ผู้เขียน หัวข้อ: หลุดเย้ นักสาแท้กับวงการไต้ดิน น้องน้ำแข็ง .....  (อ่าน 1934 ครั้ง)

lambo

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

มาเทียวงานลอยกระทง วันแรก ที่เมืองสองแคว

ได้ข่าวมีร้านเปิดใหม่ ชื่อ sea saw spa @pl หาง่ายมากตรงข้ามตะวันแดงคอคนเมาอย่าผมไม่ต้องสืบบอกทางแค่ เข้าซอยข้างธนาคาร ธอส ตรงข้าม ถนน อีกฝั่งมองไปเห็นตะวันแดง ลับตาคนแต่หาไม่ยาก ทำเลแจ่มคับผม
เครือเดียวกับกับ office Lady club @cnx

รีบมาเลยคับเพราะ ส่วนลดดึงดูดใจ 500รับคูปองไว้เที่ยวรอบหน้าอีก500

แม่เจ้า คุ้มมากสาวที่นี่แจ่มแต่ผมเห็นชื่อน้องน้ำแข็ง ผมเลือกเลยติดตามเทอมาตั้งแต่อยู่เชียงใหม่

คิดว่าพรมลิขิตล่ะกัน มาถึงที่นี่ ยังได้เจอเทอ  mbvc mbvc mbvc dsgjsd dsgjsd
ตัดสินใจไม่รีรอจองน้องน้ำแข็ง  mbvc mbvc fdgdfdf fdgdfdf

เข้ามาในร้าน ตรีมเขียวห้องกว้างไม่อึดอัด รองรับลูกค้าได้หลายกลุ่ม เลยทีเดียว

กลิ่นโชฟาตัวใหม่ยังอยู่ ร้านสวย สะอาด สะบายตาคับ

pongz lowwww pongzเข้าเรื่องเลยคับ mbvc mbvc

พีอาร์เรียกเทอคู่ครองของผมออกมารับผมเข้าเรือนหอ

เทอสวยใสขาวเนียน รอมยิ้มน่ารัก เสียงน่ารักเป็นเอกลักษณ์ ของเทองดงาม

น่าเก็บกลับบ้านมากคับผม จำ กลิ่นตัวหอมมาก ผมดำยาวถึงกลางหลัง

ตัวเล็ก บาง ไฟหน้า34แท้เลย สวยจุกเล็กสวย ตั้งเต้า ล้นมือ ล่างสวยฟิต สะ อาด
บั้นท้ายสวย ขาเรียวเล็กอุ้มง่าย

คุณหนู จริงหลุดมาได้ไงเนี่ยยยยยย eta03 eta03

ผมบอกตรงๆชอบเทอมาก

จูงมือมาถึงห้องหอ พูดคุยทักทาย เริ่มสำรวจกันและกัน 
อาบน้ำไป คุยกันไป ปากประกบกัน พาอารมณ์พุ่งพลาน 
บิ้วกันตั้งแต่ในห้องน้ำตัวติดกันนัวเนีย จะแพ้เทอตั้งแต่ตอนนี้เลยเสียเชิงชายแน่
จุดเด่น นวดบอดี้ตัวสไลด์ตัว เสียวสุดใจ

มาถึงเตียง เธอรุกก่อน ชิวหาพาเพลินไปทั่วร่าง 

มารุกกลับบ้าง สลับกันแสนสุขสนุกลืมทุกอย่างโลกทั้งใบเป็นของเราแล้ว ผม ทาสี สลับกับเทอร้องเพลง. เก่งมากครับ
มือขยำจับลูบคลำดอกบัวเด็กวัย22นุ่มนวนชวนฝัน จุกสวยเล็ก ไหลไปไม่มีสะดุด อารมณ์ก็มาเต็ม 
แฉะตลอด พร้อมแล้วจัดคับ

เสียงเธอครางได้อารมณ์ ร่างกระตุก นำผมไปก่อน 1 แต้ม 

ที่เหลือตามนั้นเลยคับเป็นที่รู้กัน

khjhgg eta04 yellow001 eta20 eta04

อารมณ์ร่วม    พันเต็ม สิบ   

เนื้อตัว         10/ 10 สภาพเนียนๆ  ขาว

น่าตา          9./10   ขาวหมวยน่ารัก

ไฟหน้า     10/10  สวย แน่นเหมือนเดิม

ความขี้อ้อน  พัน เต็ม ร้อยเลยครับ

ผมมีโอกาศมาซ้ำตลอดๆๆ ราคา 1490 สำหรับเธอ บวกด้วยงานแบบนี้
คุ้มมากๆๆครับ บอกได้เลย  ผมถ้ามีโอกาศก้อจะซ้ำๆๆๆ
บอกได้เลยว่า คุ้มค่าคุ้มราคา มากๆๆ สำหรับสาวสวยงานดีแบบนี้

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 30 พฤศจิกายน 2018, 12:48:14 โดย valentine2018 »

valentine2018

• ผู้คงแก่กาม
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-1
Re: หลุดเย้ นักสาแท้กับวงการไต้ดิน น้องน้ำแข็ง
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 19 พฤศจิกายน 2018, 17:03:21 »

ขอบคุณมากครับ mbvc mbvc

• *
Re: หลุดเย้ นักสาแท้กับวงการไต้ดิน น้องน้ำแข็ง
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 19 พฤศจิกายน 2018, 18:44:31 »

ว้าวววว.....ยอดคิวววววว ทองมากกกก 

จองๆๆๆๆๆๆๆๆๆ086-825-8989 

• *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 20 พฤศจิกายน 2018, 11:01:46 »

• *
Re: หลุดเย้ นักสาแท้กับวงการไต้ดิน น้องน้ำแข็ง .....
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 21 พฤศจิกายน 2018, 11:09:09 »