-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ประสบการณ์ร้านนวดคาราโอเกะ  (อ่าน 956 ครั้ง)

pud

• แอบหื่น
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
ประสบการณ์ร้านนวดคาราโอเกะ
« เมื่อ: 10 ธันวาคม 2013, 22:26:56 »

ห่างหายจากบอร์ดมานาน ไม่กี่วันที่ผ่านมามีโอกาสไปธุระลำพูน เคยได้อ่านจากหลายท่านแนะนำสถานที่ที่ลำพูนเลยไปเสาะหา ร้านแรกตรงทางเข้าสถานีรถไฟ เป็นร้านคาราโอเกะด้วย นวดด้วย เข้าไปเรียกน้องขึ้นห้องให้นวดน้องบอกนวดไม่เป็น ljhgf เลยถามต่อแล้วทำไรเป็น ตอบอย่างไม่ลังเล"อย่างว่าเป็นอย่างเดียว" wq แล้วก็สาธยายว่า ทำอย่างงี้ต้องจ่ายเท่านี้ อย่างงี้ต้องจ่ายเท่านี้ สัมภาษณ์เสร็จออกเลยครับ uilo เลยมาต่อที่สถานีขนส่ง คงน่าจะเวิร์ค แต่ก็เป็นนวดกับคาราโอเกะเหมือนกัน เลยลองเข้าไปอีกครั้ง สรุปเหมือนกันเลย dsgjsd ผมไม่ค่อยออกนวดนอกสถานที่เท่าไหร่แต่ก็ได้ประสบการณ์ว่า ร้านนวดที่มีคาราโอเกะด้วย เด็กๆ เขาจะนวดไม่เป็นครับ ให้นาบเป็นอย่างเดียว eta07

manop

• แตกหนุ่ม
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
Re: ประสบการณ์ร้านนวดคาราโอเกะ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 10 ธันวาคม 2013, 22:45:14 »

น้องๆๆ เป็นไงบ้างครับ พอได้ไหมครับ

nan01

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
Re: ประสบการณ์ร้านนวดคาราโอเกะ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 12 ธันวาคม 2013, 02:03:10 »

ค่าเสียหายเท่าไหร่ครับ
แล้วน้องๆ เป็นอย่างไรบ้างครับ

pud

• แอบหื่น
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 12 ธันวาคม 2013, 02:31:23 »

เรียกค่าเสียหายอย่างต่ำตั้งหนึ่งใบเทาครับ อาจเป็นเพราะผมแสดงท่าทีที่ไม่เคยเข้าแบบนี้มาก่อนก็ไม่รู้ ส่วนเด็กนวดก็เป็น เด็กนั่งร้านคาราโอเกะนั่นแหละครับ

คำปัน

• เด็กทะลึ่ง
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 19 ธันวาคม 2013, 09:44:28 »

แล้ว จุดประสงคืท่านคืออะไร หละครับ

ถ้าจะเอานวดคลายเส้นด้วย+นาบด้วยนี่หายากนะ   ส่วนใหญ่จะเน้นนาบอย่างเดียว

แตต่ถ้าต้องการนวดด้วย ก็ถามที่ร้านเลยยว่าคนไหนนวดเป็นบ้าง ร้านเค๊าก็จะมีแนะนำให้ (แต่ต้องทำใจหน่อยว่า ส่วนใหญ่จะ สว)

ร้านที่ท่านไปมานั้น เจ้าของร้านเป็นเจ้าเดียวกัน นโยบายการให้บริการก็จะเป็นแนวนี้

แถวลำพูน ถ้าจะเอานวดด้วย ผมแนะนำมินท์มาย แถวๆหนองเป็ด  หมอส่วนหนึ่ง จะเคยทำงานนวดมาก่อน (ร้านบอส)

ให้เวลาน้องเค๊านวดหน่อย (ตอนแรก)แล้วก็ค่อย ต่อออย่างอืน

หมูอยู่ตึก

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 20 ธันวาคม 2013, 17:12:46 »

อืม ถ้าเป็นเรา จะจัดไป  1  ดอกเลย  แล้ว ค่อยไปหาป้าๆ นวด เสียอีก 300 เป็น 1300  น้ามแตก ด้วย ได้นวดด้วยดีไหม