-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ร้านน้องเติ้ล ลำพูน  (อ่าน 926 ครั้ง)

unknower

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
ร้านน้องเติ้ล ลำพูน
« เมื่อ: 21 กุมภาพันธ์ 2012, 20:12:06 »

อยากรู้ว่า สถานะการณ์ร้านตอนนี้เป็นยังไงบ้างครับ ไม่ได้ผ่านไปนาน ช่วงนี้เมื่อยเนื้อเมื่อย...ตัวทุกวันเลย อยากจะไปนวดให้หายเหนื่อย (ไม่ถึงระดับ3 นะครับ ขอแค่ 1-2 เขินนนนนน ) มีท่านเทพคนไหนได้ไปใช้บริการ เมื่อเร็วๆนี้มาบ้างไหมครับช่วยแนะนำเรื่องการเลือกหมอนวด และค่าใช้จ่ายให้ด้วยสิครับ  ขอบพระคุณล่วงครับ ;khhg
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 21 กุมภาพันธ์ 2012, 23:34:55 โดย unknower »

unknower

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
Re: ร้านน้องเติ้ล ลำพูน
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 22 กุมภาพันธ์ 2012, 18:13:11 »

ขอโทษนะครับ ขอดันนิงนึงเผื่อบางท่านไม่ได้เข้ามาในกระทู้รวม นวดแผนโบราณ แต่ถ้าผิดกฏของเว็บก็ต้องขอโทษด้วยจริงๆ ครับ  scary

seantun

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 23 เมษายน 2012, 19:07:36 »

รอคนมาส่งการบ้านอยู่ครับ  khjhgg

topseries

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • Country: 00
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 24 เมษายน 2012, 15:04:56 »

ช่วงปีใหม่ไปแล้วปิดครับ  ช่วงนี้คงเปิดแล้ว  ยังไม้ได้ไปสำรวจ

คำปัน

• เด็กทะลึ่ง
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 09 พฤษภาคม 2012, 17:38:34 »

เคยนวดที่ระดับ 1  จากหมอสองคน ของร้านนี้

หนึ่งในนั้น ย้ายไปทำที่อื่นแล้ว ส่วนอีกหนึ่ง เห็นว่าลาไปรับจ๊อบที่มาเลย์ อีกสองเดือน จึงจะกลับ dsgjsd

ฝีมือระดับหนึ่งของที่นี่ดีมากๆ น่าจะเป็นการนวดกระษัยที่แท้จริง ไม่เน้นนวดเพื่อให้เสร็จ อย่างเดียว

เหมือนที่อื่น  pongz

หมอที่นี่อาจจะดู สว นิดหน่อย แต่สำหรับผมแล้วถูกใจเพราะชบคนมีอายุซักหน่อย เขินนนนนน

ถ้าไปใช้บริการลองถามหา หมอที่ชื่อน้ำเย็นดูนะครับ

topseries

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • Country: 00
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 31 พฤษภาคม 2012, 09:20:14 »

ไปมาเมื่อวานตอนเย็น ก็ต้องมาอัพเดทกันหน่อย เข้าไปมีหมอเหลืออยู่คนเดียว นอกนั้นพักและออกไปนวดข้างนอก
ขึ้นห้องจัดนวดไทยไปหนึ่งคร์อท นวดไปได้สักยี่สิบนาที หมอถามจับกษัยไหม  ตกลงราคาอยู่ที่ 700 รวมแล้ว 
นวดกษัยดีมาก ไม่เร่งให้เสร็จ กดเส้น  ไล่เส้นเยี่ยม จากการถามหมอ หมอบอกเรียนมาจากหาดใหญ่ แต่หมอคนนี้มีดีตรง
ไฟหน้า จับแน่นมือไม่เละ ข้างล่างไม่รู้ไม่ได้สำรวจ  วันนี้ว่าจะไปซ้ำอีกรอบ  ghjk