-->

ผู้เขียน หัวข้อ: เด็กน้อยขอฝากตัวด้วยคนครับ  (อ่าน 528 ครั้ง)

chaiychote

• บุคคลทั่วไป
เด็กน้อยขอฝากตัวด้วยคนครับ
« เมื่อ: 22 เมษายน 2010, 13:28:42 »

เด็กน้อยขอฝากตัวด้วยคนนะครับ...ชอบพี่ๆ เทพทั้งหลายสาย sl  ช่วยแนะนำลายแทงเด็กน้อยบ้างนะครับ

meaw_meow

Re: เด็กน้อยขอฝากตัวด้วยคนครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 22 เมษายน 2010, 13:31:20 »

.,mn ไม่ใช่เทพครับ แต่จาบอกว่า พึ่งรู้จักกัน ก็จะกินเส้นข้างนี่่

คงต้องให้เวลาพิสูจน์กันก่อนนาครับ ของดี ๆ แบบนี้ .... หากันยากครับ

ที่เหลือ รอเทพตัวจริง มาบอกอีกทีครับ

killdeathnote

Re: เด็กน้อยขอฝากตัวด้วยคนครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 22 เมษายน 2010, 13:49:37 »

zad

เค้าก็ไม่มีเส้นข้างครับ

ZEED

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 22 เมษายน 2010, 16:45:48 »

เด็กน้อยขอฝากตัวด้วยคนนะครับ...ชอบพี่ๆ เทพทั้งหลายสาย sl  ช่วยแนะนำลายแทงเด็กน้อยบ้างนะครับ

เท่าที่รู้มาต้องส่งการบ้านบ่อยๆๆ
ท่านเทพถึงจาให้ข้อมูลเส้นข้าง
รึป่าวนะคับ แต่เหมือนเคยอ่านเจอกระทู้ลักษณะนี้
รอท่านเทพมาตอบแล้วกันคับ