-->

ผู้เขียน หัวข้อ: เราจะพอหาสาวต่างชาติได้ที่ไหนบ้างในเชียงใหม่ครับ  (อ่าน 2613 ครั้ง)

boombatov

• ว๊องแมน
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

เราจะพอหาสาวต่างชาติได้ที่ไหนบ้างในเชียงใหม่ครับ ในเรื่องแบบว่า  scary scary อ่ะครับ ฮ่าๆ...รบกวนท่านผู้รู้ด้วยนะครับผม อยากพาไปจัดจริงๆ แต่หาไม่ได้เลย ขอบคุณครับ  ghjk

kamara

• เด็กทะลึ่ง

สาวไทยใหญ่ ก็ต้อง คำเที่ยงเลยครับ
ชาติอื่นคงต้องท่าแพ สมเพชรครับ

OsamaB

• เด็กหัดแอ่ว
  • *

รอตอบแต่ชาติทางยุโรปนะครับ ทางถนนที่เลยโรงแรมอโนดาตไปจะเป็นบาร์เรียงกันยาว ๆ ให้เข้าไปนั่งกินแถวนั้นครับ เน้นฝรั่งที่เป็นกลุ่มสาว แต่ไม่ค่อยสวยเท่าไหร่นะครับ เน้นกล้าคุยไว้ เป็นมิตรยิ้ม ๆ เค้าชอบครับ อาจชวนเที่ยวก่อนบอกจะเป้นไกด์ ลองดูครับ

yahoo594

• *

น่าจะพวก ตลาด สมเพชร นะครับ

HaMe

• *
  • Country: th

ท่านไหนเคยลองต่างชาติมาบ้าแล้วครับอยากรู้จริงว่าเหม็นสาปไหม

เวลาไปเที่ยวในผับเห็นน่าตาดีหุ่นแอ็กซ์แต่กลิ่นตัวนี้ไม่ไหว  wq
โลกแห่งการเรียนรู้

ACT_7i

• *

เค้าบอกว่ารัสเซียไฟหน้าอย่างใหญ่ hgjhg