-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ช๊อคครับ Yui Hatano AV เสียชีวิตจากเกลียวคลื่นสึนามิ  (อ่าน 3376 ครั้ง)

HaPpyHum

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

Yui Hatano JAV สตาร์เสียชีวิตในเหตุการณ์สึนามิ

JAV Star Yui Hatano ฆ่าตายในสึนามิ : นี้ได้รับการยืนยันว่านี่เป็นแผ่นดินไหวที่เลวร้ายที่สุดของประวัติศาสตร์ญี่ปุ่นและที่ห้าที่ใหญ่ที่สุดตั้งแต่ 1900 แผ่นดินไหวและคลื่นสึนามิญี่ปุ่นได้ดำเนินการหลายชีวิตบางส่วนที่ยังไม่ได้รับการบันทึกบัญชี มีอายุ 23 ปีรูปแบบที่สวยงามน่ารักและ JAV Star Yui Hatano แผ่นดินไหวที่เลวร้ายที่สุดเสียชีวิตในวันที่ 5 ของโลก? อันนี้เป็นข่าวลือ? ใครบ้างไหมที่รู้ยืนยันข่าวการตายของ Yui Hatano? มีอายุ 23 ปี Yui Hatano น่ารักแบบตายในสึนามิ? Thesr เป็นคำถามที่น่าเศร้าที่คนจำนวนมากกำลังค้นหาในGoogle เพื่อยืนยันข่าวการเสียชีวิตอายุ 23 ปีรูปแบบที่สวยงามน่ารักและ Yui Hatano เกิดเมื่อวันอังคารที่ 24 พฤษภาคม 1988

JAV Star Yui Hatano
ส่วนสูง : 163 เซนติเมตร
เลือด :
ตาสี ดำ
สีผม : สีดำ

มีการซุบซิบที่เกี่ยวข้องกับความเป็นไปได้นี้อายุ 23 ปีรูปแบบยุ้ยน่ารักและความสวยงาม Hatano เสียชีวิตในโศกนาฏกรรมญี่ปุ่นในขณะที่รัฐอื่น ๆ ที่เธอมีความปลอดภัยและเป็นอันตรายออกจากทาง มันยังไม่ได้รับการยืนยันเกี่ยวกับการตายของเธอ แต่อธิษฐานเพื่อความปลอดภัยของญี่ปุ่น

สึนามิที่เกิดต่อจากแผ่นดินไหวขนาด 8.9 - wreaked ความเสียหายพร้อมยืดใหญ่ของบนชายฝั่งทางตะวันออกเฉียงเหนือของญี่ปุ่นกวาดไกลบกและทำลายล้างจำนวนเมืองและหมู่บ้าน

lkkjjh lkkjjh ดาราAV

robschneider

• เด็กทะลึ่ง
Re: ช๊อคครับ Yui Hatano AV เสียชีวิตจากเกลียวคลื่นสึนามิ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 14 มีนาคม 2011, 21:49:56 »

ถ้าเป็นเรื่องจริงก็ขออโหสิกรรมด้วยครับ ที่เคยใช้หนังที่เธอแสดงสำเร็จความใคร่ให้ตัวเอง lkkjjh lkkjjh

ViperZ

• *
Re: ช๊อคครับ Yui Hatano AV เสียชีวิตจากเกลียวคลื่นสึนามิ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 14 มีนาคม 2011, 23:33:44 »

แงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงง  ghjk ghjk ghjk

darkloard99

• เด็กหัดเสียว
  • **
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 14 มีนาคม 2011, 23:55:14 »

อ่านข่าวงงๆ หรือว่าแปลเอาจากกูเกิ้ล แต่ขอแสดงความเสียใจด้วยครับกับผู้เคราะห์ร้ายทุกคน

blend_man17

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 15 มีนาคม 2011, 09:52:55 »

จริงเหรอ lhgfr lhgfr lhgfr

snooopy

• สุภาพกะน้องเค้าดีกว่าครับ แล้วสิ่งดีๆจะตามมาเองครับ ^_^
  • **
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 15 มีนาคม 2011, 10:38:28 »

ถ้าจริง ก็น่าเสียดายๆๆๆ ไปก่อนเวาลาอันควร lkkjjh

แต่ก็ขอแสดงความเสียใจกับผู้เคราะห์ร้ายทุกท่านเช่นกันครับ  vbnn
แพ้คำว่า.............รัก

pulohid

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 15 มีนาคม 2011, 11:00:16 »

hello baby

• *
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 15 มีนาคม 2011, 12:17:22 »

ขอให้ไปสู่สุขคตินะคับ..

bam2522

• เด็กทะลึ่ง
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 15 มีนาคม 2011, 12:32:11 »

เห็นผลงานเธอบ่อยๆ ไว้อาลัยกับเธอ+ขอบคุณกับผลงานแจ่มๆของเธอครับ ;khhg

olelemon

• กรรมการเวป
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-2
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 15 มีนาคม 2011, 13:40:43 »

ouiy  ขอให้ไปสู่สุขตินะครับผม

pongkub

• *
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 16 มีนาคม 2011, 10:41:48 »

ถ้าเป็นเรื่องจริงก็ขออโหสิกรรมด้วยครับ ที่เคยใช้หนังที่เธอแสดงสำเร็จความใคร่ให้ตัวเอง lkkjjh lkkjjh
ถูกใจเอาไป 5 กะโหลก ;kljj

super T

• ว๊องแมน
  • *
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 16 มีนาคม 2011, 14:02:31 »

..เสียดายอ่ะ..

..หน้าหวานซ๊า..

มอมอ๑๙๗๓

• ถ้าเรามีของดีลูกค้าจะตามมาเอง
  • กรรมการเวป
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +3/-0
    • ตามติดชีวิตมอมอ
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 16 มีนาคม 2011, 15:59:43 »

RIP
 uilo
https://s.lazada.co.th/s.OqDJq?cc
เชิญชม รวมลิงค์ โพสภาพเซ็กซี่ ชอบกดไลค์ให้ด้วย
http://www.facebook.com/pages/Mormor-1973CMX/139564422777496?sk=wall