-->

ผู้เขียน หัวข้อ: วิธีแก้ดวงชง  (อ่าน 969 ครั้ง)

bbgatoonjj

• รอง Global Moderator
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-1
วิธีแก้ดวงชง
« เมื่อ: 18 ธันวาคม 2012, 08:52:17 »

กำลังจะเข้าสู่ปีใหม่แล้ว กระแสที่มาแรงไม่แพ้แรงเงาที่จบไปแล้วก็คือ ปีไหนชงอะ ตอบเลยครับมี 2 ราศีครับ แต่วันนี้เราขอพูดราศีที่โดนหนักสุดๆก่อน จนถึงถึงขั้นเลือดตกยางออกเสียคนรักของรักประมาณนั้นเลยที่เดียวนั้นคือ ราศีกุน

วิธีการขั้นต้นนะ
1.งดกินเนื้อหมูอาทิตย์ละ1วันเป็นไปได้วันคล้ายวันเกิดเช่นเกิดวันพุธก็งดวันพุธครับ
2.ปล่อยสัตว์ที่จะถูกกินหรือฆ่า เช่น ซื้อสัตว์ซื้อปลาในตลาดที่ยังไม่ตายไปปล่อยครับ
3.สวดมนต์ไหว้พระทุกวัน และอาทิตย์ละ1วันในการสวดอิติปิโสหรือจะ เอาชินบัญชรยิ่งดีครับ
วันนี้เอาแค่นี้ก่อนครับ

มีแถมครับวันพรุ่งนี้วันพุธนะครับไหว้ราหูได้จะดีมากครับ ใช้ของดำ8อย่างนะครับ