-->

ผู้เขียน หัวข้อ: แนะนำสถานที่ในสิงคโปร์ Concorde Hotel & Shopping Mall  (อ่าน 187 ครั้ง)

bluesspost

• ว๊องแมน
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
    • ทัวร์ญี่ปุ่น
แนะนำสถานที่ในสิงคโปร์ Concorde Hotel & Shopping Mall
« เมื่อ: 21 พฤษภาคม 2013, 15:54:44 »

แนะนำสถานที่ในสิงคโปร์ Concorde Hotel & Shopping Mall ชอปปิ้วมอลล์ภายในโรงแรมคอนคอร์ด (Concorde Hotel) ที่ยกขบวนสินค้าแฟชั่นและของที่ระลึกสไตล์จีนมาไว้รวมกัน เช่น เสื้อที่ระลึก,พวงกุญแจ,เสื้อกี่เพ้า ฯลฯ และสำหรับคนที่ต้องการซื้อน้ำหอมกับครีมขนาดพกพายี่ห้อดังทั้งหลาย ขอแนะนำร้าน “Beauty Prime Essentials” เลยค่ะ เพราะมีสินค้าให้เลือกเยอะราคาก็ไม่แพง แถมซื้อหลายชิ้นสามารถต่อรองราคาได้อีกที่สำคัญเจ้าของร้านยังย้ำนักย้ำหนาว่าเขาขายแต่ของแท้ เพราะกฎหมายสิงคโปร์ค่อนข้างแรง ไม่กล้าเอาของปลอมมาวางขาย : อ่านรายละเอียดเพิ่มเติมได้ที่ http://thaiholidaycenter.com/

OsamaB

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
Re: แนะนำสถานที่ในสิงคโปร์ Concorde Hotel & Shopping Mall
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 21 พฤษภาคม 2013, 22:27:42 »

ผมกำลังจะไปจีน ไม่รู้ว่าที่ห้างที่จีนเหมือนกับที่สิงคโปร์มั้ยนะครับ ไม่กล้าซื้อของที่ดี ๆ เลยกลัวปลอม