ผู้เขียน หัวข้อ: การบ้านสะท้านปฐพี CIVIL WAR # AUDY...ขั้นเทพ VS โคตรเทพ  (อ่าน 13081 ครั้ง)

PLAYBOY ขั้นเทพ

• V.I.P.
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +6/-2

**PLAYBOY PRESENT การบ้านสะท้านปฐพี Civil War **

INTRO

เธอ...คนนี้ จะมาสร้างปรากฏการณ์ ความร้อนแรงแห่งปี ด้วยลีลาที่เผ็ดร้อนเร่าระอุ จนถึงขั้นขีดระดับ ฆ่าหมดยกทั้งเวป และตายเรียบกันหมดทั้งร้าน

สุดเอ๊กส์..ยิ่งกว่า หนังเอ๊กส์ ทุกๆเรื่อง ที่ท่านได้เคยดูมา

สุดมันส์...บู๊ระห่ำ มันส์ถล่มเมือง ดุจกำเหนิดและเกิดจาก เผ่าพันธุ์แห่งอสูร

สุดฟิน...ทั้ง จูบปาก+แลกลิ้น+ทาสี หรือว่าจะ อมสด+แตกปาก+ล้างตู้เย็น ถึงพริกและถึงขิง ได้หมดถ้าสดชื่น

ถ้าคุณ...ชื่นชอบลีลาพริ้วและบิ้วขั้นเทพ ชั้นเชิงดี แตกไม่ถอยลุยทุกยก บีบและเคล้นแบบมันส์มือ จำชื่อนี้เอาไว้ให้ดีๆ AUDY@ Phoenix Club

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 18 ตุลาคม 2017, 22:03:37 โดย PLAYBOY ขั้นเทพ »
***** PLAYBOY ขั้นเทพ #  PRESENTS   การบ้านสะท้านปฐพี   ==> ความมันส์!..กำลังจะบังเกิดแล้วครัชพี่น้อง *****

• V.I.P.
  • *
Re: การบ้านสะท้านปฐพี Civil War # AUDY...ขั้นเทพ VS โคตรเทพ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 28 เมษายน 2017, 16:45:25 »

พายุ...กำลังจะก่อตัวในไม่ช้า

IN ROOM

สาวสวย...สุดเอ๊กส์ ขวัญใจสายบู๊คนใหม่แห่งบ้านฟินิกส์คลับเธอคนนี้ ขอบอกเลยว่าดีกรีของเธอนั้นแรงและไม่ธรรมดาเอาเสียเลยนะครัช!

เธอเป็นถึงระดับนักวิจัยของสถาบันแห่งหนึ่ง อีกทั้งเป็นเด็กอินเตอร์กำลังจะต่อโทของมอรัฐอันดับต้นๆของประเทศ

และที่ต้องตาโดนใจเป็นที่สุด นั่นก็คือเธอเป็นถึงดาวดังงานแรงระดับตำนานของวงการนวดกระปู๋ระดับท๊อบและโด่งดังมีชื่อเสียงเป็นที่รู้จักกันมาเนิ่นนานแล้วที่กทม.

เธออยู่ร้านดังๆมาหลายร้านแล้ว การบ้านก็เพียบแน่นเวปยอดวิวก็หลายหมื่นเป็นที่นิยมเป็นอย่างมาก ซึ่งการบ้านของน้อง PlayBoy เองก็ได้เคยผ่านหูผ่านตามาบ้างเหมือนกัน

และไม่ได้คาดคิดและคาดฝันมาก่อนเหมือนกันว่าจะได้มีโอกาศได้โคจรมาพบกับดาวดังอย่างน้อง ราวกับฝันไปไม่มีผิด

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 15 มิถุนายน 2017, 19:55:16 โดย PLAYBOY ขั้นเทพ »
***** PLAYBOY ขั้นเทพ #  PRESENTS   การบ้านสะท้านปฐพี   ==> ความมันส์!..กำลังจะบังเกิดแล้วครัชพี่น้อง *****

• V.I.P.
  • *
Re: การบ้านสะท้านปฐพี Civil War # AUDY...ขั้นเทพ VS โคตรเทพ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 28 เมษายน 2017, 16:46:24 »

**ฟ้าดิน...กำลังรับรู้ถึงแรงโหมกระหน่ำ ที่กำลังคืบคลานเข้ามา**

เพียง...ครั้งแรกที่ได้พานพบและสบตากัน ก็ไม่ทำให้ต้องได้แปลกใจไปเลยว่า ทำไมน๊า?รอบคิวของน้องถึงได้แน่นเอี้ยดจนแทบจะต้องขี่คอกันต่อคิว

เพียงวันแรกที่เข้าร้านน้องก็ได้คิวต่อเนื่องติดต่อกันจนถึงเก้าคิวเลยทีเดียว นี่ขนาดยังไม่มีใครมาออกการบ้านให้นะเนี่ย!

ถ้าจะมองจากรูปโฉมภายนอกแล้ว น้องออกจะแนวหมวยๆอึ๋มๆ หุ่นอวบอัดกำลังน่าฟัด ผิวขาวเนียนมาก และที่โดดเด่นสะดุดตาของใครๆเป็นที่สุด ก็คงจะหนีไม่พ้นกับไฟหน้าชุดใหญ่ไฟกระพริบ ที่บิ๊กบึ้มและใหญ่โตมโหฬารมากกับขนาด ราวๆ size 38 up ซึ่งดูท่าทางแล้วน่าจะเด้งดึ๋งและสู้มือเป็นที่สุด

รูปทรงของเต้ากลมกลึงสวยงามไม่หย่อนคล้อย จุกซีนอลน่าดูด หน้าตาของน้องออกหวานนิดหนึงปนๆกับน่ารักๆ ทำให้นึกข้องใจขึ้นมาเหมือนกัน ที่เจ้าของร้านแอบมากระซิบบอกล่วงหน้ามาว่า

น้องเป็นสายโหดงานแรง อดสดคาร์ปาร์คได้เลยนะพี่ เฮ้ย!มันจะจริงรึป่าวว้า? แต่ยังไงๆก็คงจะต้องขอลองพิสูจน์ของดีทีเด็ดของชอบแบบนี้ดูซักตั้งก่อนหล่ะครัช!

ช่วงจับปลาถ่ายรูปดำเนินไปได้อย่างราบรื่นมากครับ เพราะน้องผ่านประสบการณ์การถูกถ่ายรูปจับปลาจากการบ้านของน้องมาก่อนหน้านี้อย่างโชกโชน

ถ่ายได้ทุกท่าทุกอารมณ์อย่างที่เราต้องการได้เลย และน้องก็ยังมีการนำเสนอท่าทางต่างๆมาช่วยด้วยอีกต่างหากด้วยนะ

ในบางจังหวะและท่าทางบางช่วงน้องก็มีแอบมายั่วยวนอารมณ์ให้เล็กๆโดยสังเกตุเห็นว่าน้องจะพยายามลูบไล้ตามเนื้อตามตัวแกล้งเอานมมาเบียดนิดๆและตอนที่ช่วงล่างของเรามาใกล้แนบชิดกัน น้องก็ชอบแกล้งเอาจิมิของน้องมาบดเบียดเฉียดไปเฉี่ยวมา เล่นเอาถึงกับแข็งไปเลยครัช ! เพราะยังไม่ได้สวมซีดีเลย ความเสียวก็เลยมาเยือนกันแบบเต็มๆ

ถ่ายไปได้ซักพักน้องก็นำเสนอขึ้นมาเองเลยว่า พี่ลองถ่ายกับน้องในแบบท่าที่กำลังทำอะไรกันดูมั๊ย! โห!แม่คุณเอ๋ย ช่างใจถึงซะเหลือเกินเหมือนกับน้องปลายรุ้งไม่มีผิดเลยอ่ะ!

น้องจัดท่าทางและมุมกล้องให้หมดจนเสร็จสัพ เริ่มจากอมกันสดๆเลยครับยังไม่ทันได้ล้างตัวกันเลยซะด้วยสิ แอบถามกระซิบไปว่าภาพมันจะออกมาแรงไปหน่อยมั๊ยน้องไม่กลัวเหรอ?

น้องบอกตามสบายได้เลยพี่ แถมมีกำชับอีกต่างหากด้วยนะ ว่าต้องเอามารูปมาลงให้ด้วยนะ โอย!ให้มันได้แบบนี้สิพี่รักตายเลย แต่ก็ต้องเสียใจด้วยนะครัชถ่ายได้มาเยอะมากๆเด็ดๆเอ๊กส์ทั้งนั้น แต่ทางเวปได้ขอความร่วมมือให้เอาแต่ภาพสวยๆของน้องมาลงจะดีกว่า

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 03 กรกฎาคม 2017, 17:26:53 โดย PLAYBOY ขั้นเทพ »

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 28 เมษายน 2017, 16:47:12 »

**ได้เวลา...หฤหรรษ์บันเทิงเริงใจกันแล้ว**

IN BATH

เปลี่ยนบรรยากาศมาลงแช่อ่างจากุชชี่สุดหรูราคาเรือนแสนของห้องวีไอพีร้านดูบ้าง ชอบมากๆเป็นการส่วนตัวเลยครับได้บรรยากาศเหมือนสมัยก่อนที่ผมชอบบุกตลุยลงอ่างที่อาบอบนวดกับน้องๆอย่างสุดฟินไม่มีผิดเลย

ระหว่างที่รอให้น้ำไหลเข้ามาให้เต็มอ่าง เรานั่งในท่าหันหน้าเข้ามาหากันครับ ผมขยับเข้าไปใกล้ๆให้แนบชิดกับน้อง เอื้อมมือไปลูบไล้ที่ตามเนื้อตามตัวแบบเบาๆ

เอานิ้วไปเขี่ยหัวนมน้องไปๆมาๆจนจุกเริ่มชูชันแข็งเป็นเม็ดตามอารมณ์ของความเสียวซ่านที่ค่อยๆทะยอยลุกโชน ก่อนที่จะกำและเคล้นคลึงไปที่เต้านมกลมกลึงของน้องแบบเบาๆ

จากนั้นดึงน้องเข้ามากอดแนบกับตัวแล้วซุกไซร้ไปที่ซอกคอ เห็นริมฝีปากที่อวบอิ่มแดงระเรื่ออยู่ใกล้ๆกันแค่นี้อดใจไว้ไม่ได้ก็เลยขอจุ๊บไปที่ริมฝีปากของน้องก่อนที่จะค่อยๆแทรกลิ้นลงไปทีละนิด เมื่อเห็นอาการที่ไม่ขัดขืนก็เลยค่อยๆแลกลิ้นพันกันแบบช้าๆละเมียดละไมได้อารมณ์ดีจังเลยครัช

ผมลองเปลี่ยนท่าเอนลงไปนอนดูบ้าง น้องตามมาเข้าประกบคล่อมทับ แล้วบิ้วมาให้แบบชิลๆ ซุกไซร้ไปที่ซอกคอแล้วเลื่อนลงมาพรมจูบ+โลมเลียไปที่แผ่นอกและที่บริเวนหัวนม

จากนั้นก็ค่อยๆเลื้อยลงมาโจมตีท่อนล่างที่จุดสลบและยุทธศาสตร์สำคัญของลูกผู้ชายและมีนางฟ้าน้อยรายนักที่จะยอมปรนเปรอมอบความเสียวให้กับเราได้เช่นนี้ ใช่แล้วครัช! อมสดกันเต็มๆแบบเห็นๆจะๆโดยไม่มีซีดีมาเกะกะและขวางกั้น

ต้องขอบอกออกมาเลยว่านับตั้งแต่ตลุยสุดซอยมา น้องเป็นนางฟ้าที่ใช้เวลาในการสเปย์แบบสดๆให้ได้นานมากๆและถึงอกถึงใจอย่างเป็นที่สุด

น้องบรรจงและตั้งอกตั้งใจปฏิบัติให้อย่างเป็นพิเศษ และที่สุดพิเศษมากไปกว่านั้นก็ยังมีให้เป็นโบนัสอีกครับ ทั้งอมไข่มังกรรักทั้งสองลูกสลับกันไปมาอย่างกับเด็กๆกำลังอมลูกอมเล่น

แถมยังล้างตู้เย็นให้ซะสะอาดเอี่ยมทุกซอกทุกมุมจนเงาวับลื่นปื๊ดเลยทีเดียว แต่ยังครับน้องไม่หยุดแต่เพียงแค่นี้ ยังมีทีด็ดอีกมากกว่านั้น

น้องใช้ลิ้นโลมเลียไหลลงไปเรื่อยๆจนถึงที่ท่อนขา นึกว่าจะหยุดอยู่แค่นั้นแล้วหล่ะ!แต่..มันไม่ไช่อ่ะครัช! เธอยังใช้ลิ้นต่อไปอีกยังที่เท้าทั้งสองข้าง

น้องใช้ปากอมนิ้วเท้าและเลียไล้ไปมาให้ครับ ไม่เว้นแม้กระทั่งฝ่าเท้าทั้งสองข้าง  น้องทำให้เราอย่างโดยมิได้รังเกียจสักนิดและโดยที่มิได้ร้องขอเธอเลยด้วยซ้ำ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 15 มิถุนายน 2017, 20:00:47 โดย PLAYBOY ขั้นเทพ »

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 28 เมษายน 2017, 16:47:51 »

**เตรียมตัว...เตรียมใจกันไว้ให้ดีๆ**

IN LOVE

อาบน้ำกันเสร็จเรียบร้อยแล้ว สิ่งแรกที่อยากจะทำเป็นที่สุดก็คืออยากสวมซีดีครับ ก็แหม!ใครล่ะจะไปทนได้ไหวโดนน้องสเปสดๆสุดสยิวแทบจะพุ่งให้ซะขนาดนั้น

แต่น้องบอกมาว่าใจเย็นๆก่อนพี่จ๋า ขอให้น้องได้แสดงฝีมือนวดและนาบแบบนวดกระปู๋ที่น้องถนัดและชำนิชำนาญให้ได้ดูก่อนรับรองพี่จะติดใจ(ต้องบอกเลยว่าน้องเก่งจริงเป็นตัวจริงระดับตัวแม่สมกับที่เป็นตำนานของ นกป.ที่กรุงเทพเลยครัช)

เริ่มจากน้องให้นอนคว่ำที่บนเตียงครับ จากนั้นมหกรรมความเสียวในแบบฉบับของนกป.ขนานแท้ก็บังเกิด

น้องใช้เจลชะโลมลูบไล้ให้ไปจนทั่วร่างก่อนครับ จากนั้นก็ขึ้นมาทาบทับอยู่บนร่างใช้มือนวดไปตามเนื้อตามตัวตามสเต็บการนวดในตอนแรกอยู่ แต่ผมไม่ค่อยจะเมื่อยตัวสักเท่าไหร่ หัวใจมันอยากจะสุดซอยกับน้องเค้าซะมากกว่า(อิอิ)

หลังจากที่นวดตามสเต็บของมือเสร็จเรียยร้อยลงแล้ว สเต็บต่อมาน้องก็เปลี่ยนจากใช้มือมาเป็นใช้นมครัช ความรู้สึกฟินมันต่างกันเยอะครับระหว่างมือกับนม(555+) แต่สำหรับผมแล้วยังไงๆซะนมก็ต้องชนะเลิศแน่นอนอยู่แล้วครัช!(อิอิอิ)

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 15 มิถุนายน 2017, 20:01:38 โดย PLAYBOY ขั้นเทพ »

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 28 เมษายน 2017, 16:48:35 »

**ความมันส์...กำลังจะบังเกิดแล้วครัชพี่น้อง**

น้องใช้ทั้งสองเต้ากลมกลึงบิ๊กบึ้มคู่งามของน้อง บดเบียดวนไล้ไปๆมาๆให้จนทั่วแผ่นหลัง สัมผัสกายในตอนนี้ที่ได้รับมาจากแคลเซียมของน้องนี่มันช่างฟินจริงๆเลย ไม่ต่างอะไรกับได้ไปขึ้นสวรรค์ทั้งเป็นเลยอ่ะ!

จากมือเปลี่ยนมาเป็นนมแล้วต่อไปจากนั้นหล่ะ!ลองเดาสิครับว่ามันคืออะไร เฉลยให้ฟินเลยก็แล้วกันครัช ว่ามันก็คือสปาลิ้นสุดสยิวนั่นเอง

ช่วงนี้เป็นช่วงฟินจิกหมอนอีกหนึ่งทีเด็ดของน้องเลยเชียวหล่ะ! น้องใช้ลิ้นโลมเลียไปจนทั่วทั้งแผ่นหลังและต่ำลงมาเรื่อยๆไปจนถึงบั้นท้าย ลุ้นอยู่ในใจว่าขอล้างตู้เย็นให้พี่อีกสักรอบเหอะ! และดูเหมือนว่าน้องจะรู้เข้าไปถึงในหัวใจ ตู้เย็นประจำกายของผมก็ถูกน้องเอามาล้างและทำความสะอาดให้ด้วยลิ้นอีกรอบอย่างสุดจะฟิน

จากนั้นช่วงที่รอคอยก็มาถึง น้องอนุญาติให้พลิกหันมาอยู่ด้านหน้าได้แล้ว น้องยังคงใช้สปาลิ้นมาให้อีกอย่างต่อเนื่องครับ และค่อยๆเลื่อนต่ำลงมาจนถึงท่อนล่าง และโดยไม่ต้องร้องขอ สเปสดๆสุดฟินก็ถูกน้องเสริฟมาให้อีกรอบอย่างอิ่มหนำสำราญใจ(นานมากๆเลยครับ จนแทบจะพุ่งก็เลยต้องร้องขอให้น้องช่วยเบรคไว้ก่อน)

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 15 มิถุนายน 2017, 20:02:37 โดย PLAYBOY ขั้นเทพ »

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 28 เมษายน 2017, 16:49:16 »

**PLAYBOY PRESENTS การบ้านสะท้านปฐพี CIVIL WAR**

ผ่านช่วงวิกฤตจากสเปสดๆจนแทบพุ่งทะลักได้มาอย่างสะบักสะบอม คราวนี้หล่ะ!ได้เวลาชำระแค้นและคืนความสุขแบบสุดซอยกลับไปให้กับน้องเค้ามั่งล่ะ...หุหุหุ จะจัดหนักๆให้อย่างสาสมใจเลยเชียวหล่ะ!!

เริ่มจากสวมซีดีก่อนโดยน้องช่วยสวมให้แต่ไม่ได้ใช้มือสวมให้นะจ๊ะ ระดับเทพตัวแม่อย่างน้องมันต้องใช้ปากสวมให้จร้า น้องทำให้อย่างชำนิชำนาญมากๆ

เริ่มจากท่าโต๊ะหรรษาก่อนก็แล้วกันครับ เป็นโต๊ะทรงสูงที่มีโซฟาเดี่ยวสองตัวขนาบซ้ายขวาที่มีตั้งอยู่ภายในห้องวีไอพีของทางร้าน นำมาเป็นอุปกรณ์ช่วยเสริมเพิ่มรสแห่งรักได้เป็นอย่างดี

ให้น้องขึ้นไปนั่งบนโต๊ะแล้วถ่างเอาขาทั้งสองข้างไปหยั่งไว้ที่โซฟาเดี่ยวที่ตั้งไว้อยู่ขนาบข้างของโต๊ะที่น้องนั่งอยู่ เท่านี้น้องก็มานั่งถ่างขาล่อเป้าเต็มๆอยู่ตรงหน้าแล้วครัช!

ผมเดินเข้าไปแทรกอยู่ตรงกลางระหว่างขาที่อ้าออกมาทั้งสองข้างของน้อง ตำแหน่งความสูงมันลงตัวพอดีกันอย่างเหมาะเหม็งเลยครับ จากนั้นก็ขยับเอามังกรรักเข้าไปจ่อๆเอาไว้ที่ปากถ้ำรักของน้อง กดลงไปนิดๆจากนั้นก็ค่อยๆทิ้งน้ำหนักตัวลงไปช้าๆ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 15 มิถุนายน 2017, 20:03:31 โดย PLAYBOY ขั้นเทพ »

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 28 เมษายน 2017, 16:50:03 »

**การบ้านสะท้านปฐพี CIVIL WAR**

ปล่อยให้มังกรรักเคลื่อนขยับเข้าไปช้าๆทีละนิดจนกระทั่งมันมุดเข้าไปจนสุดถ้ำแบบเต็มๆ แล้วก็ปล่อยให้แช่ค้างเอาอย่างนั้น

จากนั้นก็ขยับเข้าไปสวมกอดกับน้องเอาไว้เบาๆ มองดูหน้าของน้องแล้วท่าทางคงจะเสียวมากเพราะสีหน้าและแววตาของเธอแสดงออกมาให้เห็นอย่างชัดเจน

ประกบริมฝีปากแล้วจูบลงไปแบบเบาๆก่อนที่จะแทรกลิ้นลงไปแลกลิ้นพันกันไปมาอย่างดูดดื่ม พร้อมๆไปกับขยับเอามังกรรักที่กำลังคาไว้อยู่ในถ้ำให้เคลื่อนไหวเข้าและออกไปๆมาๆอย่างช้าๆและเน้นๆ

จากนั้นก็สลับจังหวะกันไปมาแบบช้าๆมั่ง เร็วๆแรงๆเน้นๆบ้าง เป็นเวลาค่อนข้างที่จะนานเอามากๆครับ เพราะผมชอบท่านี้เอามากๆเป็นพิเศษ

จากนั้นก็เปลี่ยนไปที่มุมเตียงบ้างให้น้องไปคลุกเข่าที่บนเตียงโก้งโค้งหันบั้นท้ายแอ่นมาให้ แล้วเข้าไปประกบบดเบียดแล้วก็ยัดเยียดเอามังกรรักมุดเข้าไปแบบเต็มๆอีกครั้ง

ขย่มแบบเมามันส์ในท่านี้ได้สักพัก ก็เปลี่ยนไปนอนที่บนเตียงดูบ้าง น้องตามมาประกบคล่อมทับอยู่บนร่าง จากนั้นก็เปลี่ยนมาให้น้องมาขย่มให้เรามั่งอย่างเมามันส์จนเกือบที่จะเสียท่าเสร็จในท่านี้ให้กับน้องอยู่เหมือนกัน

ตอนนี้ใกล้จะหมดเวลาแล้วก็เลยขอเผด็จศึกกับเธอในท่าเบสิคก็แล้วกัน แต่ก่อนอื่นขอฟัดนมยักษ์ขนาดน่าฟัดฝุดๆของน้องให้หนำใจซะก่อน ทั้งบีบทั้งเคล้น ทั้งอมและดูดสารพัดอย่างสะใจจนเต็มที่แล้ว

ตอนนี้ชักจะทนไม่ไหวแล้วล่ะ! น้องครวญครางออกมาดังๆอย่างได้อารมณ์เป็นอย่างมาก ก็เลยต้องขอมุดทะลวงมังกรรักเข้าไปในถ้ำอีกครั้งเป็นครั้งสุดท้าย โยกช้าๆและเน้นๆไปก่อนในช่วงแรก

จากนั้นก็เริ่มขยับเป็นเร็วขึ้นทีละนิดๆ และแรงขึ้นๆไปเรื่อยๆ กดเน้นๆติดต่อกันได้สักพักเวลาแห่งความสุขก็มาถึง เขื่อนแตกอย่างทะลักทะลายมากมายออกมาเต็มแผ่นซีดีอย่างสุดจะฟิน

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 15 มิถุนายน 2017, 20:08:57 โดย PLAYBOY ขั้นเทพ »

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 28 เมษายน 2017, 16:50:38 »

**การบ้านสะท้านปฐพี CIVIL WAR**
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 07 มิถุนายน 2017, 23:56:32 โดย PLAYBOY ขั้นเทพ »

drjj

• V.I.P.
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +9/-0
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 28 เมษายน 2017, 17:11:11 »

eta06 eta06  การบ้านขั้นเทพมาแย้ว...ผมนี่ปูเสื่อรอ แถวหน้าเลยคร้าบ     hgjhg hgjhg

Besic17

• Muhamed Bešić
  • V.I.P.
  • แตกหนุ่ม
  • *
  • Country: ba
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-1
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 28 เมษายน 2017, 17:41:07 »

รอติดตามเลยครับ
ป.ล. คุณ Playboy หายไปนานเลยนะครับ ^^

khjhgg khjhgg
No matter how high you climb, when Rules of Gravity apply.
No matter how hard you've tried, when your ego and Earth collide.

City Hunter

• V.I.P.
  • เด็กหัดเสียว
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +7/-3
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 28 เมษายน 2017, 17:41:32 »

การบ้านท่าน playboy เทพมากครับ แค่รูปก็น่าติดตามแล้ว  eta04

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 29 เมษายน 2017, 00:37:35 »

lowwww ขอบคุณที่ติดตามครับท่าน drjj ไวมากๆเข้ามาเม้นเป็นคนแรกเลยนะเนี่ย
eta06 eta06  การบ้านขั้นเทพมาแย้ว...ผมนี่ปูเสื่อรอ แถวหน้าเลยคร้าบ     hgjhg hgjhg

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 29 เมษายน 2017, 00:46:33 โดย PLAYBOY ขั้นเทพ »

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 29 เมษายน 2017, 00:42:05 »

รอติดตามเลยครับ
ป.ล. คุณ Playboy หายไปนานเลยนะครับ ^^

khjhgg khjhgg

lowwww ช่วงนี้ค่อนข้างจะเบื่อกับหลายๆอย่างในวงการครับท่าน Besic17 ก็เลยหยุดพักไปยาวเลย ติดตามการบ้านท่านอยู่เหมือนกันนะครับ รูปสวยมือโปรมากๆ  hgjhg

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 29 เมษายน 2017, 00:44:37 »

การบ้านท่าน playboy เทพมากครับ แค่รูปก็น่าติดตามแล้ว  eta04

lowwww ขอบคุณครับท่าน City Hunter การบ้านของท่านก็เท่ห์มากครับ แปลกใหม่ดีเหมือนกัน  hgjhg

kawai

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 29 เมษายน 2017, 03:54:12 »

สุดยอดการบ้านครับ

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 30 เมษายน 2017, 00:54:41 »

สุดยอดการบ้านครับ

lowwww ขอบคุณที่ติดตามครับ ตอนนี้การบ้านเสร็จเรียบร้อยแล้วนะครับ

บะหล่อแต่ลีลาเด็ด

• สายน้ำไม่เคยไหลย้อนกลับ
  • เด็กทะลึ่ง
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 30 เมษายน 2017, 13:21:37 »

gancoreclubz

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
Re: การบ้านสะท้านปฐพี CIVIL WAR # AUDY...ขั้นเทพ VS โคตรเทพ
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: 03 พฤษภาคม 2017, 06:06:08 »

ขอบคุณครับ

manyou

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-0
Re: การบ้านสะท้านปฐพี CIVIL WAR # AUDY...ขั้นเทพ VS โคตรเทพ
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: 03 พฤษภาคม 2017, 06:51:20 »

pongz ติดตามการบ้านของท่านมานาน แต่ละเรื่องนี้บอกได้ว่าเยี่ยมมาก

ทั้งภาพประกอบและเรื่องราวของการบ้าน  hgjhg hgjhg

jackzaetc

« ตอบกลับ #20 เมื่อ: 03 พฤษภาคม 2017, 11:52:33 »

eta04 การบ้านท่านเทพสุดยอดมากครับ ใจบ่ดี

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: 03 พฤษภาคม 2017, 15:23:43 »

hgjhg hgjhg eta04 eta04 pongz pongz

ขอบคุณครับ

eta04 การบ้านท่านเทพสุดยอดมากครับ ใจบ่ดี

lowwww ขอบคุณที่ติดตามผลงานครับ

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: 03 พฤษภาคม 2017, 15:28:42 »

pongz ติดตามการบ้านของท่านมานาน แต่ละเรื่องนี้บอกได้ว่าเยี่ยมมาก

ทั้งภาพประกอบและเรื่องราวของการบ้าน  hgjhg hgjhg

lowwww ขอบคุณท่าน manyou ครับ ติดตามผลงานการบ้านของท่านมาตลอดเหมือนกันครับ ชอบสำนวนการเขียนของท่าน ถ้าเป็นไปได้ช่วยออกการบ้านมาให้ชมบ่อยๆนะครับ  pongz

chunyu

« ตอบกลับ #23 เมื่อ: 04 พฤษภาคม 2017, 09:57:24 »

การบ้านขั้นเทพของจริงเลยครับ ขอบพระคุณการบ้านและปลาแหล่มๆ นะครับ

Phoenix Club

• รอง Global Moderator
  • หน่วยล่าสวาท
  • *
« ตอบกลับ #24 เมื่อ: 14 พฤษภาคม 2017, 10:26:06 »

Civil war สงครามความมันส์ระดับโลก
ต้องจัดต้องจองเลยคนนี้
โทร.0943251888

scary scary scary scary scary scary scary
พริตตี้ นักสา ดารา แรร์ไอเท็ม บริการดั่งใจ โทร.094-325-1888

• *
« ตอบกลับ #25 เมื่อ: 16 พฤษภาคม 2017, 12:31:31 »

แรงทะลุโลกต้องจัดไป ออดี้
ขับสนุกสุดมันส์รับประกันโคตรฟิน
โทร. 0943251888

hgjhg hgjhg hgjhg hgjhg hgjhg hgjhg
พริตตี้ นักสา ดารา แรร์ไอเท็ม บริการดั่งใจ โทร.094-325-1888

• *
« ตอบกลับ #26 เมื่อ: 13 กันยายน 2017, 08:37:14 »

กลิ่นไอของความมันส์กลับมาแล้ว
ออดี้สุดบู๊ขับสนุกสุดมันส์
จับจองให้ไว 0943251888

eta04 eta04 eta04 eta04 eta04 eta04

• *
« ตอบกลับ #27 เมื่อ: 14 ตุลาคม 2017, 08:49:19 »

เต็มพิกัดความมันส์ สำลักนมแน่นอน
ออดี้ขับมันส์ทะลุซอย
จับจองได้เลย 0943251888

mbvc mbvc mbvc mbvc mbvc mbvc

lamborghini

« ตอบกลับ #28 เมื่อ: 16 มกราคม 2019, 10:16:32 »

คิดถึงออดี้จัง งานโคตรบู๊โคตรดี  pongz

• *
« ตอบกลับ #29 เมื่อ: 19 มกราคม 2019, 14:17:47 »

รีบเลย เหลือเวลาไม่มากแล้วนะจ๊ะ
ของดี คองานแรงรีบจัดด่วน
โทร 0943251888 จ้า