-->

ผู้เขียน หัวข้อ: Momori , iris , นอกสถานที่  (อ่าน 1992 ครั้ง)

indynoiize

• แอบหื่น
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
Momori , iris , นอกสถานที่
« เมื่อ: 16 ตุลาคม 2017, 16:03:21 »

ขออภัยด้วยครับเนื่องจากห่างหายกับการลงการบ้านไปพักนึง เนื่องจากไม่มีเวลาเลยธุระเยอะซะเหลือเกิน จึงเอาการบ้านตั้งแต่ต้นเดือนที่แล้วมาเรียบเรียงใหม่

ต้นเดือนกันยาหรือปลายเดือนสิงหานี่แหละผมไม่มั่นใจ ผมได้แวะเชียงใหม่แบบเร่งด่วนมีเวลาแค่คืนเดียว รีบมากกกก จึง pm ถามท่านเทพในบอร์ดนี่แหละ ท่านชี้เป้ามาไปหาน้อง “รอยยิ้ม” กับน้อง ... ที่ โมโมริ ผมจึงตัดสินใจไปโมโมริ แต่ด้วยความรีบร้อนไปถึงร้านแล้วลืมชื่อน้องที่ท่านเทพแนะนำมา กลัวจะเสียเวลาเปิดเวปจึงสุ่มเอาเองโดยมิได้นัดหมาย ได้น้อง ...จำชื่อไม่ได้ น้องเป็นคนตัวเล็ก น่ารัก หุ่นพอดีมือ  .,mn ด้วยความซวย วันนั้นไฟดับน้องจึงแนะนำคอสสครับให้ น้องให้เทสน้ำมันเย็นไปหน่อย ผมจึ ผมจึงขอเปลี่ยนเป็นนวดน้ำมันเหมือนเดิมทนร้อนเอา น้องก็ไม่ได้ว่าอะไรครับ
ตัดมาที่เตียง นวดด้านหลังไม่มีสัญณานใดๆ แต่คุยกันสนุกและถูกคอมากกก พอมาถึงจังหวะด้านหน้าก็มีเฉี่ยวบ้าง แต่ด้วยความที่คุยกันถูกคอ ออกแนวเฮฮาเจ้ากรรมดันไม่ตื่นอย่างที่หวังไว้
จึงขอให้น้องจัดการให้มันตื่นให้มันรุ้เวลา  เขินนนนนน
ระวังที่น้องวุ่นวายอยุ่กับเจ้าตัวปัญหา มือปลาหมึกของผมก็รู้หน้าที่ ทั้งล้วงทั้งควัก ไฟหน้าขนาดพอดี ส่วนข้างล่างแค่ลูบๆแต่รุ้ว่าน่าจะสวย ไม่มีอะไรยื่นเลย  eta04
จบงานไปให้คะแนน 9/10 เพราะว่าน้องเขิลมากกก เขิลจนผมต้องเขิลตาม
ค่าเสียหาย จำไม่ได้ ทิปน่าจะให้ 1 เท่าไม่เกี่ยวกับระดับแต่อย่างใด

ต้นเดือนกันยายน
มาเชียงใหม่มาซื้อของเข้าร้าน อ่านการบ้านในบอร์ดแล้วเงียบเหงา ไม่อยากรบกวนท่านเทพ
ถ้าให้ส่องบอร์ดของร้านทุกร้านเลือกไม่ถูกเลยหล่ะครับ อยากไปหมดด  fdgdfdf
พอก้มดูเวลาแล้วมันไม่พอ นัดสังสรรเพื่อนไว้ จึงออกไปสังสรรกับเพื่อนแทนแถวย่ายนิมมาน
พอกลับมาถึงโรงแรม ผบ หลับไปแล้วเพราะไม่ได้ไปด้วย แต่ด้วยความเสี้ยนจึงสะกิด ผบ ขอหมอมานวดเนื่องจากปวดหลังขับรถนาน เพราะพักเตียงคุ่ นอนคนละเตียง  ผบ อนุญาตจึงเสริจร้านใน google มีอยู่ร้านนึงชื่อร้านเป็นต้นไม้ ส่งหมอ 24 ชม เรทบังคับต้องสองชั่วโมงขึ้น จึงโทรไปขอหมอ ขออายุไม่เกินเท่านี้ ไม่เกิน 15 นาทีหมอมาเคาะห้อง ผมเปิดประตุห้องหมอแต่งตัวแซ่บมากกก ผมกลัวผบขึ้นมาจับใจเลย แต่ด้วยอายุของหมอแนว milf แล้ว ผบไม่น่าจะโกรธ เรื่องนวดนี่ยกนิ้วให้เลย ทั้งแรงทั้งเส้นสบายตัวเลยครับ พอใกล้หมดชั่วโมงหมอแอบกระซิบอยากระดับ 1 ไหม
ใจจริงกลัว ผบ ตื่นมาก แต่อีกใจก็อยาก ความอยากมันห้ามไม่ไหวจึงให้หมอมานั่งบังไว้ แล้วเอาผ้าห่มกองๆ ไว้ข้างหมออีกที มือผมนี่ทั้งควัก ทั้งล้วง หมอมีซี๊ดปากผมจึงกยุดล้วงข้างล่างแล้วจับข้างบนแทนอย่างเดียว ด้วยความที่หมอใส่ออยมากมันมีเสียง ผบ เลยนอนดิ้นกว่าจะเสร้จหัวใจแทบวาย พอหมอกลับ ผบ ถามเสียงอะไร เราบอกหมอน่าจะตบตรงหน้าขา แล้ว ผบ ก็หลับไป
คะแนนนวดให้เต็มสิบ ส่วนเรื่องบอดี้ตามประสาแนว milf ครับ
คะแนนความตื่นเต้นทะลุร้อย ค่าใช้จ่าย 2 ชม 800 ระดับ 500 ทิป 200 ลืมชื่อ ไม่ได้ขอไลน์หมอไว้

กลางเดือน
คราวนี้เล็งร้าน The nap ไว้ครับ เนื่องจากมีการบ้านชี้เป้าจึงจองน้องไปสองคน ไปกับเพื่อน
ตัดมาร้านพอเจอน้อง เอ๊ะหน้าคุ้นๆ ใช่น้องตัวท็อป ร้านดังย่ายบ้านท่อหรือเปล่า
ยัง ยังเก็บคำถามเอาไว้ในใจขอนวดก่อน ตัดมาห้องนวดเราสบตากันบ่อยๆ เนื่องจากเป็นเรื่องปกติของคนคุ้นหน้าค่าตากัน น้องเป็นคนตัวเล็ก อวบ ขาว หุ่นบึ้มบั้ม น่าฟัดเป็นที่สุด  fdgdfdf
ระหว่างนวดเราก็คุยกันไป น้องเป็นคนคุยเก่ง นวดได้น้ำหนัก มือนุ่มมากกกก ระหว่างนวดก็รู้ว่าน้องเป็นคนเชียงใหม่ไปทางเชียงดาว กมีสัญณานตั้งแต่นวดด้านหลัง ใกล้หมดชั่วโมงจึงขอให้น้องจัดการระดับ 1 ให้ แต่มีพิเศษ ถอดหมดจ่ายเพิ่ม ได้ บีทุบีอีกหาก สุดยอดก่อนไปเที่ยวต่อจริงๆ ช่วงบนมาเต้มตามประสาคนอวบ ไฟหน้าไม่คล้ำไม่สว่าง ช่วงล่างหนึบ บวชชีอีกด้วย สุดยอดดด
หลังจากจบระดับนี่ไปจึงถามน้องว่าใช่น้อง ... ร้านชื่อดังแถวบ้านท่อหรือเปล่า น้องก็ยิ้มแบบอ่ยๆแล้วบอกว่าใช่ค่ะ หึ้ยยย เห็นน้องยิ้มอยากต่ออีกสักสองสามชั่วโมง เหมาได้เหมาเลย  fdgdfdf
เหมือนจะขอไลน์น้องไว้ ไม่แน่ใจใช่หรือเปล่า ค่าเสียหาย ออย 1.30 ชม จำราคาไม่ได้ ระดับรวมพิเศษรวมทิป 1500

อาทิตย์ที่แล้วไปทำธุระคนเดียว นั่งรถประจำทางมา จึงอดไปหาประสบกามเพิ่มแน่ๆ
จึงเรียกเพื่อนมาอยู่เป็นเพื่อนที่โรงแรม เพื่อนเจ้ากรรมดันเอา nb มาเล่นเกมส์ด้วย ผมเซ็งไ เลยเรียกหมอมาจากร้านเดิม สุ่มเอา หมอมาถึงแนวเดิมครับ milf แต่หน้าตายังจัดว่าสวยอยุ่
ผมไล่เพื่อนให้ไปนั่งเล่นที่เค้าเตอร์ในห้องซึ่งมันหันหน้าเข้ากำแพง ระหว่างนวดมีเฉี่ยวตลอด หนอนผมตื่นตั้งแต่นอนคว่ำละ คุยๆกันไป พี่เค้าเป็นคนอิสานมาทำงานนวดในเชียงใหม่นานแล้ว พี่แกก็บ่นอิดๆออดๆ ลูกค้าน้อยรายได้หาย เหมือนเป็นสัญณานที่สอง พอใกล้ชั่วโมงจึงขอระดับจากแก ตอนแรกแกก็อายๆนะครับ ผมให้แกนั่งบัง เพื่อนผมใส่หูฟังเลยไม่ค่อยกลัวมากเท่าไร แกก็จัดการตามหน้าที่ของแกไป ผมก็จับๆบีบๆไป แต่ไม่ลงข้างล่างเพราะแกใส่ยีนมา  eta07
ค่าเสียหาย นวด 2 ชม 800 ระดับรวมทิป 500 ทิป 500
แกชื่อเอื้องผมขอเบอร์ไว้แต่ลบไปแล้ว กลัวมีปัญหาทีหลัง

สามวันที่แล้ว
ไปซื้อของเข้าร้านไปกับ ผบ โรงแรมเดิม เตียงคู่เหมือนเดิม เพิ่มเติมรอบนี้นางไปสังสรรคด้วย
กลับจาก ตวด ผมขอเรียกหมอมานวด ผบ ไม่ว่าอะไรจึงโทรไปร้านเดิม ขอเหมือน milf จะได้ไม่เป็นปัญหา ผบ ผมหลับไปแล้วระกว่างรอหมอ แต่รอบนี้แจ็คพอร์ทครับ หมอที่มาถึงคนละแนวกับที่ผมขอไปเลย สส ชัดๆ อายุ 28 อีกด้วย แล้วผบก็ยังนอนเตียงข้างๆโลกนี้ช่างโหดร้ายย  lkkjjh
นวดดีครับ น้ำหนักมือมา มือก็นุ่ม สบายตัวไปเลย คุยๆกันมา ทราบชื่อว่า กระต่าย เป็นคนเชียงใหม่เพิ่งทำงานนวดได้ปีนิดๆ ตัวเล็ก น่ารัก สเปคเลย น้องชายตื่นแบบไม่เฉี่ยวเลยครับ ก่อนหมดชั่วโมงก็ขอระดับหมอไป ด้วยความอายุไม่เยอะ บวกกับ ผบ นอนเตียงข้างๆ แกออกอายๆปนกลัวๆ ผมก็จัดแนวทางให้แกจัดการไป ระหว่างนั้นมือผมลุ่มล่ามตัวหมอไปหมด หน้าอกสวยเต่งตึงไม่ทำ ไฟหน้าสว่างสวยใส ช่วงล่างบวชชี แต่ใหญ่น่ากิน ทนไม่ไหวแล้วจึงถามหมอว่ามีระดับสูงกว่านี้มั้ยย ตอนแรกหมอส่ายหัว ล้วงล่างสักพักหมอบอกมีระดับสามแต่ 2 เทา ใจนึกก็อยากอีกใจนึงก็เจ็บจึงหักห้ามใจตัวเองไม่ให้เลยเถิดไปกว่านี้  ljhgf
ค่าเสียหายตามเดิม 2 ชม 800 ระดับ 500 ทิป 200

ขออภัยสำหรับการบ้านที่ยาวเหยียดจนขี้เกียจอ่าน
ถ้าตัวหนังสือตกหล่นยังไงขออภัยไว้ ณ ที่นี้ด้วยครับ พิมพ์ผ่านมือถือ  eta08

ปล. ขออภัย edit เป็นร้าน the nap ครับ จำผิด eta07
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 17 ตุลาคม 2017, 17:10:47 โดย indynoiize »
เปิดซิง !!!!

dlux_4

• เด็กหัดเสียว
  • **
Re: Momori , iris , นอกสถานที่
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 16 ตุลาคม 2017, 16:09:16 »

เข้ามาอ่านแล้วคุ้มมากครับ การบ้านมัดรวมเลยทีเดียว  hgjhg

indynoiize

• แอบหื่น
Re: Momori , iris , นอกสถานที่
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 16 ตุลาคม 2017, 16:15:47 »

เข้ามาอ่านแล้วคุ้มมากครับ การบ้านมัดรวมเลยทีเดียว  hgjhg

ขอบคุณมากครับ อันที่จริงอยากย่อย แต่กลัวจะรกบอร์ดเอาเปล่าๆ

kawai

• **
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 16 ตุลาคม 2017, 21:48:23 »

นับถือในความกล้าหาญของท่าน ขนาดผบนอนอยู่เตียงข้างยังทำได้ สุดยอดจิงๆ

คนในฝัน

• แอบหื่น
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-2
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 16 ตุลาคม 2017, 23:33:37 »

อยากทราบชื่อร้าน+เบอร์โทรนอกสถานที่จังครับ

v

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 17 ตุลาคม 2017, 00:11:01 »

การบ้านแนวตื่นเต้น  ขอบคุณมากครับ

v

• *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 17 ตุลาคม 2017, 00:19:32 »

อยากทราบชื่อร้าน+เบอร์โทรนอกสถานที่จังครับ
อยากได้เหมือนกัน   +1

diowa

• **
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 17 ตุลาคม 2017, 12:13:31 »

สุดยอดไปเลย ;khhg

indynoiize

• แอบหื่น
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 17 ตุลาคม 2017, 12:32:59 »

เสริจ หาใน google “ ร้านนวด เชียงใหม่ 24 ชม “ ชื่อร้านเป็นต้นไม้ครับ

mass2546

• ว๊องแมน
  • *
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 17 ตุลาคม 2017, 14:21:06 »

ต้นพิกุลหรือเปล่าครับ

indynoiize

• แอบหื่น
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 17 ตุลาคม 2017, 14:43:14 »

ต้นเฟ..น ครับ .,mn

แต่หมอเลือกๆม่ได้นะครับ ผมเคยไปตามหน้าเพจในเฟส กน้าร้านไม่มี แต่ขอช่วงอายุหรือต้องการหุ่นยังไงได้ครับ

v

• *
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 18 ตุลาคม 2017, 00:17:18 »

ขอบคุณมากครับ
ต้นเฟ..น ครับ .,mn

แต่หมอเลือกๆม่ได้นะครับ ผมเคยไปตามหน้าเพจในเฟส กน้าร้านไม่มี แต่ขอช่วงอายุหรือต้องการหุ่นยังไงได้ครับ

livestoned

• **
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 22 ตุลาคม 2017, 14:33:49 »

มีไลน์น้องกระต่ายไหมครับ รบกวนขอทาง pm ได้ไหมครับ คืนนี้นอนโรงแรมคนเดียว  เขินนนนนน

marcha

• **
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 25 ตุลาคม 2017, 09:08:26 »

อ่านเพลินเลยครับ  มีแอบลุ้นไปด้วย  ตามลอกแน่ๆครับ

salapaohahaha

• *
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 05 พฤศจิกายน 2017, 14:42:14 »