-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ขอสอบถามเรื่องห้องพักแบบชั่วคราวครับ  (อ่าน 550 ครั้ง)

romeochan

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
    • I, console gamer

สวัสดีครับพี่น้องชาว cmxseed ทุกท่าน

ผมอยากสอบถามว่าที่เชียงใหม่มีห้องที่เปิดแบบชั่วคราวที่ไหนบ้างครับ แล้วมีแบบราคาไม่แพงมั้ยครับ

แบบว่าติดต่อเส้นข้างได้คนนึงแต่เค้าให้ไปเปิดห้องอ่ะครับ ผมก็ไม่ค่อยรู้จักห้องพักแบบชั่วคราวเลย(แบบค้างคืนนี่ก็พอรู้นะครับ)

ท่านใดมีข้อมูลก็รบกวนขอหน่อยนะครับ

ขอบคุณล่วงหน้ามากๆ ครับ  pongz

don

• กรรมการเวป
  • แตกหนุ่ม
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
Re: ขอสอบถามเรื่องห้องพักแบบชั่วคราวครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 13 มกราคม 2013, 16:17:01 »

ttu น่าจะประมาณ200 ขึ้นไปครับ ที่ไหนหรือ ลองหาดูในเว็บนะครับ