-->

ผู้เขียน หัวข้อ: วิธีแก้เคล็ด  (อ่าน 2014 ครั้ง)

design17

• บ่หล่อ รุงรัง เสียงดัง ง่าว
  • X5 Club
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1
วิธีแก้เคล็ด
« เมื่อ: 25 เมษายน 2012, 12:45:24 »

ลำดวน สาวน้อยอายุ 16 ขี่ควายตัวโปรด และก็เป็นควายตัวเดียวที่มีอยู่ นำไปเลี้ยงกลางทุ่ง..
ขณะที่ลำดวนกำลังขี่ควาย พาควายกินหญ้า ก็ผ่านที่นาตาอํา ตาอําซึ่งเห็นลำดวนตั้งแต่ตีนเท่าฝาหอย ก็จึงชวนลำดวนเสวนา ขณะที่กำลังเสวนากันอยู่นั้น.. ลำดวนได้ตดออกมาดังป๊าดดด.. ตาอําจึงอุทานออกมาว่า..
" อีลำดวน ทำไมเอ็งถึงอายุสั้นยังงี้.. เอ็งรู้หรือป่าว ว่าคนที่ตดบนหลังควายนะ มันจะต้องตายวัน.. ตายพรุ่ง.. "   
ลำดวนได้ยินอย่างงั้น ก็สะอื้นออกมาว่า " แล้วววว.. มันมีวิธีแก้เคล็ดหรือป่าวจ๊ะตา หนูยังไม่อยากตาย ตาช่วยหนูหน่อยนะจ๊ะตา.. "
" มันก็พอมีหนทางอยู่นะ วิธีแก้เคล็ดนะ ก็เอ็งจะต้องรีบหาผัวให้เร็วที่สุด " ตาอําได้ทีสำทับ
" งั้นตาต้องช่วยหนูทีนะจ๊ะ หนูขอร้องละ หนูยังไม่อยากตายจ๊ะตา " ลำดวนระรําระรักออกมา
ตาอํากระหยิ่มใจ " นี่ข้าเห็นว่าเอ็งเป็นลูกเป็นหลานนะ ข้าจะช่วยเอ็งแก้เคล็ดให้ก็แล้วกัน "
...
   เมื่อแก้เคล็ดเรียบร้อยแล้ว ตาอําก็นั่งก้นจําเบ้าอยู่ที่พื้นดิน หายใจหอบ แฮ่ก ๆ ส่วนลำดวน โดดขึ้นไปบนหลังควายอีกครั้ง แล้วก็เบ่งออกมาได้อีกป๊าดดด.. แล้วโดด ผุง ! ลงมานอนกับพื้น ปากบอก " ตาจ๊ะ.. ตาต้องช่วยหนูนะ ไม่งั้นหนูตายแน่ๆ จ๊ะตา "
ตาอําจึงช่วยแก้เคล็ดให้ลำดวนอีกครั้ง.. คราวนี้ตาอํานอนหงายเหยียดกับพื้น หายใจหอบ แฮ็กๆ ส่วนลำดวนโดดขึ้นบนหลังควายอีกครั้ง แล้วค่อยๆ เค้น ออกมาได้อีกปู๊ดดด..

ตาอําจึงตะโกนบอกลำดวนไปว่า " โอ๊วว.. อีลำดวน ให้มึงตดให้ขี้แตกขี้แตน กูก็ไม่สน.." 

lee884

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
Re: วิธีแก้เคล็ด
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 14 กรกฎาคม 2012, 14:43:05 »

ACT_7i

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 28 พฤษภาคม 2013, 22:14:04 »

ขนาดนั้นเชียวรึ hgjhg

Chongnewy

• เด็กทะลึ่ง
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 13 เมษายน 2014, 10:11:25 »

ตาไม่ไหวละหรอ  eta07

kamalaxp

• เด็กทะลึ่ง
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 17 เมษายน 2017, 00:33:44 »

thuynaja

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • Country: 00
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 24 สิงหาคม 2017, 23:08:01 »

5555 ชอบคับ