ผู้เขียน หัวข้อ: ส่งการบ้านน้องเมจิกทอนกระจายถูกใจสายหื่น  (อ่าน 1944 ครั้ง)

Tomoko

• แอบจิต
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

อากาศร้อนๆ หนีมลพิษมาผ่อนคลาย วันนี้ได้มาเยือน Office Lady จัดไป ได้ข้าว น้องใหม่มาเยือน เลยว่าจะแวะเข้าไปดูสะหน่อย เข้ามาที่ร้าน บรรยากาศดีครับ ที่จอดรถโอเคร หลบภัยได้ดี ไม่โจ่งแจ้งจนเกินไป ผมเดินเข้าร้าน พีอาร์ให้ความต้อนรับผมดีมากครับ เป็นกันเอง สุดๆ จากนั้น พีอาร์ กดกริ๊ง เรียกสาวสาว มาให้ผมได้เชยชม เอาแล้วไง แค่เห็นหน้า รูปร่างหน้าตา "โอ้นั่นมันบักแตงโม" เพลงนี้ขึ้นมาทันทีเลยครับ 55 พีอาร์แนะนำ น้องหน้าคมนมโต สัดส่วน 38-27-35-167-50 งานดี ไหลแรงส์ จุใจ ผมฟังดู มันต้องขนาดนั้นเลยหรอ !!! ตัดสินใจ ลองเชื่อ พีอาร์ ดูสักครั้ง จ่ายค่าสินสอด พร้อมเข้าหอเลย ว๊าวว เธอเดินมาพร้อมรอยยิ้ม ทำให้ผม เริ่มละลาย ใจสั่น กระสับกระส่าย ส่งผมเข้าห้อง น้องก็บริการดีครับ นำน้ำมาให้ พร้อมถามผม ว่า ไปไหนมา เหนื่อยไหม วินาทีนั้น  !! โอ๊ยยย ลืม เมียที่บ้านไปเลย บอกเลย น้องเฟรนลี่มาก ครับ เข้าเรื่องเลยแล้วกัน น้องเริ่มมาชวนผมไปอาบน้ำ ล้างตัว เธอลูบไลไปทั่วทุกซอก ของร่ากาย ตัวแนบตัว กายแนบกาย หัวใจร้อนรุ่ม ผมชีกจะใจร้อน น้องก็จัดให้ ไฟหน้าสองข้างลากระรัวทั่วร่างกายผม โอ๊ยยย ผมไม่รอช้ารีบล้างตัวแล้ว ลากขึ้นเตียง พร้อมฟัด ไฟคู่หน้าแจ่มมาก ล้นมือ กันเลยทีเดียว

งานอาบน้ำ​ 9/10
งานบิ้ว10/10
บอดี้​ 9/10
ผิวสีน้ำผึ้งสวยมาก

บอกเลยคนนี้กี่น้ำก็ได้ถ้าไหวแตกไม่อั้น
สู้ถี่ยิบ... สายหื่นห้ามพลาด
ได้ตายคาอกแน่​ กับน้องเมจิก

จูบได้​ ทาสีได้​  ร้องเพลงสดได้เพราะมากครับอิอิ​ เอาเป็นว่าทำอะไรได้หมดยิ่งกว่าเมีย

จบคือเจ๋งไหลและไปยาวไม่สะดุดมีแต่ลื่นป้าดป้าดผ่านทุกจุดไม่สะดุดเสียวตลอดตั้งแต่ต้นจนจบ

ทอนกระจายยยยยย !!!!!

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 02 เมษายน 2019, 01:13:36 โดย valentine2018 »

tairoop

• V.I.P.
  • เด็กหัดเสียว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
Re: ส่งการบ้านน้องเมจิกทอนกระจายถูกใจสายหื่น
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 28 เมษายน 2019, 14:40:04 »

hotpod

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
Re: ส่งการบ้านน้องเมจิกทอนกระจายถูกใจสายหื่น
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 28 เมษายน 2019, 16:00:17 »

งานดีการบ้านเยี่ยม