-->

ผู้เขียน หัวข้อ: หมดกัน ค่าหอ ค่าช๊อปปิ้ง ได้แค่จับนม  (อ่าน 4236 ครั้ง)

killdeathnote

• บุคคลทั่วไป
Re: หมดกัน ค่าหอ ค่าช๊อปปิ้ง ได้แค่จับนม
« ตอบกลับ #50 เมื่อ: 14 ธันวาคม 2009, 16:45:44 »

ก่อนอื่นต้องทิ้งประโยคนี้ไปครับ

"เสียเป็นแสน แขนก็ไม่ได้จับ"

แล้วหันมาท่อง

"กดได้กด ไถได้ไถ" เครดิต Ont BLV

ถ้าเด็กมานดูดขนาดนี้ ก็อย่าไปใจดีครับ

ไหนๆ ก็คิดแค่ปิ่นโต อย่ายอมครับ

ศัพท์วงการเรียกว่า "หญ้าหวาน"

เราต้องคุมเกมส์เองครับ

ยิ่งชักช้าจะโดนอีก

ลองใช้แผนท่าน Jame_Bond_007  ก็โอนะครับลองใจ

แต่ถ้ายากจริงๆ ก็คิดซะว่าทำบุญให้เด็กมันไป

ถ้าเป็น KDN ไม่ยอมครับ   ujh

ต้องปรี้กันไปข้างนึงแล่ะ

sama

Re: หมดกัน ค่าหอ ค่าช๊อปปิ้ง ได้แค่จับนม
« ตอบกลับ #51 เมื่อ: 03 มกราคม 2010, 10:34:47 »

ขอบคุณที่มาอ่านและเมนท์กันครับ
มันจบไปแล้วครับ เนื่องจากผมไม่อยากมีปัญหาตามมามากมาย เพราะ ดูแล้วน้องเค้าไม่จบง่ายๆ อาจจะยุ่งยากไปถึงภายหน้าได้ เสียแล้วเสียไปครับคิดว่าซื้อประสบการณ์ให้ตัวเอง หรือว่าเราเคยทำกรรมอะไรกะเขาไว้แต่ชาติปางก่อนหนหลัง ขอเตือนครับพี่น้องถ้าใครใจอ่อน ขี้งสงสาร อย่ามาริมีปิ่นโตเลย โดยเฉพาะ ท่านที่มีครอบครัวแล้ว หรือไงก็ปรึกษาเทพๆในนี้ให้ดีซะก่อนครับ รับรองปลอดภัย
โชคดีทุกท่านครับ
sama

gon47

« ตอบกลับ #52 เมื่อ: 11 มกราคม 2010, 09:46:21 »

ต้องรีบถอยครับไม่น่าดำเนินงานต่อครับเดียวน้องจะทำให้ท่านเสียอารม หรือหัวแตกจากพวกแชบได้นะครับ ghjk

shava.tommy

« ตอบกลับ #53 เมื่อ: 12 มกราคม 2010, 08:58:39 »

ทนอีกหน่อยนะครับ
พอได้แล้ว ของฟรีจะตามมา  ขอยื่นหมู ยื่นแมวซิครับ  ;kljj

MyNameIS

« ตอบกลับ #54 เมื่อ: 14 มกราคม 2010, 23:20:43 »

ยังไม่เยอะเท่าไหร่นะครับ ทำท่าถอดใจซะแล้ว ผมเคยเสียมาแล้ว 5-6 หมื่น ได้ประมาณ 10 ครั้ง(ทุกอย่างแล้ว) ถ้านับเป็นครั้งนั้นไม่คุ้มแน่นอนครับ แต่ถ้าคิดซะว่าซื้อคนๆหนึ่งแค่นี้ถูกมากครับ แก้เหงาให้ท่านได้ตั้งหลายเดือน แถมท่านยังมี skill เพิ่มด้วยแน่นอน และวันหนึ่งท่านจะนึกย้อนไปได้ว่า "ผู้หญิงคนนี้" มีค่าเป็นเงินเท่านี้บาทเอง.....ราคาถุกมากครับ

seeddee

« ตอบกลับ #55 เมื่อ: 03 กุมภาพันธ์ 2010, 16:30:44 »

ทบต้นทบดอก

kaikap

« ตอบกลับ #56 เมื่อ: 03 กุมภาพันธ์ 2010, 23:04:09 »

ไหนก้เสียแล้ว ต้องถอนคืนคับ

pegasusk

« ตอบกลับ #57 เมื่อ: 04 กุมภาพันธ์ 2010, 15:06:26 »

ผมว่า ถ้าเจอทุกครั้ง หมดเป็น พันงี้

ซื้อกิน ชัวร์กว่านะครับ

บางทีท่านอาจะคิดว่า กลับไปหาอีกเพื่อ จบสกอร์ ก็แล้วแต่ มุมมองครับ

แต่ผมว่า กลับไปก็เสียอีก เบ็ดเสร็จ จะครึ่งหมื่นแล้ว สู้ตัดใจดีกว่าครับ

บางทีการเป็น หนุ่มใจกว้างก็น่าลำบากใจงี้แล  vbnn

สู้ๆครับท่าน

thebannok

« ตอบกลับ #58 เมื่อ: 04 กุมภาพันธ์ 2010, 22:49:40 »

หาใหม่ อิอิ  เป็นประสบกาม

lankhuchong

« ตอบกลับ #59 เมื่อ: 18 มิถุนายน 2010, 19:32:20 »

โดนแล้ว  เรียบร้อย  หลอกแดก

unknower

« ตอบกลับ #60 เมื่อ: 18 มิถุนายน 2010, 20:19:07 »

เสี่ยงไป มั้ง ครับ ทีจะรับ

แต่ถ้าท่านพร้อมที่จะเสี่ยง ผมฏ็พร้อมรอการบ้านท่าน ;kljj ;kljj

limited

« ตอบกลับ #61 เมื่อ: 24 มิถุนายน 2010, 22:28:29 »

หาตามเว็ปมักเปนแบบนี้แหละหลอกเอาเงินเราอะ หลอกแดกเต็มๆ ljhgf

rabbit

« ตอบกลับ #62 เมื่อ: 28 มิถุนายน 2010, 10:47:28 »

เห็นด้วยกะเหล่าเทพนะครับ ขอก่อนเลยสักทีให้รู้เรื่อง เพราะน้องเค้าต้องรู้อยู่แล้วว่าเราจ่ายเพื่ออะไร แต่ลีลาเด็กฝางก้อไม่เบาเลยนิ ชิ่งดีจิง  /jhtdc

zIGaDoW

« ตอบกลับ #63 เมื่อ: 07 กรกฎาคม 2010, 19:16:49 »

ผม่วาอยากเอาเฉย ๆ ไปซาดีกว่านะ

จ่ายปุ๊บเข้าห้อง

จบ

ไม่มีโวยวาย ไม่มีย้ายหอ  hssd

Thonklarr

« ตอบกลับ #64 เมื่อ: 13 กันยายน 2010, 09:09:13 »

อาการเดียวกัน

f_a_m_fp

« ตอบกลับ #65 เมื่อ: 19 กันยายน 2010, 12:09:58 »

อัตราความคุ้มค่ามีแนวโน้มเข้าไกล้ศูนย์ครับดูจาก สมการ Y=X/n ของท่านจิ้นเค้าแล้ว  หมดไปหลายตังค์พอตัวแต่ตัวแปร n=เสียบ เนี้ยยังไม่ขึ้นเลย ท่านคงต้องรีบก่อนจะหมดไปกว่านี้นะครับ

hearya

« ตอบกลับ #66 เมื่อ: 20 กันยายน 2010, 20:01:04 »

เอาใจช่วยให้ได้กิ๊กไวๆ คับ ขอดันป๋าสู้ๆ

man40

« ตอบกลับ #67 เมื่อ: 09 มกราคม 2011, 11:54:17 »

ผมว่ามันพลาดไปหน่อย
เด็กเสิร์ฟ pg โอเกะ พวกนี้เจอผู้ชายเยอะ
จะรู้มาก เขี้ยวยาว ลองอย่างนี้...
ตอนก่อนจ่ายประกันหอ เอาเงินใส่ซองให้น้องดู
วางซองบนคอนโซลรถ แล้วเลี้ยวเข้า รร.เลยครับ
บอกน้องว่า เสร็จแล้วไปจ่ายค่าหอกัน
ถ้าน้องไม่ยอมก็อ้อนซักพัก
ถ้า no ลูกเดียว....กลับครับ....งานจบ
ไม่ต้องเสียดายครับ น้องที่ต้องการค่าหอในชม.มีเพียบ

« ตอบกลับ #68 เมื่อ: 09 มกราคม 2011, 12:19:31 »

ผมว่ามันพลาดไปหน่อย
เด็กเสิร์ฟ pg โอเกะ พวกนี้เจอผู้ชายเยอะ
จะรู้มาก เขี้ยวยาว ลองอย่างนี้...
ตอนก่อนจ่ายประกันหอ เอาเงินใส่ซองให้น้องดู
วางซองบนคอนโซลรถ แล้วเลี้ยวเข้า รร.เลยครับ
บอกน้องว่า เสร็จแล้วไปจ่ายค่าหอกัน
ถ้าน้องไม่ยอมก็อ้อนซักพัก
ถ้า no ลูกเดียว....กลับครับ....งานจบ
ไม่ต้องเสียดายครับ น้องที่ต้องการค่าหอในชม.มีเพียบ
มีเพียบหือคับช่วยแนะนำลายแทงบ้างซิคับ kjhg

senlek

« ตอบกลับ #69 เมื่อ: 09 มกราคม 2011, 13:05:02 »

dsgjsd เสียเวลาครับ

G_unit

« ตอบกลับ #70 เมื่อ: 09 มกราคม 2011, 20:02:00 »

ฟันแม่งเรยคับ jljhl

hanong

« ตอบกลับ #71 เมื่อ: 10 มกราคม 2011, 16:09:54 »

ต้องดิบ เถื่อน ถ่อย จัดการก่อน ปลอบทีหลัง ไม่งั้ยเสียฟรีแน่ มอมแล้วเชือด

konsiafan

« ตอบกลับ #72 เมื่อ: 10 มกราคม 2011, 17:10:29 »

zad  อันนี้ก็ต้องประเมินสถานการณ์เฉพาะหน้าดูนะครับ เพราะท่านเองนั่นแหละที่รู้ดีกว่าใคร เพราะท่านอยู่ในสถานการณ์ โดยส่วนตัวผมแล้วไม่ปล่อยให้นานขนาดนี้

darkloard99

« ตอบกลับ #73 เมื่อ: 11 มกราคม 2011, 22:07:17 »

จะเก็บไว้เป็นอุทาหรณืคับ

bankxl

« ตอบกลับ #74 เมื่อ: 14 มกราคม 2011, 22:23:13 »

รีบจัด แล้วชิ่ง เลยครับ  ss

ganna

« ตอบกลับ #75 เมื่อ: 23 มกราคม 2011, 22:10:28 »

ghjk

แซด  จัดครับพี่   

riviara

« ตอบกลับ #76 เมื่อ: 24 มกราคม 2011, 15:17:13 »

เด็กมันเขี้ยว

dada114477

« ตอบกลับ #77 เมื่อ: 27 มกราคม 2011, 17:08:44 »

แอบมาอ่าน แว๊บๆ  jljhl

cickcura

« ตอบกลับ #78 เมื่อ: 28 มกราคม 2011, 18:27:33 »

ถึงเค้าหลอก แต่เต็มใจให้หลอก เป็นประสบการณ์ครัย อิอิ

migajub

« ตอบกลับ #79 เมื่อ: 17 กุมภาพันธ์ 2011, 02:46:17 »

ยังไม่เยอะเท่าไหร่นะครับ ทำท่าถอดใจซะแล้ว ผมเคยเสียมาแล้ว 5-6 หมื่น ได้ประมาณ 10 ครั้ง(ทุกอย่างแล้ว) ถ้านับเป็นครั้งนั้นไม่คุ้มแน่นอนครับ แต่ถ้าคิดซะว่าซื้อคนๆหนึ่งแค่นี้ถูกมากครับ แก้เหงาให้ท่านได้ตั้งหลายเดือน แถมท่านยังมี skill เพิ่มด้วยแน่นอน และวันหนึ่งท่านจะนึกย้อนไปได้ว่า "ผู้หญิงคนนี้" มีค่าเป็นเงินเท่านี้บาทเอง.....ราคาถุกมากครับ

ผมเห็นด้วยกับพี่เค้าครับ

ผมเองก็โดนมาเยอะ แต่เราจะได้ประสบการณ์ครับ
ทุกวันนี้มีปิ่นโต แบบว่า เราได้ทั้งก้วนเค้าเลย
ก็สนุกดี เอาคนนี้เล่าขวัญคนนั้น น้องเค้าเป็นคนบ้านเดียวกันหมดเลย วันหลังเวลาเผลอได้แต่งงานสักคน
ไปบ้านคงสนุกพิลึกๆ

ผู้หญิงถ้าเค้าประสบการณ์สูงๆ เขี้ยวๆ เค้าก็แบบนี้ครับ หลอกเอาเงินเยอะๆก่อน ดูว่าป๋า มั้ย
ถ้าท่านคิดว่า รับได้ มันก็โอ ของแบบนี้อยู่ที่ฝีมือ ประสบการณ์ และความพึงพอใจ

บางคนว่า แพง .... แต่ก็ดีตรงที่ไม่ต้องไปแบ่งให้เพื่อนๆใช้ เหมือนสาวอ่าง

คุณมีรถสปอร์ท แต่ดันเป็น รถป้ายเหลือง ใครอยากมาขับก็ได้ เครือ่งหลวมโครกคราก

นานาจิตตังครับ

num18

« ตอบกลับ #80 เมื่อ: 20 กุมภาพันธ์ 2011, 16:01:47 »

piuyty ป่านนี้น้องนั้นโดนไปหลายดอกแล้วมั้ง ครับ ผมเข้ามาช้าไปหรือเนี้ย zad ตกลงเรื่องเป็นยังไงครับ

fasanghan

« ตอบกลับ #81 เมื่อ: 21 กุมภาพันธ์ 2011, 16:03:57 »

รับจัดเลยครับ ยังเสียเงินไม่เยอะมาก

Zeroza

« ตอบกลับ #82 เมื่อ: 24 กุมภาพันธ์ 2011, 18:53:19 »

ได้ ประสป การณ ดี ดี อีก ละ คัฟ

ขอบ คุณ คัฟ