-->

ผู้เขียน หัวข้อ: virgin_killer รับสมัครงาน..  (อ่าน 13873 ครั้ง)

virgin_killer

• บุคคลทั่วไป
virgin_killer รับสมัครงาน..
« เมื่อ: 30 ตุลาคม 2008, 17:59:31 »

virgin_killer เปิดรับสมัครทีมงานครับ!!
คุณสมบัติ
1. เป็นชายไทย ผ่านการเกณฑ์ทหารมาแล้ว
2. อายุ 20-28 ปี
3. หน้าตาปานกลาง ห้ามดีมาก แต่ขี้เหร่ได้
4. ชอบกินเหล้า (เลือกได้จะไม่กิน100pipers)
5. เห็นใครก็สวยไปหมด
6. ห้ามเป็น member
7. ไม่ชอบ ออน. หรือชอบแต่ไม่กล้าไป

เชิญกรอกใบสมัครแล้ว pm มาที่ บริษัท virgin_killer production house co,Ltd. ก่อนลอยกระทงนี้
อภิสิทธิ์พิเศษ ของทีมงาน
- ลายแทง
- กินเหล้ากัน virgin_killer เลี้ยง
- สิทธิในการใช้ลายเซ็นต์ของทีม ในบอร์ด
- ไปมีตติ้งของบอร์ดฟรี (virgin_killer จ่ายให้)
- กิจกรรม/โครงการสนุกๆอีกมากมาย

เชิญทุกๆคนนะครับ...
รับ 5 ตำแหน่งเท่านั้นในรอบนี้..

ช้าหมด...อดนะจ๊า...
 098kj

Re: virgin_killer รับสมัครงาน..
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 30 ตุลาคม 2008, 18:08:13 »

มุขเยอะจิงๆ เทพตนนี้ ดีหล่ะ เด๋วตรูจาไปสมัครใหม่ คุณสมบัติตามนั้นทุกประการ กร๊ากกกกกกกกกกกก555+ jljhl jljhl jljhl

ยังไงแกก็ตกข้อ 3  หน้าตาดีเกินหัวหน้า  ไป๊ๆๆๆๆ
 kjhg

olelemon99

Re: virgin_killer รับสมัครงาน..
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 30 ตุลาคม 2008, 18:22:12 »

ถูกทุกข้อเลยวุ้ย  เขิน

Aozz

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 30 ตุลาคม 2008, 18:25:17 »

/jhtdc อยู่ลำพูนสมัครได้ป่ะคับ

engneung

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 30 ตุลาคม 2008, 18:45:59 »

ส่งใบสมัคร ไปให้ท่านเมพพิจารณาแล้วฮับ!! :(

Kachinowa

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 30 ตุลาคม 2008, 19:10:08 »

งานอะไรครับ  uoyoy

pat

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 30 ตุลาคม 2008, 21:44:53 »

ไม่ได้อยู่เชียงใหม่ + อายุเกิน 28 นี่ สมัครได้มั้ยครับ ยังไง เดี๋ยว PM ไปทิ้งใบสมัครไว้ก่อนนะครับ รับไม่รับ แล้วแต่ ท่านจิ้น พิจารณา  jljhl

lunaG

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 30 ตุลาคม 2008, 23:18:36 »

Set ทีมเมพ เหรอท่าน

อายุเกิน ชอบกินหญิงไม่ชอบกินเหล้า

อดด้วยประการทั้งปวง 555+

ไม่เปงทีม แต่อยากได้ลายแทง พอได้ไหมอ่ะ อิอิ  :o

don

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 30 ตุลาคม 2008, 23:22:42 »

:-[  นับถือๆ  ได้ใจมาก   ;khhg

9669

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 30 ตุลาคม 2008, 23:26:13 »

สมัครด้วย  ไปด้วย  ว่างตลอด

เขิน

จริงหรอเนี่ย

uiuo

Sylar

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 31 ตุลาคม 2008, 01:31:11 »

ท่านเมพเวอร์จิ้นนี่ ป๋าจิงแฮะ ฟามผิดติดตัวชั้นที่เปงเมมเบอร์ ... อดเหล้าฟรี นี่ไม่เท่าไหร่ แต่อดล่อฟรีนี่สิ เสร้าจัย lkkjjh lkkjjh lkkjjh
ตูปรับลดชั้นให้มั้ย jljhl

Sylar

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 31 ตุลาคม 2008, 01:38:12 »

ท่านเมพเวอร์จิ้นนี่ ป๋าจิงแฮะ ฟามผิดติดตัวชั้นที่เปงเมมเบอร์ ... อดเหล้าฟรี นี่ไม่เท่าไหร่ แต่อดล่อฟรีนี่สิ เสร้าจัย lkkjjh lkkjjh lkkjjh
ตูปรับลดชั้นให้มั้ย jljhl

ทีงี๊มาเวยเชียวนะแกร ไอ้เมพบ้าพลัง :D :D :D >:( >:(
หุหุ ช่วยไง ได้เส้นข้างฟรีนะเว้ย

batman

« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 31 ตุลาคม 2008, 02:23:52 »

ไม่ผ่านข้อ 2 พึ่งอายุ 18 เองอ่ะครับ เขิน

golfmanu00

« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 31 ตุลาคม 2008, 08:34:49 »

อบากสมัครมั้งจัง  ทีมเทพยอดชายเนี้ย ;khhg

cmman573

« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 31 ตุลาคม 2008, 08:39:19 »

ชื่อในบอร์ด                            cmman573
ชื่อเล่นจริงๆหรือที่อยากให้คนรู้ก็   โก๊ะตี๋ หรือ พญาเมพขิงๆ
เป็นคนจังหวัด                         เชียงใหม่
มีแฟนยังอ่ะ                            โสด(เพราะไม่ได้สมรส)
ลูกละ                                   มีสอง(อิๆๆ ลูกไรคิดเอาเอง)
ชอบกินเหล้ายี่ห้อ                    เร้ด เนื่องจากสีแดงเหมือนหงษ์
เบียร์                                   ไฮเนเก้น กะ ลีโอ  มันไม่ค่อยแรง อิๆๆๆ
ร้านเหล้า                              ชอบไปมังกี้
ม่านรูดคืออะไร                       ห้องสำหรับเปิดหนังโป๊
ขอซัก 3 ชื่อ                          มูฟเม้น เลิฟโท อมานด้า
เป็นคนจังหวัด                        จังหวัดที่ 69
อ่าว..ถามแล้วเหรอ โทดๆๆ        ไม่เป็นไรตอบไปตามความประสงค์ อิๆๆๆ
มีอะไรกับผู้หญิงที่ไม่ใช่แฟนครั้งสุดท้ายเมื่อ   ตอนแฟนเผลอ อิๆๆๆ
รู้จักใครในบอร์ดนี้มั้ง                 ตาจิ้นหื่น เคยคุยในแชท กับ ตายอดชายชอบลองของแปลก กรั้กๆๆๆๆ
เมพคือไร                              เมพคือไรเค้าไม่รู้จักอ่ะ เพราะเค้าชอบเล่น DoTA กับ มนุษย์ต่างดาว

ส่วนคุณสมับัติเมพไม่ได้เป็นเมมเบอร์อ่ะ แถมน่าตาเหมือนดังรูป พอจาสมัครได้ไหม เมพอยากได้กลุ่ม

watbox

« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 31 ตุลาคม 2008, 09:12:46 »

รับสมัครกันแบบนี้เลยหรอครับ อิอิ เมพขิงๆ ;khhg ;khhg

อีโต้

« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 31 ตุลาคม 2008, 09:37:21 »

จัดปาร์ตี้ชายล้วนเหรอจ๊ะ  เขิน

Tie

« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 31 ตุลาคม 2008, 10:33:25 »

งานอะไรครับ  uoyoy

งานเข้า..คับท่าน รีบสมัครด่วน
ถ้าสมัครภายใน 1.5นาทีแรก ท่านจะได้บัตรเมมเบอร์cmxฟรี (ถามป๋าดลเน้ว)  ;khhg

Tor

« ตอบกลับ #18 เมื่อ: 31 ตุลาคม 2008, 10:45:01 »

ชื่อในบอร์ด? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? Tor
ชื่อเล่นจริงๆหรือที่อยากให้คนรู้ก็? ? นายต่อ ลูกผู้ชายเต็มร้อย
เป็นคนจังหวัด? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ?  เชียงราย
มีแฟนยังอ่ะ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ?  ยัง มีแต่เมีย
ลูกละ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ?  คาดว่าโตมาจะหล่อกั่วพ่อมัน
ชอบกินเหล้ายี่ห้อ? ? ? ? ? ? ? ? ? ?  อะไรก้อได้ขอให้ พาวเวอร์บายลุงจอห์น [เพื่อนมันขอไว้]
เบียร์? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ?  ลีโอ? ..........? ไฮเนเก้น มัน แพงงงงงงง
ร้านเหล้า? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ร้านไหนก้อได้ถ้ามีหอยยยย
ม่านรูดคืออะไร? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ?  ห้องสี่เหลี่ยมเอาไว้สำหรับปรี๊
ขอซัก 3 ชื่อ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? เรดโรส[เป็นโรงแรมไปแระ แต่ก้อใช่น่ะแหละ] ตุ๊ดตู่ นัดพบ เฟรนด์ อ้าวววว เกิน
เป็นคนจังหวัด? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? เจียงฮายครับ
อ่าว..ถามแล้วเหรอ โทดๆๆ? ? ? ? 555 + +
มีอะไรกับผู้หญิงที่ไม่ใช่แฟนครั้งสุดท้ายเมื่อ?  ม่ายยยยยยยโบก
รู้จักใครในบอร์ดนี้มั้ง? ? ? ? ? ? ? ?  เอ่อ ........ ไม่มีเลยมั๊งคครับ คาดว่าเร็ว ๆ นี้คงได้รู้จักเพราะผมมันลูกผู้ชายเต็มร้อยโล [ไม่เก่วนี่]
เมพคือไร? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? นั่นดิท่าน งงนะคับเนี่ย อยากรู้เหมียนกาน

พอไหวป่ะคับ? แต่อายุเกินอ่า 29 แระ อิอิ?  ;D

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 31 ตุลาคม 2008, 10:47:41 โดย Tor »

« ตอบกลับ #19 เมื่อ: 31 ตุลาคม 2008, 11:12:27 »

ชื่อในบอร์ด                            cmman573
ชื่อเล่นจริงๆหรือที่อยากให้คนรู้ก็   โก๊ะตี๋ หรือ พญาเมพขิงๆ
เป็นคนจังหวัด                         เชียงใหม่
มีแฟนยังอ่ะ                            โสด(เพราะไม่ได้สมรส)
ลูกละ                                   มีสอง(อิๆๆ ลูกไรคิดเอาเอง)
ชอบกินเหล้ายี่ห้อ                    เร้ด เนื่องจากสีแดงเหมือนหงษ์
เบียร์                                   ไฮเนเก้น กะ ลีโอ  มันไม่ค่อยแรง อิๆๆๆ
ร้านเหล้า                              ชอบไปมังกี้
ม่านรูดคืออะไร                       ห้องสำหรับเปิดหนังโป๊
ขอซัก 3 ชื่อ                          มูฟเม้น เลิฟโท อมานด้า
เป็นคนจังหวัด                        จังหวัดที่ 69
อ่าว..ถามแล้วเหรอ โทดๆๆ        ไม่เป็นไรตอบไปตามความประสงค์ อิๆๆๆ
มีอะไรกับผู้หญิงที่ไม่ใช่แฟนครั้งสุดท้ายเมื่อ   ตอนแฟนเผลอ อิๆๆๆ
รู้จักใครในบอร์ดนี้มั้ง                 ตาจิ้นหื่น เคยคุยในแชท กับ ตายอดชายชอบลองของแปลก กรั้กๆๆๆๆ
เมพคือไร                              เมพคือไรเค้าไม่รู้จักอ่ะ เพราะเค้าชอบเล่น DoTA กับ มนุษย์ต่างดาว

ส่วนคุณสมับัติเมพไม่ได้เป็นเมมเบอร์อ่ะ แถมน่าตาเหมือนดังรูป พอจาสมัครได้ไหม เมพอยากได้กลุ่ม

คิดได้ไงฟระ!!
 6trf

eaglezz

« ตอบกลับ #20 เมื่อ: 31 ตุลาคม 2008, 12:14:58 »

ผมต้องกรอกปะ ขออภิสิทธิ์ไม่กรอกละกันนะครับ
เพราะท่านระบุชื่อผมแล้วนิ สมุนหมานเลข1 (เทพเด็ก เด็กเทพ)
อิอิ

donsong

« ตอบกลับ #21 เมื่อ: 31 ตุลาคม 2008, 12:36:03 »

ตอบไปทั้งทีรู้ว่าอายุเกินแล้ว

ชื่อในบอร์ด                            donsong
ชื่อเล่นจริงๆหรือที่อยากให้คนรู้ก็   don (ชื่อเหมือนเทพท่านหนึ่งในบอร์ด ก็เลยอดใช้)
เป็นคนจังหวัด                        ทุกจังหวัด (อยู่จังหวัดก็คงสถานะความเป็นคนตลอด)
มีแฟนยังอ่ะ                            มีแล้ว แต่ไม่สามารถระบุได้ว่ากี่คน
ลูกละ                                   มีเหมือนกัน และบอกได้ว่ามีคนเดียว
ชอบกินเหล้ายี่ห้อ                    ถ้าเลี่ยงได้ก็ไม่กิน เพราะจะทำให้สติไม่สมบูรณ์ ปล้ำสาวไม่มันส์
เบียร์                                   เหมือนข้อข้างบน
ร้านเหล้า                              เอ๊ะ ก็บอกว่าไม่กิน ยังจะให้ไปร้านเหล้าอีกเหรอ
ม่านรูดคืออะไร                        ก็เป็นฉากที่เอาไว้กั้นบังแดด และบังสายตาคน มีหลายแบบ ส่วนใหญ่ทำจากพลาสติก
ขอซัก 3 ชื่อ                          ไอเอสการม่าน / ม่านประเพณ๊ / ม่านไปเอาแดกส์แล้ว
เป็นคนจังหวัด                        เชียงใหม่
อ่าว..ถามแล้วเหรอ โทดๆๆ         รู้ว่าถามซ้ำ ก็เลยตอบไม่ซ้ำ
มีอะไรกับผู้หญิงที่ไม่ใช่แฟนครั้งสุดท้ายเมื่อ   ตะวานี้เอง
รู้จักใครในบอร์ดนี้มั้ง                 ไม่รู้จักใครสักคน บังเอิญเจอบอร์ดนี้แล้วชอบ แต่ได้แนะนำเพื่อนให้เข้ามาแล้วหลายคน
เมพคือไร                              ไม่ทราบ คาดว่าจะเป็นชื่อย่อของทีมบาสเกตบอล NBA ที่ชื่อว่า ดัลลัส เมพเวอร์ริกส์

3p

« ตอบกลับ #22 เมื่อ: 31 ตุลาคม 2008, 13:34:01 »

กรอกกมั่งจิ คุณสมบัติครบถ้วน

ชื่อในบอร์ด                              3p
ชื่อเล่นจริงๆหรือที่อยากให้คนรู้ก็     เยอะจัดเอากี่ชื่อดี
เป็นคนจังหวัด                         จังหวัดที่เกิดหรือที่โต หรือที่อยู่หละท่าน
มีแฟนยังอ่ะ                             ไม่แน่ใจ แต่ที่นอนอืดข้างๆ ใช่ปล่าว
ลูกละ                                    ลูกนี้มีหลายนะท่าน
ชอบกินเหล้ายี่ห้อ                      เหล้าไม่ชอบ ชอบแต่นม
เบียร์                                     เบียร์ก็ไม่กิน  นมลูกเดี๋ยว
ร้านเหล้า                                ไม่รู้อะ
ม่านรูดคืออะไร                         คือม่านที่ขยับรูดไปรูดมาได้
ขอซัก 3 ชื่อ                           กเอ๋ยกไก่ ขไข่ในเล้า ฃของเรา ครบละ
เป็นคนจังหวัด                         ครับเป็นคนจังหวัด ในอำเภอ ในตำบล ในบ้านครับ
อ่าว..ถามแล้วเหรอ โทดๆๆ         ไม่เป็นไรครับ
มีอะไรกับผู้หญิงที่ไม่ใช่แฟนครั้งสุดท้ายเมื่อ  ไม่เคยมีเลย
รู้จักใครในบอร์ดนี้มั้ง                 ไม่รู้จักครับพลัดหลงทางเข้ามา  uilo
เมพคือไร                               เดี๋ยวรอถามเทพให้นะครับ

bomebeta

« ตอบกลับ #23 เมื่อ: 31 ตุลาคม 2008, 14:22:39 »

ช่วงนี้เศรษฐกิจไม่ค่อยดีครับ พี่น้องรับสมัครเลยครับ

ไอ่ผมก็อยากสมัครนะ แต่ว่าคงไม่ทันละ เยอะแยะไปหมด  kjhg

nanavasabi

« ตอบกลับ #24 เมื่อ: 31 ตุลาคม 2008, 22:22:10 »

:) เพิ่งมาเหนจาทันเขามั้ยเนี่ย...!!!!

pokemon77

« ตอบกลับ #25 เมื่อ: 01 พฤศจิกายน 2008, 03:18:07 »

ชื่อในบอร์ด                              pokemon77
ชื่อเล่นจริงๆหรือที่อยากให้คนรู้       ฉายาตามข้างบนเลยคับ
เป็นคนจังหวัด                           เชียงใหม่เจ้า
มีแฟนยังอ่ะ                              มีครับ แต่แค่แฟนนะคับ ไม่ใช่เมีย
ลูกละ                                     ไม่มีคับ (ไม่มีพันธะ...โลด)
ชอบกินเหล้ายี่ห้อ                      ซีรีส์ไหนก็ได้คับ ขอเป็น Johnie Walker ล่ะกัน (จริงแล้วกินได้หมดล่ะยกเว้น 100 กินแล้วเช้ามาปวดหัวอ่ะคับ)
เบียร์ล่ะ                                   ชอบไฮเนเก้นส์คับ เบาดี
ร้านเหล้า                                 ก็เปลี่ยนไปเรื่อยๆคับ ร้านไหน PG สวยก็ไปคับ..อิอิ
ม่านรูดคืออะไร                          คือที่ไว้ปลดปล่อยอารมณ์ที่พุ่งพร่าน กับแม่นางคนสวยคับ..หุหุ
ขอซัก 3 ชื่อ                           เอ่อ....นึกก่อน...1.กาสะลอง 2.มูฟเม้น 3.ปางสะหวัน (เอ...ข้อสุดท้ายใช่มั้ยเนี่ย ไม่รู้แต่ว่าถูกดี)
เป็นคนจังหวัด                         ก็ เชียงใหม่ ไงคับตอบไปแล้ว
อ่าว..ถามแล้วเหรอ โทดๆๆ          หุหุ
มีอะไรกับผู้หญิงที่ไม่ใช่แฟนครั้งสุดท้ายเมื่อ  อย่าให้พูดเลยคับ เมื่อต้นเดือนนี่เอง
รู้จักใครในบอร์ดนี้มั้ง                  ยังไม่รู้จักเลยอ่ะคับ เคยแต่เข้ามาอ่าน รู้แต่ชื่อท่านเทพบางคนอ่ะคับ
เมพคือไร                               ไม่ทราบอ่ะคับ หรือว่า เมพ ก็คือ เทพ ครับ ไม่รู้เดาอ่ะคับ

Kachinowa

« ตอบกลับ #26 เมื่อ: 01 พฤศจิกายน 2008, 03:28:58 »

อายุเข้าข่าย ยังไม่เกินครับ

ชื่อในบอร์ด                           Kachinowa
ชื่อเล่นจริงๆหรือที่อยากให้คนรู้ก็   แบงค์ ถ้าซ้ำใครก็เรียกแบงค์สตูดิโอก็ได้ครับ
เป็นคนจังหวัด                        เจียงใหม่ 100%
มีแฟนยังอ่ะ                            มีแล้ว  แต่ว่านอนสอนง่าย
ลูกละ                                   ไม่มี
ชอบกินเหล้ายี่ห้อ                    เรด  อย่างอื่นก็กินได้ ฮันเรด แสงโสม   นอกนั้นกินไมได้
เบียร์                                   ลีโอ ไฮเนเก้น
ร้านเหล้า                              วอร์ม น๊อกบาร์
ม่านรูดคืออะไร                        ที่ที่เข้าไปแล้วต้องเสียตัว มีหนังโป๊ แอร์เย็น แย่งผ้าห่ม
ขอซัก 3 ชื่อ                          มูฟเมนท์ เลิฟโบ๊ต กังสดาล
เป็นคนจังหวัด                        เชียงใหม่   
อ่าว..ถามแล้วเหรอ โทดๆๆ        ครับ
มีอะไรกับผู้หญิงที่ไม่ใช่แฟนครั้งสุดท้ายเมื่อ   นานมาก จำไม่ได้ ตอนนี้ไข้ไครหลังหนาเต๊อะ
รู้จักใครในบอร์ดนี้มั้ง                 พี่อีโต้แนะนำมาครับ
เมพคือไร                              หงส์แดงเมื่อคืนเมพขิง ๆ

Ninja

« ตอบกลับ #27 เมื่อ: 01 พฤศจิกายน 2008, 06:54:18 »

สมัครกันใหญ่เชียว...อยากได้ลายแทงกะของฟรีล่ะสิ กร๊ากกกกก   ;D

« ตอบกลับ #28 เมื่อ: 01 พฤศจิกายน 2008, 09:48:23 »

ชื่อในบอร์ด                            อ่อนด๋อย
ชื่อเล่นจริงๆหรือที่อยากให้คนรู้ก็   อ่อนด๋อยสอยหอยแหล่ม
เป็นคนจังหวัด                         เด็กเมพฯเจ้า
มีแฟนยังอ่ะ                            มีแต่ AIR ดับเมพฯบ่อมีFANเตื้อ
ลูกละ                                   บ่อมี๋
ชอบกินเหล้ายี่ห้อ                    บ่อกิ๋น ชอบกินนมโสดดดดดด
เบียร์                                   บ่อกิ๋น ชอบกินสาวเชียร์เบียร์ของลุงเบียร์มากกว่า  jhkll
ร้านเหล้า                              มังกี้ วอร์ม แฟ
ม่านรูดคืออะไร                       นู๋ม่ายรู้ นู๋อ่อนด๋อย
ขอซัก 3 ชื่อ                          นู๋ม่ายรู้ นู๋อ่อนด๋อย
เป็นคนจังหวัด                        ก็บอกว่าเด็กเมพฯ  ๆ   
อ่าว..ถามแล้วเหรอ โทดๆๆ          :D :D :D >:( >:( >:(
มีอะไรกับผู้หญิงที่ไม่ใช่แฟนครั้งสุดท้ายเมื่อ   บ่อเค๋ยยยยยยยยยยยยยยยยยย นู๋อ่อนด๋อย
รู้จักใครในบอร์ดนี้มั้ง                 เด็กเมพฯ พวกเกรียน ฯลฯ
เมพคือไร                              มึงแหละเมพฯ

มึงแหละเมพ  ดอทเอป่าวสาดดดดด.....

patapee

« ตอบกลับ #29 เมื่อ: 01 พฤศจิกายน 2008, 10:41:19 »

สมัครด้วยคนคับ
1. ชายไทยแท้ คับ เป็นทหารเกณฑ์มาแล้วคับ ที่ค่ายกาวิละ 1 ปี
2 .  อายุ เกินไปหน่อยคับ 30
3.  หน้าตาไม่แน่ใจ รู้ว่าไม่หล่อคับ
4.  เหล้า เบียร์ ทานได้หมดคับ
5.  ต้องเลือกหน่อยคับ ป้าแก่ ๆ ก็ไม่เอา
6.  ยังไม่ได้เป็น member คับ
7.  ชอบคับ ไปได้บ้าง ไม่ได้บ้าง ( ไม่ให้ ผบ รู้คับ )
เดือนหนึ่งได้อย่างน้อย 2 ครั้งคับ

โปรดพิจารณาด้วยคับ   ;khhg

j007

« ตอบกลับ #30 เมื่อ: 01 พฤศจิกายน 2008, 10:58:54 »

สมัครด้วยคนดิ.....ชอบๆ
 mbvc

NO-B-TA

« ตอบกลับ #31 เมื่อ: 01 พฤศจิกายน 2008, 12:53:04 »

โจทย์แม่งยากสาดดดดดด ไม่ผ่านหลายข้อเลยครับท่าน ได้แต่ยืนดูตตาปริบๆ fdgdf

zero_1

« ตอบกลับ #32 เมื่อ: 01 พฤศจิกายน 2008, 15:17:20 »

จะสมัครท่านไหมเนี่ยเรา 09876 09876

wow!

« ตอบกลับ #33 เมื่อ: 01 พฤศจิกายน 2008, 17:24:40 »

ด๋อยตื่นเช้าจัง  jljhl

jiggolord

« ตอบกลับ #34 เมื่อ: 01 พฤศจิกายน 2008, 17:55:38 »

กลายเป็นทีมรวมดาราโลกแน่เลยครับ pongz pongz

« ตอบกลับ #35 เมื่อ: 01 พฤศจิกายน 2008, 17:58:13 »

สมัครมาเยอะๆนะ เปิดรับอยู่..
ส่งpmมาหลังไมค์เน้อ..
 fdgdf

wasoon

« ตอบกลับ #36 เมื่อ: 01 พฤศจิกายน 2008, 18:36:14 »

ชื่อในบอร์ด                            pboonwang
ชื่อเล่นจริงๆหรือที่อยากให้คนรู้ก็   กิ๋ง
เป็นคนจังหวัด                         อุบล
มีแฟนยังอ่ะ                            สด
ลูกละ                                   ไม่มี
ชอบกินเหล้ายี่ห้อ                    แม่โขง กะเหล้าฟรี
เบียร์                                   ไฮเนเก้น กะ เบียร์ฟรี
ร้านเหล้า                              ทุกที่มีหญิงตูม
ม่านรูดคืออะไร                       ห้องที่มีม่าน
ขอซัก 3 ชื่อ                          เชียงใหม่ไม่รู้จัก  อ่อนต่อเชียงใหม่ ถ้ากทม ถามแท็กซี่เอา
เป็นคนจังหวัด                        ดูข้อ3
มีอะไรกับผู้หญิงที่ไม่ใช่แฟนครั้งสุดท้ายเมื่อ   ท่อจะตันแล้ว..... sicz
รู้จักใครในบอร์ดนี้มั้ง                 แบบตัวเป็นๆยังเลยจ้า
เมพคือไร                              ตัวเมพงัย

narzzezus

« ตอบกลับ #37 เมื่อ: 01 พฤศจิกายน 2008, 19:02:14 »

สงสัยจาเต็มละ ท่านพี่ๆๆ รีบสมัครกันใหญ่เลย หุหุ

อยากรู้คำแปลว่าเมพ กับเทพมันต่างกันไง จิงๆๆ

golfmanu00

« ตอบกลับ #38 เมื่อ: 01 พฤศจิกายน 2008, 19:20:22 »

ชื่อในบอร์ด                            pboonwang
ชื่อเล่นจริงๆหรือที่อยากให้คนรู้ก็   กิ๋ง
เป็นคนจังหวัด                         อุบล
มีแฟนยังอ่ะ                            สด
ชอบกินเหล้ายี่ห้อ                    แม่โขง กะเหล้าฟรี
เบียร์                                   ไฮเนเก้น กะ เบียร์ฟรี
ร้านเหล้า                              ทุกที่มีหญิงตูม
ม่านรูดคืออะไร                       ห้องที่มีม่าน
ขอซัก 3 ชื่อ                          เชียงใหม่ไม่รู้จัก  อ่อนต่อเชียงใหม่ ถ้ากทม ถามแท็กซี่เอา
เป็นคนจังหวัด                        ดูข้อ3
มีอะไรกับผู้หญิงที่ไม่ใช่แฟนครั้งสุดท้ายเมื่อ   ท่อจะตันแล้ว..... sicz
รู้จักใครในบอร์ดนี้มั้ง                 แบบตัวเป็นๆยังเลยจ้า
เมพคือไร                              ตัวเมพงัย

คนนี้แปลกๆใครปลอมตัวมาหว่า  เอามั้งๆๆๆ lhdf

anfield

« ตอบกลับ #39 เมื่อ: 01 พฤศจิกายน 2008, 19:55:05 »

:D  คุณสมบัติ อาราย เยอะ ว้า   แต่ พี่ๆๆ เอา ฟรี อ่า  อย่าลืม ผม นา  kjhg

« ตอบกลับ #40 เมื่อ: 03 พฤศจิกายน 2008, 13:01:21 »

ยินดีต้อนรับคุณ profesionalz เข้าสู่ทีมงาน
virgin_killer Team KNight Rider ครับ

profesionalz

« ตอบกลับ #41 เมื่อ: 03 พฤศจิกายน 2008, 13:05:47 »

ยินดีต้อนรับคุณ profesionalz เข้าสู่ทีมงาน
virgin_killer Team KNight Rider ครับ

อุ้ย ไม่รูเนื้อรู้ตัว เลยยย ขอบคุณค้าบบบ

3p

« ตอบกลับ #42 เมื่อ: 03 พฤศจิกายน 2008, 13:19:14 »

:D  คุณสมบัติ อาราย เยอะ ว้า   แต่ พี่ๆๆ เอา ฟรี อ่า  อย่าลืม ผม นา  kjhg

งั้นสมัครอันนี้ด้วย   ???  ???

ad

« ตอบกลับ #43 เมื่อ: 03 พฤศจิกายน 2008, 18:53:38 »

อายุเกินละอดสมัครเลย  uilo

coolman

« ตอบกลับ #44 เมื่อ: 03 พฤศจิกายน 2008, 19:01:46 »

อายุเกิน  เเต่อยาก สมัครอ่ะ
อิ อิ      cxz

nanavasabi

« ตอบกลับ #45 เมื่อ: 03 พฤศจิกายน 2008, 22:21:57 »

โห คนสมัครเยอะแยะเชียว....

พี่เวอร์จิ้นมัยมีรูปแม่สาวคนงานคนนี้ติด ผมมาด้วยอะงับ...

เดกครายหว่า.... น่ารักดีอะ fdgdfdf

« ตอบกลับ #46 เมื่อ: 03 พฤศจิกายน 2008, 22:56:52 »

ยินดีต้อนรับคุณ nanavasabi เข้าสู่ทีมงาน

Johny Depp

« ตอบกลับ #47 เมื่อ: 03 พฤศจิกายน 2008, 23:12:00 »

uiuผมสมัครด้วยคนดิ ครับท่านจิ้น

nanavasabi

« ตอบกลับ #48 เมื่อ: 04 พฤศจิกายน 2008, 00:52:27 »

ยินดีต้อนรับคุณ nanavasabi เข้าสู่ทีมงาน

:) ขอบคุง.. พี่เวอร์จิ้นงับ..

ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะงับ อิอิ  ;khhg ;khhg

acer2518

« ตอบกลับ #49 เมื่อ: 04 พฤศจิกายน 2008, 10:04:43 »

;D....โอ้อออ....มีการฟอร์มทีมด้วยโว้ย...จะตั้งทีมไปไหนกันล่ะเนี้ย.. :-[