-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ไปหล่นมาที่ร้านน้อง ลำพูน  (อ่าน 5966 ครั้ง)

kaion

• ว๊องแมน
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
ไปหล่นมาที่ร้านน้อง ลำพูน
« เมื่อ: 13 กรกฎาคม 2012, 18:46:08 »

red001 ไปแวะมาครับ ร้านน้องคาราโอเกะ เข้าใจว่าคอร์ส 300 บาท/ชม มีอะไร ที่แท้นวด 45 นาทีแล้วไล่กลับ นวดแบบไม่ได้ถอดกางเกงเลยด้วย เศร้ามาก ไอ้เราก็นึกว่าจะมีอะไร ผิดหวังอย่างแรง ห้องข้างๆส่งเสียงฟีเจอริ่งอย่างดัง ระหว่างนวดอยู่เขาก็ออกไปโทรศัพท์เฉย เซ็งครับ ผิดหวังมาก มะมีโดนน้องชายเลย ไม่ได้มีอารมณ์อะไรเลย ไม่ได้แต่ะตัวคนนวด รู้สึกเสียดายมากครับ นวดไป 30 นาทีได้ เขาหยุดนวดเฉยเลย ผมเลยถามว่า เสร็จแล้วเหรอ เขาก็บอกเสร็จแล้ว แล้วก็เร่งห้องข้างๆ (ซึ่งนวดผมอยู่ว่าเสร็จแล้วไปกันเถอะ) แล้วเราสองคนก็เดินลงมาแบบ งงว่า เสร็จแล้วเหรอ คืออะไรเสร็จ  นวดไม่ครบชั่วโมง ไล่เรากลับ  แถมตอนแรก จ่ายสองคนไปพันนึง มีตะโกนขึ้นมาว่า ไม่ต้องนวด ชั่วโมงหรอกเพราะขี้เกียจทอน ให้นวดสองชั่วโมงไปเลย  ถามหมอนวดว่าชื่ออะไร เขาบอกว่าชื่อฝ้าย แต่เพื่อนห้องข้างๆ เรียกว่า หนิง ก้เสียความรู้สึกแล้ว ผมเสียดาย 300 ผมแท้ๆ

theblackday

• เด็กทะลึ่ง
Re: ไปหล่นมาที่ร้านน้อง ลำพูน
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 21 กรกฎาคม 2012, 13:44:06 »

ร้านอยู่ตรงไหน wq

phnat

• เด็กหัดเสียว
  • **
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 22 กรกฎาคม 2012, 21:48:16 »

น่าจะอยู่นิคมฝั่ง หนองเป็ด (ถ้าจำไม่ผิด)
ส่วนมากจะไม่นวด(เด็กนวดไม่เป็น) ต้องการขายอย่างเดียว

CescBalo

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 06 สิงหาคม 2012, 23:48:15 »

เจ็บแล้วจำเป็นคน  pongz pongz