-->

ผู้เขียน หัวข้อ: อยากแทงแต่ไม่แข็ง...เสือเฒ่าหมดลาย...  (อ่าน 376 ครั้ง)

tairoop

• V.I.P.
  • เด็กหัดเสียว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0

เงี่ยนแต่ไม่แข็ง อยากเอานกเขาไม่ตื่น  กำลังเอาอยู่ก็หดซะงั้น.....มันทรมานจิตใจกันเหลือเกิน  แต่ผมลองมาแล้วลองกับตัวเอง เคสผม  เอารอบเดียวเหนื่อย...จอด  ตอนนี้ พักซักนิดต่อรอบสองได้ แถมไม่หดกลางทางไม่ต้องบิ้วกันใหม่ให้เสียเวลา ไม่เป็นอันตรายต่อสุขภาพ กินได้ทุกวัน ชายหนุ่มกินได้ ชายแก่กินดี ราคาไม่แพง ...กาแฟผสมโสม ครับ อยากรู้รายละเอียดโพสแล้วผมจะ PM ไปบอกรายละเอียดยิบย่ิอยครับ  lowwww

juliusxii

• **
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
Re: อยากแทงแต่ไม่แข็ง...เสือเฒ่าหมดลาย...
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 04 กันยายน 2012, 11:21:13 »

fhgj fhgj จัดมาคับ อย่าให้เสีย อิอิ  fhgj fhgj

tairoop

• V.I.P.
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
Re: อยากแทงแต่ไม่แข็ง...เสือเฒ่าหมดลาย...
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 04 กันยายน 2012, 16:20:32 »

fhgj fhgj จัดมาคับ อย่าให้เสีย อิอิ  fhgj fhgj

pm ไปแล้วนะครับผม