-->

ผู้เขียน หัวข้อ: เครียดมากครับช่วยทีครับ  (อ่าน 1441 ครั้ง)

spy14993

• ว๊องแมน
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
เครียดมากครับช่วยทีครับ
« เมื่อ: 11 กรกฎาคม 2013, 22:12:42 »

ผมมีอะไรกับแฟนครั้งแรกวันที่ 22 มิถุนายน 2556 แล้ววันที่ 21 เมนส์แฟนมา วันที่ 22 เลยมีเลือดออกเยะอยู่ครับ แต่ผมสดได้ซักพัก แต่ไม่ได้แตกนะครับ หยุดก่อนแฟนเจ็บ แล้วมามีไรกันอีกทีวันที่ 6 กรกฏาคม 2556 ครั้งนี้ใส่ถุงยางครับ แต่เมื่อวานนี้ เป็นวันที่เมนส์แฟนมาปกติ คือวันที่ 10 กรกฏาคม 2556 มีเดือนที่แล้วแปลกมาวันที่ 21 แล้วตอนนี้เมนส์ยังไม่มาอาการก็ ปวดหัว ขมปาก อ่ะ  ฉี่วันนี้ 4 รอบ ปกติไม่เข้าห้องน้ำ ตกขาวไม่แน่ใจ อารมแปรปวน คิดมาก แต่สิวขึ้น อารมแปรปวน เหมือนจะเปนเมน แต่มันก่ยังไม่เป็น ถามแฟนมาครับ

giantcock

• V.I.P.
  • เด็กหัดเสียว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-7
Re: เครียดมากครับช่วยทีครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 11 กรกฎาคม 2013, 22:49:06 »

ตั้งสติ ทำใจให้สบาย อาจจะเพราะความเครียดครับ เคยเป็นเหมือนกัน แนะนำให้สองสามอาทิตย์ก็ตรวจก็ได้ครับ หลังจากนั้นค่อยว่ากัน 1ไม่ท้อง ก็คราวหลังต้องระวังถ้าไม่พร้อมมีลูก 2ท้อง จัดการเรื่องวางแผนบอกผู้ใหญ่ ถ้าเรียนอยู่ก็ดรอปเรียน วางแผนอาชีพดีๆ และที่สำคัญ ห้ามเอาออกเด็ดขาดครับ

spy14993

• ว๊องแมน
  • *
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 11 กรกฎาคม 2013, 22:58:30 »

ตั้งสติ ทำใจให้สบาย อาจจะเพราะความเครียดครับ เคยเป็นเหมือนกัน แนะนำให้สองสามอาทิตย์ก็ตรวจก็ได้ครับ หลังจากนั้นค่อยว่ากัน 1ไม่ท้อง ก็คราวหลังต้องระวังถ้าไม่พร้อมมีลูก 2ท้อง จัดการเรื่องวางแผนบอกผู้ใหญ่ ถ้าเรียนอยู่ก็ดรอปเรียน วางแผนอาชีพดีๆ และที่สำคัญ ห้ามเอาออกเด็ดขาดครับ
ทุกครั้งที่ทำผมไม่เคยแตกเลยนะครับทั้ง ใส่ถุงและไม่ใส่ถุง ไม่ใส่ถุงครั้งเดียวที่แฟนเป็นเมนทำประมาณครึ่งชั่วโมงก็หยุดแล้วครับ แล้วอีกครั้งใส่ถุง แต่ไม่ได้แตกครับ ใส่ตั้งแต่แรกๆ มีโอกาสท้องมากน้อยแค่ไหนครับ

blitz

• เด็กทะลึ่ง
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 15 กรกฎาคม 2013, 14:43:01 »

มีโอกาศท้อง รอวันที่ 22  ปจด ไม่มา ก็ซื้อที่ตรวจมาตรวจดู 
             ถุงยางต้องใช้ตลอด ท้องไม่พร้อม เป็นปัญหาเปล่าๆ

I3adI3oy

• คณะสำรวจ
  • *
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-1
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 16 กรกฎาคม 2013, 14:00:28 »

ทำใจสบายๆไว้ก่อนครับ อย่าพึ่งคิดไรมาก ยังไงก็ขอเป็นกำลังใจให้นะครับ
" ทำวันนี้ให้ดีที่สุด  แล้วอนาคตมันจะดูแลตัวของมันเอง "

G-Dragon

• V.I.P.
  • *
  • Country: 00
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 16 กรกฎาคม 2013, 17:16:51 »

รอบเดือนมันมาไม่เท่ากัน บางช่วงส้น บางช่วงยาว แบบนี้เดี่ยวก็มาคับ  .,mn

test

• **
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 16 กรกฎาคม 2013, 21:14:08 »

ผมก็เคยครับ แฟน ไม่เคยประจำเดือนเลื่อนเลย พอวันนึง ลองนับวันปลอดภัน ใส่สด แตกนอก  ครั้งเดียว
เดือนนั้นประจำเดือน มาไม่ปกติ เครียดไปเดือน ซื้อที่ตรวจมา 5 ยี่ห้อ ก็ไม่ขึ้นว่าท้องนะครับ พอเลยไป 20 วัน ก็มา
เอาซะตื่นเต้นเลย

neouniverse

• **
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-8
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 17 กรกฎาคม 2013, 20:42:00 »

ซื้อแผ่นตรวจฉี่มาตรวจดูสิครับ ถ้าขึ้นขีดเดียวก็ไม่ต้องกังวลไรแล้วครับ ถ้า สองขีดจางๆก็มาลุ้นอีกที หนหน้าป้องกันตัวไว้หน่อยก็ดีนะครับ ถ้ายังไม่พร้อมมีเด็กถ้าพลาดขึ้นมา