-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ประกาศรายชื่อผู้เข้าชิงรางวัล DMM Adult Award 2016 สาขานักแสดงหญิงที่ดีที่สุด  (อ่าน 1145 ครั้ง)

teezombie

• AV Columnist
  • ว๊องแมน
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
    • JAV news Thailand

มาแล้วนะครับ สำหรับเวทีการประกวดของ DMM ที่จัดมาอย่างต่อเนื่องเป็นปีที่ 3 แล้ว นับตั้งแต่ปี 2014

และนี่คือรางวัลใหญ่ของงานเลยก็ว่าได้ สำหรับรางวัลนักแสดงหญิงที่ดีที่สุด 2016 ซึ่งก่อนที่รางวัลนี้จะถึงวันประกาศผล

เรามาดูกันดีกว่าว่านางเอกเอวีที่มีผลงานโดดเด่นโดนใจในปี 2015 ที่ผ่านมา มีใครถูกเสนอชื่อเข้าชิงกันบ้าง

มาดูกันเลยครับ

สำหรับใครที่ไม่ชอบอ่านก็สามารถติดตามทาง youtube ได้นะครับ คลิกที่รูปด้านล่างได้เลย

รายชื่อของ 10 สาว ที่ถูกเสนอชื่อเข้าชิงมีดังนี้

1.  AIKA

มารู้จักกับนางเอกคนแรกกันดีกว่า ซึ่งปี 2015 ที่ผ่านมาผลงานของเธอค่อนข้างเยอะเลยทีเดียวนะครับ สำหรับ
สาวสวยสุดเอ็กซ์ผิวสีแทน สาว AIKA นั่นเอง มีใครไม่รู้จักเธอกันบ้างเอ่ย เธอเปิดตัวในปี 2011 กับค่าย PRESTIGE
และมีผลงานมาเรื่อยๆ จนถึงปัจจุบัน ผลงานของเธอออกมามากมายเพราะเธอเล่นอิสระไม่สังกัดค่าย อีกทั้งยังมีผลงาน
ในแบบอันเซ็นอีกด้วย แรกเริ่มเดิมทีผิวของเธอไม่สีเข้มขนาดนี้นะครับ เพราะเธอทำผิวสีเป็นแนว GAL เอาใจหนุ่มๆ
ที่ชอบแนวนี้ ส่วนเรื่องเซ็กซ์ไม่ต้องพูดถึงลีลาของเธอจัดจ้านถึงใจแน่นอนครับ เก็บเกี่ยวประสบการณ์มาหลายปีขนาดนี้
ล่าสุดเธอเพิ่งมาเที่ยวที่ประเทศไทยอีกด้วยนะ ใครเป็นแฟนคลับของสาวคนนี้ตามเชียร์กันด้วยนะครับ

อายุ 25 ปี
ส่วนสูง 163cm
สัดส่วน B88cm(E) W60cm H84cm

2. Tsukasa Aoi

ซึคาสะจังสาวสวยหวานน่ารัก ก่อนที่เธอจะมาเล่นหนังเอวี เธอเคยผ่านงานด้านกราเวียร์มาก่อน พอเข้าสู่วงการเอวี
กับค่าย Alice Japan ก็ฮ็อตฮิตเลยทีเดียว เธอจัดว่าเป็นหนึ่งใน 3 ทหารเสือของค่ายยุคปี 2010 เป็นต้นมา อีกทั้ง
ยังเป็น No.1 ของค่ายในตอนนั้นอีกด้วย (อีก 2 สาว คือ Minami Kojima และ Nanami Kawakami ) เธอมี
ผลงานออกมาอย่างต่อเนื่อง ด้วยความน่ารักหวานๆ แต่เรื่องบนเตียงเธอสู้ไม่ถอยเลยทีเดียว จากลูกแมวน้อยเชื่องๆ
ใครจะรู้ว่าจะกลายเป็นแม่เสือสาวไปได้ เรื่องลีลาโยกย้ายบดคลึงไม่ผิดหวังแน่นอนครับ ปัจจุบันเธอย้ายมาอยู่ภายใต้
ชายคาค่าย S1 ค่ายที่ดูดสาวๆจาก Alice Japan มาหลายคนแล้ว อิอิ

อายุ 25 ปี
ส่วนสูง 163cm
สัดส่วน B88cm(D) W58cm H86cm

3. Moe Amatsuka

นางฟ้าตัวเล็กร่างบางคนนี้มีใครยังไม่รู้จักเธออีกรึเปล่า หนูโมเอะจังสุดน่ารัก ปี 2015 คือปีทองของเธอเลยก็ว่าได้
เพราะเธอกวาดรางวัลนักแสดงหน้าใหม่มาถึง 2 เวทีเลยทีเดียว นั่นการันตีถึงคุณภาพที่คัพแน่นเต็มเรื่องของสาวน้อย
เอวบางคนนี้ได้เป็นอย่างดี ด้วยความน่ารักโมเอะสมชื่อ เสียงร้องที่น่าฟัง ลีลาการเย้ายวนถึงใจ และท่าทางตอนเสียว
ที่ชอบเอามือเอาแขนมาบังปากก็น่าเอ็นดูจนอยากให้เธอมาดูเอ็นก็มีเอกลักษณ์ยิ่งนัก สำหรับปี 2016 นี้ก็ถึงเวลาแล้ว
ที่เธอจะขอท้าชิงรางวัลใหญ่ของเวทีนี้บ้าง ใครที่ติดตามเธอมาโดยตลอดก็อย่าลืมเอาใจช่วยด้วยนะครับ

อายุ 21 ปี
ส่วนสูง 155cm
สัดส่วน B84cm (D) W57cm H82cm

4. Hibiki Otsuki

อีกหนึ่งสาวตัวแม่ที่อยู่คู่กับวงการเอวีมานานกว่า 8 ปี ฮิบิกิจังเปิดตัวในปี 2008 มีผลงานออกมามากมาย
จากการเล่นอิสระไม่สังกัดค่ายใดๆ ซึ่งมีทั้งแบบเดี่ยวและแบบหมู่ให้เราได้ดูจนคุ้นตา ด้วยบทบาทสาวไฟแรงสูง
เร่่าร้อน ในงานประกาศผลรางวัล Sky PerfecTV! Adult Broadcasting Awards 2013 เธอได้รับรางวัล
Tokyo Sports Awards มาครองอีกด้วย จากประสบการณ์อันล้นเหลือของเธอจะช่วยให้เธอคว้ารางวัลใหญ่นี้
ได้หรือไม่ แฟนคลับที่ติดตามกันมาอย่างยาวนานเอาใจช่วยเธอกันด้วยนะครับ

อายุ 28 ปี
ส่วนสูง 162cm
สัดส่วน B87cm(E) W58cm H86cm

5. Ruka Kanae

สาวไซด์เล็กคนนี้เปิดตัวครั้งแรกในปี 2012 กับค่าย Ideapocket ก่อนที่จะโยกย้ายไปเล่นทั้ง Moodyz , Prestige
และ Attackers จนมาถึงปัจจุบันเธอตัดสินใจเล่นอิสระไม่สังกัดค่าย มีผลงานออกมาเยอะแยะมากมาย แม้ว่าสาวรูกะจะ
ตัวเล็ก เธอสูงเพียง 147 ซม. แต่เรื่องเซ็กซ์ของเธอก็ไม่หวั่น งานหวานก็หวานถึงใจ งานโยกย้ายบดคลึงก็เสียวถึงทรวง
ปี 2016 นี้จะเป็นปีของเธอหรือไม่ ต้องมารอลุ้นกันครับ

อายุ 22 ปี
ส่วนสูง 147cm
สัดส่วน B83cm(D) W60cm H85cm

6. Mana Sakura

จากดาวรุ่งหน้าใหม่ในวันนั้น เธอคือ No.1 ของ SOD ในวันนี้ หนูมานะจังที่เปรียบเสมือนดอกไม้ที่บานสะพรั่งเต็มวัยสาว
ความสดใสน่ารักที่เปี่ยมไปด้วยเสน่ห์ บทบาทเซ็กซ์ก็เล่นได้หลากหลาย อารมณ์ร่วมเต็มพิกัดที่เธอจัดให้แบบเต็มที่ ทำให้
เธอเป็นที่ชื่นชอบของหนุ่มๆมากมาย ปีนี้เป็นปีที่ 4 แล้วที่เธอเล่นหนังเอวี เธอกวาดรางวัลและเสียงชื่นชมมามากมาย
ไม่ว่าจะเป็นงาน SOD Award ซึ่งรางวัลหลักที่เธอได้คือ รางวัลนักแสดงหญิงที่ดีที่สุด  และรางวัลอื่นๆ รวมแล้วเธอรับไปถึง
6 รางวัล และได้รับรางวัลในเวทีนี้อีกในปี 2013 ในสาขานักแสดงหญิงยอดเยี่ยม

จากนั้นเธอก็ยังได้รับรางวัลใหญ่ในการประกวดเวที Sky PerfecTV! Adult Broadcasting Awards 2013 ในสาขา
นักแสดงหญิงหน้าใหม่ยอดเยี่ยมอีกด้วย และรางวัล Flash Award

ล่าสุดในปี 2015 เธอกลับมาอีกครั้งในเวที Sky PerfecTV! Adult Broadcasting Awards 2015 และคว้ารางวัล
นักแสดงหญิงที่ดีที่สุดไปครอง รวมถึงรางวัล Flash Award ครั้งที่สองอีกด้วย

ปล. เธอได้เข้าร่วมเป็นตัวละครในเกม Yakuza Zero: The Place of Oath จากผลโหวตที่แฟนๆ ลงคะแนนให้
เธอได้อันดับสองคือคะแนน 236,551 ครับ

นับว่าสาวมานะจังถือเป็นตัวเต็งที่น่ากลัวคนหนึ่งเลยทีเดียวนะครับ ใครที่เป็นแฟนคลับสาวผมสั้นคนนี้ ตามเชียร์กันครับ !!!

อายุ 22 ปี
ส่วนสุง 156 cm
สัดส่วน B89cm(F) W58cm H89cm

7. Yura Sakura

อยู่กับค่าย Kawaii มาครบ 2 ปีแล้วนะครับ สำหรับสาวสวยน่ารักสุดคิกขุคนนี้ เรียกได้ว่าเป็นเบอร์หนึ่งของค่ายเลยก็ว่าได้
ช่วงแรกๆ ก็หวั่นใจว่าจะย้ายค่ายเหมือนกัน เพราะปกติค่าย Kawaii ไม่ค่อยเก็บนางเอกไว้นานเท่าไหร่ หลายคนหมดสัญญา
ไปเล่นค่ายอื่นกันหมด เหลือแต่หนูยูระจังที่ยังไม่ไปไหน เรื่องบนเตียงก็ฟินได้ดูสบายตา ไม่ว่าจะแบบอ่อนหวานน่ารักหรือ
เร่าร้อนก็น่าดูไปทุกซีน สำหรับการเข้าชิงรางวัลของเธอจะทำสำเร็จหรือไม่ หนุ่มๆที่รักเธอทั้งหลายเอาใจช่วยด้วยนะครับ

อายุ 20 ปี
ส่วนสูง 156 cm
สัดส่วน  B83cm(D) W56cm H85cm

8. Ai Sayama

นางเอกสาวหุ่นเจ้าเนื้อ ที่มีหน้าอกหน้าใจเป็นไฟหน้าดูแล้วน่าเข้าไปซบเป็นอย่างยิ่ง อีกทั้งยังมีสะโพกสลาตัน
น่าบีบคั้นทั่วเรือนร่างของเธอเสียจริง สาวไอ ซายามะ เป็นอีกหนึ่งสาวที่อยู่ในวงการเอวีมายาวนาน เธอเปิดตัว
ในปี 2007 และมีผลงานเรื่อยมาจนถึงปัจจุบัน เป็นเวลากว่า 9 ปี เป็นขวัญใจหนุ่มๆ สายนมยิ่งนัก แฟนคลับ
คนชอบกินหนองโพรอลุ้นกัน

อายุ 27 ปี
ส่วนสูง 165 cm
สัดส่วน B98cm(H) W61cm H90cm

9. JULIA

สาวสวยหน้าลูกครึ่งขวัญใจมหาชนคนนี้เป็นอีกหนึ่งสาวทรงโตอีกคนของเวทีนี้ เรียกได้ว่าใหญ่ที่สุดเลยก็ว่าได้
เรือนร่างผิวพรรณที่แสนจะเพอร์เฟคและลีลาที่แสนจะประทับใจ ความร้อนแรงจัดจ้านและเซ็กซี่ทีเด็ดมากมาย
เธอครอบครองหัวใจของใครหลายๆคนให้หลงใหล ผลงานกว่า 6 ปี เชื่อได้เลยว่ามีลุ้นกันแน่นอน แม้ว่าปีที่แล้ว
เธอจะเข้าชิงในเวทีนี้ แต่ก็ไม่ได้สมหวัง ปีนี้จะเป็นอย่างไร แฟนคลับเป็นกำลังใจให้ด้วยนะครับ

อายุ 28 ปี
ส่วนสูง 157 cm
สัดส่วน B100cm(J) W55cm H84cm

10. Minami Hatsukawa

ปิดท้ายกันที่นางเอกสาวน่ารักตัวแทนจากค่าย Moodyz เธอเปิดตัวในปี 2014 มีผลงานมา 2 ปีแล้ว รูปร่าง
สัดส่วนกำลังดี ไม่อ้วนเกินไป และไม่ผอมบางเกินไป ผิวพรรณเนียนผ่อง สาวมินามิมีความน่ารักสดใสอยู่ในตัว
สำหรับเรื่องบนเตียงก็ไม่ได้ด้อยไปกว่าใคร พิสูจน์ได้ด้วยตัวคุณเอง เธอเคยเข้าชิงในเวทีนี้ แต่เป็นสาขานักแสดง
หญิงหน้าใหม่ยอดเยี่ยม แม้จะไม่ได้รางวัล แต่ก็ขอเอาใจช่วยเธอในการชิงชัยครั้งใหม่ก็แล้วกันครับ ใครเป็นแฟนคลับ
ส่งใจให้เธอกันครับ

อายุ 21 ปี
ส่วนสูง 156cm
สัดส่วน  B86cm(D) W59cm H88cm

ครบทั้ง 10 สาวของสาขานักแสดงหญิงยอดเยี่่ยม 2016 แล้วนะครับ รักใครชอบใครเชียร์ได้ แล้วมารอลุ้นประกาศผลกันครับ