-->

ผู้เขียน หัวข้อ: กระทู้คลายเครียดครับ  (อ่าน 3538 ครั้ง)

HOT-ROD

• V.I.P.
  • เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
กระทู้คลายเครียดครับ
« เมื่อ: 18 มีนาคม 2011, 13:57:54 »

ช่วยนี้รู้สึกเครียดๆ มาหาอะไรคลายเครียดกันหน่อยดีกว่า
ผมเริ่มก่อนเลยนะครับ

มีกระเทยแก่นางหนึ่ง . . .. เธอช่างอาภัพเหลือเกิน
ห่างหายอาการผู้ชายตกถึงท้องมานานหลายสัปดาห์ บัดนี้ . . . เธอเกิดความกระหายอย่างมาก จึงแปลงกายเพื่อออกล่าเหยื่อผู้ชายตามต้องการ !!!!
คืนที่หนึ่งผ่านไป เธอ . . ..ก็หาจิกผู้ชายไม่ได้ตามที่ต้องการ
กระทั่งคืนที่สอง
เธอ . . ..ก็ยังไม่มีความสามารถที่จะจิกได้
ด้วยความกระหายอยาก เธอจึงได้ความคิดใหม่ขึ้นมา
เช้าวันรุ่งขึ้นเธอก็ไปตลาดเพื่อหาซื่อมะเขือยาวเพื่อการทดแทน
เธอเดินหาอยู่นานพอสมควรก็ไปเจออยู่ร้านหนึ่งซึ่งเธอหยิบมะเขือยาวนั้นมาทดลองจับดู
โอ้!! ตามขนาดที่ด้องการทั้งกว้างแล! ะยาว (คิดอยู่ในใจ)
เธอจึงบอกแม่ค้าว่า . . . เอาอันนี้แหละ ขอซื้ออันเดียวขายมั้ย
แม่ค้าตอบว่า ..... ขายจ้ะ
เธอบอกให้แม่ค้าใส่ถุงได้เลย
กระเทยแก่ยืนยิ้มกรุ้มกริ่มดีใจที่จะได้สมดังที่ใจต้องการ
ด้วยความหวังดีของแม่ค้า แม่ค้าก็หั่นมะเขือยาวนั้นเป็นแว่นแว่น
กระเทยแก่หันไปเห็นก็ร้องกรี๊ด ด้วยความโกรธ แล้วด่าแม่ค้านั้นว่า. . ..
อ๊าย !!!!! อีนี่ . . . ใครสั่งให้แกหั่นมะเขือยาว แกเห็นตูดของฉันเป็นกระปุกออมสินหรือไง   kjhg

สูงส่งแต่ไม่เย่อหยิ่ง ชนะแต่ไม่ลำพอง ปราดเปรื่องแต่รู้จักลงจากเวที เข้มแข็งแต่มีความอดกลั้น

pulohid

• V.I.P.
  • เด็กหัดเสียว
  • *
Re: กระทู้คลายเครียดครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 18 มีนาคม 2011, 15:16:43 »

ฮาดีครับ uiuo

Bear69

• **
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 19 มีนาคม 2011, 07:11:19 »

ชอบครับ  อ่านแล้วเห็นภาพกระปุกออมสินเลย

HOT-ROD

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 19 มีนาคม 2011, 22:26:18 »

จัดไปอีกเรื่องคับ.....................

| | | เรื่องเล่า จากโรงพยาบาลแห่งหนึ่งใน จ.ชลบุรี | | |
คือ .... เรื่องมันมีอยู่ว่า

ที่โรงพยาบาลแห่งหนึ่งมีคนไข้ตายบนเตียงเดียวกันซ้ำ ๆ แล้วหลายคน

ที่น่าแปลกคือทุกศพตายเมื่อห้าโมงเช้าวันอาทิตย์

โดยหมอเล็กหมอใหญ่ไม่อาจให้คำอธิบายได้ ( ไม่เชื่ออย่าลบหลู่ )

บ้างก้อร่ำลือถึงความเฮี้ยนที่หลาย ๆ คนได้ยินมา ,

บรรดาคุณหมอจึงตัดสินใจลงไปที่ห้องผู้ป่วย

เพื่อตรวจสอบหาสาเหตุการตายในวันอาทิตย์หน้า

กระทั่งถึงเช้าวันอาทิตย์ที่ทุกคนรอคอย 2-3 นาทีก่อนจะห้าโมงเช้าทั้งหมอและพยาบาลต่างรอคอยอย่างลุ้นระทึก

แอบมองอยู่ข้างนอกห้องว่าจะมีอะไรเกิดขึ้น

ต่างคนต่างกำหลวงพ่อประจำตัว ปากก็คอยสวดมนต์อยู่ตลอดเวลา

ด้วยความหวาดกลัวและลุ้นว่าจะเห็นวิญญาณเฮี้ยนหรือไม่

จนเข็มนาฬิกาเดินมาที่ 11 นาฬิกา บรรยากาศก้อเย็นเฉียบขึ้นโดยฉับพลัน

ไร้เสียงรบกวนใด ๆ แม้เสียงลมหายใจก้อแทบจะไม่ได้ยิน

และแล้วทันใดนั้น ก็เกิดเรื่องไม่คาดฝันขึ้น เมื่อ..................

พนักงานทำความสะอาดคนใหม่ซึ่งทำงาน ( เฉพาะวันอาทิตย์วันเดียว ) ก้อเดินเข้ามาในห้องผู้ป่วย

จากนั้นก้อถอดปลั๊กเครื่องช่วยหายใจออกแล้วเสียบปลั๊กเครื่องดูดฝุ่นแทนและทำความสะอ
าดต่อด้วยความสบายใจ....

โอ้! พระเจ้าช่วยกล้วยทอด เรื่องจริงหรือนี่ ความจริงปรากฏว่าทำไมคนไข้ถึงตายเวลา 11.00 น. ทุกวันอาทิตย์

kjhg kjhg kjhg kjhg
สูงส่งแต่ไม่เย่อหยิ่ง ชนะแต่ไม่ลำพอง ปราดเปรื่องแต่รู้จักลงจากเวที เข้มแข็งแต่มีความอดกลั้น

Bear69

• **
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 21 มีนาคม 2011, 03:13:25 »

จิงๆน่าจะตายทั้งชั้นนะครับ

HOT-ROD

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 23 มีนาคม 2011, 01:38:13 »

--------------------------------------------------------------------------------
    วันที่รอคอย เรื่อง   ขอขึ้นเงินเดือน เรียน 
     ผู้จัดการฝ่ายบุคคล
           กระผม นายจู๋ มีความประสงค์ขอขึ้นเงินเดือนโดยมีเหตุผลดังต่อไปนี้       
      >>1. กระผมเป็นผู้ใช้แรงงาน   
      >> 2.กระผมทำงานในที่ลึกมาก                               
      >> 3. กระผมต้องสอดหัวเข้าไปก่อนทุกครั้งที่ทำงาน
      >> 4.กระผมไม่มีวันหยุดสุดสัปดาห์และไม่เคยหยุดวันนักขัตฤกษ์
      >> 5. กระผมทำงานในที่มีสภาวะแวดล้อมอับชื้น
      >> 6.กระผมทำงานในที่มืดและไม่มีอากาศถ่ายเท
      >> 7.กระผมทำงานในที่ร้อนอบอ้าว
      >> 8.กระผมไม่เคยได้รับค่าล่วงเวลา 
      >> 9.กระผมทำงานที่เสี่ยงกับโรคติดต่อ
            จึงเรียนมาเพื่อโปรดพิจารณา                         
      ขอแสดงความนับถือ                                                   
      (นายจู๋ กาเจี้ยว)
      --------------------------------------------------------
       จดหมายตอบจากทางฝ่ายบุคคล  เรียน   นายจู๋  กาเจี้ยว                                                                                                                                                                          เนื่องจะคณะกรรมการได้พิจารณาแล้วเห็นว่า คุณไม่สมควรได้รับการขึ้นเงินเดือนเป็นอย่างยิ่ง
เนื่องจากขาดคุณสมบัติ ของการเป็นพนักงานที่ดีหลายประการ ดังที่ได้แจ้งหลายละเอียดดังนี้
      >>1.คุณไม่ได้ทำงาน 8 ชม / วัน 
      >> 2.คุณงีบหลับหลังจากเสร็จงานเสมอ
      >> 3.คุณไม่ทำตามคำสั่งบ่อยๆ
      >> 4.คุณไม่ชอบทำงานในที่ประจำของคุณ และชอบแว๊บไปรับงานที่อื่นบ่อยๆ
      >> 5.คุณมักไม่ทำงานโดยไม่แจ้งให้ทราบล่วงหน้า และหลายครั้งที่หยุดงานกลางคัน
      >> 6.คุณไม่มีความเป็นผู้นำ ต้องอาศัยแรงกระตุ้นจากภายนอกให้ทำงาน
      >> 7.คุณทิ้งให้ที่ทำงาน สกปรกเลอะเทอะทุกครั้งเมื่อเสร็จงาน
      >> 8.คุณมักไม่ชอบปฎิบัติตามกฎแห่งความปลอดภัย โดยไม่สวมอุปกรณ์ป้องกัน
      >> 9.หลายครั้งคุณไม่สามารถทำงานควบสองกะต่อเนื่องได้
              จึงเรียนมาเพื่อทราบ 

design17

• บ่หล่อ รุงรัง เสียงดัง ง่าว
  • X5 Club
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 23 มีนาคม 2011, 16:20:02 »

อ่านทั้ง 3 เรื่อง เริ่มคลายเครียดสุดยอด

HOT-ROD

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 24 มีนาคม 2011, 02:18:29 »

มาดูกันนะว่าชาติที่แล้วคุณเป็นอะไรตาย....
เกิดวันที่เท่าไหร่?

1.โดนเพื่อนข้างบ้าน
2.โดนคนบ้า
3.ยายแก่
4.โดนขอทาน
5.โดนหมาบ้า
6.โดนอาแปะ
7.โดนพี่ชาย
8.โดนน้องชาย
9.โดนพี่สาว
10.โดนน้องสาว
11.โดนคนโรคจิต
12.โดนอาม่า
13.โดนเด็กเสิร์ฟ
14.โดนภรรยา
15.โดนคนต่างชาติ
16.โดนเด็กวัด
17.โดนเอเลี่ยน
18.โดนมนุษย์ต่างดาว
19.โดนคนต่างด้าว
20.โดนคนขายยาบ้า
21.โดนแม่บ้าน
22.โดนพ่อบ้าน
23.โดนนักธุรกิจ
24.โดนกระเป๋ารถเมล์
25.โดนคนขับแท๊กซี่
26.โดนคนในบอร์ด
27.โดนเกย์
28.โดนคนทำอาหาร
29.โดนเด็กทารก
30.โดนคนขายไก่
31.โดนนักกายกรรม

เกิดเดือนอะไร นับไปตามเลข

เช่น มกรา 1 กุมภา 2 มีนา 3

1.ยิงหัวตาย
2.รุมโทรมตาย
3.วางเปลือกกล้วยไว้ลื่นหกล้มหัวทิ่มตาย
4.จิ้มตูดจนริดสีดวงแตกตาย
5.ดินสอจิ้มตาตาย
6.ขับรถทับตาย
7.พาวเวอร์สแลมตาย
8.ใช้หมัดปืนกลยางยืดยิงตาย
9.สะกัดขาหัวทิ่มตาย
10.ผลักตกบันไดตาย
11.วางยาในมายมิ้นท์ให้กินตาย
12.กระทืบตาย

เกิดวันอะไร เป็นคำตอบสุดท้าย

จันทร์ : เพราะไปแย่งขนมเขา
อังคาร : เพราะไปล้อชื่อพ่อเขา
พุธ : เพราะมองหน้ากวน teen ใส่เขา
พฤหัส : เพราะเดินเหยียบเท้าเขา
ศุกร์ : เพราะไปทำหน้าหื่นใส่เขา
เสาร์ : เพราะไปชนเขาจนล๊อตเตอรี่รางวัลที่ 1 ตกท่อ
อาทิตย์ : เพราะเตะหมาเขา

แล้วเอาคำตอบทั้ง 3 ข้อ ของคุณมาเรียงต่อกันดูโลด

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 24 มีนาคม 2011, 02:30:09 โดย HOT-ROD »

HOT-ROD

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 24 มีนาคม 2011, 02:21:05 »

ของผมตายเพราะ
โดนภรรยาวางเปลือกกล้วยไว้ลื่นหกล้มหัวทิ่มตายเพราะไปล้อชื่อพ่อเขา  piuyty

HOT-ROD

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 24 มีนาคม 2011, 02:28:01 »

อันนี้ของเพื่อนผม

โดนหมาบ้าผลักตกบันไดตายเพราะไปแย่งขนม  piuyty

Bear69

• **
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 24 มีนาคม 2011, 06:36:07 »

ของผม
โดนกระเป๋ารถเมล์สะกัดขาหัวทิ่มตายเพราะมองหน้ากวน teen ใส่เขา

ptnp

• เที่ยวสนุกตามวัย ให้เกียรติผู้บริการ
  • V.I.P.
  • แตกหนุ่ม
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-1
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 24 มีนาคม 2011, 11:34:13 »

โอ.. แต่ละเรื่องเด็ดๆ
ชอบเรื่องมะเขือยาวครับ

design17

• บ่หล่อ รุงรัง เสียงดัง ง่าว
  • X5 Club
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 25 มีนาคม 2011, 12:24:51 »

ป๊าดดดดด  ผมเพราะไปทำหน้าหื่นใส่น้องสาวเลยโดนพาวเวอร์สแลมตาย   อันนี้แค่ทำหน้าหื่นนะ  ไม่อยากจะคิดว่าถ้า....จะเปนเช่นไร

jobza

• *
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 02 เมษายน 2011, 14:43:01 »

โชคดีที่ไม่ได้เกิดเป็นมะเขือยาว zad

madcatz

• *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-3
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 11 มิถุนายน 2011, 03:37:03 »

โดนคนบ้าบอดี้แสลป์ตายเพราะเตะหมา,,  piuyty piuyty piuyty piuyty

Bangsaen Coyote

• โอมมะลึกตึ๊กตักเงินนักๆสาวหุม
  • *
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-2
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 13 มิถุนายน 2011, 16:06:30 »

ผมโดนมนุษย์ต่างดาวเพราะวันนั้น... คนละเรื่องเลยทีมอะไรไม่รู้เก่งโคตรๆ!!!วันนั้นเลยตาย 3-1 uilo
ร้านบางแสน
301 ถ.เจริญราษฎร์ ต.วัดเกตุ อ.เมือง จ.เชียงใหม่ 50000
โทร 053-306172

chiew1829

• *
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 20 กรกฎาคม 2011, 15:30:37 »

โดนมนุษย์ต่างดาวเอาดินสอจิ้มตาตายเพราะเตะหมาเขา
โหดดีนะกับหมาเนี่ย

Chongnewy

• เด็กทะลึ่ง
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 16 เมษายน 2014, 08:11:58 »

สรุปได้หยอดกระปุกป่าวครับ  wq