สึกว่าจะประมาณห้านาทีเองมั้ง
แม่มเอ๊ยจับนมกรูมาจะครึ่งชั่วโมง ห้านาทีแตกเนี่ยนะ อย่าได้เจอกันอีกเลยสาธุ

หล่นๆๆๆๆๆๆๆๆ
กลับไปหาสาวอิตาลีดีกว่าถ้าเอาผู้ชายแล้วห่วยขนาดนี้ เซ็ง

roonaldo

โทรหาเค้าได้นะ

ว่าแตาอาคนนั้นนี่ใครนะ

อา ต. หรือว่า อา ห. หรือ อา จ.

chocokizz

ต. ห. จ. นี่ใครอ่ะพี่โด้

metro

ไปกับผมรับรองไม่หล่นคร๊าบบบ .,mn

chocokizz

เข้ามาส่องแล้วไม่เม้นท์ขอแช่งให้ตื่นเช้ามาไม่แข็ง ปั่นยังไงก้อไม่ขึ้น ถึงปั่นขึ้นก็ขอให้ออกเร็ว3วิออก สาธุ๊

Makettingmanager

น่าเห็นใจจังเลยครับผม แต่ก็เป็นคุณอาอะนะสุขภาพเขาคงจะไม่ดีมั้งครับ ljhgf

tatooo

ljhgf ง่ะ ของ ลุง แก่ คง ไม่ ค่อย สบาย ละ ก่า............. lhgfr

Keijikung

คุณอามีแอบมาส่องด้วย  jljhl jljhl

jiggolord

ดีที่ตรูยังไม่ถึงขั้นคุณอาคนนั้น อิอิ jljhl

kier3

แสดงว่าอาเค้าตื่นนมน้องน่ะ  เลยเสร็จเร็ว  ต้องตั้งฉายาอาคนนี้ว่า  คุณอาความเร็วเสียง ( เดินทาง 5 นาทีถึงที่หมาย )   ss

mormor1973

Re: หล่นมาเมื่อคืนเกิดมาพี่ไม่เคยจับนมผู้หญิงเหรอคะ
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 04 พฤศจิกายน 2010, 23:15:16 »

zad นมๆๆ

shoots

Re: หล่นมาเมื่อคืนเกิดมาพี่ไม่เคยจับนมผู้หญิงเหรอคะ
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 05 พฤศจิกายน 2010, 12:32:22 »

เล่นอิตาลีดีที่สุด     jljhl

BASICC

« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 05 พฤศจิกายน 2010, 12:58:59 »

สงสัยอา ขาดแคลเซียม เลยเน้นแต่นม อิอิ

nokkapoot

« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 06 พฤศจิกายน 2010, 09:08:13 »

เหอออ ดีนะเราเป็นลุง รอดตัวไป

PGHUNTER

« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 06 พฤศจิกายน 2010, 13:04:27 »

เข้ามาส่องแล้วไม่เม้นท์ขอแช่งให้ตื่นเช้ามาไม่แข็ง ปั่นยังไงก้อไม่ขึ้น ถึงปั่นขึ้นก็ขอให้ออกเร็ว3วิออก สาธุ๊

>_< ตอบล่ะคับ..ตอบล่ะคับ..กัวโดนคำสาป..แหง่ววว

Bryan

« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 06 พฤศจิกายน 2010, 20:11:58 »

เป็นเพราะเราให้คุณอา เป็นฝ่ายคุมเกมเอง เค้าเลยทำตามใจตัวเองไปหมด

ถ้าอยากให้เรามีความสุขในแบบของเราบ้าง เราจึงต้องเป็นฝ่ายคุมเกม โดยสร้างเงื่อนไขสักเล็กน้อย เป็นการยั่วยวนคุณอาไปในตัวด้วย

ความคิดเห็นของผมมีแค่นี้ล่ะครับ

.
.
.
.
.
.
.
.
.

จริงๆแล้ว กลัวคำสาปแช่งมากกว่า 55555+  kjhg

blend_man17

« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 07 พฤศจิกายน 2010, 15:17:00 »

หล่นเมื่อไหร่บอก  พี่จะได้ไปช่วยอุ้ม .,mn .,mn .,mn

racegal

« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 07 พฤศจิกายน 2010, 15:21:25 »

ทำบุญ ทำทาน ...

เมื่อคืนพี่ไม่หล่นนะ ฮ่าๆๆๆๆ   mbvc

zzsaga

« ตอบกลับ #18 เมื่อ: 07 พฤศจิกายน 2010, 23:14:37 »

เหอออ ดีนะ ยังหนุ่ม รอดตัวไปอีกคน
คราวหน้าไปกลับหนุ่มสิ ครับจะได้ไม่หล่น

p_nuin

« ตอบกลับ #19 เมื่อ: 07 พฤศจิกายน 2010, 23:49:59 »

เมื่อคืนพี่ไม่หล่นนะ ฮ่าๆๆๆๆ   mbvc
ตรูเชื่อมันเลย piuyty piuyty

chocokizz

« ตอบกลับ #20 เมื่อ: 08 พฤศจิกายน 2010, 14:07:18 »

อย่างเจ๊เคยหล่นกะเค้าด้วยรึไง

blend_man17

« ตอบกลับ #21 เมื่อ: 08 พฤศจิกายน 2010, 15:29:23 »

อย่าเสียใจฟ้า   ยายแอมมันไม่หล่นหรอก เพราะตัวมันใหญ่  ไม่มีใครรับ น้ำหนักเกิน kjhg kjhg kjhg kjhg

racegal

« ตอบกลับ #22 เมื่อ: 08 พฤศจิกายน 2010, 23:33:09 »

อย่าเสียใจฟ้า   ยายแอมมันไม่หล่นหรอก เพราะตัวมันใหญ่  ไม่มีใครรับ น้ำหนักเกิน kjhg kjhg kjhg kjhg

เชอะ ... ผอมแล้วอย่ามาง้อ นะ   เชิ่ดใส่ ...

ปล. น้องฟ้า พี่ก็เคยหล่นบ้างนะ แต่ลืมไปแล้วอะ ไม่ค่อยแคร์

witty

« ตอบกลับ #23 เมื่อ: 10 พฤศจิกายน 2010, 12:30:48 »

เจออาเลยหล่น ถ้าเจอลุงไม่หล่น มีแต่เสียวกับทอน

a_matthayomchan

« ตอบกลับ #24 เมื่อ: 10 พฤศจิกายน 2010, 12:37:30 »

อ่านแล้วขำแทน เอิ้กๆๆหล่นบ้างเป็นธรรมดาน่าน้อง ว่าแต่ คุณอา นี่ในเวปเราป่าวอ่ะ หุหุ

p_nuin

« ตอบกลับ #25 เมื่อ: 10 พฤศจิกายน 2010, 13:24:50 »

เจออาเลยหล่น ถ้าเจอลุงไม่หล่น มีแต่เสียวกับทอน
ลืมบอกน้องเค้าหรือเปล่า ?    ว่า  " ลุงไม่ใช่ช่างทาสี " piuyty piuyty ljhgf

chucky

« ตอบกลับ #26 เมื่อ: 10 พฤศจิกายน 2010, 13:52:41 »

โหย คำสาปหนักจริงวุ้ย !!!!!    เหอๆๆๆๆ   
 อย่างนี้ เรียกว่า   " เจ็บข้างบน ล่มข้างล่าง เซ็งตรงกลาง...เอ่อ กลางใจละกัน "

dvd6699

« ตอบกลับ #27 เมื่อ: 10 พฤศจิกายน 2010, 23:26:08 »

น่าสงสารจัง  เขิน

aaa_aaa

« ตอบกลับ #28 เมื่อ: 11 พฤศจิกายน 2010, 07:21:04 »

สงสัย อาที่น้องไปด้วย  ตื่นเต้น เกินไปไหม

ลองหาคนแก่ ดูซิ

ประมาณว่า คนแก่ ออกช้า แต่ว่า ไม่มีแรง  (ผมก็แก่ )

คนหนุ่ม ออกเร็ว แต่ว่า แรงดี ออกได้บ่อยๆ

troublesleeping

« ตอบกลับ #29 เมื่อ: 11 พฤศจิกายน 2010, 08:12:27 »

ouiy ช่างเปน sex ที่น่าผิดหวังจริง ๆ อุตส่าห์ไปขึ้นเตียงทั้งที เข้าใจเลยครับ

gbach

« ตอบกลับ #30 เมื่อ: 16 พฤศจิกายน 2010, 00:23:33 »

ว่าจะไม่เม้นท์แล้ว แต่กลัวคำแช่ง =,,=

extrem

« ตอบกลับ #31 เมื่อ: 16 พฤศจิกายน 2010, 16:37:17 »

น่าฉงฉาน จัง.. uilo

meaw_meow

« ตอบกลับ #32 เมื่อ: 16 พฤศจิกายน 2010, 17:50:48 »

เห็นด้วยครับลุง  jljhl เจอลุง มีเสียวแน่นอน อิอิ

งานนี้ถือว่าเป็นบทเรียนละกัน คราวหน้าเอาใหม่เหนอะ  ;kljj

BgatoonJ

« ตอบกลับ #33 เมื่อ: 17 พฤศจิกายน 2010, 20:30:50 »

แปลว่านมต้องน่ากินมากเลย
แต่ผมเห็นด้วยกะความเห็นที่ตั้งคุมเกมส์นะดูยั่วยวน ชอบโครต โด่ก่อนเลย

nickam

« ตอบกลับ #34 เมื่อ: 18 พฤศจิกายน 2010, 00:09:10 »

...เข้ามาเม้นให้คับ..ผมว่า..มันก็ต้องมีมั้งแหละ...ประสบการณ์ที่แสนแย่..
    .....ก็ถือเป็นวาระที่อย่าให้เจอเลย...ว่าแต่..ผมชอบคำพูดที่ว่า..คุณพี่ความเร็วเสียงจริงๆ..
         ....คิดแล้วเห็นภาพ...ขออย่าให้เกิดกับตัวเองเลย...สาธุ

kengfreedom

« ตอบกลับ #35 เมื่อ: 18 พฤศจิกายน 2010, 14:02:51 »

zadง่า..ก็ต้องมีหล่นกันบ้างละครับอิๆๆ..ผมนิยังทำหล่นเองมาแล้วเลย..สงสัยต้อง.ต้องการ น้องๆที่ มี ค่า Girlfriend factor สูงๆ ถึงจะเกิดอาการวูบวาบๆ555 kjhg

nobita_sit

« ตอบกลับ #36 เมื่อ: 18 พฤศจิกายน 2010, 22:11:41 »

เม้นนิดนึงอ่ะคร้าบ กลัคำสาปแช่ง fdgdfdf

leofire

« ตอบกลับ #37 เมื่อ: 20 พฤศจิกายน 2010, 11:48:42 »

เทพก็หล่นบ้างเป็นธรรมดา สัจจะธรรม

ljhgf ljhgf ljhgf ljhgf

ninja9_99

« ตอบกลับ #38 เมื่อ: 20 พฤศจิกายน 2010, 19:42:17 »

nears  เม้นท์แล้วนะ กัวคำสาบ  piuyty

MR.GOLF

« ตอบกลับ #39 เมื่อ: 23 พฤศจิกายน 2010, 09:49:47 »

ลองเปลี่ยนจากคุณอาเป็นผมดูสิ รับรองไม่ผิดหวัง เขิน

man40

คุณน้องครับ 5 นาทีไม่ไวหรอกครับ
เวลาเฉลี่ยที่จู๋อยู่ในจิ๋ม = 5.4 นาทีเท่านั้นครับ
(ข้อมูลจาก internet) ศึกษาจาก 400+ คู่ครับ

mccm

คุณน้องครับ 5 นาทีไม่ไวหรอกครับ
เวลาเฉลี่ยที่จู๋อยู่ในจิ๋ม = 5.4 นาทีเท่านั้นครับ
(ข้อมูลจาก internet) ศึกษาจาก 400+ คู่ครับ

อ้าว ผมอยู่ทีเป้นชั่วโมง   zad   เรามัไม่เหมือนคนอื่น

cickcura

อู้ อ่านแล้วตาลก อ่ะ เหอะๆ

antro

อาคนนั้นกระดูกผุอยู่ป่าว เลยอยากได้แคลเซียม  kjhg

angle

ไม่น่าเข้ามาเลยกรู เม้นแล้วนะ กลัวคำสาปง่ะ ljhgf

BanBu

เข้ามาเม้นด้วย ของผมทำไมมัน ครึ่งชั่วโมง +ล่ะงั้นอะ  lkkjjh

ปล. วันที่ตกหมอนนี่เรียกว่าหล่นไม่อ่ะ ขออภัยคราวหน้าแก้ตัวใหม่ ทาสีด้วย

kittiwan

kjhg kjhg kjhg สมน้ำหน้า ไม่ชวนลุงอิอิ.................

treeyawat

ไม่อยากด่าเค้าเลย  เราก็ไม่ค่อยเป็นงานเท่าใหร่ jljhl

System

ไม่สนใจวัยรุ่นมั่งหรอครับ  mbvc

rado

ผมเข้ามาเม้นตามข้อความนี้ครับ  ghjk