ผู้เขียน หัวข้อ: "ทอฝัน" ... สาวน้อยเฟอร์เฟคต์ครบเครื่องที่จะทำให้ฝันเป็นจริง  (อ่าน 6826 ครั้ง)

Besic17

• Muhamed Bešić
  • V.I.P.
  • แตกหนุ่ม
  • *
  • Country: ba
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-1

สวัสดีทุกท่านนะครับ ห่างหายไปจากการเที่ยวไปซักพักด้วยสาเหตุหลายๆอย่าง ครั้งนี้ได้แวะเวียนมาร้าน Aurora Club
ที่เพิ่งปรับปรุงรูปโฉมใหม่มาได้ไม่นาน เพิ่มจากเดิม 2 คูหาเป็น 3 คูหา ภายในร้านสวยขึ้น บรรยากาศร้านดีขึ้น เพิ่มจำนวนห้องนวดมากกว่าเดิม ร้านดูสวยงามกว่าเดิม และเพิ่มเติมคือน้องเซ็ตใหม่ ที่หน้าตาน่ารักหลายคนเลยทีเดียว ซึ่งน้องที่ผมหมายปองในวันนี้ คือ "น้องทอฝัน" สาวน้องร่างเล็ก หน้าตาเซ็กซี่ ริมฝีปากกระจับ ทรวดทรงนางแบบ ที่เห็นแว้บแรกก็รู้สึกชอบและเหมือนโดนเสน่ห์ของน้องให้เลือกน้องคนนี้เลยทีเดียว แถมน้อง PR ของร้านก็บอกด้วยว่างานดีมากแบบฟีลแฟน ... แบบนี้จะไม่เลือกได้ยังไงล่ะครับ จริงไหม ^^ แน่นอนผมเลือกน้องทอฝันคนนี้ ซึ่งวันนี้น้องมาในชุดเดรสแบบเซ็กซี่เหมาะกับทรวดทรวงของน้องมาก

ระหว่างเดินขึ้นห้องก็ชวนคุยเล่นทำความรู้จักกันไป ภายใต้ใบหน้าที่แอบเซ็กซี่ จริงๆแล้วน้องเป็นคนคุยเก่ง อารมณ์ดี อัธยาศัยดีมาก
พอถึงห้องก็คุยเล่นกันอีกซักพัก น้องจัดแจงข้าวของเครื่องใช้ให้เรียบร้อย ระหว่างที่เปิดแอร์รอให้เย็น ก็สลับกันถอดเสื้อผ้าให้กันแล้วก็คุยกันต่ออีกซักพัก แต่ยังไม่ทันได้อาบน้ำ น้องก็ส่งอารมณ์หว่านเสน่ห์และบิ๊วให้เบาๆก่อนอาบน้ำ เรียกความตื่นเต้นได้เป็นอย่างดี เท่านี้ก็รู้สึกแล้วว่าวันนี้มีทีเด็ดแน่นอน

เกริ่นคร่าวๆเป็น Teaser ก่อนเลยนะครับว่า
"น้องทอฝันคนนี้ ได้ทั้งหน้าตาเซ็กซี่ทรวดทรงดี สุดเพอร์เฟคต์ อารมณ์ร่วมมาเต็ม งานดีไม่มีตก ใครได้ลองต้องมาซ้ำแน่นอน"
ขอฝากภาพประกอบไว้ภาพนึงก่อนนะครับ เดี๋ยวจะมาต่อการบ้านให้จบตอนเย็นนะครับ (การไฟฟ้าจะดับไฟแถวระแวกนี้ถึงเย็น)

fdgdfdf fdgdfdf
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 03 กุมภาพันธ์ 2024, 10:30:04 โดย Aurora »
No matter how high you climb, when Rules of Gravity apply.
No matter how hard you've tried, when your ego and Earth collide.

Besic17

• V.I.P.
  • แตกหนุ่ม
  • *

ก่อนไปต่อกันในห้องอาบน้ำ ก็ขอเชยชมเนื้อตัวน้องทอฝันกันซักนิด เพราะนานๆทีจะได้เจอน้องที่เป็นช้างเผือกแบบนี้
น้องทอฝันคนนี้เป็นสาวน้อยวัยยี่สิบต้นๆที่เนื้อตัวดีมาก ผิวสีน้ำผึ้งเนียนกริบ ไม่มีรอยสักให้รบกวนหัวใจ หน้าตาดูเซ็กซี่ ริมฝีปากรูปกระจับ
พกแคลเซียมไซส์ 34 มาแบบเต็มที่ แม้จะเป็นแคลเซียมที่ผ่านมีดหมอมา แต่เป็นแคลเซียมที่ทรงสวยงามที่จับแล้วรู้สึกนุ่มนิ่มมาก
มาดูช่วงล่างกันบ้าง บั้นท้ายขนาดพอเหมาะ อาจจะบั้นท้ายไม่ใหญ่เพราะน้องเป็นคนตัวเล็ก แต่ถือว่าสมส่วนกับรูปร่างของน้อง
ส่วนจุดสำคัญของน้องทอฝัน เรียกได้ว่าสวยงาม งดงามมาก ป่าไม้ตัดแต่งมาอย่างดี ปากถ้ำปิดสนิทสวยงาม ไม่มีหินงอกหินย้อยให้กวนใจ

สำรวจเนื้อตัวของน้องทอฝันเรียบร้อยก็จูงมือเข้าห้องอาบน้ำ งานของน้องทอฝันจัดได้ว่าดี ตั้งแต่งานอาบน้ำถูสบู่ล้างตัว ล้างตัวให้แบบหมดจดทั้งข้างหน้าและข้างหลัง ล้างทำความสะอาดน้องชายให้เป็นอย่างดี ที่สำคัญมีบอดี้ในห้องน้ำให้ด้วย เรียกความเสียวกันตั้งแต่เนิ่นๆ
เพราะน้องมีแคลเซียมที่ใหญ่นุ่มนิ่ม งานบอดี้ด้วยหน้าอกจึงเป็นจุดเด่นของน้องมาก ยิ่งตัวลื่นด้วยสบู่แล้วโดนหน้าอกของน้องถูไถไปด้วย
มันช่างเป็นความรู้สึกเสียวตั้งแต่ในห้องน้ำจริงๆ ไหนจะเอาแคลเซียมขนาดใหญ่มาห่อน้องชายและถูไถ ("ส้มโอห่อกล้วย" นั่นแหละครับ)
ทั้งบอดี้ข้างหน้าและข้างหลัง น้องหันหลังให้ จับมือเราไปบีบแคลเซียมน้อง น้องชายก็ถูไถกับบั้นท้ายของน้องไป บ้างก็ไปถูไถตรงระหว่างขาน้องมาก ... เสียวสิครับแบบนี้ ซักพักน้องก็ล้างตัวให้หมดจด แล้วชวนกันไปต่อที่เตียงกันต่อดีกว่า

hgjhg hgjhg
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 01 ตุลาคม 2017, 22:43:49 โดย Besic17 »
No matter how high you climb, when Rules of Gravity apply.
No matter how hard you've tried, when your ego and Earth collide.

Besic17

• V.I.P.
  • แตกหนุ่ม
  • *

แค่ได้เจองานบอดี้งานบิ๊วในห้องน้ำเข้าไป ผมถึงกับอดใจไม่ไหวโทรไปบอกน้อง PR ข้างล่างว่าขอต่อเป็นสองคอร์สเลยจ้า
เดี๋ยวลงไปจ่ายค่าคอร์สเพิ่มนะ เพราะนานทีจะเจอน้องน่ารักบวกกับงานดีเต็มที่เข้าไปแบบนี้ ต่อคอร์สกับแบบยาวๆไปสิครับ รออะไรอยู่
ขึ้นเตียงปุ๊บ น้องส่งอารมณ์หว่านเสน่ห์เรียกน้ำย่อยก่อนเลย น้องมานั่งคร่อมแล้วก็ไซร้คอกันก่อน เธอให้ผมเปิดเกมรุกใส่น้องก่อนเลย
ผมก็เปิดเกมรุกใส่น้องแบบอ่อนหวานตามสไตล์่พราะเราชอบทำแบบอ่อนหวาน ไม่เร่งรีบ อยากให้น้องรู้สึกเคลิบเคลิ้มไปด้วย
ผมขอบิ๊วให้น้องก่อน เริ่มจากไซร้คอน้องและจูบปากเธอเบาๆ (น้องอาจไม่ให้จูบปากกับทุกคน อยู่ที่ความสุภาพและความสะอาดอีกที)
และค่อยๆลงไปเลียและดูดแคลเซียมขนาด 34 ของน้อง ระหว่างดูดกินก็จีบบีบแคลเซียมน้องไปด้วย น้องก็ชอบ น้องบอกชอบให้บีบ เพลินสิครับงานนี้ ระหว่างดูดเลียจุกไฟหน้าน้อง น้องก็กดหัวผมให้อยู่ระหว่างอกภูเขาไฟของน้อง ผมแทบหายใจไม่ออกเพราะมันใหญ่มาก
ผมถามเธอเล่นๆว่า "ถ้าพี่ตายคาอกจะทำยังไง" น้องหัวเราะชอบใจและให้ผมมุดร่องอกภูเขาของเธอต่อไป ผมจับและบีบด้วยความเพลิน
พอกินแคลเซียมอิ่มแล้วก็ค่อยๆลงไปบิ๊วข้างล่างต่อ อย่างที่บอกไปเมื่อกี้ ช่วงล่างเธอสวยมาก ดูดีสวยงามน่าทาสีมากๆ
แน่นอนครับ เธอชอบให้ทาสี ช่างทาสีเตรียมตัวไว้ได้เลย ว่าคุณมาหาน้องทอฝันคนนี้ คุณจะได้ทาสีอย่างเพลิดเพลินเพราะน้องชอบมาก
ผมจัดการทาสีน้องสาวเธออย่างอ่อนโยนด้วยความอ่อนหวาน เธอเคลิบเคลิ้มกับการโดนทาสี เธอส่งเสียงครางออกมาเบาๆ
อารมณ์ร่วมเธอมาเต็ม และเธอชอบให้ทาสี มือนึงเธอบีบหน้าอกตัวเอง อีกมือเธอมาจับหัวผมไว้ให้ทาสี เพลิดเพลินอย่างแท้จริง
เธอเป็นคนมีอารมณ์ไว สังเกตได้จากลำธารที่ไหลออกมาไม่หยุด มันหวานและรสชาติดีมาก
เค้าว่ากันว่า ถ้าได้กินน้ำลำธารของเด็กจะเสริมพลัง คำพูดนี้คงจะจริงก็วันนี้
ผมจัดการลิ้มรสลำธารที่ไหลเอ่อนองของเธออย่างเอร็ดอร่อยด้วยความอ่อนโยน เธอเคลิบเคลิ้มไปกับมันอย่างที่สุด

dsgjsd dsgjsd
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 01 ตุลาคม 2017, 21:03:18 โดย Besic17 »

Besic17

• V.I.P.
  • แตกหนุ่ม
  • *

เมื่อเธอถูกบิ๊วจนอารมณ์เธอมา เธอกลายเป็นฝ่ายรุกผมบ้าง เธอให้ผมนอนเพราะเธอพร้อมที่จะเปิดเกมบุกใส่ผมแล้วในตอนนี้
เธอเริ่มจากการมาไซร้คอและหอมแก้มเบาๆ ก่อนจะลงไปดูดเลียหน้าอกอย่างเอร็ดอร่อย ลิ้นแฉะๆน้ำลายของน้องยิ่งทำให้รู้สึกเสียวดีจริงๆ
น้องทอฝันมีจุดเด่นตรงที่การใช้ลิ้น และการใช้เล็บในการบิ๊ว หากใครได้เจอเธอลากลิ้นทั่วทั้งตัว บอกเลยว่าใครแพ้ง่ายๆมีแตกก่อนแน่นอน
ระหว่างที่เธอดูดเลียหน้าอกนั้น มือข้างนึงของน้องก็กรีดกรายเล็บไปทั่วทั้งตัว ทำให้เสียวยิ่งขึ้น ใครชอบสปาด้วยเล็บไม่ผิดหวังแน่นอน
เท่านั้นไม่พอ เธอจับน้องชายผมไปถูไถกับแคลเซียมอันนุ่มนิ่มของเธอ และจับน้องชายผมให้ไปวิ่งเล่นอยู่ระหว่างร่องภูเขานั้น
ตอนนี้น้องชายผมกลายเป็นรถไฟวิ่งอยู่กลางร่องภูเขา เธอถูไถไปอย่างมากเพลิดเพลิน ปากเธอก็ดูดเลียแคลเซียมไปด้วย
เธอขึ้นมาคร่อมน้องชายผม จับน้องชายผมถูไถไปกับน้องสาวของเธอด้วยท่าจำลองด้วยความรู้สึกแบบแฟนกันทำให้กันยังไงยังงั้นเลย
ซักพักเธอก็ขึ้นมาไซร้ซอกคอ ดูดเลียหน้าอกของผมต่อ มือนึงของเธอก็ใส่เจลและรูดน้องชายผมเล่น สเต็ปมือน้องดีมาก
เธอให้ผมนั่งอิลพนักเตียง ... เธอสนุกกับการดูดเสีลหน้าอกผมต่อไป มือนึงของน้องจับรูดน้องชายผม อีกมือนึงเธอเล่นน้องสาวให้ผมดู
อารมณ์ของเราเสียวขึ้นอย่างถึงที่สุด เธอจับผมอิงพนักเตียงและใส่เจลที่น้องสาวและมือของเธอ เพราะเธอพร้อมจะจัดการด้วยท่าจำลอง
ผมบีบแคลเซียมของเธอและดูดเลียไฟหน้าอย่างเพลิดเพลิน เธอจับหัวผมให้ไปอยู่ระหว่างร่องภูเขาแคลเซียมของเธอ เธอกดหัวผมไว้
ในขณะที่ช่วงล่างของเธอก็โยกไปตามจังหวะ ตอนนี้เราเหมือนกำลังมีอะไรกันจริงๆ อารมณ์ของสองเราเร้าร้อนขึ้น มือเธอจับหัวผมแน่นขึ้น
เธอครางเสียงดังขึ้น โยกไวขึ้น ผมเริ่มจะไม่ไหวเพราะอารมณ์ร่วมของเธอเร้าร้อนขึ้นจริงๆ ... สุดท้ายผมก็แพ้ต่อน้องทอฝันไปในที่สุด
ความสุขที่อัดอั้นมานานสุดท้ายมันก็ล้นทะลักออกมาเต็มบั้นท้ายและขาของเธอไปหมด หมดแทบหมดแรงไปกับแยกแรกนี้จริงๆ
เธอเช็ดทำความสะอาดให้เรียบร้อย เธอขอตัวไปล้างมือในห้องน้ำ แล้วก็มากอดกันให้หายเหนื่อย
ช่วงเวลาคอร์สแรกของเรากำลังจะหมดลง แต่ไม่เป็นไร วันนี้ต่อสองคอร์สเรียบร้อย มีเวลาอยู่กับน้องทอฝันคนนี้อีกหนึ่งชั่วโมงเต็มๆ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 01 ตุลาคม 2017, 21:03:51 โดย Besic17 »

Besic17

• V.I.P.
  • แตกหนุ่ม
  • *

คอร์สแรกผ่านไป เราต่างหมดแรง ขอเวลานอนพักนอนคุยกันกอดกันให้หายเหนื่อยให้แรงกลับมาอีกรอบ
ความรู้สึกเวลาที่ได้อยู่กับน้องทอฝันจะเหมือนกันแฟนกัน ฟีลแฟนยังไงยังงั้นเลยก็ว่าได้ นอนกอดกันคุยเล่นกันกะหนุงกะหนิงสนุกสนาน
ระหว่างนอนกันไปก็กอดกันไป น้องหันหลังให้เรานอนกอดน้องแล้วเอามือไปโอบบีบแคลเซียมของน้อง น้องชอบให้บีบมากๆ
เวลาผ่านไปซักพัก ความเหนื่อยหายไป ได้กอดกันไปบวกกับอารมณ์ที่น้องส่งมายั่วยวนพักใหญ่ๆ อารมณ์เริ่มกลับมา
ตัณหาและความต้องการของเราเริ่มกลับมาอีกครั้ง คราวนี้น้องทอฝันเป็นฝ่ายรุกแบบไม่ให้โต้ตอบเลย เกมรักครั้งที่สองได้เริ่มขึ้นอีกครั้ง
สิ่งที่เกิดขึ้นในเกมรักครั้งแรก ทั้งสปาลิ้น สปาเล็บ การเอาภูเขาแคลเซียมมาถูไถกับน้องชายอย่างเพลิดเพลินก็กลับมาอีกครั้ง
แถมยังมีการจับหัวผมกดลงที่ร่องหน้าอกของเธออีกครั้ง ... เธอยั่วยวนด้วยอารมณ์ร่วมขนาดนี้ คงเป็นไปไม่ได้ที่จะไม่มีอารมณ์ร่วมแล้ว
ทุกอย่างเกิดขึ้นแบบ Deja vu อีกครั้งอย่างรวดเร็ว เธอจับผมนอนลงและขึ้นคร่อมด้วยท่าจำลอง WOT อีกครั้ง คราวนี้เร่าร้อนกว่าเดิม
เธอโยกและใช้น้องสาวถูไถกับน้องชายผมอย่างร้อนแรงและสุดแสนจะหื่นกระหาย เธอจับมือผมให้ไปบีบหน้าอกเธอเรื่อยๆ
เจอแบบนี้เข้าไป ... สุดท้ายก็ต้องแพ้ต่อเธอไปเป็นครั้งที่สอง เกมรักครั้งนี้จบลงด้วยความสุขที่ล้นละลักออกมาใส่บั้นท้ายของเธออีกครั้ง

เธอจูงมือผมไปอาบน้ำล้างตัวอีกครั้ง เพื่อเรียกความสดชื่นให้กลับมาจากเกมรักที่เกิดไปสองครั้งเมื่อกี้ วันนี้มีความสุขที่สุด
ได้เจอน้องที่น่ารัก งานดี อารมณ์ร่วมมีมาเต็มแบบตลอดแบบนี้ ใครบ้างจะปฏิเสธได้ลงคอ
สุดท้ายก็มาแต่งตัวให้กัน แล้วเดินจูงมือกันลงมาข้างล่างกัน เป็นอันจบเกมรักในวันนี้

fdgdfdf fdgdfdf

Besic17

• V.I.P.
  • แตกหนุ่ม
  • *

จบกันไปแล้วนะครับ กับการบ้านรีวิวน้องทอฝัน สาวน้อยสุดเพอร์เฟคต์แห่ง AURORA CLUB
เธอคนนี้มีทั้งตั้งแต่รูปร่างภายนอกที่น่ารัก ใบหน้าและสายตาที่เย้าย้วนเปี่ยมด้วยเสน่ห์ และทรวดทรงนางแบบหน้าอกตูมสุดเซ็กซี่
ผมเชื่อว่าใครเห็นน้องแว้บแรกตอนน้องออกมาโชว์ตัวก็ต้องอดใจไม่ไหวที่จะเลือกน้องคนนี้แน่นอน และรับรองว่าไม่ผิดหวังครับ
ขอแค่พวกเราคนเที่ยวให้เกียรติน้อง สุภาพกับน้อง ไม่รังแกหรือเอาเปรียบน้อง สะอาดกับน้องเข้าไว้ และคอยทะนุถนอมน้อง
...เพียงเท่านี้ น้องก็จะมอบสิ่งดีๆให้เราเองครับ แล้วคุณจะพบกับความสุขแบบที่เรียกได้ว่าเติมเต็มความฝันเกมรักอย่างที่สุด
ใครที่ยังลังเลหรือคิดอยู่ว่าจะไปหาน้องทอฝันดีไหม หวังว่าการบ้านรีวิวฉบับนี้จะช่วยให้ตัดสินใจได้ง่ายขึ้นนะครับ
อย่ารอช้าครับ รีบจับจองน้อง ก่อนที่คิวจะเต็มกันนะครับ เพราะผมเชื่อว่าน้องคนนี้มีทีเด็ด ไม่นานคิวท่าจะยาวแน่นอนครับ ^^

ขอบคุณทุกท่านที่เข้ามาอ่านและติดตามกันมาตลอดครับ ขอให้เที่ยวอย่างมีความสุขทุกท่านนะครับ
ช่วงนี้อากาศเปลี่ยนแปลงแล้ว อย่าลืมรักษาสุขภาพกันนะครับ เดี๋ยวจะไม่สบายกัน .... แล้วพบกันใหม่

สวัสดีครับ

eta08 eta08

Aurora

• รอง Global Moderator
  • คาสโนว่า
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-0

mbvc mbvc mbvc mbvc

ขอบคุณรีวิวแจ่ม ๆ จากพี่ Besic17 มากๆ นะคะ

ปลากรอบก็น่ากิน น่าลิ้มลองมากๆๆคะ

eta04 eta04 eta04 eta04 eta04

drjj

• V.I.P.
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +9/-0

ภาพสวยมากครับท่าน  Basic17  ...หายไปนาน แฟนคลับคิดถึงนะครับ ... jljhl jljhl

Aurora

• คาสโนว่า
  • *

hgjhg hgjhg hgjhg hgjhg

สุดยอดการบ้านโคตรจะเด็ด น้องทอฝันพร้อมสานฝันแล้วจัดสิค่ะ!!

eta04 eta04 eta04 eta04

Aurora

• คาสโนว่า
  • *

;khhg ;khhg ;khhg ;khhg

ขอบคุณพี่ๆ ทุกคนที่สนับสนุนน้องทอฝันเป็นอย่างดี

น้องจะกลับพรุ่งนี้แล้วนะครับ  lkkjjh lkkjjh

ไม่อยากพลาดงานดี ระดับ Master piece

รีบโทรจับจองคะ ก่อนรอบเต็ม
ghjk

Aurora

• คาสโนว่า
  • *

กลับมาแล้วนะคร่าาาาา

พร้อมที่ร้าน 5 โมงเย็นคะ

eta04 eta04 eta04 eta04

Aurora

• คาสโนว่า
  • *

สนใจตามลายแทงท่าน Besic17 จับจองด่วนคร่าาา

Aurora

• คาสโนว่า
  • *

SEX MACHINE ประจำ Aurora Club

กลับมาประจำการแล้วนะคร่าาาา

pongz pongz pongz pongz

Aurora