ผู้เขียน หัวข้อ: ประทับใจจนต้องมารีวิว... น้องเฟรย่า เด็ก.. เด็ด.. แน่น.. สมคำร่ำลือ  (อ่าน 648 ครั้ง)

แพนด้าน้อย

• แอบจิต
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

วันนี้ว่างๆ มีโอกาสมาเยือนร้าน ออฟฟิศเลดี้   
ร้านที่ว่าเด็ดที่สุดในเชียงใหม่  เลยแวะมาเยี่ยมชมตามคำลำลือ 

พอมาถึงร้านเลยบอกพีอาร์เรียกน้องออกมาชม น้องๆเดินออกมามามีแต่สวยๆทั้งนั้นเลยครับ 

แต่ว่ามีสดุดตาคือ น้องเฟย่า
ผมก็ไม่รอช้า  รีบจ่ายค่าสินสอดคอร์สพรีเมี่ยม พอจ่ายค่าเสร็จ น้องก็เดินออกมารับ น้องน่ารักมาก  น้องดูแลตั้งแต่เดินข้นบันไดเลย

พอถึงห้องน้องก็ชวนคุยเล่น  สักพักน้องก็เดินมาถอดเสื้อให้ผม ผมก็ถอดให้น้องเหมือนกัน 
พอถอดเสื้อผ้าเสร็จ น้องเนื้อตัวดีมาก อกสวย  จุกสวย  อกพอดีมือ  ผิวขาวเนียนไปทั้งตัว

ช่วงล้างเนียนกริบ  สวยมากครับ  พอผมเช็คช่วงล้างเสร็จผมก็ไม่รอช้า 

น้องก็พาผมไปอาบน้ำ  งานอาบน้ำ  ดีมาก  เยียมมากครับ  น้องทำความสะอาจดีทุกซอกทุกมุม 
อาบน้ำเสร็จ ก็มาต่อที่เตียงกันเลยครับ
พอมาต่อที่เตียง  น้องเริ่มนวดผ่อนคลายให้ก่อน  น้องนวดดีมาก  น้ำหนักมือดี หายปวดเมื่อยเลยครับ 
นวดได้สักพัก ผมก็เริ่มอดใจไม่ไว้  ผมให้น้องเริ่มบิ้ว  น้องก็เริ่มรุกกันเลย 
ที่นี้น้องก็จัดเต็มให้ผม น้องบุกสนุกเลย  นัวด์มันมาก  ทีนี้ก็ผลัดกันลุกผลัดกันรับโคตรสนุก  น้องจับผมนอนลง 
น้องเริ่มเอามือคว้าน้องชายผมที่ตั้งตรงอยู่ น้องจับเอาเข้าปากหายวาบไปเลยสุดซอยไปเลย 555  สเปย์โคตรเด็ด

ถูกใจผมมากน้องอมไปเสียงครางก็อยู่ที่ลำคอเบาๆ  เหมื่อนน้องจะแซ่บ 555
น้องทำได้สักพัก จนเสียวจนเกร่งไม่ไหว  ผมบอกน้องว่าจัดเต็มกันเลยดีกว่า
น้องขึ้นมาบนตัวผม  จับน้องชายผมไปที่แคบๆของน้อง บอกเลยว่าฟิน  ฟิตมากๆ 
น้องเริ่มโยกบั้นท้ายช้าๆ พร้อมชาวด์เอ็กซ์ๆ  อย่างกับนางเอก AV
ยังไงยังงั้นโคตรจะได้อารมณ์ เสียวมากๆ น้องเริ่มเร่ง ขึ้นสุดลงสุด ถี่ขึ้นๆ จนผมเริ่มเกร็งเสียว จะไม่ไหว
น้องเร่งขึ้นอีก  เสียงชาวด์ลั่นห้อง  บอกเลยโคตรมัน 555 
ผมจับน้องนอนลง  ถึงตาผมรุกบ้าง  น้องจับน้องชายผมเข้าไปอีกรอบ ผมไม่รอช้าผมก็เร่งเต็มสูบ เสียงซาวด์ลั่นห้อง
สุดๆไปเลย 

ได้เห็นหน้ากันชัดๆ โยกเอวเร็วๆ
ฟังเสียงน้องชัดๆมือขย้ำไปที่อก  โครตได้อารมณ์สุดๆ  ผมเริ่มเร่งเร็วขึ้นๆ เสียงชาว์น้องก็ดังขึ้นๆ จนผมทนไม่ไหวสุดๆ
สุดท้ายผมก็ยอมพ่ายน้องไป มันฟิตสุดๆกันไปเลยช่วงล่าง แน่นหนึบมากๆ

พอเสร็จภารกิจ นอนกอดกันนอนคุยกัน น้องนิดสัยดีมาก  ขอชมว่าน้องเด็ดมากๆ 
ถึงแก่เวลาผมก็ชวนน้องไปอาบน้ำก่อนจะแยกกัน สมคำล่ำลือ ร้านเด็ดในเชียงใหม่
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 23 มีนาคม 2024, 22:10:24 โดย valentine2024 »

Sweet heart

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0

งานน้องเค้าดีจริงครับ น่ารักมาก คอนเฟริมอีกเสียง เด็ดครับ