-->

ผู้เขียน หัวข้อ: อายุน้อยอย่างลองเที่ยวจะได้ไหม  (อ่าน 468 ครั้ง)

NotFake

• แอบหื่น
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
อายุน้อยอย่างลองเที่ยวจะได้ไหม
« เมื่อ: 19 มกราคม 2014, 03:09:09 »

สวัสดี พีๆ่ สมาชิกทุกท่านนะครับ  พอดีอยากได้ลายแทงครับ
สเปคของ ผม 30+ ไม่เกิน 40  ผมก็ไม่รู้นะคับทำไมชอบคนอายุเยอะ
ผมอายุ 19 คับ ผมเคยไป ต้นโพธิ์สันติธรรมมาละคับ ไม่เวิร์คเลย ผมเป็นคนชอบลงลิ้นคับ แต่ต้นโพธิ์ ไม่ให้ทำอะไรเลย
ขนาดเสื้อในยังไม่ถอด(ถอดเป็นบางคน+300) ผมลองมาหลายคนละคับ แทบจะเหมือนกันทุกคน จะไปแต่ละทีต้องรวบรวมความกล้านานพอสมควร

เข้าเรื่องเลยนะครับผมอยากหาที่สักที่ จะต้องไปที่ไหนบ้างคับ ผมติดอยู่เรื่องนึง คือว่า น้องชายผมไม่ใหญ่คับ  ยาว 6 นิ้ว 50มิล ใส่ 49 พอดี 52 หลวม -.- รู้สึกไม่ค่อยมีความมั่นใจเลยครับ เพราะครั้งล่าสุด ไปต้นโพธิ์มา พี่เค้าบอก เด็กก็เด็ก แถมน้องยังเล็กนิดเดียว  ทำเอาผมหมดความมั่นใจเลย  แล้วอีกอย่างของผม หลั่งไว ประมาณ 2 นาทีก็เสร็จแล้วคับ แต่ผมชอบ เล้าโลมมากกว่าคับ  แต่ต้นโพธิ์ เค้าห้าม  ผมไม่รู้จะไปที่ไหนคับ  ขอท่านพี่ ช่วยแนะนำผมหน่อยคับ   
ปล. อยากรู้อักษรย่อและศัพย์แต่ละอย่างของเว็บนี้หน่อยครับ อย่างเช่น สว. ล้างตู้เย็น  ผมอ่านแต่ละกระทู้ผม งง มากเลย

kadook

• เด็กหัดเสียว
  • **
Re: อายุน้อยอย่างลองเที่ยวจะได้ไหม
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 19 มกราคม 2014, 14:04:40 »

หื่นตั้งแต่เด็กเลยนะเนี่ยะ 5555+
แนะนำแบบ สว รุ่นใหญ่ติดใจเลยละกัน
1. เกี่ยวก้อย นวดแผนโบราณ นวดกะพี่ก้อยนะ (แต่ไม่รู้แกจะนวดให้เปล่าเพราะเด็ก แนะนำให้โทรไปก่อน หาเบอร์ในเวปนี้เอา แผนที่ก็อยู่ในนี้)
2. เชียงใหม่นวดแผนโบราณ พี่ ก. ตามสเปคเลย แต่พี่เค้าน่าจะรับเด็กอยู่นะ
3. ช้างคลานโพธิเวช เบอร์ 3 และ  43

NotFake

• แอบหื่น
Re: อายุน้อยอย่างลองเที่ยวจะได้ไหม
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 19 มกราคม 2014, 19:00:31 »

ขอบคุณพี่มากครับ  แล้วราคาประมาณเท่าไหร่ครับ 
เกี่ยวก้อย ผมเห็น พี่ๆ แต่ละคนส่งการบ้าน 
ผมก็ไม่กล้าไปหรอกคร้าบบ ขนาดเซียนยังเจอพี่ก้อยปราบเรียบหมด ไอ่กระผม จะเหลืออะไรครับ 555
 fdgdfdf fdgdfdf fdgdfdf fdgdfdf

shadow2525

• V.I.P.
  • เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • Country: 00
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 19 มกราคม 2014, 23:40:55 »

อายุน้อยแต่สเป็ครุ่นใหญ่เลยนะครับ  jljhl ปกติมักจะหาสาวๆกัน เรื่องสายนวดแผนโบราณผมอาจไม่ค่อยถนัด แต่ถ้าชอบแนวเล้าโลม ลองไปเยี่ยมสายนวดกระปู๋ดูก็ไม่เลวนะครับ บางร้านน่าจะมีอยู่ อายุ20ปลายๆ เล้าโลมได้เต็มที่เลยล่ะครับ ถอดหมดด้วย แค่ห้ามสอดใส่ แต่บางร้านก็แอบมีระดับ full อันนี้ต้องแล้วแต่ร้านและน้องครับ

เรื่องขนาดก็ไม่ได้เล็กอะไรนี่ครับ เค้าอาจจะเจอแต่ฝรั่งหรือเปล่าเลยว่าเล็ก 555 อย่าไปซีเรียสครับ ฝึกกลั้นให้อึดกว่าเดิมอีกหน่อยดีกว่า จะได้คุ้มค่าใช้เวลากับน้องๆเอ้ะต้องใช้คำว่าพี่ๆ ให้นานกว่าเดิมอีกหน่อย ถ้ายังกังวลเรื่องขนาด เปลี่ยนที่ไปเรื่อยๆครับ คนไหนพูดมากก็ไม่ต้องสนใจ หาคนใหม่ เท่าที่ผมเจอมา น้อยมากนะครับที่จะมาสนใจเรื่องขนาดเนี่ย สู้ๆเป็นกำลังใจให้ครับ มีเวลาเที่ยวอีกนานเลย เริ่มเร็ว  jljhl

NotFake

• แอบหื่น
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 20 มกราคม 2014, 11:22:31 »

ขอบคุณท่านมากครับ  คือ 20+ ผมเบื่อแล้วคับ ไม่ใช่สเปคผม ผมชอบคนมีอายุมากกว่า *0*  สงสัยเป็นเพราะผมเกิดวันอังคาร

NotFake

• แอบหื่น
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 21 มกราคม 2014, 18:08:48 »