-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ประกาศ วันที่ 26 กันยานี้ พบกับวงร็อก Import จากต่างประเทศ ที่ แฟร์ชั่น  (อ่าน 1337 ครั้ง)

untraviolet

• บุคคลทั่วไป

mohoz mohoz ไม่ควรพลาดนะครับ... วงที่ออกคือ  CELLS วงร็อก ฝีมือจัดจ้านสะใจ ...เจ้าของเพลง ***หวาน*** pp11 pp11 blink

pulohid

เดือนแล้วก็มาDragon pub สงสัยไม่อยากกลับประเทศแล้ว

tos77

pp6เป็นวงเพื่อนบ้านกันที่มีฝีมือจัดจ้านพอตัวครับ เพลง  ลึก ลึก  ก็เยี่ยม pongz

pp9  ไปล่ะจ้า...

olelemon99

pp8  ผมไม่รู้จักครับ วงนี้อ่ะ เล่นแนวไหนครับท่าน  :(

dvd6699

pp8  ผมไม่รู้จักครับ วงนี้อ่ะ เล่นแนวไหนครับท่าน  :(

ที่ร้องเพลง "หวาน" ครับ น้องแป้งเล่นเป็นนางเอก MV

pulohid

เห็นว่าที่ลาวนี่ดังเหมือน big ass บ้านเรามั๊ง

CastlevaniaX

อยากดู POTATOมากกว่าฮับ ;D

Wunsen

อยากดูบอดี้แสลมมากกว่าอ้ะคับ เพราะว่าฟังอัลบั้มเต็มของอัลบั้้มล่าสุดแล้ว รู้สึกว่าดนตรีจัดจ้านมากขึ้น และมีสีสันมากขึัน แถมตูนนักร้องนำยังมีพัฒนาการที่ดีขึ้นด้วย เพลงแรกที่มาแรงก็เพลงยาพิษอ้ะ Sound สุดยอดมาก รองลงมาก็อยากฟังวงใหม่ของพี่โต ซิลลี่ฟูลส์คับ เปิดเพลงด้วยเพลงช็อคโกแล็ต มันโคดๆๆๆๆ ถ้าสองวงนี้มาจะยอมทำตัวผอมแทรกตัวไปดูเลย