ผู้เขียน หัวข้อ: Rachel-หยุดนะจิมิโหนก กระโปกล้อมไว้หมดแล้ว  (อ่าน 5114 ครั้ง)

ก.ไก่

• V.I.P.
  • คณะสำรวจ
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +7/-4

อะไรจะขนาดนั้นครับ ราเชล น้องใหม่ของบ้านออรอร่าทั้งขาวทั้งใสอมชมพู เนื้อตัวงี้เนียนไม่มีที่ติขนาดถ่ายรูปออกมานี่แทบไม่ต้องรีทัช ที่ได้ใจ ก.ไก่ คือจิมิโหนกอันนี่เพ้อเลยนะครับ งานช่วงแรกอาจแนวหวานน่ารักแต่พอเครื่องเริ่มจูนกันติด รอบเครื่องเริ่มได้ แรงม้าเริ่มมา แถมเทอร์โบน้องราเชลทำงาน ทีนี้ล่ะครับคุมยากล่ะ ก.ไก่ ต้องระวังตัวเองไม่ให้แหกโค้งน้ำแตกก่อนไม่งั้นได้อายสาวน้อยคนนี้แน่ๆ พอจังหวะเข้ากันได้ก็ใส่กันไม่ยั้งทีนี้ก็ขึ้นกับความอึดของใครของมันล่ะครับท่านผู้ชมว่าจะทนได้แค่ไหนแต่จะช้าจะเร็วเวลาน้ำแตกนี่แม่งก็เสียวจี๊ดขึ้นสมองเหมือนกันละครับ mbvc jljhl fdgdfdf pongz
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 19 มีนาคม 2018, 11:07:01 โดย Aurora »

Aurora

• รอง Global Moderator
  • คาสโนว่า
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-0
Re: Rachel-หยุดนะจิมิโหนก กระโปกล้อมไว้หมดแล้ว
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 15 พฤศจิกายน 2017, 00:13:56 »

eta08 eta08 eta08 eta08

ขอบพระคุณ คุณพี่ ก.ไก่ มากๆ คะ

รีวิวเด็ด ปลากรอบสุดแจ่ม เหมือนเดิม อิอิ

น้องราเชล ใสแค่ไหน ถามใจพี่ๆ ดูคร่าาา

mbvc mbvc mbvc mbvc
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 16 พฤศจิกายน 2017, 17:18:08 โดย Aurora »

ก.ไก่

• V.I.P.
  • คณะสำรวจ
  • *
Re: Rachel-หยุดนะจิมิโหนก กระโปกล้อมไว้หมดแล้ว
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 15 พฤศจิกายน 2017, 07:14:20 »

เรื่องราวมันมีอยู่ว่าร้านได้ส่งรูปน้องคนนี้มาให้ก.ไก่ดูก่อนเข้าร้านสองสามวันเราก็ไม่สนใจพอดีเมื่อวานดันว่างเลยแวะไปขอดูตัวเฮ้ยสวยตรงปกตัวจริงน้องดูดีกว่าในรูปที่ร้านส่งมาอีกมิน่าพีอาร์ถึงบอกเดินโชว์ตัวติดทุกรอบ ก็น้องเค้าตัวไม่เล็กไม่ใหญ่สูง160สเป็กชายไทยแน่นอนเวลาเจอน้องน้องจะยิ้มแบบอายๆน่ารักดีครับผม
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 15 พฤศจิกายน 2017, 07:26:50 โดย ก.ไก่ »

ก.ไก่

• V.I.P.
  • คณะสำรวจ
  • *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 15 พฤศจิกายน 2017, 07:32:31 »

ลุคน้องออกเกร๋ๆแนวลูกครึ่งฝรั่งวัยขบเผาะน่าค้นหาเป็นที่สุด นมขนาดพอดีมือมาก หุ่นบาง ก้นสวย ผิวพรรณดีครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 16 พฤศจิกายน 2017, 09:16:10 โดย ก.ไก่ »

ก.ไก่

• V.I.P.
  • คณะสำรวจ
  • *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 15 พฤศจิกายน 2017, 07:38:09 »

ขอบอกว่าหุ่นน้องเฟิร์มครับเพราะเข้าฟิตเนสตลอด เอวคอดครับ เวลาน้องโยกตอนWOTนี่ ก.ไก่ จับนมกับลูบหน้าท้องน้องนี่มันได้ฟีลครับ ลีลาการโยกของน้องถือว่าชั้นเทพเก่งมากครับ pongz jljhl mbvc

ก.ไก่

• V.I.P.
  • คณะสำรวจ
  • *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 15 พฤศจิกายน 2017, 07:42:35 »

จุดขายของน้องราเชลคือก้นครับ บั้นท้ายสวยมาก เวลาจับมันเต็มไม้เต็มมือดีแท้ไม่เหลวบอกเลยโคตรเฟิร์ม ก.ไก่จับด้อกกี้นี่ฟินโคตรๆ

ก.ไก่

• V.I.P.
  • คณะสำรวจ
  • *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 15 พฤศจิกายน 2017, 07:48:11 »

น้องราเชลนี่ฮอทขึ้นแท่นดาวดัง ตอนนี้ทำรอบสูงที่สุดของร้าน อยากเจอต้องจอง อยากลองต้องเจอครับ แล้วจะรู้ว่า จิมิโหนก มันคืออะไร ทรงคุณค่าแห่งการเยแน่นอนครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 16 พฤศจิกายน 2017, 09:17:23 โดย ก.ไก่ »

Aurora

• คาสโนว่า
  • *
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 17 พฤศจิกายน 2017, 01:02:33 »

pongz pongz pongz pongz

ใครยังไม่ได้เจอ ราเซล สาย C สุดตามใจ

บอกเลย พลาดดดดมากคร่าาา

ใสๆ ขาวๆ หน้าลูกครึ่ง

นานๆ มาที ไม่รีบจับจอง แล้วจะเสียใจคะ

eta04 eta04 eta04 eta04

ก.ไก่

• V.I.P.
  • คณะสำรวจ
  • *
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 17 พฤศจิกายน 2017, 01:38:23 »

เนื้อแนบเนื้อกับน้องราเชลมันดีครับ ขึ้นต้นหวานๆหอมๆเบาๆแต่ลงท้ายทำไมมันเสียวแซ่บเวอร์ก็ไม่รู้ jljhl pongz  ghjk
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 17 พฤศจิกายน 2017, 01:41:52 โดย ก.ไก่ »

ก.ไก่

• V.I.P.
  • คณะสำรวจ
  • *
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 18 พฤศจิกายน 2017, 15:00:27 »

ร่างเปลือยเปล่าของน้องราเชลที่อยู่ตรงหน้าพร้อมกับไฟหน้าขนาดมินิพอดีมือ จุกเล็กเหมือนนมเด็กเพิ่งตั้งเต้าน่าดูดน่าเลียชะมัด อารมณ์ ก.ไก่ ตอนนี้กระเจิงอยากจะกระโดดเข้าไปฟัดเต็มแก่ละน้องบอกพี่นอนคว่ำก่อนนะเด่วหนูนวดให้ น้องนวดเป็นงานใช้ได้ ระหว่างนวดน้องก้อชวนคุยไปเรื่อย น้องคุยเก่ง คุยสนุกดี นวดไปสักพักน้องก้อบอกให้นอนหงายแล้วความบันเทิงก้อค่อยๆเริ่มขึ้น เริ่มตามสเตปน้องขึ้นคร่อมแล้วก้อเลียหัวนมให้งานก้อเหมือนทั่วๆไปแต่ความฟินมันอยู่ที่ผิวน้องเค้าเนียนมากลูบไล้สัมผัสมันส์สาสสส มือนึงก้อขยำนมแล้วเอานิ้วเขี่ยจุกไปด้วย อีกมือก้อลูบไล้ร่างกายน้องไปทุกส่วน มองตามมือที่ซุกซนไปจนมาถึงตูดอันแสนงอนของน้องผมก้อหมับเข้าให้ ขยำมันส์มือดีแท้ ขยำไปสักพักอารมณ์ขึ้นมาเต็มละทีนี้ เปลี่ยนเป้าหมายเลื่อนมือไปจับจิมิน้องต่อ น้องมีสะดุ้ง เข้าทางผมละ เลยเอานิ้วเขี่ยปากถ้ำเล่น น้องเริ่มครางออกมา พี่จ๋าหนูเสียวเสียงงี้โคตรจั๊กจี้หัวใจเลยได้ฟิลสุดๆ เขี่ยปากถ้ำไปได้แปปนึงจิมิน้องเริ่มมีน้ำแฉะๆออกมานิดหน่อย ดูเหมือนน้องจะเริ่มมีอารมณ์หงี่ขึ้นมาบ้างละ น้องเลยเอามือคว้าหมับเจ้าน้องชายตัวน้อยซึ่งตอนนี้มันตื่นตัวผงาดตั้งลำกลายเป็นบิ๊กบอยไปเรียบร้อย น้องเปลี่ยนจากเลียหัวนมค่อยๆลากลิ้นลงมาและทันใดนั้น บร๊วบ!! ปากน้องอมบิ้กบอยของผมหายไปมิดลำ ไม่น่าเชื่อเด็กสาวหน้าตาใสๆจะกลืนกินอย่างหิวกระหายได้เช่นนี้ ลีลาสเปย์น้องไม่ธรรมดาเลย เอาซะผมเกือบจะแตกต้องบอกให้หยุดไม่ยังงั้นมีสิทธิ์ได้จอดรถคาปากน้องราเชลแน่นอนครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 18 พฤศจิกายน 2017, 15:56:34 โดย ก.ไก่ »

กลั้นไว้

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 18 พฤศจิกายน 2017, 18:27:09 »

น้อง Rachel ช่างทาสีมีงานทำไหมคับ อิอิ

ก.ไก่

• V.I.P.
  • คณะสำรวจ
  • *
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 19 พฤศจิกายน 2017, 17:30:12 »

น้อง Rachel ช่างทาสีมีงานทำไหมคับ อิอิ
น้องบอก ก.ไก่ พี่อยากได้อะไรบอกหนูได้นะค่ะหนูอยากให้พี่สบายตัวสมหวังและมีความสุขกลับบ้านค่ะ

Aurora

• คาสโนว่า
  • *
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 10 มกราคม 2018, 10:15:43 »

Aurora

• คาสโนว่า
  • *
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 16 มกราคม 2018, 14:12:34 »

hgjhg hgjhg hgjhg hgjhg

วันสุดท้ายแล้วนะคร่าาาา

พี่ๆ ที่เล็งๆ มองๆ ไว้ อย่าช้าคะ

ของดี เนื้อตัวแจ่ม มีมาไม่นานนน

ช้าอด หมดอารมณ์นะคะ อิอิ

;khhg ;khhg ;khhg ;khhg

Aurora

• คาสโนว่า
  • *
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 17 มีนาคม 2018, 15:10:15 »

Aurora

• คาสโนว่า
  • *
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 29 ธันวาคม 2018, 22:03:20 »

mbvc mbvc mbvc mbvc

น้องราเชล กลับมาต้อนรับปีใหม่กับพี่ๆ แล้วนะคร่าาา

หน้าลูกครึ่ง ขาวใส ตัวเล็ก อุ้มง่าย

pongz pongz pongz pongz