ผู้เขียน หัวข้อ: ส่งการบ้านน้องสายป่าน "ที่สุดของแจ้" จริงๆครับ  (อ่าน 16725 ครั้ง)

eastdevils

• V.I.P.
  • เด็กหัดเสียว
  • *
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-0

กราบสวัสดีพี่น้องประชาชนชาว CMXSEED ที่รักทุกท่านครับ
Eastdevils กลับมาแล้วครับ

...........
แต่คราวนี้ไม่ได้ส่งการบ้านสายโอเกะเช่นทุกครั้ง
แต่เป็นสายนี้บ้างครับ ..

...รอบนี้ขอใช้คำว่าไม่ส่งไม่ได้ครับ!!!!
...........
เมื่อคืนที่ผ่านมาผมไปทำธุระปะปังต่างๆครับ
ขากลับบ้านเลยว่าจะหาร้านแวะนวดเนื้อนวดตัวสักนิด
ทักร้านหนึ่งไปไม่มีคนตอบ เลยมาจบที่ร้านนี้ครับ
ไม่เคยลองร้านนี้สักที เลยแวะมาชมว่าเป็นอย่างไร
ttu
...........
เข้ามาถึงในร้านก็พบว่าที่นี่เปิดแอร์เย็นฉ่ำ บรรยากาศห้องหับดูดี
สะอาดสะอ้านจนรู้สึกเราสกปรกไปเลย 555 fdgdfdf
น้องที่อยู่เคาเตอร์ก็เข้ามาทักทายสอบถาม (คนมาถามนี่น่ารักมาก mbvc แต่อดใจไว้ก่อน)
พอน้องทราบว่าผมไม่ได้จองใครไว้ ก็เลยค่อยๆเรียกทุกคนออกมาให้ผมชื่นชม scary
ตอนที่ผมไปมีน้องอยู่สี่ห้าคน.... น่ารักทุกคนครับร้านนี้
........... hgjhg
คราวนี้ผมมาสะดุดตาที่น้องคนหนึ่ง "สายป่าน"
เพราะดูน้องท่าทางขี้เล่น น่าจะเข้ากันได้ เลยเลือกน้องสายป่าน
...........
และถือเป็นการตัดสินใจที่ยอดเยี่ยมครั้งหนึ่งในชีวิตของผมครับ
...........
พอเดินขึ้นมาถึงห้อง ต้องบอกว่าที่นี่ห้องหับสะอาดและใหญ่โตครับ
สบายๆสำหรับคนชอบห้องกว้างๆหรือคนตัวใหญ่แบบผมเลยครับ
...........
เอาเป็นว่า ผมเข้าเรื่องทีละเสต็ปนะครับ
...........
งานอาบน้ำ - น้องอาบให้ดีมากครับ นัวตั้งแต่ในห้องน้ำ และขี้เล่นมาก
จนผมรู้สึกผ่อนคลายจริงๆ หน้าอกหน้าใจไฟหน้ากำลังงดงาม
ผิวเนียนๆสีน้ำผึ้งทำให้คุณเพลินแน่นอน
...........
งานนวด - ไม่ทันได้นวดจริงจังครับ มันมีงานอื่นสำคัญกว่า 555
...........
งานบิ้ว - ขอแนะนำมากกครับ ยกเธอคนนี้เป็นลิ้นเทพเลยครับ
เริ่มจากให้ผมนอนคว่ำจากนั้นน้องก็ละเลงลิ้นตั้งแต่หูผมยันแผ่นหลังไปถึงก้น
บอกเลยว่า เสียวสะท้านทรวง ครับ ขนลุกไปหมด
ใครบ้าจี้ไม่รอดครับ แต่ใครไม่บ้าจี้นี่ สวรรค์เลยขอบอกครับ
.............
งานลุยจริงจัง - พอหงายหน้าขึ้นมา ก็ประสานสายตากันเต็มๆน้องก้มมาดูดติ่งหู
เสียวยันไข่ 555 สักพักน้องไซร้มาที่คอแล้วมาจุ๊บปากผมเบาๆ ก็นึกว่าจบ
ปรากฏว่าน้องประกบปากแลกลิ้นกับผมกันพัลวัน อารมณ์นี้ฟินมากก บ่องตง
พอผมจูบน้องไปก็เอามือไปสำรวจถ้ำของน้องสายป่าน
อุต้ะ สติกระเจิดกระเจิง ถ้ำน้องเจิ่งนองด้วยวารี 555 scary
สักแปปผมก็ค่อยๆยื่นหัวออกไซร้หน้าอกจนมากินแคลเซียม เสียงน้องไม่เหมือนหนังเอวี
แต่เสียงแบบนี้ทำคนแพ้พ่ายแน่นอน พี่ฟันธง!!!!
พอสักพักน้องก็ใช้วิชาลิ้นเทพอีกครั้ง ไล่เรียงลงลิ้นอย่างล้ำลึก
จากหัวนมผมลงไปชมถึงมังกรน้อย เธอก็ค่อยไล่ลงไปฟักไข่อย่างจริงจัง
ซี้ดดดดด... (เสียงผม)
ก้มลงไปมองก็เห็นน้องเงยหน้ามามองอย่างพอใจ ... อุต๊ะ ถูกใจจริง
น้องบรรเลงเพลงฟักไข่อย่างบรรจงมากก่อนจะบอกผมว่า
พี่ ตอนจะเสร็จ CAR PARK ได้เลยนะคะ
เฮ่ยยยย !!!! ผมนี่ใจสยิวเลย
สักพักนึกว่าน้องจะหยิบซีดีมาครอบ
 NO !!!!
น้องบ๊วบสด !!!!
โอ้ แม่เจ้าาาาาา  scary scary scary
ผมนี่จิกหมอน จิกเตียง กันเลยทีเดียว
สักพักน้องกดเจลมาชโลม ผมก็นึกว่าน้องจะใช้มือแล้ว
เปล่าครับ น้องบ๊วบต่อสดๆอย่างนั้น

เหยดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด

บู๊มาก ไฟต์มาก ลิ้นนี่ผมคอนเฟิร์มเลยว่า เทพสุดยอดครับ
น้องตวัดลิ้นใส่หัวมังกรผมแบบเร็วมาก
ทำอยู่พักใหญ่ น้องถามผมว่า

69 ไหมคะพี่ ...
....จะเหลือรึครับ พอจัดท่าได้
สวมวิญญานช่างทาสี น้องดูแลดีมากครับ
หอม หวาน 555
 dgd dgd dgd dgd

น้องส่งเสียงครางลั่นห้องแบบซี๊ดมาก
ผมก็อารมณ์ร่วมตามเต็มที่เพราะสุดยอดจริงๆ

พอน้องลุกมาเอาเจลใส่เพิ่ม ผมเลยสงสารน้องเพราะเห็นบ๊วบนาน
เลยบอกว่าพี่เสร็จยากนะ ไม่เมื่อยแย่หรอ

น้องบอกเดี๋ยวน้องจะเป็นคนทำให้พี่เสร็จ Car Park น้องให้ได้

อะจ้ะ ไม่ขัดศรัทธา
ไปมากี่ร้านพอเป ก็เป แปปๆ
เจอคนนี้ลืมเปแบบเดิมไปเลย นี่คือเปเทพ ของจริงครับ

และแล้วผมก็แพ้จนได้ครับ น้องเปสด Car Park จนได้
คือบอกเลยว่า มันเป็นอะไรที่ยอดเยี่ยมที่สุดครับตั้งแต่เที่ยว นกป.มา
ผมนี่ลุกไม่ไหวเลย... น้องก็ไปเข้าห้องน้ำแปปนึงออกมา

ผมก็เตรียมลุกไปอาบน้ำกลับบ้านเหมือนเวลาไปร้านอื่นๆ
"น้ำแตกแล้วแยกทาง"

แต่ปรากฏว่าน้องบอกว่าเวลายังไม่หมดนอนคุยกันก่อนสิพี่
แล้วก็นอนกอดคุยกัน อารมณ์แบบเพลินครับ ฟินมาก

คือกอด จูบ หอมกัน เหมือนแฟนใหม่เพิ่งมีอะไรกันครั้งแรก
แบบนั้นเลยครับ 555

ขอใช้คำว่า ตั้งแต่เที่ยว นกป. มา
นี่คือที่สุดแห่งความสุขที่ผมเคยประสบพบเจอครับ
โค ตะ ระ คุ้มค่า ครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 07 พฤศจิกายน 2015, 12:50:10 โดย Miss Spa »

อาเดียว

• V.I.P.
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +13/-1

>>สุดยอดการบ้าน<<
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 17 มีนาคม 2015, 03:20:04 โดย อาเดียว »

CowSea

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

การบ้าน จอดรถ กันอย่างแรงงงงงง
 scary scary scary

G2000

• **
  • คะแนนจิตพิสัย +6/-2

อุ้ต๊ะน้องสายป่าหน้าตาน่ารัก
ไม่น่าเชื่อว่าจะชอบจอดรถ

eta04 eta04 eta04 mbvc mbvc mbvc

manyou

• *

mbvc mbvc งานดีขนาดนี้ ต้องรีบไปหาแล้ว อยากได้ที่จอดรถกะเขามั่ง dgd

Miss Spa

• รอง Global Moderator
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +6/-0

ลิ้นอสูร..ฉายาของเธอ

X-Master

• *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0

การบ้านน่าจอดรถ เย้ยย
น่าลอกจริงๆ

eastdevils

• V.I.P.
  • *

มิผิดไปจากฉายาที่ได้รับครับคอนเฟิร์ม

drjj

• V.I.P.
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +9/-0

มิผิดไปจากฉายาที่ได้รับครับคอนเฟิร์ม
ขอบคุณการบ้าน ท่าน Eastdevils ครับ ลิ้นอสูร แค่คิดก้อสยิ้ว..แล้วคร้าบ.... jljhl jljhl

nami

• เด็กทะลึ่ง

hgjhg hgjhg hgjhg hgjhg

สวดยอดคับ....การบ้านเทพจริงๆ....แบบนี้ผมต้องไปจัดมาบ้างแล้ว...

pithak

• *

บอกได้เลย วันนี้ต้องไป สุดยอดการบ้าน lkkjjh piuyty

pabenz

• แอบจิต
  • **

ที่จอดรถ..

เต็มหรือยัง ..

Miss Spa

• *

สายป่านกลับมาแย้วววววว เด็ดมากท้าให้มา ใครชอบแนวนี้ จัดเลยคะ

percy

• **

sitdee55555

• **

eta20ฝุดๆจิงๆๆครับ

xnavin

ต้องไปลองสเปย์ปลิดชีพซะแล้ว

MVP

อั้ยย้ะสุดยอด ;khhg eta04 hgjhg

PLAYBOY ขั้นเทพ

• V.I.P.
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +6/-2

khjhgg เยี่ยมเลยครับท่าน  pongz
***** PLAYBOY ขั้นเทพ #  PRESENTS   การบ้านสะท้านปฐพี   ==> ความมันส์!..กำลังจะบังเกิดแล้วครัชพี่น้อง *****

Night Man

• แอบหื่น

อยากลองมั่งจังเลย ท่าจะเด็ด  eta04

percy

• **

แม่เจ้า!! ฉายาลิ้นอสูร eta03 eta03

thenesta_test

• ถุงยางดีออก บอกต่อรึยัง
  • *

ของน้องเค้าดีจริง

eastdevils

• V.I.P.
  • *

ยังคงยืนยันหลังไปซ้ำมาอีกรอบว่า
เด็ดจริงๆ ครับ

CowSea

• *

ผมคนนึงละ มาอ่านการบ้านน้องแล้วเกิดอาการหื่นจับทันที
ว่าแล้วต้องหาเวลาไปทดสอบมั่งละคับ

Posd_08

Re: ส่งการบ้านน้องสายป่าน "ที่สุดของแจ้" จริงๆครับ
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: 08 มิถุนายน 2015, 08:12:20 »

ขาวววววว

Miss Spa

• *
Re: ส่งการบ้านน้องสายป่าน "ที่สุดของแจ้" จริงๆครับ
« ตอบกลับ #24 เมื่อ: 10 กันยายน 2015, 13:24:02 »

น้องกลับมาแล้วคร้าาา พร้อมทำงานแล้วคร้าาา

mbvc mbvc mbvc mbvc mbvc mbvc mbvc mbvc mbvc mbvc mbvc mbvc

yodsaran

• **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-2
« ตอบกลับ #25 เมื่อ: 29 กันยายน 2015, 20:28:58 »

เยี่ยมเลยครับ

Miss Spa

• *
« ตอบกลับ #26 เมื่อ: 04 พฤศจิกายน 2015, 12:22:37 »

น้องประจำการแล้วคร้าาาาา

tomriddle

• *
« ตอบกลับ #27 เมื่อ: 04 พฤศจิกายน 2015, 16:18:37 »

โอย ใจจะวาย  ....สักวันจะไปลอกการบ้าน
 ghjk ghjk ghjk