ผู้เขียน หัวข้อ: Mind Mint Spa หาไม่ยาก ที่จอดรถสะดวก ตำแหน่งมิดชิด ปลอดภัย หายห่วง  (อ่าน 2975 ครั้ง)

สิงห์

• รอง Global Moderator
  • เด็กทะลึ่ง
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

++ พี่ๆหลายท่านสอบถามมาหลังไมค์อยากนวดแต่มาไม่ถูก ++
++ น้องจัดให้ แผนที่ร้าน Mind Mint Spa หาไม่ยาก  ++

ตรงข้าม Link Mansion/ โครงการ พร้อมบิสซิเนส/ ใกล้ Love Boat

ที่จอดรถสะดวก ตำแหน่งมิดชิด ปลอดภัย หายห่วง (รถไม่หายนะ อิอิ)

=====================================

สังเกตุได้ชัด เห็นป้ายทางเข้า เลี้ยวตามลูกศรเลยค่ะ

เข้ามานิดนึงสังเกตด้านขวามือเห็นร้านเลยค่ะ ไม่ยากใช่มั้ยค่ะ น้องๆรอให้บริการพี่นะค่ะ

=====================================
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 09 มกราคม 2024, 22:11:00 โดย สิงห์ »