-->

ผู้เขียน หัวข้อ: หล่นจากไซด์ลายน์ เป็นเรื่องธรรมดาใช่ไหม  (อ่าน 1094 ครั้ง)

MyNameIS

• บุคคลทั่วไป

ผมขออณุญาติเล่าประสบการณ์ หล่น บ้างนะครับ เพื่อนๆหลายคนที่ อยู่เชียงใหม่ บางทีเข้า กทม. ก็อยากจะหาประสบการณ์ บ้าง แต่ อาบอบนวด กทม.นั้นเยอะมาก และ ลูกค้าก็เยอะเหมือนกัน แต่มันมีหลายราคา
1500 ถึง 4000-5000 ตามระดับคนปานกลางแบบผมนะครับ แต่ที่สำคัญอาบอบนวดมันปิดเร็ว เราต้องรีบไป ถ้าไม่รีบไป มัวแต่กินเหล้ากับเพื่อนจนเมา ตีสอง ตีสามแล้ว มันก้จะมี แต่ร้านชื่อ "ครัวกันเอง" ที่พอจะมีเด็กสวยๆเหลืออยู่บ้าง
ผมไปบ่อยครับ เพราะไม่มีที่ไป แต่ทุกครั้ง จะต้องเตรียมใจว่า หล่นแน่ๆ เพราะไปหลายครั้งไม่ประทับใจเลย แต่ก็ยังดีส่วนใหญ่ก้ยัง ได้เสียน้ำบ้างแบบฝืดๆ เซ็งๆ แต่มันไม่มีที่ไปแล้ว
เวลาไปผมก็นั้งแท็คซี่ไป ก็เสียค่าแท็คซี่ ประมาณ 150 บาท
ไปถึงก็จะเห็นน้องๆนั้งอยู่ตามโต๊ะ และโซฟา คุยกับแขกอยู่และบริกร(เชียร์) 5-6 คนเดินไปมา แต่น้องๆส่วนใหญ่จะนั้งโต๊ะรวมๆกันหน้าห้องน้ำ เป้นโต๊ะที่ไม่มีเครื่องดื่มว่างบนโต๊ะ และส่วนใหญ่ก็จะแต่งหน้า
เฉลี่ยเด็กที่นี้หน้าตาดีครับ ยิ่งถ้าไปแต่หัวค่ำ ซัก สามสี่ทุ่มนี้โอเคเลย  เข้าไปถ้าเราเขินก็จะนั้งโต๊ะห่างๆหน่อย แต่ส่วนใหญ่ผมจองโต๊ะติดกันเลยครับเลือกง่ายชัดดี ต้องเสียค่าเบียร์และเครื่องดื่มน้องอีก 300-400 ครับ
สรุปพอเราเลือกแล้วต้องจ่ายเลย 2500 รวมค่าโรงแรมอีก 500 เป็น 3000 ค่าCD อีก 75 แต่เราก็จะทิปเด็กเสริพถุง เป็น 100 และเราจะต้องไไปมัดจำ รร.อีก 500 แต่จะได้คืนตอนกลับ
พาน้องออกมาหน้าร้านเด็กก้จะโบกรถ หรือ โบกแท็คซี่ให้ โดนทิปอีก 100 ไปถึงโรงแรมจ่ายค่าแท็คซี่ มัดจำห้อง แล้วดูน้องท่าทางจะรีบ เราก็ต้องสั่งเครื่องดื่ม บิ้วอารมณ์ก่อน อีกประมาณ 200 ถึงห้องพอขึ้นเตียง น้องก็ลุกไปอาบน้ำบอกเราว่า
พี่อาบน้ำด้วยนะ ให้เราอาบเอง อาบเสร็จ น้องก็จัดแจงลูบคลำพอเป้นพิธีใส่ถุงแล้วก็โม๊ก พอโม๊กไปได้ซักพักไม่ถึง 1 นาที ก็ขึ้น พอขึ้นแล้วก็โยกเลย.. ผมก็เลยโวยว่า"เฮ้ยยังไม่แข็งเลยจะรีบไปไหน"แล้วก็พลักน้องออก  น้องตอบว่า "พี่เอาๆให้เสร็จหนูก้ไม่ต้องเหนื่อยแล้ว กลางวันหนูก็ทำอยู่ ลองบีช ต้องตามใจลูกค้าทุกอย่าง" อ้าว........... นี่กูมาเที่ยว ไซด์ลายน์ ดันเจอหมอนวดที่หมดไฟแล้วซะงั้น...... คราวนี้ปั่นยังไงก็ไม่ขึ้นแล้วครับเสียอารมณ์ เข้าไป 30 นาที เอาก็เหมือนไม่ได้เอาเพราะยังไม่แข็งก็โดนโยก 5-6 ที เซ็งมาก กลับลงลิฟท์มายังขอค่าแท็คซี่กลับร้านอีก "พี่ไม่มีรถใช่ไหม หนูขอค่าแท็คซี่หน่อย พี่ไม่ต้องไปส่งหลอก" ก็ให้ไปอีก 100 สรุป
สรุปเกือบ 4000 ........... หล่น จริงๆ

roonaldo

Re: หล่นจากไซด์ลายน์ เป็นเรื่องธรรมดาใช่ไหม
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 15 มกราคม 2010, 00:17:39 »

อันนี้เรียกว่าโดนย้อมแมวครับบบ

น่าสงสารครับเหนใจเลย

ผมก้อเคยโดน

แต่ไม่กล้าเล่า

อืมมมก้อลองดูครับบบ ประสบการ

กว่าผมจะมาถึงวันนี้ ผมเจ็บมาเยอะ อิอิ

สู้ๆๆครับ
ลงอ่างครับ แน่นอนสุด ;kljj ;kljj ;kljj

vrc

Re: หล่นจากไซด์ลายน์ เป็นเรื่องธรรมดาใช่ไหม
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 15 มกราคม 2010, 01:48:35 »

หล่นเต็ม ๆ  ljhgf

ไม่เป็นไรครับครั้งหน้าต้องมีวันของเรา  ss

zaph

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 15 มกราคม 2010, 04:20:54 »

ครัวกันเองนี่เลิกไปแล้วครับ

หลัง ๆ พยายามเลี่ยงอะไรหลังเที่ยงคืน ไม่เคยเวิร์กซักที

p_nuin

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 15 มกราคม 2010, 09:41:47 »

ความ...ไม่เคยปราณีใครให้คิดเสียว่าทำบุญทำทานก็แล้วกันครับ vbnn

shoots

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 15 มกราคม 2010, 12:26:22 »

โดนเข้าไปแบบนี้เซ็งเลยตรู     ghjk

man69

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 15 มกราคม 2010, 12:30:06 »

ljhgf ทำใจครับท่านอาการนี้เกิดได้กับทุกกรณี  ouiy ต่างกรรมต่างวาระยังเป็นสัจธรรมของคนเที่ยวกลางคืนเสมอครับท่าน

win9999

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 16 มกราคม 2010, 10:24:42 »

ย้อยสุดๆๆ

popcorn4202

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 16 มกราคม 2010, 11:58:16 »

มีแต่จ่ายกับจ่าย สุดท้ายก็หล่น เป็นผมก็เข็ดไปนานครับ vbnn

shava.tommy

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 17 มกราคม 2010, 07:27:34 »

ตอนนี้ SL ถ้าไม่ได้รับการแนะนำจริงๆ ต้องระวังครับ  โอกาสหล่นสูงทีเดียว
 ghjk

noikasu

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 17 มกราคม 2010, 15:43:24 »

กลัวเนาะ..แบบนี้4000+นี่ไปลงอ่างดีกั่วครับ nears

gosty

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 18 มกราคม 2010, 12:28:22 »

เคยหล่นแบบนี้เหมือนกันครับเห็นใจมากมาย hssd

seakee02

« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 18 มกราคม 2010, 12:30:08 »

เต็มสองเท้าเลยครับพี่น้อง น่าเห็นใจ uilo

Jason-K

« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 18 มกราคม 2010, 18:05:40 »

= = แย่จริงๆครับ อ่านแล้วเศร้าตามไปด้วย เจอแบบนี้

โดนย้อมแมวแบบที่ท่าน roonaldo บอกจริงๆครับ

marathoner9

« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 18 มกราคม 2010, 20:11:12 »

น่าเห็นใจครับ

ผมเคยไปที่นี่เหมือนกัน แต่ผมว่าแล้วแต่นะ ต่างกรรมต่างวะระ  zad

tor_fe

« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 18 มกราคม 2010, 23:07:24 »

zadหล่นเต็มตรีนนนนนนเลยคับ

kolokoso_k

« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 21 มกราคม 2010, 10:59:22 »

เห้นใจครับท่าน
จ่ายไปตั้งเยอะ
คราวหลังผมว่าหาแถวในเน็ต
ครั้งเดียวจบเลยครับ vbnn

ReActioNX

« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 23 มกราคม 2010, 10:50:50 »

zad zad

เป็นผมคงเซ็งไปเป็นเดือนเลยแบบนั้น เอาใหม่ครับสู้ๆ  แต่ถ้าเป็นผมยังคิดไม่ออกเลยจะเอาตังไหนไปสู้ต่อ  ;khhg ;khhg

NO-B-TA

« ตอบกลับ #18 เมื่อ: 26 มกราคม 2010, 00:18:30 »

ผมใช้ถามกัลยาณมิตรครับ ไม่ค่อยหล่น ถ้าไปจับตามร้าน ป ร้าน... ส่วนมากจะหล่นครับ รวมทั้งที่ยืนๆ แถวหน้าโรงแรมกะสวนลุมด้วย หาดียากครับ
ลงอ่างดีกว่า อิ อิ

romanticeman

« ตอบกลับ #19 เมื่อ: 29 มกราคม 2010, 11:31:55 »

ถือว่าหล่นเต็มตีนเลยครับ  4000 นี่  ถ้ามาลัลลาเจียงใหม่ น่าจะเเจ่มกว่า

CHAMNAN ARAMSART

« ตอบกลับ #20 เมื่อ: 14 กุมภาพันธ์ 2010, 21:09:19 »

น่าเห็ฯใจจริง ๆ ครับ  หล่นแบบไม่คิดชีวิตเลย  ถ้าเป็นในเชียงใม่ ราคานี้ ประมาณ นศ.  ได้ 2 - 3  คน เลยนะครับ พร้อม โรงแรมเลย 

กรุงเทพฯ  นี้ค่าใช้จ่ายจิปาถะเยอะจริง ๆ นะครับ เสียโน่น เสียนี่ อยู่เรื่อย  กว่าจะถึงสวรรค์จริง ๆ ก็หมดไปเยอะแล้ว

tiaaui

« ตอบกลับ #21 เมื่อ: 25 กุมภาพันธ์ 2010, 16:06:14 »

ถ้าจะไปครัวกันเองต้องอย่ารีบไปครับ......

ไปสักตี2-ตี3 เด็กจะอยากได้งานครับโดยเฉพาะคนที่ยังไม่ได้สักรอบเลย

3000 ถึงเช้าเลยยยยยยยยยยยยยยยยย

Rockwoy

« ตอบกลับ #22 เมื่อ: 25 กุมภาพันธ์ 2010, 19:26:59 »

ไม่เป็นไรครับ คนเราพลาดกันได้ ครั้งหน้าต้องทำการบ้านดีๆ