-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ไม่ไหว ใช้ชื่อวัดดอยสุเทพ กับครูบาศรีวิชัย หากินกัน ทำเอาวัยรุ่นเซ็ง  (อ่าน 686 ครั้ง)

mammos69

• บุคคลทั่วไป

ผมขอระบายนิดหน่อยนะครับ

วงการจตุคาม ตอนนี้เชียงใหม่ได้ชื่อว่าทำของที่แย่มาก สงสารคนจอง ของไม่มีคุณภาพ ห่วยแตกครับ แพงมาก ออกทีวีกันใหญ่ ไม่มีใครออกมารับผิดชอบครับ ไม่รู้ว่าได้เงินไปกี่ร้อยล้าน เขาทำขายที่ท่าพระจันทร์7บาทยังสวยกว่า600บาทอีก  ใครเจอบ้างแชร์หน่อยสิครับ

mammos69

• บุคคลทั่วไป

มีคนกลุ่ม1 เกร็งราคากันเป็นไงจ๋วยรับประทาน   แต่ก็มีที่เขาศรัทธา ต้องการบูชา เก็บไว้เป็นศิริมงคล ทำไมคุณถึงทำออกมาได้เบี้ยวสมใจกันขนาดนี้ ใช้อะไรทำ ใช้มือทำหรือ เวลาลงสีทองก็สุดเลอะ ไม่เหมือนในรูป เข้าข่ายหลอกลวงผู้บริโภค ฝากถามถึงคุณธ............เป้นประธานพิธีที่สนาม700ปี พ่อเลี้ยง....วันหลังถ้าใครรู้ตัวว่าบารมีไม่มี ไปทำนาดีกว่าท่าน ผมไปที่รับของ5ครั้ง สงสารชาวบ้านมากครับมีทุกระดับตั้งแต่รากหญ้ายัน ไฮโซ เขามาทำไมกัน3อาทิตย์ยังแจกไม่เสร็จ เพราะเขามารออันที่ไม่เบี้ยวไง อย่ารอเลยทำใจเถอะ ของแท้ต้องเบี้ยวๆๆๆๆๆๆ เท่านั้น ถ้าสวยแสดงว่าทำใหม่มั้ง ........