-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ไม่ทราบว่าแถวหางดง มีที่เที่ยวบ้างหรือป่าว  (อ่าน 1013 ครั้ง)

tongrak

• บุคคลทั่วไป

คือแบบไหนก้อได้ ขอให้มีหญิงก้อพอ kjhg พักฟ้อนคำอ่ะครับ ไม่ทราบรู้จักกันบ้างป่าว พี่ๆท่านใดสะดวกก้อทิ้งเบอร์ไว้ได้ครับเพื่อจะได้ไปเที่ยวด้วยกัน ขอบคุณล่วงหน้าคร้าบ hjgh

don

Re: ไม่ทราบว่าแถวหางดง มีที่เที่ยวบ้างหรือป่าว
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 20 กุมภาพันธ์ 2008, 23:20:00 »

คาราโอเกะที่มีไฟแวบๆไงครับ jljhl  อาจมีช้างเผือก dgd

mommamman

Re: ไม่ทราบว่าแถวหางดง มีที่เที่ยวบ้างหรือป่าว
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 12 มีนาคม 2008, 14:34:21 »

แถววงแหวนรอบกลางนะพอมีนะครับ ขับรถผ่านแต่ไม่เคยแวะซักทีครับ น้องๆ นั่งริมถนนเต็มเลย