ผู้เขียน หัวข้อ: การบ้านมันแกว-ตัวเล็ก ทรงAV มีดีที่ลีลา  (อ่าน 208 ครั้ง)

uclub

• รอง Global Moderator
  • เด็กหัดเสียว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

กว่าจะประเดิมศักราชใหม่ได้เจอน้องน่ารักที่ถูกใจถึงขั้นต้องมาเสียน้ำก็ปาเข้าไปค่อนเดือนนี่มันเกิดอะไรขึ้นกับวงการนวดปู๋ของเชียงใหม่หว่าแต่ละร้านเหมือนของขาด น้องใหม่ๆน่ารักๆงานดีๆที่เคยมีหมุนเวียนประจำทำไมหายไปไหนหมดก็ไม่ทราบเหมือนกันนะครับ พอดีเมื่อวานมีน้องใหม่เข้าร้านออรอร่าชื่อว่าน้องมันแกวเลยถามไถ่ไปยังร้านว่าเป็นยังไงร้านก็บอกว่าพี่ ก.ไก่ มาดูก่อนดีกว่าครับถ้าไม่ถูกใจไม่ต้องขึ้นครับ 

ที่ไหนได้พอน้องออกมาโชว์ตัว ก.ไก่ ถึงกับอึ้งครับ ตัวเล็กขาวใส น้องใส่แว่นออกมาด้วยครับ หน้าตาบอกไม่ถูกครับ ตัวเล็กสเป็กป๋า แถมเป็นสาวแว่น ลุ้คแบ๊ว ผมยาว น่ารักมากมาย ทรงAVชัดเจนแบบนี้ ต้องจัดครับผมน้องจะดูเรียบร้อยๆหน่อยครับแต่ ก.ไก่ ขอเตือนว่างานน้องมันแกวแซ่บระดับพริกสิบเม็ดน้องมันแกวตัวเล็กน่ารัก คุยเก่งมากกกก อยู่ด้วยแล้วไม่เหงาเลย ใครจะมาหาน้องอย่าลืมเตรียมเรี่ยวแรงไว้ด้วยนะครับ น้องคนนี้งานแรงบู๊สุดใจแถมสู้ไม่ถอยน้องมันแกวงานครบเครื่อง นกป. นะครับเห็นตัวเล็กๆแบบนี้ใช่ย่อย เริ่มตั้งแต่ไปดูตัวแล้วครับ ปกติ ก.ไก่ จะไม่ชอบน้องไซส์S สักเท่าไหร่แต่นี่พอน้องออกมาโชว์ตัวนี่ตะลึงเลยครับก็ทรงแบบที่เราเห็นในหนัง AV ญี่ปุ่นที่ผมชื่นชอบ น้องหน้าใสมีเสน่ห์ในตัวเองมองแล้วสะดุดน่าค้นหาสุดๆครับทำให้ตัดสินใจแค่สองวิกระซิบบอกพีอาร์เอาคนนี้เลยครับ รีบจ่ายเงินปาดหน้าพี่อีกสี่คนที่นั่งอ้าปากค้าง(ขอโทษด้วยนะครับ) เรื่องงานนี่หายห่วงครับสาย นวดพริตตี้หรือ นกป.นี่จะดีหรือไม่ดีนี่ ก.ไก่ ว่าต้องดูตั้งแต่งานอาบน้ำแล้วครับน้องมันแกวนี่อาบน้ำฟอกสบู่น้องก้มลงไปขัดไปฟอกเท้าให้เลยครับสอาดสุดๆอันนี้เหมือนแม่อาบน้ำสห้ลูกเด้ะๆ อิๆน้องคงเห็น ก.ไก่ สกปรกเหงื่อโทรมกายแบบนี้มามะแม่จะอาบให้เฮ้ยแบบนี้ดีครับ ก.ไก่ชอบ “หันหลังมาพี่เดี๋ยวหนูจะอาบให้สอาดหนูใช้มือไม่เก่งนะค่ะพี่ พูดไม่พูดปล่าวน้เงเอาไฟหน้าที่ไม่ค่อยจะมีมาฟอกสบู่ที่หลังให้ครับ ไม่พอยังเอื้อมมือจากข้างหลังมาคลึงมารูดด้วงน้อยของ ก.ไก่ เล่นสะงั้นครับเฮ้ยนี่มันลีลาชั้นครูเรื่องการอาบน้ำที่นานๆจะเจอที  เสร็จจากอาบน้ำแบบเสียวๆที่ ก.ไก่ เกือบแตกคาห้องอาบน้ำน้องก็เช็ดตัวให้ครับเช็ดไปจนสอาดและแห้งดีแล้วนึกว่าจะได้ออกแอคชั่นกันน้องมันบอกว่านวดกันก่อนนะค่ะเอาให้สบายตัวหนูพอจะนวดเป็นค่ะไม่ได้เรียนนะค่ะอาศัยจำเอาเพราะหนูชอบนวดค่ะ น้องเค้านวดใช้ได้เลยนะครับขึ้นคร่อมกลังเอาจืมิ๊กับมือน้อยๆแต่น้ำหนักมือใช้ได้เลยล่ะครับเกือบเรียกได้ว่ามืออาชีพเลยครับ นวดๆขยำๆอย่างตั้งใจและนานพอดูครับส่วนตัว ก.ไก่ ก็คิดว่าแม่งเมื่อไหร่จะได้นอนหงายสีกที อิๆรายละเอียดเรื่องงานของ ก.ไก่ กับน้องมันแกว ไม่มีอะไรมากครับผม แค่เยสสอย่างเดียวก็จะหมดเวลาคอสแล้วครับสมกับชื่อน้อง มันแกว มันส์มาก อิๆ