-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ส่งการบ้านนักษา เฟรชชี่ เครดิตท่าน drjj ครับ  (อ่าน 1520 ครั้ง)

v

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0

หลังจากได้ลายแทงจากท่านdrjj  รีบแอดไปทันที~ ~ ~น้องจูเนียรว่างรึเปล่าครับ~~
   ~ช่วงนี้มีสอบจ้า ~ ไม่เป็นไรครับ ขอจองวันที่น้องว่างครับผม
นัดวันสถานที่เรียบร้อยรอจนได้เวลาตรงกัน 
ถึงวันนัด รอน้องในห้องจนได้ยินเสียงเคาะประตู  เปิดมา  ตื่นเต้นวุ้ย   ตัวเล็กๆสเปคเลย แต่ต้องวางมาดเรียบร้อยก่อนกลัวน้องตกใจความหื่น   ดึงมือมานั่งโซฟาดูหนังสารคดีของญี่ปุ่นกันก่อน   ดูไป เราก็แอบล้วงน้องไป  น้องล้วงกลับไม่มีโกง   แบบนี้ไม่ต้องวางมาดแล้ว นัวเลยละกัน  ถอดช่วงล่างเสร็จมือก็เริ่มทั้งล้วงควัก แหย่ เขี่ย  จนน้ำเริ่มแฉะเต็มนิ้ว ก็เพิ่มเป็นสองนิ้วจนน้องดิ้น ..........  เสร็จไปหนึ่งยก
   น้ำเต็มอ่างพอดี (นัวไปน่าจะเกือบครึ่งชั่วโมง)ชวนกันลงน้ำดีกว่า   น้องถูหลังขัดหลัง  อืม ดีแหะมีคนขัดหลังให้ สบายดี   งั้นขอล้วงต่อในน้ำอีกที     พอล่ะ ไปเตียงกันเหอะ เดี๋ยวอดใจไม่ไหว มีเสียบในอ่างแน่นอน
   มาเตียง น้องถาม ให้น้องนวดให้มั้ยคะ  น้องนวดเป็นนะคะ   เอาสิ  นวดใช้ได้ แต่มือเบาไปนิด  ให้ลุงนวดให้ดีกว่า  น้องนอนคว่ำหน้า  มือเราก็ทั้งนวดทั้งล้วง  ก้นเป็นก้น ไม่บาน สวยมาก  เริ่มหายใจติดขัด  บอกน้องเอากันเหอะ  ลุงไม่ไหวแล้ว
    เรานอนลง  น้องก็มาใช้ลิ้นสำรวจเราบ้าง   ใส่ถุงเสร็จ จัดการสเปย์ ผมยาวๆบังหน้า  ต้องเอามือแหวกผม พอให้เห็นหน้าน้องเวลานี้ จะได้อารมณ์มาก    น้องลุกนั่งขึ้นเองก่อน   เสียงมาเต็ม  สักพัก เราลุกนั่งกอดน้องมือก็จับก้นน้อง  ดันกันไปมา  เริ่มชักไม่ไหว  กลัวอั้นไม่อยู่ขอเปลี่ยนท่า(เดี๋ยวจะเสร็จไวเกิน  อยากอยู่กะน้องนานหน่อย)   เปลี่ยนเป็นท่ามาตรฐาน สักพักลุกนั่งแล้วให้น้องนอนตะแคงดูมั่ง  ท่าตะแคงนี่ชอบมากได้เห็นขาสวยๆเรียวๆ  ชอบมากท่านี้   พอรู้สึกใกล้เสร็จ ขอน้องเป็นท่าโก้งโค้ง  น้องไม่มีบ่น  ลุงขอน้องจัดให้  มาเสร็จในท่าน้องนอนคว่ำ  จริงๆอยากลองท่าอุ้มแตงดูนะ  แต่อั้นไม่ไหว  แพ้แตกไปก่อน   หุ่นน้องตัวเล็กๆ  เอวเป็นเอว ก้นเป็นก้น  น่าลองอุ้มดู(งวดหน้าเวลานั่งที่โซฟาต้องเอาท่านี้ก่อนเลย)
     นอนหอบ  น้องก็เอาหัวมาซุกเรา   ชอบเลยเหมือนแฟนเลยวุ้ย   หายเหนื่อย จูงมือกันไปอาบน้ำ  หมดเวลาไปทั้งหมดชั่วโมงกว่า   
   สรุปครับ
  น้องจูเนียร  นักศึกษาเฟรชชี่   ตัวเล็กๆ (หน้าตาและหุ่นประมาณเด็กมัธยม  ท่านที่ชอบแนวโลลิ น่าจะชอบ)
  ไฟหน้า น่าจะราวๆ32(เหมือนเด็กมัธยม) ท่านที่ชอบไฟหน้าใหญ่ๆ อาจไม่ใช่สเปคท่าน
  หุ่นให้9ครับ(ผมชอบแนวนี้  ตัวเล็กๆ  มีเอว มีก้นสวยๆ)
  ผิวเนียน ตามประสาเด็ก
  อารมณ์ร่วม มาเต็ม  ได้ทุกท่า ไม่มีบ่น
  งานนวด  พอได้ ถือเป็นของแถม
  งานนัวให้9ครับ  มือพันกันไปหมด
  งบ  2k+ทิป แล้วแต่ท่านจะเห็นสมควร
  ไอดีไลน์  ohmyam

สุดท้าย ยกเครดิตให้ท่าน drjjครับที่แบ่งปันลายแทงมาให้
  ขอบคุณทุกท่านที่แวะมาอ่านครับผม
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 05 ตุลาคม 2016, 17:29:15 โดย v »

v

• *
Re: ส่งการบ้านนักษา เฟรชชี่ เครดิตท่าน drjj ครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 05 ตุลาคม 2016, 17:22:00 »

จูเนียร

v

• *
Re: ส่งการบ้านนักษา เฟรชชี่ เครดิตท่าน drjj ครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 05 ตุลาคม 2016, 17:25:36 »

เพิ่มเติมครับ  น้องบอกถ้าพี่ชอบชุดนักษา  บอกด้วย  เดี๋ยวจูเนียร์จัดให้

boyskyone

• แอบจิต
  • **
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 06 ตุลาคม 2016, 01:14:36 »

gancoreclubz

• *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 06 ตุลาคม 2016, 10:50:58 »

เซฟ eta03

gundam1974

• เด็กหัดเสียว
  • **
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 06 ตุลาคม 2016, 14:34:24 »

ผลงานคุณภาพชักน่าสนใจแล้ว

Parman64

• เด็กทะลึ่ง
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 07 ตุลาคม 2016, 20:27:11 »

อยากลองบ้างจังครับ  ttu ttu ttu

mafiakob

• V.I.P.
  • *
  • Country: 00
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 07 ตุลาคม 2016, 21:46:44 »

ลายแทงนี้คุ้นๆนะครับคุณ V ใช่เอเจนจัดหาน้องๆรึเปล่าครับ

v

• *
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 08 ตุลาคม 2016, 01:13:04 »

ลายแทงนี้คุ้นๆนะครับคุณ V ใช่เอเจนจัดหาน้องๆรึเปล่าครับ
[/quoteนี่ก็เป็นอีกเหตุผลหนึ่งที่ทำให้ไม่ค่อยอยากส่งการบ้าน]

v

• *
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 08 ตุลาคม 2016, 01:15:32 »

คราวก่อนส่งการบ้านร้านลีลาวดี ก็ดันมีพระเอกไปบอกน้อง   คราวนี้ดันโดนหาว่าเป็นA

mafiakob

• V.I.P.
  • *
  • Country: 00
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 08 ตุลาคม 2016, 08:41:30 »

คราวก่อนส่งการบ้านร้านลีลาวดี ก็ดันมีพระเอกไปบอกน้อง   คราวนี้ดันโดนหาว่าเป็นA
ผมไม่ได้ว่าคุณ V เป็นเอเจนนะครับ แต่ไอดีไลน์ที่ทิ้งไว้เป็นเอเจนจัดหาน้องๆ เพราะผมติดต่ออยู่ ถ้าผมพิมพ์ไปแล้วตีความผิดก็ขอโทษด้วยละกัน ส่วนจะเชื่อผมไม่เชื่อผมก็ไม่เป็นไร แต่อยากรู้ว่าไอดีไลน์ที่คุณ V ทิ้งไว้เป็นเอเจนรึเปล่า ลองเข้าไปหาได้ที่เว็บnongsl โอเคนะครับ ปกติแล้วผมไม่เคยสร้างความเดือดร้อนให้ใคร หวังว่าคงเข้าใจ

dlux_4

• เด็กหัดเสียว
  • **
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 08 ตุลาคม 2016, 13:39:05 »

ผมไม่ได้ว่าคุณ V เป็นเอเจนนะครับ แต่ไอดีไลน์ที่ทิ้งไว้เป็นเอเจนจัดหาน้องๆ เพราะผมติดต่ออยู่ ถ้าผมพิมพ์ไปแล้วตีความผิดก็ขอโทษด้วยละกัน ส่วนจะเชื่อผมไม่เชื่อผมก็ไม่เป็นไร แต่อยากรู้ว่าไอดีไลน์ที่คุณ V ทิ้งไว้เป็นเอเจนรึเปล่า ลองเข้าไปหาได้ที่เว็บnongsl โอเคนะครับ ปกติแล้วผมไม่เคยสร้างความเดือดร้อนให้ใคร หวังว่าคงเข้าใจ

เข้าใจว่าคุณ Mafiakob พูดถึง Line:ID เป็นของของเอเจน นะครับ ไม่ได้พูดถึงว่าคุณ V เป็นเอเจน
อาจจะเว้นวรรค หรือรูปประโยคไม่ชัดเจนเลยทำให้เข้าใจผิดและไม่สบายใจกันทั้งสองฝ่าย
ปรับความเข้าใจขอโทษกันแล้ว ก็ออกทะเลไปหาลายแทงกันต่อครับ

ttu

v

• *
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 08 ตุลาคม 2016, 14:13:03 »

ขออภัยครับ ทุกท่าน ที่ผมเข้าใจความหมายท่านผิดไป     เป็นไอดีไลน์ของเอแอมครับ   
ถ้าจะติดต่อน้องจูเนียร์ก็ติดต่อผ่านเอแอมครับผม
  ขออภัยอีกครั้งนะครับ