-->

ผู้เขียน หัวข้อ: จำปีหอม Malada แยกต้นเกว๋น คันคลองทางขึ้นสะเมิง  (อ่าน 1975 ครั้ง)

starblink

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

วันก่อนผ่านไปเห็นร้านนวดท่าทางคงเปิดมาไม่นาน ชื่อ "จำปีหอมนวดแผนไทย"
นวดไทยชั่วโมงละ 200 นวดออยธรรมดา ชั่วโมงละ 300
ห้องนวดออยอยู่ชั้นสาม มีสองเตียง ผ้าม่านกั้น ไม่ค่อยเป็นส่วนตัวเท่าไหร่ ได้อาบน้ำก่อนเพิ่มความสดชื่น
จัดนวดออยไปสองชั่วโมง หมอผอมๆ เงียบๆคุยน้อย อายุสักสามสิบกว่า นวดดีใช้ได้ ไม่เฉี่ยวอย่างมีนัยยะสำคัญ ผ่านไปด้วยความเรียบร้อย
รอบที่สองมานวดออยอีก เจอหมอคนเดิม เริ่มคุ้นเคย คุยกันมากขึ้น เริ่มนวดลึกขึ้น แต่ก็ไม่มีอะไร มานวดเฉยๆ เฉี่ยวบ้างถือเป็นของแถม
นวดเสร็จทิปตามปกติ (ปกติผมทิป 100-200 บาท)
สังเกตตอนเดินขึ้นลงสองรอบที่ผ่านมา เห็น สส.ตอนปลาย น่ารักใช้ได้อยู่คนนึง แต่ก๋ผ่านไป
ครั้งที่ 3 เข้ามาเจอป้า สว. 50+ นั่งรับแขกอยู่ ก็จะนวดตามปกติ ออยสองชั่วโมง แกถามเลือกหมอไม๊ เราก็ปากลั่นไปใครก็ได้ครับ ในใจเผื่อได้เจอ สส.คนนั้น ปรากฏว่า ป้าแกจัดเองเลย...  eta07
มีเค้าว่าตอนสาวๆแกน่าจะสวยอยู่ แกนวดไปเราก็แกล้งตาย แต่แกนวดเฉี่ยวตลอด... จนน้องชายลุกขึ้นมาได้
ไม่นะ.. ไม่นะ.. แกพูดเพราะมากเอาใจสารพัด จะช่วยให้เราผ่อนคลาย หายเครียด แต่ตอนนั้นกลับเริ่มเครียด
ในที่สุดก็ได้ทิปไป 500..  piuyty
หลังจากนั้น กลับมาอีกครั้ง แกอยู่คนเดียว หนีไม่ทันแล้ว จัดออย 1 ชั่วโมง บอกมีเวลาแค่นี้
รอบนี้ นวดหลับแกล้งตาย ปลุกขึ้นแต่ไม่ใจอ่อนแล้ว..
หลังจากนั้น ไม่กล้าไปอีกเลย กลัวเจอป้า.. จริงๆแกดีนะครับ เพียงแต่อยากนวดกับคนรุ่นใกล้ๆกันหน่อยก็ยังดี
ใครเคยไปร้านนี้ มีประสบการณ์อย่างไรมาเล่ากันหน่อยนะครับ

ป.ล.แถวแยกนั้น มีร้านนวดอีก 2-3 ร้าน เป็นไปบ้าง ใครเคยใช้บริการบ้างครับ

sundayonly

• เด็กทะลึ่ง
Re: จำปีหอม Malada แยกต้นเกว๋น คันคลองทางขึ้นสะเมิง
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 21 กรกฎาคม 2018, 14:20:38 »

ร้านนี้เคยลองไปครั้งนึงครับ เจอพี่ ผญ ผอม ๆ ที่คุณ starblink เจอเลยครับ
แต่ของผมแกเฉี่ยว ปาด เปิดผ้าเฉย 555 นวดกำลังได้ฟิลเลย เอาผ้ามาปิดเฉย ละบอกว่าไปช่วยเองนะ 555 wq
แต่ผมไม่ยอม จ่ายตามเรทปกติ ก็สุขสมอารมณ์หมายไป

- ผมไปครั้งนั้นเห็นแต่ สว ไม่เห็น สส ต้องลองไปวะดดวงอีกรอบ 555
- แถว ๆ คันคลองนี่ผมพึ่งเจอแบบประมาณนี้ร้านแรกนะ ยกเว้นอีกร้านที่ตรงหัวมุมก่อนถึงร้านก๋วยเตี๋ยวปลา เป็น สว หมดทั้งร้านเลยถอยไปตั้งตัวก่อน 555

49bluesky

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
Re: จำปีหอม Malada แยกต้นเกว๋น คันคลองทางขึ้นสะเมิง
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 25 กรกฎาคม 2018, 20:09:59 »

ขอบคุณครับ การบ้านของนักสำรวจยอดเยี่ยมเสมอ อาจกล่าวได้ว่านี่เป็นการบ้านแรกของร้านบนถนนสายนี้ ผมได้หมดทุกแนว ออกจะชอบ milf ด้วยซ้ำเพราะนวดเป็น รู้ใจ ไม่งอแง ต้องขอตามรอยครับ

nineart

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 26 กรกฎาคม 2018, 13:08:19 »

ต้องไปลองดูแล้ว 55

49bluesky

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 21 ตุลาคม 2018, 11:39:49 »

ตามไปสำรวจมาแล้วครับ สถานที่และทำเลดีมากๆ เข้าไปถึงเจอ สว ดังที่กล่าวกันไว้ คือพี่ อ. อ่าว จะถอยก็ไม่ทันแล้วประกอบกับเวลามีน้อยก็เลยไหนๆมาถึงที่แล้วก็จัดนวดออยไป แกก็พาขึ้นไปชั้นสาม แต่ขึ้นไปเจออีกคนนึงกำลังเก็บห้อง ทราบว่าเป็นน้องสะใภ้เจ้าของร้านชื่อ อ. ดูทรง milf จริงๆ ผมนี่เสียดายเลย  แต่พี่ อ. สว ก็นวดออยสบายดีครับ ระหว่างนวดก็มีเฉี่ยวนิดๆพอเป็นสัญญาณ ทำให้เสาตั้งขึ้นมา พอนวดหลังเสดให้นอนหงาย ก็หงายขึ้นมาชี้หน้าพี่แก แกถึงเอาผ้ามาโยนปิดให้ ก็นวดไปเรื่อยๆผมก็ทำทีแกล้งตาย สุดท้ายแกก็นวดจนผ้าร่นไปแล้วก็ถามเองเลย ก็จบไปที่ระดับต้น ก็ถือว่าได้จบแล้วกันครับ ว่าแต่ท่านใดเคยขึ้นกับ อ. milf คนนั้นบ้างครับช่วยเล่าสู่กันฟังบ้าง

ป.ล. ระหว่างทางมีร้านร้อยพันจันทร์ ไม่ทราบเป็นอย่างไรท่านใดเคยสำรวจแล้วบ้างครับ