-->

ผู้เขียน หัวข้อ: หล่นรับวันเกิดกับร้าน นกป.... เพราะวอลเลย์บอลไทย-ญี่ปุ่น  (อ่าน 1089 ครั้ง)

p_eak

• แอบหื่น
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

สวัสดีครับพี่น้องร่วมอุดมกามเดียวกัน  ..........  ผมไปฉลองวันเกิดด้วยเพื่อนๆไปเลี้ยงฉลองผมด้วยชุดวันเกิดที่สถานฑูต  เวลา 18.00 น. เสาร์ที่ 21 ปรากฏว่าเด็กมากกว่าแขก บางคนมา 2 ชั่วโมงยังไม่ได้ที่ถูกใจเลย  พักนี้สถานฑูตไม่มีเด็กที่สด สวย เร้าใจเลยหรือไง ขนาดเบอร์ M ที่นี้ยังแพ้เบอร์ธรรมดาในตู้เดียวกันเลย  ผมเลือกอยู่ในร้านประมาณครึ่งชั่วโมงเลยถอยออกมา  อยากไปเห็นโคซี่  เพราะวันนี้เพื่อนๆจะจัดให้สักดอก ผมกับเพื่อนอีก 3 คนจึงไปต่อที่โคซี่ 
ไปถึงก็งานเข้าเลยครับ  วอลเลย์บอลไทย ญี่ปุ่น  น้องที่มาทำงานติดทีวี  เอาล่ะสิตรู  จะมาหล่นก่อนวันเกิดเลยเหรอ  แต่เอร้านนี้เปิดมาก่อนเพื่อนไม่น่าจะหล่นนะ  เพื่อนผมเลยจัดน้องอิงๆให้  ผมขึ้นไปถึงห้อง 19.00 น.  ประโยคแรกที่น้องพูดคือพี่ไปอาบน้ำก่อน  ผมก็งงนะ  ร้านที่ไหนเขาไม่เอาใจแขกตั้งแต่แรกวะ  พอผมรอแกกลับมาจากไปเอาน้ำมาให้ดื่ม  แกทำท่าไม่พอใจมากคือไม่อยากเปลืองตัว  พอแกแก้ผ้าผมถึงเริ่มแก้ตามไปถึงในห้องน้ำจับนิดหน่อยก็ไม่ได้  แถมเร่งรีบอยากไปดูเซต 2 อีก  ผมเลยโดนน้องจัดเต็มแตกพ่ายเมื่อเวลา 19.30 น.  แถมหาความสุขอะไรไม่ได้เลย  จะต่อรอบ 2 ในเวลาก็ไม่ได้ 
ผิดกับเพื่อนที่ไปนั่งรอผมเลือกน้องที่เอาแต่เล่นมือถือขึ้นไปด้วย  งานดีมาก 2 น้ำแถมโม๊กสดอีกต่างหาก  เต็มเวลา 2 ชั่วโมงเลย
และมีแขกจร  ขึ้นหลังเพื่อนผมขึ้น  แต่ลงมาเมื่อเวลาผ่านไปครึ่งชั่วโมงเพราะน้องติดวอลเลย์บอล
****  ถ้าใครไปที่ร้านหรือรู้จักเจ้าของก็บอกหน่อยว่า  แขกน่ะไม่ใช่มีคนเดียว ไม่ใช่มาคนเดียว  ทำแบบนี้เขาก็ไปเล่าปากต่อปากเปรียบเทียบกันได้  ระวังเขาจะเข็ดหลาบจนไม่อยากไปใช้บริการ  นี่คงจะเป็นครั้งแรกและครั้งสุดท้ายของผมสำหรับโคซี่.....

แล้วปิดท้ายแวะไปเพชรงามเวลา 20.50 น.  เพราะเพื่อนผมได้น้องที่บริการดีที่โคซี่    น้องในตู้  ราคา 1350  และ 1650  บาท  ขอโทษทีครับ   ถ้ามาที่นี่แต่แรก  ไม่ต้องไปเลือกโคซี่ให้หล่นรับวันเกิดเลย  สวยเกือบทุกคน เบอร์ธรรมดาราคา 1350  ของที่นี่  สวยกว่า สดกว่า  เบอร์ M ของสถานฑูตอีก  ..........รู้งี้ไม่ไปที่อื่นให้เสียอารมณ์ไปที่นี่ดีกว่า  จบ.....

joyongja

• เด็กทะลึ่ง

eta06..ไปไม่ถูกเวลานะ ผมว่า eta06

shadow2525

• V.I.P.
  • เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • Country: 00

จริงๆ ถ้าน้องไม่อยากขึ้น น่าจะบอก PR ตั้งแต่แรกนะครับ จะได้ไม่เสียอารมณ์ทั้งสองฝ่าย  red001

bbgatoonjj

• X5 Club
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-1

scary เห็นใจท่านครับ

pol

• V.I.P.
  • คาสโนว่า
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-2

scary เห็นใจท่านครับ

eta20 ช่วงนี้หล่นสาย นกป.มาแรง  eta20 ต้องหาข้อสรุป ว่าอย่างไรที่เรียกว่าหล่นในสาย นกป.ซะแล้ว
ขอลุงก่อนเตอะ ลุงแก้แล้ว

I3adI3oy

• คณะสำรวจ
  • *
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-1

หล่นกันทั่วถึงจริงๆช่วงนี้
" ทำวันนี้ให้ดีที่สุด  แล้วอนาคตมันจะดูแลตัวของมันเอง "