-->

ผู้เขียน หัวข้อ: คิดยังไงกับผู้หญิงหน้าอกเล็ก  (อ่าน 44168 ครั้ง)

ami_amilie

• บุคคลทั่วไป
Re: คิดยังไงกับผู้หญิงหน้าอกเล็ก
« ตอบกลับ #50 เมื่อ: 08 สิงหาคม 2010, 18:06:25 »

ไม่ใช่ปัญหาครับ

ถ้าเป็นความรัก ขึ้นอยู่กับจิตใจและความเข้ากันได้  ไม่เกี่ยวกะหน้าอกเลย.......
ถ้าเป็นเสน่ห์หา  ก็อยู่ที่การวางตัว การแสดงออก การพูดจา รอยยิ้ม การแต่งตัว กลิ่นน้ำหอม  (เห็นไหม ไม่มีเรื่องหน้าอกเลย)

มัี่นใจในตัวเอง  รับรองครับ     ผมยิ่งชอบแบบเล็ก ๆ อยู่ด้วย  mbvc

แต่ถ้าอยาก ยั้วน้ำลาย มองตาเป็นมันละก็  ถ้าไม่แต่งสั้น  ก็ต้องเพิ่งหน้าอกแล้วละนะ.......  jljhl

ตอบดีจังเลย   ^^

ชอบๆๆ   555+

คือมี่ก้อชอบนะ  บอดี้สวยๆของผู้หญิง   มี่เองก้อดูแลตัวเองอย่างดี  ผู้หญิงทุกคนเค้าเหนื่อยจะตายกะไอ้เรื่องแบบนี้  

ทุกวันนี้คลีนิคศัลกรรมตกแต่ง  เยอะจาเท่า เซเว่น แล้ว ถ้าไม่ใช่เพราะผู้ชายเห็นเรื่องนี้ว่ามันสำคัญ  ผู้หญิงก้อคงไม่บ้าบอไปทำไรแบบนั้น  

คุณอย่าได้โทษผู้หญิงบางกลุ่ม  ที่เค้าเลือกผู้ชายหล่อๆ รวยๆเลย   เค้าเองก้อลงทุนไปเยอะ  คุณวัดค่าเค้าจากขนาดหน้าอก  หรือ หน้าสวยได้รูป    

เค้าก้อวัดค่าคุณจาก  หน้าตาคุณ หรือรถคุณเช่นกัน

มันยุติธรรมค่ะ  
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 08 สิงหาคม 2010, 23:41:04 โดย ami_amilie »

man69

Re: คิดยังไงกับผู้หญิงหน้าอกเล็ก
« ตอบกลับ #51 เมื่อ: 08 สิงหาคม 2010, 18:12:21 »

ชอบประโยคสุดท้าย มันยุติธรรมคะ

ami_amilie

« ตอบกลับ #52 เมื่อ: 08 สิงหาคม 2010, 18:15:07 »

ไม่มีคำว่าเล็กครับสำหรับหน้าอก มีเพียงแค่มีน้อยมีมากเท่านั้น แต่ไม่ว่าจะมีมากหรือมีน้อย นั่นคือสิ่งที่ผู้ชายเรารู้สึกอบอุ่นเมื่อได้สัมผัส ขอให้มั่นใจได้เลยครับ khjhgg

รู้สึกอบอุ่นจริงๆ เหรอ    ตอบน่ารักจัง   ให้ 8/10 คะแนน

5555+

BOMBTOOL

« ตอบกลับ #53 เมื่อ: 08 สิงหาคม 2010, 18:39:59 »

ถ้าเล็กเกินไปก้อไม่ไหว  ไม่รู้จะจับได้ไหม ถ้าเล็กๆ   จริง ๆ  ขอ 29-32 พอ  มากกว่านั้น กลัวคนอื่นมอง เอา

Bigteacher

« ตอบกลับ #54 เมื่อ: 09 สิงหาคม 2010, 09:30:16 »

คิดยังไงกับผู้หญิงหน้าอกเล็ก.........

อืมมมมม.....คิดว่าทำยังไงดีน่ะ...........ถึงจะมีโอกาสได้สัมผัส..... เขิน ouiy

kittiwan

« ตอบกลับ #55 เมื่อ: 09 สิงหาคม 2010, 10:58:33 »

เล็กก็ได้ ใหญ่ก็ดี ทุกอย่างอยู่ที่ใจครับ ลีลาสุดยอดก็พอแล้ว (ไม่เกี่ยว) คนเราดีไม่ดีไม่ได้วัดกันกันที่หน้าอก เค้ารักเราที่เราเป็นเรา เป็นคนดีและจริงใจ รูปร่างเป็นเรื่องธรรมชาติ ถึงเวลาทุกอย่างก็เสื่อมไป แต่ความดีนี่สิยังคงอยู่ (ไม่เกี่ยวอีกแล้ว)  kjhg kjhg

Yasito

« ตอบกลับ #56 เมื่อ: 09 สิงหาคม 2010, 11:00:52 »

คิดยังไงกับผู้หญิงหน้าอกเล็ก.........

อืมมมมม.....คิดว่าทำยังไงดีน่ะ...........ถึงจะมีโอกาสได้สัมผัส..... เขิน ouiy

ไปไม่ถูกเลย 555+

microsun

« ตอบกลับ #57 เมื่อ: 10 สิงหาคม 2010, 02:05:20 »

หน้าอกไม่ใช่สิ่งสำคัญที่สุด.......

xtiger

« ตอบกลับ #58 เมื่อ: 19 สิงหาคม 2010, 10:14:45 »

อ้อ พึ่งนึกได้อีกวิธี น้องปลาก็หาผู้ชายดังนี้ครับ
 ตาบอด ไม่มีมือ หรือ ผู้ชายมือเล็กๆ  fhgj

อย่าคิดมากหน้าอกเล็ก ตัวดำไม่ใช่ปัญหา ยังมีอย่างอื่นให้น่ามองอีกเยอะ ดูแลสุขภาพดีๆอย่าอ้วน หน้าตาก็อย่าปล่อยปละละเลย แต่ที่สำคัญความรัก ความเข้าใจครับ

ioio

« ตอบกลับ #59 เมื่อ: 19 สิงหาคม 2010, 11:18:59 »

อกเล็ก อกใหญ่ ผมว่าไม่สำคัญนะครับ แค่...มันก็พออ่ะ

happymilk

« ตอบกลับ #60 เมื่อ: 19 สิงหาคม 2010, 12:17:59 »

ถ้าคบแบบจริงจังๆ อกเล้กอกใหญ่ยังไงก็ได้ แต่ใหญ่ก้ดี kjhg

Yasito

« ตอบกลับ #61 เมื่อ: 19 สิงหาคม 2010, 13:59:04 »

^^^

ว่าล่ะ ต้องเป็นแบบนี้  piuyty

เล็กใหญ่ไม่สำคัญ ใหญ่ ลีลาแย่กะไม่ดี ฮ่าๆๆๆ

ReActioNX

« ตอบกลับ #62 เมื่อ: 19 สิงหาคม 2010, 14:18:50 »

ง่ายๆ สั้นๆ ปลง อย่าได้แคร์  kjhg

Yasito

« ตอบกลับ #63 เมื่อ: 19 สิงหาคม 2010, 14:37:51 »

^^^

เจงอ่ะ  uiuo

ami_amilie

« ตอบกลับ #64 เมื่อ: 19 สิงหาคม 2010, 14:46:50 »

แล้ว  ถ้าผู้หญิงไปทำศัลยกรรมหน้าอก  ผู้ชายคิดว่าไงคะ     หมายถึงว่าถ้าเป็นแฟนนะ

xtiger

« ตอบกลับ #65 เมื่อ: 19 สิงหาคม 2010, 15:10:02 »

แล้ว  ถ้าผู้หญิงไปทำศัลยกรรมหน้าอก  ผู้ชายคิดว่าไงคะ     หมายถึงว่าถ้าเป็นแฟนนะ

ถ้ายังไม่ทำ ก็บอกว่าอย่าไปทำเรารักเค้าที่นมเล็กเนี่ยแหละ แต่ถ้าทำไปแล้ว ก็ทำใจช่างมัน รับได้แหละไม่ใช่เรื่องใหญ่  hssd

ผู้ชายก็ชอบมองผู้หญิงที่หน้าอกสวย ใหญ่แต่ยานก็ไม่ไหว สรีระมันเป็นเพียงส่วนหนึ่งรื่องช่วยกระตุ้นอารมณ์บนเตียง แต่ถ้าลีลาอารมณ์ร่วม ความรู้สึก ณ ตอนนั้นมันไม่ได้ต่อให้หุ่นดีสวยแค่ไหนก็หล่นได้ครับ เคยได้ยินสวยแต่รูปจูบไม่หอมมั้ยครับ

ami_amilie

« ตอบกลับ #66 เมื่อ: 19 สิงหาคม 2010, 15:27:33 »

ถ้ายังไม่ทำ ก็บอกว่าอย่าไปทำเรารักเค้าที่นมเล็กเนี่ยแหละ แต่ถ้าทำไปแล้ว ก็ทำใจช่างมัน รับได้แหละไม่ใช่เรื่องใหญ่  hssd

ผู้ชายก็ชอบมองผู้หญิงที่หน้าอกสวย ใหญ่แต่ยานก็ไม่ไหว สรีระมันเป็นเพียงส่วนหนึ่งรื่องช่วยกระตุ้นอารมณ์บนเตียง แต่ถ้าลีลาอารมณ์ร่วม ความรู้สึก ณ ตอนนั้นมันไม่ได้ต่อให้หุ่นดีสวยแค่ไหนก็หล่นได้ครับ เคยได้ยินสวยแต่รูปจูบไม่หอมมั้ยครับ

ขอบคุณค่ะ   ผู้หญิงหลายๆคนมาอ่านคงสบายใจ   ^^

faifai

« ตอบกลับ #67 เมื่อ: 19 สิงหาคม 2010, 15:29:25 »

ตอบได้โดนมากเลยคะ

Yasito

« ตอบกลับ #68 เมื่อ: 19 สิงหาคม 2010, 15:31:37 »

ไม่สวย จูบไม่หอม แต่จูบเก่งได้ไหม คะ คริคริ

พอจับแล้วรู้สึกว่ามีก็พอล่ะ จะไปเอาไรมาก อึดอัด

xtiger

« ตอบกลับ #69 เมื่อ: 19 สิงหาคม 2010, 15:37:38 »

น้องปลาครับไปบ้วนปากก่อนสิครับ ถ้ายังเหม็นอยู่ก็ไปหาทันตแพทย์ครับ น้องปลาครับกลิ่นนี่สำคัญนะครับ มันปรับปรุงได้นะครับ ถ้าจูบเก่งแต่ปากเหม็นนี่จบเลยครับ เพราะมันจะอ้วกก่อนอะครับ สงสารเค้าเถอะ ouiy

ไม่สวย จูบไม่หอม แต่จูบเก่งได้ไหม คะ คริคริ

พอจับแล้วรู้สึกว่ามีก็พอล่ะ จะไปเอาไรมาก อึดอัด

น้องปลาครับไปบ้วนปากก่อนสิครับ ถ้ายังเหม็นอยู่ก็ไปหาทันตแพทย์ครับ น้องปลาครับกลิ่นนี่สำคัญนะครับ มันปรับปรุงได้นะครับ ถ้าจูบเก่งแต่ปากเหม็นนี่จบเลยครับ เพราะมันจะอ้วกก่อนอะครับ สงสารเค้าเถอะ ouiy ตกลงปลงแล้วเน้อ

ami_amilie

« ตอบกลับ #70 เมื่อ: 19 สิงหาคม 2010, 15:42:55 »

ปลาลองนี่  เพิ่งออกมาใหม่

Calgate Plax    สีเขียวกลิ่นมิ้น  หอมดี 

Yasito

« ตอบกลับ #71 เมื่อ: 19 สิงหาคม 2010, 15:51:33 »

กำ

จูบไม่หอมไม่ได้บอกว่า ปากเหม็น

กรีสสสสสสสสสสสสสสสสสส

เสียภาพพจน์หมด  piuyty piuyty

faifai

« ตอบกลับ #72 เมื่อ: 19 สิงหาคม 2010, 15:54:46 »

กำ

จูบไม่หอมไม่ได้บอกว่า ปากเหม็น

ไม่ทันแระปลา 

ReActioNX

« ตอบกลับ #73 เมื่อ: 19 สิงหาคม 2010, 15:55:56 »

ตอบน้องมี่จ้า

ถามว่าชอบดูไหมที่เค้าเสริมหน้าอก ชอบดูจ้า แต่ให้แฟนทำไหม ไม่ให้ทำจ้า กลัวน้ำนมลูกปนเปื้อน ซิลิโคน  jljhl

xtiger

« ตอบกลับ #74 เมื่อ: 19 สิงหาคม 2010, 15:58:00 »

กำ

kjhg kjhg kjhg อ้าวเข้าใจผิดเหรอ ขอโทษนะครับ  ,mnnb

สรุปว่าปากเหม็น ตัวเหม็นสำคัญกว่า หน้าอกครับพี่น้อง และน้องปลาก็ปากไม่เหม็นด้วย (แก้ข่าวให้แล้วนครับ)

ami_amilie

« ตอบกลับ #75 เมื่อ: 19 สิงหาคม 2010, 16:06:31 »

กำ

กำ  งานเข้า  --* 

ขอโทษค่าา ปลา      มะกี้  มี่แว่บไปอาบน้ำมา   555+

อ่านผิดเอง   zad

ไป อตก. ก่อนนะค้า  ไปเดินดูต้นไม้มาจัดสวน  จาทำสวนเล็กๆ ตรงระเบียง     อารมณ์ว่างจัด  ^^

Yasito

« ตอบกลับ #76 เมื่อ: 19 สิงหาคม 2010, 16:07:04 »

ฉะนั้น ต้องลองจูบ จะรู้เอง 55+

uiuo

bluefrog

« ตอบกลับ #77 เมื่อ: 19 สิงหาคม 2010, 16:12:15 »

fdgdfdf บ้า....เค้าอายนะตัว ถามอะไรก็รู้

xtiger

« ตอบกลับ #78 เมื่อ: 19 สิงหาคม 2010, 16:13:12 »

ก่อนลองต้องหิ้วลิสเตอรีนไปฝากไหม
อ้าวโดนอีกแล้ว อันนี้พี่ไม่เกี่ยวแล้วนะครับ

Yasito

« ตอบกลับ #79 เมื่อ: 19 สิงหาคม 2010, 16:18:34 »

พี่ปาร์ตี้เดวโดนเหนี่ยว

ปั๊ด เหนี่ยว เลยยยยยย

kick

Yasito

« ตอบกลับ #80 เมื่อ: 19 สิงหาคม 2010, 16:25:33 »

เหนี่ยวคอ ตบ

kick

กระทู้ออกทะเล ลัลล้าๆๆๆ พาออกเอง ลัลล้าๆๆ 55+

meaw_meow

« ตอบกลับ #81 เมื่อ: 19 สิงหาคม 2010, 17:39:42 »

.,mn หน้าอกเล็กไม่สำคัญน่ะ ผมว่า ......... แต่อย่าให้ใจเล็ก (แคบ) เป็นพอครับ

ลองใจกว้างดั่งแม่น้ำ ............ ผู้ชายคนไหนก็รัก  jljhl

dvd6699

« ตอบกลับ #82 เมื่อ: 19 สิงหาคม 2010, 22:21:53 »

โบราณว่าไว้

ผู้หญิงนมเล็ก  ตูดจะใหญ่

ผู้หญิงตูดใหญ่   นมจะเล็ก

แต่ถ้าทั้งตูดกับนมเล็ก มันต้องมีสักอย่างที่ใหญ่แน่นอน
  ttu

zzsaga

« ตอบกลับ #83 เมื่อ: 19 สิงหาคม 2010, 23:20:11 »

หน้าอกเล็กไม่สำคัญน่ะ
สำคัญที่มันเป็นของแท้ ครับ
ภูมิใจเถอะครับ มีเยอะไปแก่มาลำบาก

Observer007

« ตอบกลับ #84 เมื่อ: 29 กันยายน 2010, 23:56:34 »

มันสำคัญที่มองรวมๆแล้วดูดีหรือเปล่ามากกว่าครับ

Yasito

« ตอบกลับ #85 เมื่อ: 30 กันยายน 2010, 03:38:19 »

ลืมไปแล้วนะเนี่ยกระทู้เนี้ย

ห้าๆๆ

ปลงแล้วค่ะ อกใหญ่ ใจแคบ ก็มี สำคัญที่สุดก็คือนิสัย น่ะเป็นสิ่งที่ถูกต้อง

หน้าอกเป็นอีกเรื่อง สำคัญไหมก็สำคัญนะ ในส่วนเล็กๆส่วนหนึ่ง

สำคัญที่สุดคือสิ่งที่อยู่ในกอกมากกว่า

หัวใจไงคะ

^_______^

(หน้าอกไม่ใช่ปัญหาของวัยรุ่น)ห้าๆๆๆ

pfm

« ตอบกลับ #86 เมื่อ: 30 กันยายน 2010, 08:38:36 »

ขนาดไม่ใช่เรืองสำคัญ ผมว่ารูปร่างโดยรวม + บุคคลิกดูดีก็โอเคแล้วครับ

Makettingmanager

« ตอบกลับ #87 เมื่อ: 01 ตุลาคม 2010, 18:51:42 »

ถึงอกจะเล็กแต่ถ้าเป็นคนที่เราชอบก็ไม่เป็นไรครับเห็นด้วยอีก 1 เสียง pongz

Phate

« ตอบกลับ #88 เมื่อ: 02 ตุลาคม 2010, 01:02:59 »

ถึงอกจะเล็กแต่ถ้าเป็นคนที่เราชอบก็ไม่เป็นไรครับเห็นด้วยอีก 1 เสียง pongz
+10 โดนใจวัยรุ่น

chucky

« ตอบกลับ #89 เมื่อ: 02 ตุลาคม 2010, 16:46:02 »

เล็กใหญ่ไม่สำคัญเพราะเสน่ห์มีอยู่ทั้งตัวหญิงหละคร๊าบบบ หาให้เจอใช้ให้เป็นเน้นออกมา เท่านี้ชายก็ระทวยแล้วหละจ้า
chucky uiuo

mbodang

« ตอบกลับ #90 เมื่อ: 05 ตุลาคม 2010, 15:39:40 »

เล็กใหญ่ไม่สำคัญ

ขอให้มีจับเหอะคร๊าบ

aeo2005

« ตอบกลับ #91 เมื่อ: 06 ตุลาคม 2010, 22:21:43 »

ผมเป็น สาย L ผมชอบอกเล็ก

sakka

« ตอบกลับ #92 เมื่อ: 07 ตุลาคม 2010, 09:08:14 »

เจ้าตัวเขาก็คิดเหมีอนกัน

aum555

« ตอบกลับ #93 เมื่อ: 07 ตุลาคม 2010, 16:43:41 »

นี้แหละครับผู้หญิง.....เรื่องอื่นๆ ยังเรื่องเล็ก.....
แต่..นมเล็กนี่เรื่องใหญ่  ใหญ่มากๆๆม๊าก  อิอิ

Team_then

« ตอบกลับ #94 เมื่อ: 08 ตุลาคม 2010, 02:28:17 »

จะเล็กไม่ว่า...แต่ขอให้เป็นของแท้ uiuo

Deaw _8

« ตอบกลับ #95 เมื่อ: 08 ตุลาคม 2010, 04:18:51 »

ไม่สำคัญคับ ขอให้เป็นผู้หญิงจริงๆแล้วกัน  ghjk ghjk ghjk

ami_amilie

« ตอบกลับ #96 เมื่อ: 26 ตุลาคม 2010, 12:55:48 »

รอบตัว 28.5 นิ้ว   หน้าอก  33.5  นิ้ว  นี่   ถือว่าเล็กหรือใหญ่  คะ

????

roonaldo

« ตอบกลับ #97 เมื่อ: 26 ตุลาคม 2010, 12:56:35 »

รอบตัว 28.5 นิ้ว   หน้าอก  33.5  นิ้ว  นี่   ถือว่าเล็กหรือใหญ่  คะ

????

ใหญ่เลยละ

chucky

« ตอบกลับ #98 เมื่อ: 26 ตุลาคม 2010, 14:35:09 »

????

เอ่อ ๆๆๆ   อ่า   งะ งะ งาม ครับ งามมาก

paholkarn

« ตอบกลับ #99 เมื่อ: 26 ตุลาคม 2010, 14:37:22 »

????

ถ้า เปง ชุดชั้น ใน ก็ Cup B ก็ ถือ ว่า พอเหมาะ กับ ความสูง และ สัดส่วน นะคะ เขิน