ผู้เขียน หัวข้อ: หลง….เทพธิดาบลายธ์แห่งบ้านHaRem  (อ่าน 12709 ครั้ง)

กงล้อมาร

• @#@ HaLLeLuJaH @#@
  • V.I.P.
  • ไอ้เสือปืนไว
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
หลง….เทพธิดาบลายธ์แห่งบ้านHaRem
« เมื่อ: 21 กรกฎาคม 2012, 17:27:24 »

ผลสืบเนื่องจากบ้านHaRem มีน้องใหม่มาทำงาน    ขนาดแค่โพสรูปในเวบ 2 วัน คนชมเป็น 1000 วิว กระตุ้นต่อมอยากรู้อยากเห็น  ทำให้กงล้อมาร อดไม่ได้ที่ต้องมารอทดสอบผลงาน ที่ได้รับการเทรนจาก 2 นางฟ้าบ้านHaRem ว่าเป็นอย่างไร…………………….

เวลา 11.00 น.  จัดการตรงดิ่งไปบ้านHaRem ทันทีมาถึงที่ร้านเจอน้องลูกปัดหน้าบ้าน (วันนี้น้องเค้กไม่อยู่)เลยช่วยกันเปิดร้านซะเลย  น้องลูกปัดคนงามแจ้งว่า วันนี้น้องบลายธ์มาทำงาน13.00 น. เลยจองพร้อมนั่งรอเลย…..ตลอดเวลาที่นั่งรอก็ได้ยินเสียงโทรศัพท์ตลอด คาดว่าคงเป็นท่านทั้งหลายแน่ๆ (ขอโทดนะครับ)
eta08 eta08

ลูกปัดจัดบ้านเสร็จ  ออกมาต้อนรับ น้ำถึงมือทันที (ถ้าจะกลัวลูกค้าน้ำลายเหนียว น่าดู) รอประมาณ2 ชั่วโมง  ดูมวยช่อง3จนอยากขึ้นชกเอง  น้องบลายธ์มาถึงตอนบ่ายโมงจัดแจงไปแต่งหน้า เปลี่ยนชุด  ออกมาโชว์ตัว บนเสื้อสายเดี่ยว กระโปรงลายเสือ  พร้อมยกมือไหว้ (มารยาทงามแต้ๆ)  เสียงน้องนิ่มนวลมาก เรียบร้อยสไตล์เดียวกะน้องโบวี่เลย    รูปร่างขนาด M รูปร่างหุ่น เอว สวยมากกก น่ารักโคตรๆ ที่สำคัญโอโม่…….. น้องเดินถือน้ำมาพาเข้าห้องเดิมอย่างคุ้ยเคย เริ่มกระบวนการ ในห้อง น้องจัดแจงมาช่วยถอดเสื้อผ้าของผม ตั้งแต่ เสื้อ กางเกง ถุงเท้า (เค้กสอนมาดีจิง) เรียบร้อย เสร็จปุ๊ป หันมาถามผมว่า น้องถอดได้เลยมั้ย…….ส่วนผมได้แต่ยิ้มอย่างมีเลศนัย (น้องใหม่จริงๆ)  สำรวจด้วยสายตาX-Ray พบว่า ไฟหน้าพอมือ ช่วงล่างสวยงาม ที่เป็นจุดเด่นที่สุดเลยคือเอวที่คอดสวยงามมากกกกก… ผิวขาวเนียนเหมือนปุยฝ้ายนะครับ  (เหมือนในรูปเลย)

งานอาบน้ำ น้องเริ่มจัดการถูสบู่ตามจุดต่างๆ แล้วใช้มือลูบไล้ตั้งแต่ หน้าอก วนรอบบริเวณหัวนม (มีเล่นด้วย)  หน้าท้อง และมารน้อย สไลด์เบาๆ เสียวสะท้านเลย ด้านหลังใช้หน้าอกถู หลังราวกับการขัดสปา ส่วนมือก็อ้อมมาจัดการด้านหน้าร่วมไปด้วย……..โดยรวมงานอาบน้ำสะอาดดี เร้าใช้ได้      ต่อที่เตียง น้องบอก พี่ค่ะหันหลัง ตามสเตปที่ร้านสอนมา  น้องถามพี่เอาเจลหรือน้ำมันค่ะ   ใจผมบอก"จาเอาน้องนั่นแหละ" (ไม่ใช่แล้วไอ่บ้า)   เอาเป็นเจลแล้วกันครับ   หยอดเจล ลงที่หลังและก้น น้องขึ้นมานั่งทับ รู้สึกถึงสาหร่ายได้ทันที  มือจัดการนวดคลึงตามจุดต่างๆ บนลงล่าง  ต่อด้วยบอดี้หน้าอก สังเกตว่าน้องจะยังไม่ค่อยรู้น้ำหนักที่เหมาะนัก ผมจึงเริ่มสวมบทบาทครูที่ดีให้น้อง สอนตามจุดต่างๆ ที่ท่านชายต้องการ  น้องตั้งใจทำดี แต่ผมเป็นพวกไม่เน้นหลัง (เข้าข้างหน้าอย่างเดียว )

จึงขอน้องต่อมาด้านหน้าน้องใช้เจลลงตามจุดต่างๆ หน้าอก ไหล่  ท้อง มารน้อย   น้องมีเริ่มการกดจุดเสียว ผมแทบพุ่ง บอกน้องจ๋าใจร่มๆ เจ้า เอาข้างบนก่อน เช่นเดิมมีการใช้ปลายนิ้วสัมผัสตามร่างกาย พร้อมลงเจล ต่อมา นำไฟหน้าลงบอดี้ หน้าอกน้องขนาดพอมือก็จริง  เป็นทรงสวยผ่านการใช้งานมาน้อย และทีเด็ดคือปลายปทุมน้องนี่อย่างแข็งรู้สึกเสียวได้เลย  ส่วนด้านบนนัว ซอกไซ้ เริ่มจากท่าหน้าอกบดขยี้ ตามด้วยจับมารน้อยไปถูกับร่องอก ขึ้นลงๆ  (สังเกตได้ว่าน้องหน้าแดงเลย ผมถามเขินหรือ ? น้องพยักหน้าพร้อมยิ้มตอบ เขินนนนนน)  ไม่เป็นไรเดียวพี่สอนให้  (วันนี้ผมเป็นงานแรกของน้องด้วยเลยค่อยข้างเกร็ง)    น้องใช้มือรูดมารน้อยผมไปด้วยคุยกันทำความคุ้นเคยไป พอเริ่มสนิทน้องเริ่มกล้าเข้าหามากขึ้น ต่อมาด้วยท่าสาหร่ายบด ขยุ้มตอ ตอนนี้น้ำนองเต็มตลิ่งทั้งคู่ ลื่นทั้งเจลทั้ง………..ลุยต่อด้วยทางนั่งจำลองWOT และDoggy ผมว่าท่านี้น้องเด็ดสุดล่ะเพราะขนาดของสะโพก บวกกับก้นน้องสุดตีนไปเลยครับพี่น้อง เร่งความเร็วเต็มสปีด บดถู ร่อง จนไม่ไหวเสียน้ำแรกไปด้วยท่านี้เอง  เต็มหลังน้องเลย……. fdgdfdf

น้องเช็ดทำความสะอาดให้ ระหว่างทำก็รูดไปด้วย ใครจาทนไหว มารน้อยทำงานยก2 ทันที คราวนี้ผมขอน้องท่าโปรด ท่าประกอบร่าง หันหน้าชนกัน ผมเริ่มนัวน้องตั้งแต่หู ไล่คอ @#$%#%?*$% น้องมีอารมณ์ร่วมดี มีเสียงครางคอตลอด ปากน้องเริ่มขบผมที่ไหล่ ต่อมาน้องรุกเองเฉยเลย สารพัดท่า……………………..มารน้อยผมเบียดกับร่างกายน้องแข็งอย่างเต็มที่ ท่าจำลองการโยกนั้นเหมือนเ…กันจริงๆเลย  พร้อมทั้งปากไล้หัวนมด้วย เอาสิครับ ทนได้ทนไป  นัวกันจนมั่วไปหมด สุดท้ายไม่รอด พุ่งปรืดๆ เต็มท้องน้อง  เรียบร้อย 2 ยก การแต่งตัวน้องบรรจงวางเสื้อผ้า..กลับให้เรียบร้อย  แถมยังใส่ให้อีก (แม่เจ้า จาน่ารักไปไหน แฟนยังไม่ทำให้ขนาดนี้เลย)  เสร็จงานคุยกับน้องต่อ น้องบอกเพิ่งเคยทำงานนี่ครั้งแรกเลย และมีการยกมือไหว้….เอ่ยปากขอโทษผมที่ยังไม่ค่อยเป็น   (ผมล่ะงงเลย นี่มันสุดยอดมากนะครับสำหรับงานแรกของน้อง)     ผมบอกไม่เป็นไร  น้องตั้งใจทำงานดีแล้ว ฝึกฝนอีกหน่อยต้องเก่งแน่ๆ   hgjhg

สรุปการตรวจงาน เทพธิดาบลายธ์  ในวงการ นกป. ความตั้งใจเรียนรู้ดี (สอบผ่านตั้งแต่ครั้งแรก) pongz pongz
หน้าตา      9/10  แนวน่ารัก สดใส  ดัดฟัน
ไฟหน้า      8/10   ไม่ใหญ่ สวยได้รูป หลอดไฟแข็ง ยังซีน่อลอ่อนๆ
ช่วงล่าง     10/10 ตัดแต่งสวยงาม หนึบๆ
งาน B2B   8/10  ยังเป็นท่าพื้นฐาน เพิ่มวิชาแล้วรอการฝึกฝน ความพยายามเป็นเลิศ
อาบน้ำ      9/10   สะอาดหมด แถมมีลูกเล่นในการอาบน้ำ
งานนัว      9/10   น้องเกร็งเลยไม่ค่อยกล้าตอนแรก พอสนิทกันแล้วจัดชุดใหญ่ เสียงฟีเจอร์ริ่งดี ยังกะแฟนกัน
GF          10/10   ตลอดการบริการ แม้น้องจาเขิน แต่ก็ยิ้มหวาน ใจพี่แทบละลาย พูดเรียบร้อยมาก  เอาใจเก่ง   มารยาทงาม  (ชอบเป็นการส่วนตัว)

ปล. ในบรรดาที่ผมทดสอบเป็นงานแรก กับน้องๆมาหลายคน น้องบลายธ์คนนี้เยี่ยมจริงๆ ทั้งน่ารัก คุยดี เรียนรู้ไว  ทักษะดี สมบูรณ์ทุกองค์ประกอบ  ขอให้น้องเก่ง ๆนะครับ  ท่านเทพทั้งหลายวานมาสอนวิทยายุทธที่ถูกต้องให้น้องด้วย (อย่าไปหลอกลวงน้องเลยนะครับ)   กรุณาทะนุถนอมน้องเค้าให้อยู่คู่วงการนี้ไปนานๆ  อนาคตดาวประดับฟ้าบ้านHaRem   

รีบมาส่งการบ้านให้ท่านทั้งหลายได้พิจารณา  (กลิ่นน้องยังติดตัว ติดมืออยู่เลย)
อย่าลืมครับทุกท่าน การบ้านนี้เป็นการถ่ายทอดผ่านมุมมองของผมเพียงฝ่ายเดียว   และการเที่ยวไม่ว่าจาสายใดก็ตาม พกคำว่า  “ ต่างกรรม  ต่างวาระ”  ต่างคน ต่างสถานการณ์  ติดตัวเสมอครับ ……………       ขอบคุณทุกท่านที่ทนอ่าน  ไว้พบกันโอกาสหน้า  กงล้อมารลาไปก่อนครับ   ;khhg ;khhg

ความแน่นอนของชีวิต..คือความไม่แน่นอน หากแต่ว่าเรามีชีวิต จงอยู่อย่างมีคุณค่า ขอให้ได้ทำสิ่งที่อยากทำ....ให้ตนเอง  แบ่งปันความสุขให้ผู้อื่นขณะยังมีโอกาส

Danado

• แตกหนุ่ม
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-0
Re: หลง….เทพธิดาบลายธ์แห่งบ้านHaRem
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 21 กรกฎาคม 2012, 17:54:27 »

นั่น นั่น นั่น

งานเข้าผมไม่รู้ด้วยนะ kjhg

Mangjohn

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-0
Re: หลง….เทพธิดาบลายธ์แห่งบ้านHaRem
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 21 กรกฎาคม 2012, 18:29:38 »

ไปไม่ชวนน้องชวนนุ่ง

roister

pol

• V.I.P.
  • คาสโนว่า
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-2
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 21 กรกฎาคม 2012, 18:37:20 »

kjhg ไอ้เราว่าแล้ว คนใกล้ตัวท่าน Danado นี่เป็นใครเมื่อวานเข้าไปไม่เจอ
ท่านหัวหน้ามารและอสูร ที่แ้ท้ท่านแอบเก็บแรงไว้ทดสอบน้องบลายธ์รอบแรกนี่เอง
เห็นการบ้านท่านแล้ว อยากจะสลัดงานทั้งหลายที่มันค้างคาอยู่ตอนนี้
ไปหาน้องทันทีเลย ตามการบ้านท่านทีไรผมพบแต่คำว่า ประทับใจไม่รู้ลืม
mbvc
ขอลุงก่อนเตอะ ลุงแก้แล้ว

lookpad

• **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 21 กรกฎาคม 2012, 19:25:57 »

lkkjjh กรี๊ดๆๆ >>> การบ้านน้องบลายมาแล้วค่ะ มาเร็วเครมเร็ว จิงๆค่ะ!!!!

" น้องบลาย์ " ฝากขอบคุนพี่ กงล้อมารมากๆนะค่ะ ที่มาช่วยเทรนน้องค่ะ  ;khhg

eta02 ได้ครูดี รับรองน้องบลายธ์บริการเต็มที่แน่ๆ เลยค่ะ ... อิอิ

Mangjohn

• **
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 21 กรกฎาคม 2012, 19:51:42 »

ทำไมไม่เคยเห็นเรยยยย

Toungton

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 21 กรกฎาคม 2012, 20:14:34 »

ต้อง หา โอ กาส รีบ ไป แล้ววว  ghjk ghjk

Slimmer

• *
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 21 กรกฎาคม 2012, 22:07:04 »

มาเร็วเคลมเร็วจริงๆเรยท่าน  eta20

yammy_jub

• ตัวเล็กๆ
  • *
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 21 กรกฎาคม 2012, 22:26:56 »

ทำไมไม่เคยเห็นเรยยยย

พรุ่งนี้พี่ Mangjohn ก็เข้ามาสิค่ะ อิอิ
ดูคะแนนจากพี่กงล้อมารแล้ว ยังจะอดใจไหวเหรอ 555
eta03 eta03

damm

• **
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 21 กรกฎาคม 2012, 23:17:56 »

eta06 eta06 eta06
ท่านพี่กงล้อมาร
มาเร็ว เคลมเร็วมว๊ากกกกกกกก
วันนี้ ดันงานเข้า มาซะดึกเลย
ไม่ทันเห็นหน้าน้องเสียด้วยซ้ำไป
 lkkjjh lkkjjh lkkjjh

pol

• V.I.P.
  • คาสโนว่า
  • *
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 21 กรกฎาคม 2012, 23:28:54 »

ไม่ทันเห็นหน้าน้องเสียด้วยซ้ำไป

roister ไม่เป็นไรหรอกท่าน นี่คือน้องบลายธ์ มิใช่น้องอาย
แถมผู้สอบเป็นระดับเซียนของมาร รับรองน้องไม่หายไปใหนหรอก เชื่อผมเถอะ
ยังมีเวลาอีกเยอะ ผมจะรอให้น้องเจนจัดซะก่อน ตอนนี้ขอหยอดกระปุกก่อน
เดียวได้เจอน้องบลายธ์แน่ๆ
mbvc

pol

• V.I.P.
  • คาสโนว่า
  • *
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 22 กรกฎาคม 2012, 01:32:25 »

เรามันคนหัวอกเดียวกันน๊ะ เด็จน้อง damm งานเข้าทำเท่าไหร่ๆก็ไม่หมดสักที ไอ้ทีตอน อายุยังน้อยนี่ มีเวลา แต่ ดันไม่มีตัง
มาถึงตอนนี้นี่ อายุเหลือน้อย มีตัง แต่ ดันไม่มีเวลา
ดันสลับกัน หากมีเวลาเหมือนเมื่อยังวัยเยาว์ จะขอไปนั่งเฝ้าตั้งแต่ร้านยังไม่เปิดเลยเชียวแหละ มิน่าล่ะวันนี้ น้องลูกปัด แกล้งทำเป็นไม่รับสายเลยมันผิดปกติจริงๆ (นึกในใจสงสัยมีคนนั่งรอน้องใหม่ไว้แล้วเลยไม่รับสายทั้งๆที่รู้ว่าเป็นเบอร์ผม) โทรไปตั้งหลายรอบเลย หากไปก็เสียเวลาแน่นอนเพราะมีคนซิ่งตัดหน้าไปแล้ว เสียเวลาไม่เท่าไหร่ เดี๋ยวมันจะเสียความรู้สึกนี่สิแย่เลย อุตส่าห์ละทิ้งหยุดงานไว้ชั่วคราวแล้ว จะให้รออีกรอบคงไม่ไหว เพราะแบ่งเวลาไว้ลงตัวแล้ว ชั่วโมงกว่าๆก็เอาเวลาของช่วงนี้ที่จัดสรรไว้ก่อน ไปสานงานทำเงินต่อดีกว่าเรา เศร้าเลย piuyty

kjhg ฟังเพลงไปก่อนไหมท่าน " อย่าโศกไปเลย อย่าเศร้าไปเลย เมื่อเคย...กัน"

ก็เค้าไม่ได้เอากันซักหน่อย ก็แค่พลาดนิดเดียวเอง คราวหน้าถ้ามีน้องใหม่มา
ท่านลงชื่อจองเป็นคนแรกเลย จะได้ทำสถิติเป็นผู้ทดสอบคนใหม่รายแรก มากที่สุด
roister

frog

• V.I.P.
  • หน่วยล่าสวาท
  • *
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 22 กรกฎาคม 2012, 08:29:59 »

ขอบคุณครับสำหรับการบ้าน เห็นน้องบลายธ์ฮอตจริงๆ ตอนแรกก็กะว่าจะโทรไปจองอยู่เหมือนกัน แต่เห็นท่านเทพและมารต่างก็รอคิวกันตาเป็นมัน มารน้อยฝึกหัดอย่างกระผมเลยต้องหลบก่อนดีกว่า รอให้กระแสซาลงสักหน่อยแล้วค่อยแว๊บๆ ไปดีกว่า.. kjhg kjhg

iOS

• I'm rookie, pls advice me!!
  • เด็กทะลึ่ง
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 22 กรกฎาคม 2012, 09:00:50 »

pongz pongz  แรงจริงๆ เลยน้องบลายธ์คนนี้ เล่นเอาทั้งเทพทั้งมารหลงกันขนาดเกือบเกิดศึกชิงนาง เป็นห่วงว่าทั้งน่ารักและเรียบร้อยขนาดนี้จะอยู่นานหรือเปล่า ouiy  ouiy

dsgjsd dsgjsd ท่านพี่กระเจี๊ยวหวานน้องลูกปัดคงไม่ได้ตั้งใจหรอกครับท่าน ถ้าไปเช้าๆผมเห็นน้องเขาชอบไดร์ผมอยู่ในห้องโน่น ไอ้โทรศัพท์มันก็ดังเบาๆอยู่บนโต๊ะข้างนอกนะครับ

...ว่าแต่เมื่อวานผมไปก็ไม่มีโอกาสเห็นแม้แต่เส้นผมเหมือนกันครับ  roister  roister พบเจอแต่เหล่าทวยเทพและมารมารอยลโฉมกันเต็มร้านไปหมด   kjhg  kjhg

frog

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 22 กรกฎาคม 2012, 09:10:19 »

pongz pongz  แรงจริงๆ เลยน้องบลายธ์คนนี้ เล่นเอาทั้งเทพทั้งมารหลงกันขนาดเกือบเกิดศึกชิงนาง เป็นห่วงว่าทั้งน่ารักและเรียบร้อยขนาดนี้จะอยู่นานหรือเปล่า ouiy  ouiy

.
.
ผมว่าไม่น่าจะใช่ศึกชิงนางหรอก น่าจะเป็นการสื่อสารที่คลาดเคลื่อนกันมากกว่านะ...ก็เข้าใจอารมณ์ของท่านกระเจี๋ยวหวานนะ เพราะท่านกระเจี๊ยวหวานทั้งโพสจองอย่างโจ่งแจ้ง ทั้งโทรไปคอนเฟิร์มแล้วก็ยังพลาด... ouiy ouiy

pol

• V.I.P.
  • คาสโนว่า
  • *
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 22 กรกฎาคม 2012, 09:11:08 »

dsgjsd dsgjsd ท่านพี่กระเจี๊ยวหวานน้องลูกปัดคงไม่ได้ตั้งใจหรอกครับท่าน ถ้าไปเช้าๆผมเห็นน้องเขาชอบไดร์ผมอยู่ในห้องโน่น ไอ้โทรศัพท์มันก็ดังเบาๆอยู่บนโต๊ะข้างนอกนะครับ

...ว่าแต่เมื่อวานผมไปก็ไม่มีโอกาสเห็นแม้แต่เส้นผมเหมือนกันครับ  roister  roister พบเจอแต่เหล่าทวยเทพและมารมารอยลโฉมกันเต็มร้านไปหมด   kjhg  kjhg

kjhg ท่านก็แอบไปเหมือนกันใช่ไหมละ  แค่เห็นรูปน้องแล้วต้องยอมรับว่า
มันน่าไปยลโฉมตัวจริงซะแล้ว มันเข้ากับหัวข้อ หลง....เทพธอาบลายธ์แห่งบ้าน HaRem
เสียอย่างเต็มที่เลย
  roister

zero111

• กรรมการเวป
  • *
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 22 กรกฎาคม 2012, 13:50:39 »

คะแนนสูงจิงๆ  hgjhg

madcatz

• *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-3
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 22 กรกฎาคม 2012, 17:35:53 »

กระแสแรงจริงๆ hgjhg hgjhg

yammy_jub

• ตัวเล็กๆ
  • *
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: 22 กรกฎาคม 2012, 17:39:22 »

awayg

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: 22 กรกฎาคม 2012, 17:42:40 »

เกือบจะจองตั้งแต่คืนวันศุกร์แล้วเหมือนกันครับ เพราะPRมั่นใจมากๆ

ปล. เป็นแฟนการบ้านท่านๆหลายคนนะครับ ว่างๆคงได้สนทนากันบ้างครับ eta03

pjew

• V.I.P.
  • อาชาคะนองศึก
  • *
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: 22 กรกฎาคม 2012, 19:46:56 »

บ่ายจันทร์นี้น้องว่างไหมละครับ ถ้าว่างผมจอง แล้วจะโทรไป Confirm   mbvc

yammy_jub

• ตัวเล็กๆ
  • *
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: 22 กรกฎาคม 2012, 19:49:41 »

บ่ายจันทร์นี้น้องว่างไหมละครับ ถ้าว่างผมจอง แล้วจะโทรไป Confirm   mbvc

น้องเข้างานทุกวันค่ะ หากพี่จะจองรบกวนวันจันทร์โทรเช็คน้องลูกปัดอีกครั้งนะค่ะ   ;khhg ;khhg
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 22 กรกฎาคม 2012, 19:56:11 โดย yammy_jub »

pol

• V.I.P.
  • คาสโนว่า
  • *
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: 22 กรกฎาคม 2012, 22:15:57 »

น้องเข้างานทุกวันค่ะ หากพี่จะจองรบกวนวันจันทร์โทรเช็คน้องลูกปัดอีกครั้งนะค่ะ   ;khhg ;khhg
kjhg ปกติน้องเข้างานเวลาไหนบ้าง ควรบอกให้ทราบหน่อย kjhg

topseries

• **
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: 23 กรกฎาคม 2012, 09:35:11 »

การบ้านมาแล้ว  สุดๆๆ pongz

citylife_01

• *
« ตอบกลับ #24 เมื่อ: 23 กรกฎาคม 2012, 10:42:50 »

น้องได้ครูดีเป็นผู้ฝึกสอนแล้วสิครับเนี่ย  kjhg

กงล้อมาร

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #25 เมื่อ: 23 กรกฎาคม 2012, 13:07:58 »

roister
ผมรักเดียวใจเดียวครับ หัวใจมีไว้ให้คนๆเดียว
ว่าแต่ท่านDanado และMangjohn  ไม่สนใจน้องบ้างหรือครับ น้องน่ารักจิงๆนะ..................คิคิ
jljhl jljhl
ความแน่นอนของชีวิต..คือความไม่แน่นอน หากแต่ว่าเรามีชีวิต จงอยู่อย่างมีคุณค่า ขอให้ได้ทำสิ่งที่อยากทำ....ให้ตนเอง  แบ่งปันความสุขให้ผู้อื่นขณะยังมีโอกาส

mslife

• **
« ตอบกลับ #26 เมื่อ: 23 กรกฎาคม 2012, 13:28:04 »

เปิดตัวได้แรงมากๆ .,mn

น่าไปลอกการบ้าน ถึงเวลานั้นน้องคงขั้นเทพแล้วละครับ eta03

ddt191

• *
« ตอบกลับ #27 เมื่อ: 23 กรกฎาคม 2012, 21:57:55 »

เทพธิดาเกิดใหม่อีกแล้วครับท่านนนน

Danado

• แตกหนุ่ม
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-0
« ตอบกลับ #28 เมื่อ: 23 กรกฎาคม 2012, 22:17:23 »

roister
ผมรักเดียวใจเดียวครับ หัวใจมีไว้ให้คนๆเดียว
ว่าแต่ท่านDanado และMangjohn  ไม่สนใจน้องบ้างหรือครับ น้องน่ารักจิงๆนะ..................คิคิ
jljhl jljhl

ผมไม่หลงกลท่านหรอก หาแนวร่วมละซี้ 5555  kjhg kjhg

pol

• V.I.P.
  • คาสโนว่า
  • *
« ตอบกลับ #29 เมื่อ: 23 กรกฎาคม 2012, 23:36:08 »

roister
jljhl jljhl
kjhg อิจฉาท่านจิงๆ วาสนาผมมันน้อย แค่อยากไปชมโฉมน้อง
ตั้งสามครั้งแล้วยังคลาดกันเลย แล้วให้น้องนวดนี่ถ้าจะหมดหวังเสียแล้ว
ไม่น่าเลยเรา ที่ดันไปบอกว่าติดใจคนเก่า เลยไม่มีโอกาสลองน้องคนใหม่ซะนี่
uilo

กงล้อมาร

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: 24 กรกฎาคม 2012, 00:50:58 »

ผมไม่หลงกลท่านหรอก หาแนวร่วมละซี้ 5555  kjhg kjhg
ว้า แย่จัง เบื่อคนรู้ทัน จาได้แบ่งกันเจ็บทั่วๆ..................  jljhl jljhl

กงล้อมาร

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #31 เมื่อ: 24 กรกฎาคม 2012, 00:55:54 »

อิจฉาท่านจิงๆ วาสนาผมมันน้อย แค่อยากไปชมโฉมน้อง
ตั้งสามครั้งแล้วยังคลาดกันเลย แล้วให้น้องนวดนี่ถ้าจะหมดหวังเสียแล้ว
ไม่น่าเลยเรา ที่ดันไปบอกว่าติดใจคนเก่า เลยไม่มีโอกาสลองน้องคนใหม่ซะนี่
uilo

ของเก่ามันรู้ใจกันดีแค่มองตาก็รู้ใจ ใช่มั้ยล่ะท่าน ถึงไม่ยอมปันใจลองของใหม่ซะที pongz

feardispel

• ว๊องแมน
  • *
« ตอบกลับ #32 เมื่อ: 24 กรกฎาคม 2012, 22:39:39 »

น้องใหม่คนเดียว ถึงกับทำให้เทพทั้งหลายมีความเห็นขัดกันเลยทีเดียว บ้านนี้ติดอันดับ 1 ไปเรียบร้อยแล้วววววว pongz

damm

• **
« ตอบกลับ #33 เมื่อ: 25 กรกฎาคม 2012, 10:48:16 »

wq wq wq

ฮ๊อตขนาดนี้ จนถึงวันนี้ ยังไม่เห็นหน้าเลย

ถ้าเจอตัวเมื่อไหร่ ขอแบบ 3 ชั่วโมงรวด ไม่ปล่อยออกมาละ  kjhg

pol

• V.I.P.
  • คาสโนว่า
  • *
« ตอบกลับ #34 เมื่อ: 25 กรกฎาคม 2012, 12:04:08 »

wq wq wq

ฮ๊อตขนาดนี้ จนถึงวันนี้ ยังไม่เห็นหน้าเลย

ถ้าเจอตัวเมื่อไหร่ ขอแบบ 3 ชั่วโมงรวด ไม่ปล่อยออกมาละ  kjhg

roister คนนี้ไปอยู่ไหนมา เขาไปจองน้องกันตั้งเมื่อวานแล้ว red001

กระเจี๊ยวหวาน!

• **
« ตอบกลับ #35 เมื่อ: 26 กรกฎาคม 2012, 04:06:32 »

น้องใหม่คนเดียว ถึงกับทำให้เทพทั้งหลายมีความเห็นขัดกันเลยทีเดียว บ้านนี้ติดอันดับ 1 ไปเรียบร้อยแล้วววววว pongz
ก็คิดดูสิ!ท่าน วันนี้อุตส่าห์แว๊บโดดงานเพื่อจะไป ตรวจร่างกายน้องบลายธ์สักหน่อย ว่ายังสดใสหรือว่าบอบช้ำตรงใหนมั่ง เพราะเห็นคิวทองเกิ๊น ก็ยังพลาดดดดอีกจนได้สิเรา คิวยาวว ชนิดที่ว่า ต้องต่ออีก2-3คิวโน่น พอถึงเวลาคิวเราบ้างแล้ว  อ้าวววปรากฎว่าเราดันติดงานอยู่ ไม่ว่างอีก พอดีน้องจะกลับบ้านพอดี เพราะน้องมีธุระด่วน สงสัยนางฟ้านางนี้กับผมคงจะหมดวาสนาได้เชยชม ผิวพรรณอันขาวเนียน หน้าตาน่ารักๆ อย่างที่ท่านเทพฯและมารหลายๆท่านได้พรรณามาซะแล้ว เฮ๊อ! คลาดกันตลอด เลยเรา สงสัยคงต้องรอให้คิว ซาๆลงก่อนจึงค่อยไป จะได้ไม่มีใครมาแย่งอีก น้องบลายธ์ น๊ะ น้องบลายธ์
ไม่ต้องชะเลียร์...ให้เสียเวลา!...หากถูกใจก็จัดเลย!

pol

• V.I.P.
  • คาสโนว่า
  • *
« ตอบกลับ #36 เมื่อ: 26 กรกฎาคม 2012, 06:26:18 »

ก็คิดดูสิ!ท่าน วันนี้อุตส่าห์แว๊บโดดงานเพื่อจะไป ตรวจร่างกายน้องบลายธ์สักหน่อย ว่ายังสดใสหรือว่าบอบช้ำตรงใหนมั่ง เพราะเห็นคิวทองเกิ๊น ก็ยังพลาดดดดอีกจนได้สิเรา คิวยาวว ชนิดที่ว่า ต้องต่ออีก2-3คิวโน่น พอถึงเวลาคิวเราบ้างแล้ว  อ้าวววปรากฎว่าเราดันติดงานอยู่ ไม่ว่างอีก พอดีน้องจะกลับบ้านพอดี เพราะน้องมีธุระด่วน สงสัยนางฟ้านางนี้กับผมคงจะหมดวาสนาได้เชยชม ผิวพรรณอันขาวเนียน หน้าตาน่ารักๆ อย่างที่ท่านเทพฯและมารหลายๆท่านได้พรรณามาซะแล้ว เฮ๊อ! คลาดกันตลอด เลยเรา สงสัยคงต้องรอให้คิว ซาๆลงก่อนจึงค่อยไป จะได้ไม่มีใครมาแย่งอีก น้องบลายธ์ น๊ะ น้องบลายธ์
roister ไม่เป็นไรหรอกท่าน รอก่อนเหมือนผม เดี๋ยวนานไปฝีมือ
น้องก็จัดเจนเองแหละ ไม่ต้องรีบร้อน แต่ที่ควรรีบร้อนก็คืองานที่จะได้เงินนั่นแหละ
เมื่อวานขนาดผมสั่งลูกปัดไว้ แต่งานที่จะได้เงินเข้ามามันติดพัน ต้องสละสิทธิ์ก่อน
เดี๋ยวมีเงินเพิ่มมาอีกจากการทำงาน แล้วทีนี้ไปหาน้องติดกันทุกวันได้เลย
mbvc

NERO

« ตอบกลับ #37 เมื่อ: 26 กรกฎาคม 2012, 12:28:16 »

อ่านการบ้านแล้ว อยากไปเจอน้องทันทีเลยอะ เขินนนนนน เขินนนนนน
"LOVE"   Love is just a four letter word with so many meanings behind it.

Harem massage&spa

• Harem Massage & Spa
  • รอง Global Moderator
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +3/-0
« ตอบกลับ #38 เมื่อ: 26 กรกฎาคม 2012, 15:42:08 »

อ่านการบ้านแล้ว อยากไปเจอน้องทันทีเลยอะ เขินนนนนน เขินนนนนน
วันนี้น้องบลายธ์มีเรียนเต็มวันนะคะ อาจไม่สะดวกเข้ามา

พรุ่งนี้น้องเรียนเสร็จจะแวะเข้ามาค่ะ ยังไงรบกวนพี่ NERO  โทรมาสอบถาม หรือ โทรมาจองได้นะคะ
  ;khhg

ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่, ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่, ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่

NERO

« ตอบกลับ #39 เมื่อ: 26 กรกฎาคม 2012, 15:48:14 »

วันนี้น้องบลายธ์มีเรียนเต็มวันนะคะ อาจไม่สะดวกเข้ามา

พรุ่งนี้น้องเรียนเสร็จจะแวะเข้ามาค่ะ ยังไงรบกวนพี่ NERO  โทรมาสอบถาม หรือ โทรมาจองได้นะคะ
  ;khhg
ขอบคุณมากครับ ถ้าอย่างไร พรุ่งนี้ก่อนแวะเข้าไปจะโทรสอบถามก่อนครับ แล้วเจอกัน ;khhg
"LOVE"   Love is just a four letter word with so many meanings behind it.

• *
« ตอบกลับ #40 เมื่อ: 26 กรกฎาคม 2012, 16:03:47 »

;khhg
ขอบคุณมากครับ ถ้าอย่างไร พรุ่งนี้ก่อนแวะเข้าไปจะโทรสอบถามก่อนครับ แล้วเจอกัน ;khhg
แล้วเจอกันนะคะ mbvc

ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่, ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่, ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่

feardispel

• ว๊องแมน
  • *
« ตอบกลับ #41 เมื่อ: 26 กรกฎาคม 2012, 16:37:15 »

แต่ผมเชื่อว่าน้องคนนี้ได้ครูดีและได้ฝึกปรือกับท่านทวยเทพทั้งหลายมาแล้ว mbvc พอมาถึงคิวท่านน้องคงเป็นมือฉมังเลยทีเดียว .,mn ใจเย็นๆครับอย่าพึ่งน้อยใจในโชคชะตา ช่วงนี้ทำบุญเยอะๆหน่อย เดี๋ยวบุญก็จะพาให้ได้ยลโฉมนางฟ้าคนนี้เองแหละครับ eta04 ถ้าท่านได้มีโอกาสเมื่อไหร่ผมขอต่อคิวละกันครับ อิอิ eta03

NERO

« ตอบกลับ #42 เมื่อ: 27 กรกฎาคม 2012, 00:38:22 »

มีแต่คนอยากเจอน้อง ..ต้องไปพิสูจน์ให้ได้  pongz

lookpad

• **
« ตอบกลับ #43 เมื่อ: 27 กรกฎาคม 2012, 13:26:11 »

มีแต่คนอยากเจอน้อง ..ต้องไปพิสูจน์ให้ได้  pongz

แล้วจะรอพบตัวจิง เสียงจิงของพี่ NERO นะค่ะ .... jljhl ttu

Blackdemon01

• *
« ตอบกลับ #44 เมื่อ: 27 กรกฎาคม 2012, 14:01:34 »

การบ้านหน้าลอกอย่างยิ่ง mbvc mbvc eta04 eta04

• *
« ตอบกลับ #45 เมื่อ: 27 กรกฎาคม 2012, 17:31:38 »

การบ้านหน้าลอกอย่างยิ่ง mbvc mbvc eta04 eta04
เชิญพี่ Blackdemon01  มาลอกได้ที่ร้าน Harem นะคะ   jljhl

NERO

« ตอบกลับ #46 เมื่อ: 28 กรกฎาคม 2012, 00:13:15 »

แล้วจะรอพบตัวจิง เสียงจิงของพี่ NERO นะค่ะ .... jljhl ttu
นั่นสิครับ น้องPr ผมก็อยากพบนางฟ้าทั้ง3ของบ้านฮาเร็มที่เค้าล่ำลือกันว่างามแต้ๆ hgjhg

lookpad

• **
« ตอบกลับ #47 เมื่อ: 28 กรกฎาคม 2012, 12:41:58 »

นั่นสิครับ น้องPr ผมก็อยากพบนางฟ้าทั้ง3ของบ้านฮาเร็มที่เค้าล่ำลือกันว่างามแต้ๆ hgjhg

อันนี้ต้องมาพิสูจน์เองนะค่ะ ว่าจะงามแต้ๆๆ ก่อ อิอิ .. ว่างๆแวะเข้ามานะค่ะ > ถ้าอยากเจอน้องแยมต้องรีบๆ หาเวลามาเลยค่ะ เพราะน้องแยมมาทำงานถึงสิ้นเดือนนี้เองนะค่ะ ... ( ปล. อยากรู้เหมื่อนกันว่าพี่ NERO จะหล่อไหมี คิคิ .. )

eta10 eta10 eta10

• *
« ตอบกลับ #48 เมื่อ: 28 กรกฎาคม 2012, 16:58:39 »

รีบ ๆ มาน๊าค๊า น้อง ๆ บ้าน Harem รอดูพี่ NERO กันอยู่ค่ะ ถ้าไม่มาแล้วล่ะก็.....มีงอลคนแถวนี้แน่เลย jljhl

NERO

« ตอบกลับ #49 เมื่อ: 29 กรกฎาคม 2012, 02:15:43 »

รีบ ๆ มาน๊าค๊า น้อง ๆ บ้าน Harem รอดูพี่ NERO กันอยู่ค่ะ ถ้าไม่มาแล้วล่ะก็.....มีงอลคนแถวนี้แน่เลย jljhl

แหม๊ ผมไม่ใช่สัตว์ประหลาดนะครับ จะมารอดูกัน ....
ว่าแต่น้องPr Yammy_jub นี่แหละที่ผมอยากทดสอบความขาวที่สุดอ่ะ (คาดหวังมากไปป่าวเนี่ย ฮะฮะ) kjhg
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 29 กรกฎาคม 2012, 02:37:44 โดย NERO »