ผู้เขียน หัวข้อ: ฝ่าสายฝนไปขับเฟอรี่ มันมาก  (อ่าน 4821 ครั้ง)

เด็กพันล้าน

• แอบจิต
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
ฝ่าสายฝนไปขับเฟอรี่ มันมาก
« เมื่อ: 30 สิงหาคม 2016, 12:37:29 »

......ความ...ไม่เคยปารณีไคร บรรยากาสเป็นใจมาก ไปร้านประจำดีกว่า เข้าลายทักไปเลย   

ไครว่างบ้าง คำตอบคือ เด็กขึ้นงานหมด แต่อีก 10 นาทีน้องเฟอรี่ว่าง จองโดย ทันทีครับ

ร้านนี้ไม่ผิดหวังอยู่แล้ว ไปถึง น้องลงพอดี บอกพีอาร์แสนสวย ไห้น้องพักก่อนได้นะคับ

ไม่่เป็นไรค่ะ น้องคนนี้เครื่องแรงอยู่แล้ว ว่าไป ขึ้นห้องกันเลยครับ คุยกันนิดหน่อย

ถอดไครถอดมันเลยครับ แม่เจ้า นี่เด็เกหรือนี่ อ่ยุ เพิ่ง 20 น้องนางขนมาทั้งฟาร์มเลย 36 แท้

มือไม้สั่นเลย ขอจับ น้องไม่ว่า ได้ใจเลย กลายเป็นเด็กน้อยเลยเรา

จนน้องบอกพอก่อนพี่ไปอาบน้ำกัน อาบน้ำไช้ได้เลยครับ มาตฐาน

สะอาดดี(อาบเองครับ เพราะน้องเพิ่ง ลงงานเราเข้าใจ)

ตัดมาที่เตียงเลยละกัน บอกน้อง ไม่ต้องนวดละ กลัวน้องเหนื่อย

ขอกินโฟล์โมสต่อละกัน น้องก็ไม่ว่า จัดไปครับ ทั้งปาก ทั้งมือปลาหมึกสำรวจ

ไห้ทั่ว ถ้ำทองน้องฉ่ำแฉะเลย คับ น้องตอบสนองดีครับ

ไม่ขัดขืนเลย หลัดกันรุก พลัดกันรับ สุดๆครับมันมาก

สุดท้าย มังกรน้อบ ของผมก็พ่นพิษ คาอกน้องไปเลย

น้องไม่ขาวมาก สูงใหญ่ อกแท้ เนื้อตัวโอเลยครับ

เด็กๆ สเป็คไคร ลองครับ ขับมันมาก จะบอกไห้ 

***ด่วน นะครับ น้องบอกจะกลับบ้าน วันที่ 3 คับ ไม่รู้จะได้มาอีกเมี่อไหร่****
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 04 ธันวาคม 2017, 18:38:44 โดย pr.valentine »

PR.Visa Club

• รอง Global Moderator
  • เทพเจ้าราตรี
  • *
  • Country: 00
Re: ฝ่าสายฝนไปขับเฟอรี่ มันมาก
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 23 พฤศจิกายน 2017, 14:29:27 »

eta04 eta04 eta04 eta04 eta04 eta04 eta04 eta04

ห้ามพลาด ลุคใหม่ คมขึ้น บางลง เฟอเฟคสุดๆ

• *
Re: ฝ่าสายฝนไปขับเฟอรี่ มันมาก
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 25 พฤศจิกายน 2017, 20:54:41 »

• *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 26 พฤศจิกายน 2017, 10:47:04 »

pongz pongz pongz pongz pongz pongz pongz pongz

ห้ามพลาด ด้วยประการทั้งปวง

• *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 02 ธันวาคม 2017, 11:12:37 »