-->

ผู้เขียน หัวข้อ: แชร์ประสบการณ์ไต่ระดับที่ร้านนวดแถวเจ็ดยอด  (อ่าน 1119 ครั้ง)

หนุ่มหลังมอ

• แอบจิต
  • **
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

ไปสำรวจร้านนวดแถวเจ็ดยอดมาเมื่อหลายวันก่อนครับ เพิ่งว่างโพส เข้าไปเจอน้องคนนึงน่ารักดีแฮะ ขาวๆตัวเล็กๆผมยาว อวบนิดๆ

เลือกนวดน้ำมัน งานนวดน้องไม่ค่อยเท่าไรครับ ใครจะไปนวดแก้เมื่อยคงไม่หาย 55+
นวดจากข้างหลังได้สักพัก พลิกกลับมานอนหงาย น้องเริ่มค่อยๆลูบขึ้นมาจนถึงต้นขา น้องชายเราก็เริ่มตื่นนิดๆละ
พอนวดท้องเท่านั้นแหละ ผ้าที่คลุมไว้เด้งขึ้นมาเลย 55+ เลยบอกน้องไปว่ามาเล่นแถวๆนี้มันเสียวนะเฟ้ย เด้งมาละเนี่ย ต้องรับผิดชอบพี่ด้วย

ตอนแรกน้องบอกที่นี่มีระดับเดียวนะ ใช้มือช่วย เราก็โอเค แต่มีข้อแม้ว่าน้องต้องถอดเสื้อ เดี๋ยวบวกเพิ่มให้

น้องลังเลอยู่แป้ปก็ตอบตกลง ใช้มือไปสักพัก ไอ้มือของเราเริ่มไม่อยู่สุข บีบหน้าอกสลับลูบน้องไปเรื่อยๆ สักพักเริ่มไหลลงต่ำ โอ้ แฉะเลย น้องเริ่มมาเหมือนกันวุ้ย

จับน้องพลิกตัว ทีนี้อารมณ์มาเต็มแล้ว ลงลิ้นลากจากหน้าอกมาขาด้านใน ลากไปวนแถวๆจิมิ๊ น้องไม่ว่าอะไร สำรวจดูไม่มีกลิ่น เลยทาสีซะ

ตอนแรกน้องเอามือมาขวางดันเราออกไปเล็กน้อย แต่พอทาไปสักพักเริ่มมีเสียง ทีนี้กดหัวเราแน่นเลย ไปๆมาน้องบอกไม่ไหวแล้ว พี่มี CD มั้ย แม่งเหลือ 1 อันในกระเป๋าพอดี

ตกลงราคากันได้ เลยจัดยาวไปจนแตก ฟินเลยทีเดียว มีซ้ำแน่นอน

สรุป
รูปร่าง: 8/10 ตัวเล็ก ขาวๆ อวบนิดๆ อกพอดีมือ จุกไม่ซีนอลมากแต่ไม่ดำ
หน้าตา: 8/10 ตาโต น่ารักเลย
ลีลา: 7/10 ธรรมดา ต้องลุยเอง แต่ได้ฟีลกินเด็กมากๆ ฟินน
GF: 10/10 ตอนแรกดูกวนๆ หยิ่ง แต่สุภาพเข้าไว้ ถ้าจุดติดผมว่าไหลได้ยาว

ชื่อน้องขอไม่บอกนะครับ เพราะน้องบอกว่าทางร้านไม่ให้ทำ Full ถ้ารู้จะโดนไล่ออก
ใบ้ให้ว่าขาวๆตัวเล็กๆผมยาว

ปล. น้องอาจไม่รับ full กับลูกค้าทุกคนนะครับ อย่าเอาการบ้านผมไปอ้างอิงว่าจะต้องได้เน้อ เพราะตอนแรกน้องก็บอกไม่รับ ต่างกรรมต่างวาระเน้อ  pongz pongz
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 24 พฤษภาคม 2017, 15:45:32 โดย หนุ่มหลังมอ »

poklpokl

• ว๊องแมน
  • *
Re: แชร์ประสบการณ์ไต่ระดับที่ร้านนวดแถวเจ็ดยอด
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 24 พฤษภาคม 2017, 14:02:00 »

แถวไหนครับบอกรายเพิ่มได้มั้ยเช่น ใกล้ๆกับ..

dlux_4

• เด็กหัดเสียว
  • **
Re: แชร์ประสบการณ์ไต่ระดับที่ร้านนวดแถวเจ็ดยอด
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 24 พฤษภาคม 2017, 14:18:25 »

ไปสำรวจร้านนวดแถวเจ็ดยอดมาเมื่อหลายวันก่อนครับ เพิ่งว่างโพส เข้าไปเจอน้องคนนึงน่ารักดีแฮะ ขาวๆตัวเล็กๆผมยาว ตาโต อวบนิดๆ

เลือกนวดน้ำมัน งานนวดน้องไม่ค่อยเท่าไรครับ ใครจะไปนวดแก้เมื่อยคงไม่หาย 55+
นวดจากข้างหลังได้สักพัก พลิกกลับมานอนหงาย น้องเริ่มค่อยๆลูบขึ้นมาจนถึงต้นขา น้องชายเราก็เริ่มตื่นนิดๆละ
พอนวดท้องเท่านั้นแหละ ผ้าที่คลุมไว้เด้งขึ้นมาเลย 55+ เลยบอกน้องไปว่ามาเล่นแถวๆนี้มันเสียวนะเฟ้ย เด้งมาละเนี่ย ต้องรับผิดชอบพี่ด้วย

ตอนแรกน้องบอกที่นี่มีระดับเดียวนะ ใช้มือช่วย เราก็โอเค แต่มีข้อแม้ว่าน้องต้องถอดเสื้อ เดี๋ยวบวกเพิ่มให้

น้องลังเลอยู่แป้ปก็ตอบตกลง ใช้มือไปสักพัก ไอ้มือของเราเริ่มไม่อยู่สุข บีบหน้าอกสลับลูบน้องไปเรื่อยๆ สักพักเริ่มไหลลงต่ำ โอ้ แฉะเลย น้องเริ่มมาเหมือนกันวุ้ย

จับน้องพลิกตัว ทีนี้อารมณ์มาเต็มแล้ว ลงลิ้นลากจากหน้าอกมาขาด้านใน ลากไปวนแถวๆจิมิ๊ น้องไม่ว่าอะไร สำรวจดูไม่มีกลิ่น เลยทาสีซะ

ตอนแรกน้องเอามือมาขวางดันเราออกไปเล็กน้อย แต่พอทาไปสักพักเริ่มมีเสียง ทีนี้กดหัวเราแน่นเลย ไปๆมาน้องบอกไม่ไหวแล้ว พี่มี CD มั้ย แม่งเหลือ 1 อันในกระเป๋าพอดี

ตกลงราคากันได้ เลยจัดยาวไปจนแตก ฟินเลยทีเดียว มีซ้ำแน่นอน

สรุป
รูปร่าง: 8/10 ตัวเล็ก ขาวๆ อวบนิดๆ อกพอดีมือ จุกไม่ซีนอลมากแต่ไม่ดำ
หน้าตา: 8/10 ตาโต น่ารักเลย
ลีลา: 7/10 ธรรมดา ต้องลุยเอง แต่ได้ฟีลกินเด็กมากๆ ฟินน
GF: 10/10 ตอนแรกดูกวนๆ หยิ่ง แต่สุภาพเข้าไว้ ถ้าจุดติดผมว่าไหลได้ยาว

ชื่อน้องขอไม่บอกนะครับ เพราะน้องบอกว่าทางร้านไม่ให้ทำ Full ถ้ารู้จะโดนไล่ออก
ใบ้ให้ว่าขาวๆตัวเล็กๆผมยาว

ปล. น้องอาจไม่รับ full กับลูกค้าทุกคนนะครับ อย่าเอาการบ้านผมไปอ้างอิงว่าจะต้องได้เน้อ เพราะตอนแรกน้องก็บอกไม่รับ ต่างกรรมต่างวาระเน้อ  pongz pongz

คำใบ้ง่ายไปครับ เดี๋ยวน้องอาจจะโดนไล่ออกได้
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 24 พฤษภาคม 2017, 15:52:16 โดย dlux_4 »

amazingdream

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 24 พฤษภาคม 2017, 14:51:16 »

ค่าเสียหายเท่าไหร่ครับ

หนุ่มหลังมอ

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 24 พฤษภาคม 2017, 15:47:09 »

คำใบ้ง่ายไปครับ เดี๋ยวน้องอาจจะโดนไล่ออกได้

แก้แล้วครับ ลบกวนลบโควทข้อความของผมในโพสของท่าน dlux_4 ด้วยครับ

dlux_4

• **
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 24 พฤษภาคม 2017, 15:52:45 »

แก้แล้วครับ ลบกวนลบโควทข้อความของผมในโพสของท่าน dlux_4 ด้วยครับ

เรียบร้อยครับ  pongz

หนุ่มหลังมอ

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 24 พฤษภาคม 2017, 15:56:30 »

ขอบคุณที่ทักท้วงครับ

Baziiboo

• เด็กทะลึ่ง
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 24 พฤษภาคม 2017, 16:02:11 »

dlux_4

• **
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 24 พฤษภาคม 2017, 16:19:34 »

ขอบคุณที่ทักท้วงครับ

ช่วยกันเซฟน้องครับ

หนุ่มหลังมอ

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 24 พฤษภาคม 2017, 16:28:56 »

ค่าเสียหายเท่าไหร่ครับ

1.5เเทาครับ