ผู้เขียน หัวข้อ: "ไปกินแอปเปิ้ล อร่อยฟินเว่อร์" การบ้านจากลูกค้าพิษณุโลก  (อ่าน 496 ครั้ง)

redspa

• รอง Global Moderator
  • กามนิตหนุ่ม
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

การบ้าน N'แอปเปิ้ล จากลูกค้า พิษณุโลก
[/b]

สวัสดีครับ วันนี้ขอส่งการน้องหน่อยครับ เหมือนเคยครับ ไปแบบไม่นัดหมาย วัดดวงกันเลย บ่ายหน่อยๆ เข้าไปทีร้านเจอพีอาร์ ทักทายพอเป็นพิธี พี่เขาก็ไห้น้องมาโชว์ตัว น้องๆอยู่กันครบเลยครับ 8 คนครับเลือกอยากเหมือนกันครับชุดนี้ พี่พีอาร์ก็แนะนำแต่ละคน วันนี้ขอของแปลกหน่อยละกันสะดุดตาอยู่ 1 คนน้องแอปเปิ้ล บางหุ่นดี ผิวสี อกโต สวยคมกำลังดี จัดไปครับ จ่ายค่าสินสอดกันเลย แล้วน้องก็มาพาผมไปขึ้นสวรรค์ ตัดมาที่ห้องกันเลยครับ น้องคุยเก่งมากครับชวนคุยตลอด แกะกระดุม ถอดเสื้อไห้ ยิ่งอยู่ใกล้ๆกับน้องใจมันยิ่งสั่นใหว เลยขอกอด ขอหอมแก้มประเดิมก่อน น้องก็ไห้ครับ แล้วพาไปอาบน้ำ อาบน้ำได้สะอาดดีมากเลยคับทุกซอกทุกมุม ยิ่งตอนถูสบู่ ตอนน้องเอาหน้าอกทีชูชันมาถูกับตัวผม บอกเลยสุดยอดมาก บวกกับ หุ่นเพรียวบาง อกตูมๆ เอวคอต สะโพกกลมงามงอน คึกเลยคับ นัวเนียกันพอเป็นพิธี เราก็มาต่อที่เตียง น้องก็นวดไห้รู้สึกดีเลยคับ นวดไปคุยกันไป มังกรน้อยของผมก็ชูชันพร้อมสู้ศึกตลอด นวดได้สักพัก น้องเปลี่ยนมาไช้ลิ้นแทนแม่เจ้า ลีลาของน้องสุดยอดครับ เล่นเอาผมอยู่นิ่งไม่ได้แล้ว ขอบรรเลงเองบ้างเลยครับ ผมเริ่มจัดการกับบัวคู่งาม มือก็สำรวจเนินสวรรค์ ส่วนน้องก็จัดการกับมังกรน้อย ฟินมากครับ ทุดย่างลงตัวปล่อยไปตามอารมณ์ ไม่มีขัดขืน น้องบอกชอบสุภาพ นิ่มนวล ไม่รุนแรง เราสองคนนัวส์เนียกันอยู่พักใหญ่ ผมบอกไห้น้องร้องเพลงไห้เลยครับ ไม่ผิดหวังจริงๆครับ น้องกลืนกินไมค์แบบสุดโค่นกันเลยทีเดียว สลับกับลิ้นตวัดไปมา ทนไหวหลอครับ มังกรน้อยพ่นพิษกระฉูดเลย ผมรีบดึงน้องเข้ามากอด มือน้องยังกำน้องชายผมไม่ยอมปล่อย จนมันเริ่มผ่อนคลาย น้องทำความสะอาดไห้เสร็จก็พาผมไปอาบน้ำ ไม่ผิดหวังจริงๆครับ น้องแอปเปิ้ล สุดท้าย จ่ายทิปน้อง น้องยังชวนไห้กลับมาหาน้องอีก ไม่พลาดแน่นอนครับ ต้องมีซ้ำแน่นอน

pongz pongz pongz pongz pongz

บริการดี พูดจาเพราะ งานเลิศ ไม่หวงตัว (น้องบอกชอบแบบสุภาพ ไม่ชอบลูกค้าดื้อ)

หน้าตา  9   คมเข้มผมชอบ
รูปร่าง    9   หุ่นดีมาก หักไป 1ผิวไม่ขาว
งานนวด  8   ผมไม่เน้นนวด
อาบน้ำ    10  ทุกซอก ทุกมุม
ฟิวแฟน   10  ตามใจ อารมณ์ร่วมดีมาก
[/b]
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 17 พฤศจิกายน 2018, 00:33:42 โดย redspa »