-->

ผู้เขียน หัวข้อ: โบอา ... บ้านๆใสๆ  (อ่าน 2035 ครั้ง)

Alexis

• V.I.P.
  • เด็กหัดเสียว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
โบอา ... บ้านๆใสๆ
« เมื่อ: 18 กันยายน 2018, 11:01:30 »

เมื่อเธอเหนื่อยล้าจงเดินเข้าป่า ...

เลิกงานมุ่งตรง โมโมริ ช่วงนี้ได้ข่าวว่ามีเด็กใหม่หลายคน

เข้าร้านไป อริส กำลังนอนอ้าขาให้เด็กใหม่หัดนวด 4 ลุม 1 เลยทีเดียว

เลือกมา 1 ในนั้น .....

มาถึงห้องน้องขอเรียนวิชานวดที่เรียน ความพยายามเต็ม 10

เราเห็นถึงความพยายามที่ทำได้ดีและความซื่อๆใสๆ จากที่ได้พูดคุยกัน ( เห้ยๆแบบนี้หลอกล่อสบาย )

บอกน้องเลิกนวดมาบิ้วพี่ดีกว่า น้องถามทำไงมั่ง เราบอกตรงนี้ .... ชี้ตรงไหน ไปตรงนั้น

บอกน้องไม่ใช้มือได้ไหมน้องบอกทำยังไง เราอธิบาย นั่นๆ น้องทำตามอีกแล้ว ป๊าดดดดดดดดดดด

ไม่มีข้อแม้ใดๆ อยากปลด ได้ปลด อยากถอด  ได้ถอด อยากดูด ได้ดูด  พลาดอย่างเดียว แดงเดือด

เราผลัดกันทั้งรับและรุก แบบที่ถอดช่วงล่างสัมผัสก่อนๆที่อยู่ตรงนั้น 555 ขนมปังมาเต็ม

สุดท้ายเรื่องราวจบลงด้วยการกดหัวน้องไปมาโดยที่มีการอิดออด ทั้งกัดท้งงับ ทั้ง ... ....

จอด ....  จอด .... จอด ... เบาสบาย น้องยิ้มอ่อนๆ ถามว่าโอเคไหม  เทอจ๋าขนาดนี้ละไม่โอได้ไง

เช็ดๆ ถามนวดต่ออีก เราบอกพอแล้วน้องบอกเดี๋ยวพี่ไม่คุ้ม 5555 นี่สุดคุ้มละ

.... ก่อนกลับบอกน้องว่าควรเข้าไปอาบน้ำให้ลูกค้าด้วยเพราะ สิ่งที่น้องทำถ้ามาในวันที่เราไม่สะอาดพอ

น้องจะแย่ 5555 + 

สวัสดีโบอา สาวใสวัยซื่อ ของพี่ ...   มีเพื่อนน้องเหลืออีก 2  เดี๋ยวต้องไปโดน ท่านใดชอบเด็กว่านอน

ย้ำว่านอน 555 สอนง่าย ...  เรียนเชิญ  นับวันละเดียวก่อน ลิเวอร์พูลเจอแมนยู เสร็จเรียบร้อยก่อนเถอะ หึหึ

ero-tic

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • Country: 00
Re: โบอา ... บ้านๆใสๆ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 18 กันยายน 2018, 13:32:43 »

เยี่ยม ๆ

Krapoo

• *
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 19 กันยายน 2018, 04:34:19 »

unicon25

• แอบหื่น
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 19 กันยายน 2018, 13:06:47 »

ตาหนวด

• แอบหื่น
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 19 กันยายน 2018, 19:22:39 »

การบ้านน่าตาม

y123456789

• เด็กทะลึ่ง
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 21 กันยายน 2018, 00:08:15 »

สินสอดเท่าไหร่แบบนี้  อิอิ

zerz

• ว๊องแมน
  • *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 25 กันยายน 2018, 13:48:53 »

เห็นกระทู้ดูน่าตาม เลยลองไปบ้างเลือกน้องโบอามา เข้าห้องเอาแต่เล่นโทร พอนวดก้นวดไม่นาน  รวมๆ30นาทีได้ ก้จัดเลย ขอแกะขอดู ก้หลบเลี่ยง คุยแต่เรื่องเงิน พอตกลง...ก้ได้นิดเดียวทำเสร้จก้เอาแต่เล่นมือถือ ไม่มีอาบน้ำให้ด้วย  ....สงสัยน้องคงเหนื่อยและเบื่อๆ ต่สงกรรมต่างวาระกัน

oneonem26

• *
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 25 กันยายน 2018, 19:22:40 »

แบบนี้แย่เลย เคยคิดจะลอกการบ้านนะครับ อย่างว่านะของแบบนี้ต่างกรรมต่างวาระ ว่าแต่ว่าเมื่อวานไปดารินทร์ขึ้นกับน้องตะวันนี่ บริการดีมากตามใจทุกอย่างไม่เสียดายเงินแม้แต่น้อย

Alexis

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 26 กันยายน 2018, 09:37:31 »

เจ้าของร้านว่าไงครับ .... น้องเปลี่ยนไปเยอะมากเลยจากที่ท่านเล่ามา ของผมไม่มีอิดออดใดๆ ว่าง่ายสุดๆ

กลืนๆกันเลย  ouiy

I3adI3oy

• คณะสำรวจ
  • *
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-1
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 26 กันยายน 2018, 10:45:32 »

วลีที่ว่า "ต่างกรรม ต่างวาระ" ยังคงใช้ได้เสมอ ตัวแปรมันเยอะครับท่าน อารมณ์ ความเหนื่อยล้า หรือเริ่มเจนจัดในงาน อาจทำให้เริ่มต่อรองเรียกเงินพิเศษ ประกอบกับรูปร่างหน้าตาและคารมของลูกค้าด้วย บางครั้งน้องถูกใจลูกค้า ลูกค้ารายนั้นก็มักจะทอนเป๋าตุง แต่ไม่ได้หมายความว่าลูกค้าที่หล่นจะหน้าตาไม่ดีหรือคารมไม่ดีนะครับ เพราะน้องแต่ละคนก็ชื่นชอบผู้ชายต่างกันไป ผมเองก็หล่นเยอะ ได้ทอนก็บ่อย ไม่มีอะไรแน่นอนทั้งนั้นครับ เอาใจช่วยนักเที่ยวทุกท่านนะครับ ตราบใดที่ยังมีเงินในกระเป๋า ก็จงอย่าหยุดเที่ยว ลุยมันต่อไป 555
" ทำวันนี้ให้ดีที่สุด  แล้วอนาคตมันจะดูแลตัวของมันเอง "

drjj

• V.I.P.
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +9/-0
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 26 กันยายน 2018, 13:18:24 »

วลีที่ว่า "ต่างกรรม ต่างวาระ" ยังคงใช้ได้เสมอ ตัวแปรมันเยอะครับท่าน อารมณ์ ความเหนื่อยล้า หรือเริ่มเจนจัดในงาน อาจทำให้เริ่มต่อรองเรียกเงินพิเศษ ประกอบกับรูปร่างหน้าตาและคารมของลูกค้าด้วย บางครั้งน้องถูกใจลูกค้า ลูกค้ารายนั้นก็มักจะทอนเป๋าตุง แต่ไม่ได้หมายความว่าลูกค้าที่หล่นจะหน้าตาไม่ดีหรือคารมไม่ดีนะครับ เพราะน้องแต่ละคนก็ชื่นชอบผู้ชายต่างกันไป ผมเองก็หล่นเยอะ ได้ทอนก็บ่อย ไม่มีอะไรแน่นอนทั้งนั้นครับ เอาใจช่วยนักเที่ยวทุกท่านนะครับ ตราบใดที่ยังมีเงินในกระเป๋า ก็จงอย่าหยุดเที่ยว ลุยมันต่อไป 555

หายไปนานนะครับท่าน    สบายดีนะครับบ    jljhl jljhl

momorimassage

• **
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 26 กันยายน 2018, 13:42:34 »

เห็นกระทู้ดูน่าตาม เลยลองไปบ้างเลือกน้องโบอามา เข้าห้องเอาแต่เล่นโทร พอนวดก้นวดไม่นาน  รวมๆ30นาทีได้ ก้จัดเลย ขอแกะขอดู ก้หลบเลี่ยง คุยแต่เรื่องเงิน พอตกลง...ก้ได้นิดเดียวทำเสร้จก้เอาแต่เล่นมือถือ ไม่มีอาบน้ำให้ด้วย  ....สงสัยน้องคงเหนื่อยและเบื่อๆ ต่สงกรรมต่างวาระกัน

ทางร้านmomoriต้องกราบขอโทษพี่ๆทุกท่านด้วยนะคะ ทางร้านเสียใจเป็นอย่างยิ่ง ที่น้องทำตัวไม่เหมาะสม ทางร้านจะนำไปปรับปรุงแก้ไขทันที หวังว่าพี่ๆจะให้โอกาสน้องนะคะ หลังจากทราบเรื่องทางร้านได้ตักเตือนและหักเงินเดือนน้องคนนี้แล้ว พึ่งมาทราบทีหลังจริงๆว่าน้องบริการแย่ลง ทางร้านจะเข้มงวดทางด้านบริการน้องๆให้มากกว่า นี้หรือหากพี่ๆท่านใดไม่พอใจในบริการของน้องๆสามารถแจ้งพีอาร์ได้เลยคะ
098-2052531 Open 10:30-22:30.
ุถูกมากๆๆๆ

I3adI3oy

• คณะสำรวจ
  • *
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-1
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 26 กันยายน 2018, 14:03:36 »

หายไปนานนะครับท่าน    สบายดีนะครับบ    jljhl jljhl
สบายดีครับผม กระเป๋าแบนเลยต้องเก็บเนื้อเก็บตัวนิดนึง  ttu
" ทำวันนี้ให้ดีที่สุด  แล้วอนาคตมันจะดูแลตัวของมันเอง "

แดน

« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 26 กันยายน 2018, 16:50:51 »

อภัย.....

koon_5

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 26 กันยายน 2018, 19:33:43 »

วลีต่างกรรม...ต่างวาระ อย่านำมาตัดสินในทุก ๆ เรื่อง การให้เกียรติซึ่งกันและกันต่างหากโดยเฉพาะน้องๆ ที่น่ารัก น่าถนอมแบบ น้อง "โบอา" ช้างเผือกในป่าบ้านโมโมริ อ่านกระทู้ข้างบน บางคำพูดคนอ่านต้องชั่งน้ำหนักนะ บางทีเขียนด้วยอารมณ์ บางทีเขียนด้วยความรู้สึกส่วนตัว บางทีเขียนเพราะความชั่ววูบ บางทีเห็นเขาได้ก็อยากได้แบบเขา ต้องอย่าลืมว่าน้องมาทำงานเพราะมีความจำเป็นปากเลี้ยงท้อง เลี้ยงครอบครัว เลี้ยงพ่อเลี้ยงแม่ หรือเลือกเสียไม่ได้ เงินก็เป็นค่าหยาดเหงื่อแรงกาย เป็นค่าตอบแทนที่สมดุล เป็นผลประโยชน์ต่างตอบแทนที่น้องควรได้รับ อย่าว่ารุ่นพี่สอนเลยนะ ทั้งเที่ยวและอยู่วงการนี้มาก็จะยี่สิบปีแล้ว อายุก็เลขห้าต้นๆ นะ "นักเที่ยวที่ดีต้องให้เกียรติน้อง ๆ ไม่ใช่ทำลายน้อง ทำลายร้านเพราะอารมณ์ชั่ววูบ"  เปรียบง่ายๆ เหมือนเรากับน้องชะตาไม่ต้องกันดีกว่า ยิ่งเราเห็นน้องอ่อนต่อโลก ควรสงสาร ไม่ควรเอาเปรียบน้องจนเกินเหตุ ค่อยๆ ช่วยกันสอน ค่อยๆ ช่วยกันแนะนำ ช่วยกันฝึกวิชาให้น้อง ไปหาน้องบ่อยๆ ไม่นานเกินรอ น้องอาจจะตอบแทนพี่ๆ แบบเป๋าตุงกลับบ้านไปนอนฝัน เชื่อเถอะ !! ผมเองไปเทสงานบ้านนี้บ่อยๆ ยังไม่เคยหล่นตีนแตกเลย อยากทอน กระเป๋าตุงกลับบ้าน บางทีต้อง "ให้เกียรติซึ่งกันและกัน" นะ จะบอกให้   [/color][/color][/color]

bossman

• แอบจิต
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 27 กันยายน 2018, 22:56:50 »

ผมไปค่อนข้างบ่อยอย่าหาว่ายังงั้นย้งงี้เลยนอกประเด็นนิดครับ...แนะนำผ้าปู...พรมเช็ดเท้าควรเปลี่ยนบ้างนะครับ,,,โดยเฉพาะพรมเช็ดเท้า   บอกตรงๆไม่กล้าเช็ดครับ...ดำมากกกก

myname

• V.I.P.
  • แตกหนุ่ม
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-0
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 28 กันยายน 2018, 12:40:48 »

ร้านนี้ผมไปหลายรอบละ แต่มีคนเดียวที่ผมยอมไปซ้ำสามรอบ เพราะน้องเขาไม่เหมือนคนอื่นครับ น่ารัก คุยสนุก ไม่คุยเรื่องเงิน ดีมาก และไม่เล่นโทรศัพท์ เคยถามว่าน้องไม่ติดมือถือเหมือนคนอื่นเหรอ น้องบอกเวลางานคืองาน ต้องดูแลลูกค้า มันได้ใจเต็มๆ ทิปก็จัดตามความเหมาะสม  แต่ตอนนี้น้องลาออกแล้วครับ
ความจริงเป็นสิ่งไม่ตาย