-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ไอเดีย แนะนำเพื่อนสมาชิกถ้าเปิดร้านเหล้าของตัวเอง  (อ่าน 10094 ครั้ง)

mommamman

• บุคคลทั่วไป

เอาไว้ตกแต่งผนังร้าน รับรอง สมาชิก cmxssed ชอบแน่นอน

dvd6699

เอาไว้ให้ท่านจูน มาแต่งร้านเนทล่ะกัน อิอิ  ::) ::)

mommamman

อันนี้โถงฉี่

Picky

ดูๆไปก็น่ากลัวอ่ะท่าน  :-X

kurt02

สงสัย ร้านเหล้า ที่นี้คงมีแต่มารหฟัวม่วง ซะละมั้ง  :-[  :-[

JuNeO

เอาไว้ให้ท่านจูน มาแต่งร้านเนทล่ะกัน อิอิ  ::) ::)

กำ แล้วสาวๆ พาณิชย์น้ำคือ จะกล้าเข้าร้านเนตตรู ...เรอะ  :D ยิ่งใกล้ๆมันดาเลอยู่ด้วย สงสัยในร้านได้มีแต่กาเทยอ่ะ  ##

mommamman

กำ แล้วสาวๆ พาณิชย์น้ำคือ จะกล้าเข้าร้านเนตตรู ...เรอะ  :D ยิ่งใกล้ๆมันดาเลอยู่ด้วย สงสัยในร้านได้มีแต่กาเทยอ่ะ  ##

แนะนำร้านท่านจูนหน่อยซิครับว่ามีอะไรน่าสนใจบ้างครับ เผื่อไปอุดหนุน

Wunsen

กระเทยไมเท่าไหร่หรอกนะพี่ แต่ถ้าเกย์เข้าเต็มร้าน แล้วไปเจอเจ้าของร้านหน้าตาคมเข้มอย่างท่านพี่เข้าล่ะก็ เสร็จแน่ ไม่อาวววววว เด๋วหัวหน้าแก๊งตูเป็นเกย์ -*-
 uyt

dvd6699

ร้านท่านจูนตอนนี้ยังไม่มีอะไรเลยครับ รอให้พวกเราไปบริจาคอยู่ อิอิ 

ล้อเล่นนะท่าน  แต่จริงๆ รอมานานแล้วท่าน ลุ้นๆ เมื่อไหร่จะเปิด  brare

JuNeO

ยังไม่ได้เปิด...เพราะรอให้พวกท่านประชุมๆให้เสร็จก่อนนะครับ (อ่ะ ล้อเล่น อิ อิ)  :-[

mommamman

mommamman

อันนี้เก้าอี้ของท่านชายโดยเฉพาะ

zizu

ป๋ามีอีกป่าว เพื่อนกำลังจะเปิดพอดีอับ blink

JuNeO

เปิดเองไม่ว่า อิ อิ ข่าวรั่ว  :-[ เปิดม่ะไหร่บอกนะท่าน ผมจะไปอุดหนุนอ้ะ  :o

mommamman

อันนี้ที่เขี่ยบุหรี่

mommamman

กาต้มน้ำ บ้าง

mommamman

:-[
สำหรับแก้วน้ำไม่ต้องห่วง อันนี้เลยแล้วกัน

JuNeO

โหพอดี ร้านกาแฟพี่ตรู อิ อิ ออกแนว erotic  O0

B YD 51

???
::) pongzสุดยอดเลยคับท่าน น่าสนใจนะคับ พอดีกระผมเปิดร้านเหล้าเล็กๆอยู่ น่าเอาไปทำนะครับ ไม่ทราบไปหาที่ไหนเหรอคับ :-\

seawjang

ผมว่าน่าสนใจนะ ครับ เจ๋งดี รับรอง talk of the town เลยล่ะ ท่านจูน ไม่สนใจหน่อยเรอะครับ รับรองร้านพี่ ดังแน่ ๆ  lovez

JuNeO

ได้กาต้ม+ถ้วย+เก้าอี้ แบบนี้ ม่ายกัวแร่ะ สตาร์บ๊ง สตาร์บั๊ค หรือวาวี ของเสี่ยโหน่ง  :-[

เหอๆ แต่ ตรูว่า....กาเทยตึมร้านแน่ๆ ยิ่งใกล้ๆ มันดาเลย์  :'( เง้อ...

dvd6699

แหมพอแยกจากกันก็หนีไปออนเลยนะตาหนวด

แค่นี้ก็กามพอแล้ว ยังจะแต่งร้านอย่างนี้อีกเหรอท่าน อิ อิ  ::) ::)

JuNeO

แหมพอแยกจากกันก็หนีไปออนเลยนะตาหนวด

แค่นี้ก็กามพอแล้ว ยังจะแต่งร้านอย่างนี้อีกเหรอท่าน อิ อิ  ::) ::)

แหมๆๆๆ ดูอย่างร้านของท่านมีชัย Cabbage and condom  ทางไปเชียงรายสิ (อ.อารายหว่า) ดังจะตาย

ทั้งร้านแม้แต่เมนูอาหารยังเป็นชื่อถุงยางเลย souvenier ก้อถุงยางอ่ะ อิ อิ

ลองเอามาเป็นจุดขาย ก้อไม่เลวน่ะ อันซีนเชียงใหม่ ร้านกาแฟแนว อีโรติค อิ อิ  :-[

lim6049

ถ้าร้าน ไหนเปิดแล้วมีบอก ด้วยนะครับ  จะได้ไม่พาฟ blinkไ ป  ออิอิ

untraviolet

O0 uyt ss อุปกรณืตกแต่งบ้านช่างกาม ได้ใจจริงจริงๆครับ ถ้าจะเอามาแต่งต้องในห้องครับ ขืนไว้ข้างนอกนี่ชาวบ้านต้องว่าเราเป็น... lovez ขุนกามแหง่ๆ
 uyt ss

jackel

ช่างสรรหามาจิง ๆเลยท่าน  :)

mommamman

seawjang

แก้วในรูป สุดท้ายเจ๋งดีแหะ    pongz  ถ้าท่านใดจะเปิดจริง ๆ บอกด้วยนะครับ จะลงหุ้นด้วยอิอิ  อยากเปิดร้านเหล้ามานานหล่ะ  ss