ผู้เขียน หัวข้อ: HOME WORK เจดาร์ ที่รัก@sea saw spa โครตเทพ  (อ่าน 1311 ครั้ง)

Big-food

• ว๊องแมน
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
HOME WORK เจดาร์ ที่รัก@sea saw spa โครตเทพ
« เมื่อ: 24 พฤศจิกายน 2018, 21:13:59 »

ghjk ghjk kjhg eta04 eta04 eta04 eta04 eta04 eta04

หัวข้อนี้ ผมขอใช้คำว่า สุขจนล้นนะคับ ดิบแต่เข้าใจง่าย

ดึกแล้วผมอยู่คนเดียว ได้ข่าวมีร้านเปิดใหม่ผมเลยแวะมาดู  หน้าเค้าเตอร์ เป็นผู้ชาย

ค่อยยังชั่วจะได้คุยกันถนัดหน้าเค้าเตอร์บอกนั่งรอก่อนก่อนคับ ผมเรียกน้องให้ดู

น้องทำงาน 3 คน ว่าง2คน น้ำแข็งกับ เจดาร์

สวยคับ เลือกไม่ถูก หน้าเค้าเตอร์ถามว่า พี่ชอบแนวใหน ผมตอบเลยว่าแนว จัดเต็ม ลุย ไม่กั๊ก ไม่อาย ถึงกัน ทันกัน ผมมันไม่ชอบอายๆคับ เพราะผมอาย แบบตกมันเลย คับ หน้าเค้าเตอร์

บอกว่า เจดาร์เลยคับไม่ต้องลังเล ไม่เจ๋งไม่ถึงใจ มาเอาตังคืนคับ
 ได้ส่วนลด  500 รับคูปองแบบไม่หมดอายุอีก   500 บาท โชคดี2 ชั้น

ต่อไปน้องมารับ ขึ้นห้องคับชั้น   2  กลิ่นใหม่ ไฟสลัวหลี่ได้ เจ๋งนะห้องใช้ได้คับ มีห้องอาบน้ำ
ในตัวโอเครคับ คุ้มราคา คับไม่เสียดายสะตังเลย

มาพูดถึงน้องเจดาร์ของผม

หน้าสวยมาก เทียบดาราได้เลย

หุ่นดีมาก

นม 33 เหมาะกับหุ่นบางๆ

ผิวสองสีออกเหลือง เนียนมาก ลื่น

ตัวหอมมาก น่าจะใช้ envyme นะอุ้ป เคยชื้อให้สาวกลิ่นนี้

ยิ่งทำให้ผมประทับใจ

[/size]

หุ่นดีจัง ผมนึกในใจ

หน้าท้องแบนราบ

เเอบมี sixpack นิดๆ

เพราะน้องชอบออกกำลังกาย

ท่าโพสของเธอไม่ธรรมดา เพราะคือนางเเบบมืออาชีพ
ผู้หญิงสวยขนาดนี้ เเก้ผ้ามาบิ๊วเราอยู่

โคตรมีความสุขเลยครับ

เธอเดินหน้าลุยอย่างเดียวไม่ให้ผมตั้งตัว

อ้าวเห้ยยยยย

เธอร้องเพลงเก่งมาก การันตีเก่งมากแลลทั้งชีวิตเพิ่งเคยเจอเทอสุดยอด
เธอเสิร์ฟความเสียวมาไม่มีหยุด

พอหยุดร้องเพลงก็สาวๆๆๆๆๆเเละดูดกินผมผม

เอ๊า ไปร้องเพลงอีกแล้ว

ตายๆๆๆกู งานนี้แพ้ทางเทอแน่นอน อายกูอายอย่านะ

pongz pongz pongz pongzไม่ใช่เเฟนก็ทำเเทนได้เกือบทุกอย่าง
 eta04 eta04 eta04 eta04
เช็ครอบดีๆนะครับสำหรับคนที่อยากไปหาเธอ

ข่าวว่าเต็มทุกครั้งที่เข้าร้านสาขาทุกที่ดังระเบิดร้านแตก

อ้าวเห้ยเจอตัวแม่นี่เอง

ส่วนผม ไปซ้ำๆเเน่ๆ

ขอบคุณสวรรค์ ที่นี่ sae saw spa
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 29 พฤศจิกายน 2018, 13:05:58 โดย valentine2018 »

valentine2018

• ผู้คงแก่กาม
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-1
Re: HOME WORK เจดาร์ ที่รัก@sea saw spa โครตเทพ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 24 พฤศจิกายน 2018, 22:14:24 »

ขอบคุณคับ ท่านอำผมว่าครั้งผมว่าท่านไม่ธรรมดาแน่นอนคับ
ปล่อยของครั้งแรกท ก็แหล่มมากคับ

แวะมาใช้คูปองที่เหลือนะคับท่าน