-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ขนลุก หล่นอย่างแรง มีช้างน้ำเกาะเอวกลับหอ  (อ่าน 2585 ครั้ง)

Takezeed

• บุคคลทั่วไป

ท่านจิ้น เคยแนะนำเด็กของท่านให้ผม  วันนี้มีโอกาสได้เห็นตัวจริงแล้ว 

น้องหยก กะน้องแป้ง   เด็กปี 1

สาวเจ้าเคยเรียกร้อง หาท่านจิ้นบ่อยๆ  แต่ท่านจิ้นไม่เล่นด้วย

โยนมาให้น้องๆ TKR  น้องๆพวกนี้เคยโทรหา ตัวสีนำ้เงินด้วยบ่อยๆ บอกให้เลี้ยงข้าว

วันนี้ผมอยุ่หอเซงๆ พอดีน้องหยก กะน้องแป้งเพื่อนน้องหยกโทรมา

บอกว่า ตอนนี้อยู่ เฉลิมกรุงมาเที่ยวด้วยกันดิ  ผมก็กลัวโดนหลอกเลี้ยงก็ไ่ม่ได้รับปากไร

ผมก็คุยโทรศัพท์กะ ผบ ต่อไป ไม่สน 

แล้วน้องแกก็โทรมาอีก  รอบหลังจากที่ ผบ หลับแล้ว

บอกว่าตอนนี้อยุ่ เฟรบบริค  ผมก็อยากไปสำรวจเส้นทาง ที่สาวๆชอบไป

เพราะที่นี่สาวเยอะดีคับ  เคยไปสำรวจแล้วครั้งหนึ่ง  คิดเลยว่า

TKR  น่าจะมาประจำสักโต๊ะ สักคืน  หาสาวไปนอนกอดกัน   ผมก็เลยรับปากน้องๆ

ว่าผมจะไปครับ  เพราะยังมะเคยเจอน้องหยกเหมือนกันถ้าสวยก็เผื่อฟลุ๊ก 

น้องมากะเพื่อนอีกคนน้องคือ น้องแป้ง (คนละคนกะแป้ง ของเฮียจิ้นนะ)

เห็นหน้าน้องๆ ปุ๊บ  แทบตกใจ ujn ujn ujn ujn ujn ujn ujn

น้องหยก  สุง แต่นมมะมีอ่ะ  แต่น้องแป้งนี่ดิ  ท่านจิ้นเคยดันไปบอกว่าผมชอบน้องแก บอกว่าน้องอวบๆ

ผมก็ไม่เคยน้องทั้งสอง  เจอปุ๊บ  น้องหยก  หน้าตาธรรมดา 

ส่วนน้องแป็ง ท่านจิ้นเคยบอกว่าอวบ   ujnผมว่ามันเกินไปเยอะเลยครับ  อย่างกะช้างน้ำอ่ะ  น้ำหนัก ไม่ต่่ำกว่า 80 ชัวร์ 9ikm 9ikm 9ikm 9ikm 9ikm

ไปถึงกะว่าจะได้กินแระเต้นสักแป๊บ เผื่อได้สาวโต๊ะข้างๆกลับห้อง  แต่ที่ไหนได้ไปถึงเฟรบบริค เข้าไปตรงหน้าทางเข้าแล้ว ผมโทรหา

อ้าวกำ  น้องๆ แกอยุ่ข้างนอกแล้ว  กำ ตรูอดสีหญิงเลยอ่ะ  ก็เลยออกไปเจอข้างน้อง พอเจอน้องเค้าปุ๋บ อยากตัดสินใจใหม่เลยอ่ะ

ว่าผมไม่อยากมาแล้ว  น้องทั้งสองเริ่มเมาแระ  โดยเฉพาะ ไอ่น้องแป้งช้างน้ำ เมามาก  ไอ่น้องหยก ดันให้ผม

ไปส่งน้องแป้งที่หอ  กำตรูเพิ่งมา  แบบว่า มอไซต์ผม ที่เคยซ้อนสาม ได้ วันนี้ แค่สอง ก็ลำบากแล้วครับ ไม่รุ้ยางแบนป่าว

น้องแกขึ้นรถปุ๊บ  ซบหลังผมเลย  กำๆๆๆๆๆๆ   แล้วมือก็มากอด  ผมอายมากอ่ะ  ขับมอไซต์ไป ผ่านหน้าคนเยอะๆ หันหน้าหนีเลย

เด๋วเสียเครดิตอ่ะ  ซ้อนไป  พยายามขับให้เร็วที่สุดเท่าที่ทำได้  เพื่อให้ไปส่งที่หอหลังมอให้เร็วที่สุด  ขับไป หลบหน้าไป

น้องแกก็ชวนคุยว่าพี่ไปไหนต่อป่าว ผมก็อ้างว่าเด๋วไปหาเพื่อนกินเหล้ากะเพื่อน (ที่จริงแล้วไม่มีโปรแกรมไปไหนเลย แต่ไม่อยากอยุ่กะน้องอ่ะ)

น้องแกก็บอกขอไปกินเหล้าด้วย ผมก็บอกว่า ไม่ไหวอ่ะ  น้องเมา เด๋วพี่เมา แล้วจะกลับกันไง  น้องก็บอก เพื่อนไปหาแฟนยังมะกลับ เข้าห้องมะได้แน่

ขอไปอยุ่ห้องผม  เง้อถ้าสวย หุ่นดีจะไม่ว่าสักคำ  คืนนี้เธอเสียตัวแน่ แต่คนนี้ไม่ไหวจริงๆ   ผมก็อ้างเลยว่าไม่ได้ เด๋วงานเข้า เด๋วแฟน หรือกิ๊กพี่มา  อ้างไปนั่น  มีโทรศัพท์เข้าพอดี ผมก็อ้างเลยว่า

สงสัยกิ๊กโทรมา  เพราะแฟนหลับไปแล้ว ก็รีบขับไปหลังมอเลย ไฟแดงฝ่าได้ฝ่า  ถึงหอปุ๊บบอกน้องดูแลตัวเองด้วย ผมรีบออกมาเลยอ่ะ

ขนลุกจริงๆ  แหะๆ  หล่นๆ  พูดแล้วยังขนลุกไม่หาย 

ไม่ใช่การบ้านครับ  แต่อยากเล่าประสบการณ์ 

ขนลุก   หล่นนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนน

อย่างแร้งงงงงงงงงงงงง sicz

BenzVam

Re: ขนลุก หล่นอย่างแรง มีช้างน้ำเกาะเอวกลับหอ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 24 สิงหาคม 2009, 04:03:23 »

mnb mnb  ไม่ลองกะน้องเค้าหน่อยหรอท่าน

แบบว่าให้น้องเค้าอยู่ข้างบน  แล้วท่านขอเป็นคนข้างล่าง
 ijn

pulohid

Re: ขนลุก หล่นอย่างแรง มีช้างน้ำเกาะเอวกลับหอ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 24 สิงหาคม 2009, 04:48:10 »

มาให้เชีอดกับมือน่าจะลองหน่อยนะ

tutu

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 24 สิงหาคม 2009, 06:36:04 »

นึกว่าการบ้านท่านลองของแปลกซะแล้ว

ijn   ijn

suksao

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 24 สิงหาคม 2009, 08:01:06 »

นาน ๆ เห็น TKR หล่นตุ๊บตั้ม ทีวุ้ย

ปกติ เห็นสีทีละ 2  3  ตลอด

ทำใจครับ ทำใจ ว่าแต่ว่า น้องหยก ถึงมะมีนม แต่อย่างน้อยจะมะเป็นช้าง นะท่าน  ;D

---------------------------------------------------------------
ขอบคุณสำหรับประสบการณ์ที่นำมาแบ่งปันกันครับ

MAi

naota

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 24 สิงหาคม 2009, 08:05:11 »

นึกว่าความหื่นลงกะปู๋ลองคนที่หนักมากกว่า(แอ๋แต่ตรูก็เคยลองนี่ว่า) ???

ALONE

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 24 สิงหาคม 2009, 08:13:35 »

อ่านะ
แก๊งค์นี้  กลัวเป็นเหมือนกันเนอะ uhbgv

menkmenk

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 24 สิงหาคม 2009, 08:24:43 »

คนอ้วนก็มีหัวใจนะครับ แต่ต้องบอกน้องเค้าไปลดน้ำหนักเสียหน่อย uyhgb

nuttikon

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 24 สิงหาคม 2009, 08:33:34 »

??? ท่านก็รีดน้องให้ผอมสิเอิ๊กๆ แหม mnb

virgin_killer

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 24 สิงหาคม 2009, 09:00:55 »

กร๊ากกๆๆๆๆๆๆ
อ้วนขนาดนั้นเลยเหรอ
เค้าเห็นแต่ในรูปนินา
แหม.. ดีนะที่มีซิกเซ้นซ์
 mnb

labk1200

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 24 สิงหาคม 2009, 09:16:28 »

mnb

ส่งการบ้านน้องแป้งด้วย jljhl

I3adI3oy

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 24 สิงหาคม 2009, 09:47:57 »

ฮาแตกเลยท่าน ผมขำมากตอนที่ท่านขี่มอไซค์แล้วหลบหน้าคนไปด้วย คงอายสุดๆ mnb
ลองมานึกว่าถ้าเป็นตัวผมเอง จะทำไงดีว้า อิอิ
ว่าแต่ว่า ไม่อยากลองของแปลกมั่งเหรอท่าน ijn

seakee02

« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 24 สิงหาคม 2009, 10:11:49 »

ยังงี้ถ้าเป็นมวยก็ต้องแบกน้ำหนัก ต่อน้ำหนักกัน ปอนด์ต่อปอนด์  mnb

lucifer25

« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 24 สิงหาคม 2009, 11:38:03 »

mnb
ท่านจิ้นแบบนี้เค้าเรียกว่าส่งหน่อยกล้าตายไปเป็นทัพหน้าก่อนปะท่าน ส่วนท่านหน่อยกล้าตายกะลองหน่อยดิของแปลกอะหรือว่าชั่วโมงนั้นขี้หดตดหายหมดละท่าน...อิอิ ijn ijn ijn ijn ijn

chaita

« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 24 สิงหาคม 2009, 12:40:31 »

คนอ้วนจะ O0ไม่ได้หรือไง  น่าจะลองดูนะคนที่ไม่เคยจะได้รู้บ้างว่าเป็นอย่างไร  ถ้าเป็นผม dgd

keaw99th

« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 24 สิงหาคม 2009, 12:44:57 »

???แหม คนจะงามงามน้ำใจ ใช่ใบหน้านะครับ อิอิ อ้วนๆ นะเอาสนุกนะ ลองซักครังสิประสบการณ์ชีวิต ยุคนอื่น แต่ถ้าเป็นข้าพเข้าขอ bye bye อิอิ

dabodabo

« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 24 สิงหาคม 2009, 12:50:23 »

555 ฮาดีนะครับ เล่าได้สนุกดี uhgv

profesionalz

« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 24 สิงหาคม 2009, 12:54:34 »

ช้านบอกแกแล้ววว 555+ น้องหยกโทรหาช้านตอน 4 ทุ่ม ไหวตัวทันไม่รับโทรศัพท์และแล้ว เจ้าส้มก็เป็นผู้โชคดี 5555  0okl

Takezeed

« ตอบกลับ #18 เมื่อ: 24 สิงหาคม 2009, 13:08:15 »

ช้านบอกแกแล้ววว 555+ น้องหยกโทรหาช้านตอน 4 ทุ่ม ไหวตัวทันไม่รับโทรศัพท์และแล้ว เจ้าส้มก็เป็นผู้โชคดี 5555  0okl

โชคดีตรงไหนอ่า  แทนที่จะเป้นท่าน แต่ดันเป็นผมรับเคราะห์นี้ไป

กำแท้งๆ 

ใครอยากลองให้ลายแทงได้นะ

ใครอยากลองของแปลกบ้าง

คนนี้ไม่หวงเลย

Takezeed

« ตอบกลับ #19 เมื่อ: 24 สิงหาคม 2009, 13:40:50 »

mnb

ท่านพี่  อ้วนมากไม่พอนะ  หน้านี่ยังกะอุกาบาท  เป็นหลุมๆเลยอ่ะ

ขานี่  อึม อย่างกะขาโต๊ะสนุก

ทีแรก ผมเห็นรูป ผมก็ยังดูไม่ค่อยอ้วนเท่าไหร่

คิดว่าอวบๆ  เจอตัวจริง   ;lkjn

wow!!

« ตอบกลับ #20 เมื่อ: 24 สิงหาคม 2009, 13:45:29 »

ใช่คืนนั้นป่าว ที่บอกว่าเดี่ยวมา จะไปแฟบริค ง่ะ แล้วหัวหน้าแกงค์ ก็ออกบ้านไม่ได้ซะงั้น

เอิ๊กๆๆๆๆ ไม่แวะมาร้านอ่ะ เดี่ยวช่วย ijn

Takezeed

« ตอบกลับ #21 เมื่อ: 24 สิงหาคม 2009, 13:50:01 »

ใช่คืนนั้นป่าว ที่บอกว่าเดี่ยวมา จะไปแฟบริค ง่ะ แล้วหัวหน้าแกงค์ ก็ออกบ้านไม่ได้ซะงั้น

เอิ๊กๆๆๆๆ ไม่แวะมาร้านอ่ะ เดี่ยวช่วย ijn

ป่าวคืนนั้นครับ คืนนั้น ไปอยู่โต๊ะเพื่อนครับ แบบว่าเพื่อนของเพือนสวยอยุ่

แต่เหตุการณ์นี้เมื่อคืนเลย สดๆ ร้อนๆ หลอนๆๆๆๆ

กลับมาถึงห้องต้องโทรหา กิ๊กๆ ย้อมใจเลยอ่ะ  เด๋วฝันร้าย 

mrskyeyes44

« ตอบกลับ #22 เมื่อ: 24 สิงหาคม 2009, 14:02:41 »

:P เห็นใจครับเห็นใจ... gsdgdgs

Ninja

« ตอบกลับ #23 เมื่อ: 24 สิงหาคม 2009, 14:26:53 »

กร๊ากกกกก 555 โคตรขำจริงๆ การบ้านนี้  uhbgv

แหม...น้องเค้าอุตส่าห์เสนอขนาดนี้ ท่านไม่สนองน้องเค้าซะหน่อยเหรอ ทำบุญทำทานน่ะคร้าบ พี่น้อง   mnb

jommarn

« ตอบกลับ #24 เมื่อ: 24 สิงหาคม 2009, 14:29:33 »

โอ้ววว สี่เท้ายังรู้พลาด  นักปราชณ์ยังรู้พลั้ง 

นานๆ จะได้เห้นเหล่าเทพหล่น อิอิ

mormor1973

« ตอบกลับ #25 เมื่อ: 24 สิงหาคม 2009, 14:44:31 »

อ่านไปขนชันไป mnb mnb

Takezeed

« ตอบกลับ #26 เมื่อ: 24 สิงหาคม 2009, 15:06:17 »

ท่านๆอยากลองบ้างป่าวหล่ะ

ผมให้ลายแทงเลยนะ

รับรองว่าท่านจีบ  ได้ชัวร์ๆ

ไม่หวงเลย

5555

devilleang

« ตอบกลับ #27 เมื่อ: 24 สิงหาคม 2009, 15:17:47 »

อ่านการบ้านแล้วตลกดีครับ แต่น่าจะลองซะหน่อยนะ ไหนๆก็ไหนๆลงเรือลำเดียวกันแล้วนี่นา ของแปลกอาจจะหนุกหนานก็ได้นา.......อิอิ

pagedown

« ตอบกลับ #28 เมื่อ: 24 สิงหาคม 2009, 15:46:28 »

รอดหวุดหวิด

อย่าลองเลยของแปลก  เคยมาแล้ว

ติดตามาก :-X

chefbb

« ตอบกลับ #29 เมื่อ: 24 สิงหาคม 2009, 16:32:13 »

พึ่งจะรู่ว่า แก๊งค์นี้ก็มีพลาดเหมือนกัน เกือบต้องหลอนไปตลอดชีงติเพราะเจอรุ่นหลอน   mnb mnb mnb

อาตี๋

« ตอบกลับ #30 เมื่อ: 24 สิงหาคม 2009, 16:36:36 »

การบ้านชุดนี้ของตัวส้มอย่างฮาครับ นานๆมาตลกสักที

sama

« ตอบกลับ #31 เมื่อ: 24 สิงหาคม 2009, 17:06:59 »

ฮือๆ พี่ตัวส้มใจร้าย หนูน้ำล้นแล้วก็ไม่ยอมเอาออกให้ ฮือๆ ใจร้ายยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย

pete99

« ตอบกลับ #32 เมื่อ: 24 สิงหาคม 2009, 17:15:04 »

การบ้านชุดนี้ของตัวส้มอย่างฮาครับ นานๆมาตลกสักที

9ikm

เจออย่างนี้ขำไม่ออกละมั้งคับ พี่น้องงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงง

ZOIDS

« ตอบกลับ #33 เมื่อ: 24 สิงหาคม 2009, 18:32:15 »

สนุกดีครับ มาส่งอีกน้า

โชคร้ายจริง ๆ งานนี้ TKR  ijn

indy

« ตอบกลับ #34 เมื่อ: 24 สิงหาคม 2009, 22:11:22 »

ฝันร้ายเลยนะท่าน คิคิ  fds fds

Smith

« ตอบกลับ #35 เมื่อ: 24 สิงหาคม 2009, 22:48:23 »

ปล่อยให้สาวๆหลุดมือยังงี้ แสดงว่ายังไม่เป็นเทพนะคับ ท่าน หุๆๆ  kjhg

PumpkiN_KinG

« ตอบกลับ #36 เมื่อ: 24 สิงหาคม 2009, 23:37:56 »

ขำขำนะท่าน

แต่สเปกแบบนี้ให้ลองขอแปลก

ขั้นนี้ก้อไม่ไหวนะ ujn

stardust

« ตอบกลับ #37 เมื่อ: 25 สิงหาคม 2009, 00:05:12 »

แบบนี้จะให้สงสารหรือให้สมน้ำหน้าดีหละเนี่ย uhgv

Takezeed

« ตอบกลับ #38 เมื่อ: 25 สิงหาคม 2009, 01:36:36 »

ที่จริงวันนี้ น้องก็โทรมาชวนไปเที่ยวอีกแล้วครับ  ปลายทางที่ สแครชชิ่ง

แต่ผมปฏิเสธก่อนเลยครับ ว่าวันนี้มีนัดแล้วอ่ะ

คงไปด้วยไม่ได้  ไว้วันหลังแล้วกัน (ในใจ ไม่มีอีกแล้ววันหลัง)

ผมกะจะไม่รับโทรศัพย์ของสองคนนี้ แต่ที่โทรมาชวนนี่ใช้เบอร์แปลกโทรมา

กำดีแล้ว  ใครอยากเจอไปเจอได้ ที่นั่นครับ

หาไม่อยาก  หาที่ผอมๆ สูงๆ  กะอีกคน อ้วนๆ แบบว่า เป็นไกลสัก 500 เมคร คงรู้ว่าเธอ

แหะๆ  อย่านึกว่ารถถังแล้วกัน 

I3adI3oy

« ตอบกลับ #39 เมื่อ: 25 สิงหาคม 2009, 10:00:06 »

ที่จริงวันนี้ น้องก็โทรมาชวนไปเที่ยวอีกแล้วครับ  ปลายทางที่ สแครชชิ่ง

แต่ผมปฏิเสธก่อนเลยครับ ว่าวันนี้มีนัดแล้วอ่ะ

คงไปด้วยไม่ได้  ไว้วันหลังแล้วกัน (ในใจ ไม่มีอีกแล้ววันหลัง)

ผมกะจะไม่รับโทรศัพย์ของสองคนนี้ แต่ที่โทรมาชวนนี่ใช้เบอร์แปลกโทรมา

กำดีแล้ว  ใครอยากเจอไปเจอได้ ที่นั่นครับ

หาไม่อยาก  หาที่ผอมๆ สูงๆ  กะอีกคน อ้วนๆ แบบว่า เป็นไกลสัก 500 เมคร คงรู้ว่าเธอ

แหะๆ  อย่านึกว่ารถถังแล้วกัน 
เอ่อ... มองหา อ้วนผอมจอมทะเล้นใช่ไหมครับท่าน อิอิ

Neww

« ตอบกลับ #40 เมื่อ: 25 สิงหาคม 2009, 14:18:39 »

kjhgอิอิ...ไม่ลองปีนเขาดูหน่อยรึครับท่าน...กร๊าก กร๊าก กร๊าก...ม่วนแต๊ ๆ คร๊าบบ...กร๊าก กร๊าก กร๊าก mnb mnb mnb

pagne2204

« ตอบกลับ #41 เมื่อ: 25 สิงหาคม 2009, 18:07:12 »

เกือบได้เป็นควานช้างแล้วเว่ย

uhbgv uhbgv uhbgv

wonderkid

« ตอบกลับ #42 เมื่อ: 25 สิงหาคม 2009, 23:10:06 »

ต้องลองดูซักครั้งสิคับ ijn

Takezeed

« ตอบกลับ #43 เมื่อ: 26 สิงหาคม 2009, 03:01:56 »

พวกยุให้ผมลอง นี่สงสัยจะเคยลองมากันหมดแระ

5555

ไหนๆ  เอามาเล่าหน่อยดิ

gumx

« ตอบกลับ #44 เมื่อ: 27 สิงหาคม 2009, 04:59:25 »

พวกยุให้ผมลอง นี่สงสัยจะเคยลองมากันหมดแระ

5555

ไหนๆ  เอามาเล่าหน่อยดิ

มันคือฝันร้ายครับ

แบบว่าหานมไม่เจอจริงๆครับว่าอยู่ตรงไหน - -'

ใครอยากรู้ ....ต้องลอง !!
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 27 สิงหาคม 2009, 13:46:03 โดย gumx »

Aoddy

« ตอบกลับ #45 เมื่อ: 27 สิงหาคม 2009, 13:42:32 »

นี่ห้อยพระอะไรนี่ท่าน
รอดมาได้
โชคดีที่ตัดสินใจเร็ว
มาไว...ไปไว...แต่ดีละที่ไม่เคลม555+++ uhb

test

« ตอบกลับ #46 เมื่อ: 27 สิงหาคม 2009, 17:09:38 »

เรื่องนี้ น่าจะย้ายไป บอร์ด ลับลี้ สยองขวัญ จะดีกว่ามั้ยครับ อิอิ

mixer

« ตอบกลับ #47 เมื่อ: 29 สิงหาคม 2009, 00:30:53 »

ไม่รู้ว่าอ้วนขนาดไหน แต่ระวังโดนทับไส้แตกนะ อิอิ mnb

ZOIDS

« ตอบกลับ #48 เมื่อ: 29 สิงหาคม 2009, 00:52:21 »

เกือบได้เป็นควานช้างแล้วเว่ย

uhbgv uhbgv uhbgv
น้องเขียวไม่ลองมั่งรึ

แบบว่า "ช้างกรูอยู่หนาย"   uhbgv

marathoner9

« ตอบกลับ #49 เมื่อ: 11 กันยายน 2009, 11:09:35 »

ลองขี่ช้าง บ้างจะเป็นไร    :-X   

ประสบกาม เร้นลับ  mnb