ผู้เขียน หัวข้อ: น้องมานี ไอเทมลับระดับ Hardcore  (อ่าน 3086 ครั้ง)

Bronn

• Dream as if u'll live 4ever, Live as if u'll die today
  • แอบจิต
  • **
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
น้องมานี ไอเทมลับระดับ Hardcore
« เมื่อ: 29 มิถุนายน 2016, 17:30:13 »

เนื่องจากไปบ้านแอพเป็นประจำ จน PR เริ่มจับทางได้ ที่ไปบ่อยไม่ใช่ว่าใกล้หรอก แต่หาข้ออ้างได้ว่ามาทานข้าว  jljhl แบบว่าบางที่เคยไปแล้วสถานที่เด่นเกิน เดินเข้าออกมีใครมาเห็นเข้านี่หมดข้อแก้ตัวทันที  eta20

วันนึง PR ก็กระซิบแนะนำน้องคนนึงชื่อ น้องมานี แถมการันตีงานให้ด้วย รับรองไม่มีหล่น เชียร์กันขนาดนี้ไม่สนองได้อย่างไร  kjhg

โดยปกติผมจะมีน้องประจำไว้ 2 คน ต่างสไตล์กัน แล้วแต่อารมณ์เช่น วันนี้อารมณ์คึกคัก อยากเหนื่อย ก็จะไปหาน้องคนนึง ส่วนถ้าวันไหนอารมณ์ชิวๆ อยากจีบเด็กนักสาขึ้นมาก็จะไปหาน้องอีกคนนึง
แต่ถ้าเกิดวันไหนผมอารมณ์ครึ่งๆกลางๆขึ้นมาล่ะ ?
ในที่สุดวันนี้ผมพบคำตอบแล้ว

มาถึงร้านวันนั้นน้องติดงานอยู่ PR ก็เลยให้ไปรอในห้องก่อน บ่องตงหน้าน้องยังไม่เคยเห็น รูปก็ไม่มี เลือกเพราะเชื่อ PR ล้วนๆ ระหว่างรอไป ใจก็ตื่นเต้นไป ทำไงดี ถ้าไม่ตรงสเป็คขึ้นมาจะเอาไง แต่คำเดิมครับ ผีมาถึงป่าช้าแล้วยังไงก็ต้องเผา  kjhg

สักพัก ก็มีเสียงเคาะประตูดังขึ้น ผมเปิดออกไปรับ น้องหุ่นค่อนข้างสูงครับ เดาว่า 165 ได้ รูปร่างจะแน่นๆนิดนึง(ไม่อวบนะครับ) ส่วนหน้าตาก็สไตล์สาวเหนือครับ ผมว่าโอเค น่ารักดี (ของงี้แล้วแต่คนชอบครับ ไม่แน่ใจท่านขอ PR ส่องก่อนได้)
วัย 18-19 กำลังเป็นนักสา สเป็คเลยครับ  eta03
น้องเป็นคนตลกๆนะครับ ออกแนวโก๊ะๆ เด็กๆ หน่อย  kjhg

เริ่มปุ๊บแววทอนมาแต่ไกล มาช่วยถอดเสื้อผ้าให้ ทุกชิ้น ย้ำว่า ทุกชิ้น นี่มันสายเทคแคร์ชัดๆ
แล้วก็ชวนกันไปอาบน้ำ
พอเริ่มฟอกสบู่เท่านั้นแหละ เดาออกเลยว่าลูกศิษย์ใคร งานบอดี้ในห้องน้ำก้อปปี้อาจารย์มิลค์มาแทบจะ 100%
จัดว่าเป็นลูกศิษย์ที่น่ากลัวจริงๆ  hgjhg (แต่ผมยังให้น้องมิลค์เหนือกว่านิดนึง ประสบการณ์เยอะกว่า)
ถ้างานอาบน้ำในบ้านแอพ น้องมิลค์ อันดับ 1 แล้ว อันดับ 2 ต้องไม่พ้นน้องมานีแน่นอน  dsgjsd

ท่าง่ายท่ายากมาเต็มครับ ห้องน้ำแคบไปเลย น้องพยายามระบายน้ำท่วมขังให้ผมตั้งแต่ในห้องน้ำ โดยไม่ต้องร้องขอ ดูแล้วพยายามจะให้เสร็จให้ได้ แต่พอดีผมเป็นคนเสร็จยากครับ (ขนาดเจ้ามิลค์ยังเอาไม่ออกเลย ในห้องน้ำ) สักพักน้องกระซิบชวนไปต่อข้างนอก บอกว่าจะได้ทำอะไรๆได้สะดวกขึ้น จัดไปคับ  dgd

มาที่เตียง นวดด้านหลังโอเคครับ ตามมาตรฐานร้าน ไม่หนัก ไม่เบา พอดีผมไม่ชอบนวดก็เลยข้ามๆไป

พอลงบอดี้หลังเท่านั้นแหละ มาเต็มครับ ทั้งเอาหน้าอกมาถู ทั้งสปาลิ้นทั้งร่าง
แต่ที่เด็ดสุดคือ น้องมีท่าไม้ตายครับ
โดนน้องจู่โจมแถวๆหู โหดมาก  scary
ทั้งไซร์ ทั้งเลีย ลิ้นรัวมาก แถวหายใจรดต้นคออีก เสียวสุดๆจนต้องกลั้นไว้ นี่ขนาดไม่ได้สัมผัสตรงนั้นยังเกือบเสร็จ  ghjk

ผ่านบอดี้หลังมาได้แบบเหนื่อยหอบเลยครับ น้ำเริ่มปริ่มๆทั้งที่ยังไม่ได้นวดข้างหน้า จะรอดไหมเนี่ย  ljhgf

การนวดข้างหน้าก็คล้ายๆน้องมิลค์ครับ น้องใช้เวลาเต็มที่ ใช้ตัว ใช้หน้าอกนวด ไม่รีบ ไม่เร่ง นัวกันนานมาก แทบจะยังไม่ได้ใช้มือสัมผัสตรงนั้นผมเลย มีสปาลิ้นต่อด้านหน้าให้ ผมเรียกว่าระดับ 1.5 เลยสยิวมากๆ ฝีไม้ลายมือดีขนาดนี้ ทำผมอดสงสัยในลีลาระดับสูงขึ้นไม่ได้

ว่าแล้วก็เลยกระซิบขอเพิ่มอีกหนึ่งระดับ น้องก็จัดให้ครับ
พอโหลดซีดีเท่านั้นแหละ
น้องขอพลิกตัวมาอยู่ในท่า 69 แล้วจัดการจู่โจมทันที
ระดับความรุนแรง 10 ริคเตอร์
ผมขอใช้คำว่า Hardcore มาก  eta20
ลีลาระดับนี้ผมเคยเห็นแต่ในหนังฝรั่งเท่านั้น ไม่คิดไม่ฝันว่าจะได้มาเจอเอง  hgjhg
ปกติผมจัดว่าค่อนข้างนานนะ (ถ้าเจอฝีมือสเประดับทั่วๆไปนี่ ทำเป็นครึ่งชม.ยังไม่เสร็จเลย)
แต่มาเจอครั้งนี้ ขึ้นสุดลงสุดไม่ใช้มือช่วย (เห็นแล้วกลัวเมื่อยแทน)
พยายามกลั้นสุดๆแล้วก็ยังไม่ไหวครับ แพ้แตกพ่ายไปในเวลาไม่กี่นาที (เสร็จแล้วก็พยายามบอกน้องด้วยการเอามือแตะๆตัวน้อง แต่น้องไม่ยอมหยุดครับ  eta20 รีดต่อไปเรื่อยๆจนหมดหยดสุดท้าย แทบจะเป็นลม)  ghjk

ผลปรากฏคือหลังจากนั้นนอนตายครับ หมดแรง ขาสั่น ลุกไม่ไหวกันเลยทีเดียว  scary
แอบเหลือบดูเวลาใกล้หมดแล้วเลยต้องลุกไปอาบน้ำ
ออกมาน้องช่วยแต่งตัวให้ทุกชิ้น ย้ำว่าทุกชิ้น
เลยให้ทิปเพิ่มไปอีก พร้อมขอกอดหน่อย ดูแลดีเกิน

ก่อนออกประตู น้องยังมาขอกอดอีกที น่ารักจริงๆ แบบนี้ไม่ซ้ำได้ยังไง  fdgdfdf

ต่างกรรม ต่างวาระนะครับ
ปลาไม่มีครับ น้องกลัวคนจำได้ ใครสนใจลองขอ PR ดูได้ครับ

น้องมานี ใครชอบสายเทคแคร์ + สายนักสา งานดีๆ ครบๆ ไม่มีผิดหวังครับ
ขอบคุณครับ
 ;khhg

boyz

• เปิด 10.30 น. ปิด 02.00 น.
  • เด็กหัดเสียว
  • **
  • Country: 00
Re: น้องมานี ไอเทมลับระดับ Hardcore
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 29 มิถุนายน 2016, 22:08:30 »

ขอบคุณจร้า eta08 น้องมานีไอเทมลับฮาร์ดคอร์สายม้าลายที่บอกได้เลยว่าคุ้มค่าทุกหยาดหยดจริม ๆ

ปล. ลีลาการบ้านท่าน Bronn นี่ไม่ธรรมดาจริง ๆ นะฮะ อยากติดตามฉบับต่อไปอีกแล้วววว
สาวเหนือ น่ารัก งานแจ่ม ต้องที่ Absolute Paradise@เชียงใหม่

khunjim

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
Re: น้องมานี ไอเทมลับระดับ Hardcore
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 02 กรกฎาคม 2016, 07:54:50 »

น้องมานี ต้องตามไปลองละ  .,mn